Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô góc dự án Sadeco Phước Kiển Nhà Bè
5
18.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

+ Lô S7 góc dự án sadeco Phước Kiển Nhà Bè HCM
+ Căn góc hai mặt tiền đường 22 m
+ Diện Tích 130m2 - Ngang 7.5m x 20m
+ Giá bán 142tr/m2

Liên Hệ Chính chủ: 09873207520987320xxx - Chị Liêm
(Chị chủ có thể ở bên Đức nên có thể liên hệ thêm qua sđt 0982427927)09824279xxx
Hot! chỉ 1 lô nhà phố duy nhất kdc phú xuân vph, dt 6x21m, giá tốt 42 triệu,  0902 747 *** tuấn
6
5.29 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 126 m², giá 42 triệu / m².
- Pháp lý đang chờ sổ.
- Khu vực an ninh, dân trí cao.
- Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh.

Khu vực xung quanh
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Minh Tuấn.
Bán đất nền dự án sadeco phước kiển 20,9 tỷ, 190m2 ở nhà bè, hcm giá tốt, uy tín
4
20.9 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Sadeco Phước Kiển tọa lạc tại Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
- Diện tích 190m², giá 20,9 tỷ VND.
- Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt.
- Chiều ngang mặt tiền 10m, rất phù hợp cho kinh doanh.
- Chiều rộng ngõ vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Nhà Bè.
- Trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Hưng Phát ...
Đất được xd hầm và 7 tầng, đường 12 m. gần rmit. 10*20.
3
18 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất mặ.t tiền đường 12 m làng Đại học Phước kiển, Nhà bè. Sổ hồng riêng cá nhân vuông đẹp 10*20, chỉ 18 t.ỷ.

Đường nhựa rộng 12 m cao ráo ko ngập. Cho xd hầm và 7 tầng tha hồ khai thác. Khu vực xung quanh 100 tr/ m². Giảm mạnh chỉ còn chỉ 18 t.ỷ.

Vui lòng LH với Ms Huệ . Biết ơn quý khách đã quan tâm đến tin đăng của Huệ nhé.
Bán đất nền dự án tại huỳnh tấn phát, 50 triệu /m2, 200m2, nhà bè, hcm
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP.HCM. Khu vực này nổi bật với quy hoạch đồng bộ và thiết kế thông minh, phù hợp cho các gia đình và nhà đầu tư.

- Diện tích: 200m².
- Giá: 50 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m, đường vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.

Đặc ...
Kdc phú xuân 65 triệu/m2  144m2  đường 20m
8
9.36 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất dự án KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng - Huyện Nhà Bè - HCM.

Đường 20m: Khu vực A5 đường số 2
- 6x24m, 144m² - Giá: 65 triệu/m². Có sổ công ty

Agribank cho vay 60%.
Tín - .
Cần bán gấp nền nhà phố giá rẻ nhất chỉ 48tr/m2  0934 132 ***
4
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Hưng Phú
- Diện tích: 125m².
- Giá: 48 triệu/m².
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Bán đất 9,999 tỷ, 180m2 tại kdc làng đại học, nguyễn hữu thọ, nhà bè, hcm
11
10 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà riêng tọa lạc tại Khu dân cư Làng Đại Học, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, với diện tích 180m², hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và ấm áp.

- Diện tích: 180m², giá chỉ 9,999 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m, phù hợp với các hoạt động kinh doanh nhỏ.
- Chiều rộng ngõ trước: 12m, thuận tiện cho xe cộ ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm ...
Chỉ 1 lô duy nhất sổ đỏ cầm tay dự án vạn phát hưng giá 55tr/m2  0934 132 ***
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Gía rẻ vị trí đẹp chỉ 1 lô duy nhất cần bán gấp
Diện tích: 126 m2
- Giá bán: 55tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
+ Trường Mầm Non
+ Trường 1,2,3
+ TTHC Huyện Nhà Bè
Liên hệ Diễm Phúc
Nền nhà phố 6x24 đường số 2 giá 60tr/m2 0916 681 *** nghinh
5
9.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm Xã Nhà Bè, TPHCM cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 69 triệu/m² đường 20m. Đường Số 2 trục chính kết nối Huỳnh Tấn Phát vào KDC.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và ...
Đất bộ công an phạm hữu lầu, 13.7x23m, giá 65 tr/m2, sổ hồng, cách sông 150m
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất dự án KDC Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.
Lô đất nền biệt thự, cách công viên ven sông chỉ 150m, siêu đẹp.
Đường 12m, quá đẹp.
Diện tích 13.7x23m.
Giá bán 65 tr/m².
Sổ hồng, xây dựng ngay.

Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán nền đất biệt thự 200m2 tại kdc phú xuân vạn phát hưng dãy b5, giá chỉ 51tr/m2. 0932 334 ***
5
10.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một trong những khu vực phát triển nổi bật nhất hiện nay. Đất nền dự án với diện tích 200m² và giá 51 triệu / m², hứa hẹn mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho các nhà đầu tư và gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá: 51 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m.
+ Chiều rộng: 20m.

Điểm nổi ...
Đất thái sơn 10x25 view trực diện công viên, đường thông, chủ cần bán chốt 68 tr/m2
4
17 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Thái Sơn 1 - Nhà Bè.
Đường Nguyễn Hữu Thọ.
View trực diện công viên.
Diện tích: 10x25m = 250m².
Giá bán: 68 triệu/m².
Liên hệ em Vũ để xem vị trí đất và giấy tờ.
Quá rẻ! đất biệt thự sài gòn mới, trung tâm tt nhà bè, dt 245m2 giá đầu tư 32.5tr/m2.  0932 334 ***
5
7.96 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.
Diện tích: 245m² (10m x 24.5m).
Giá bán: Có thỏa thuận.
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Liên hệ: Thuận.
Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú Giá 45tr/m 0916.681.682
6
45 triệu 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú
- Dãy B1-dt 7x22(154m2)
- Cam kết giá bán rẻ nhất thi trường 45tr/m2
- Pháp lý HDMB xây dựng ngay hoàn công ra sổ
- Mặt Tiền đường nhựa 12m
- Hướng Tây Bắc.

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành Chính. Đăng Bộ, Đo Vẽ, Cắm Ranh Mốc ...!
Bán đất nền trong kdc long hậu, nền đẹp 300m2 sổ hồng riêng  từ 19tr/m2 chốt
5
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Kẹt tiền bán 1 nền đất KDC Long Hậu vị trí đẹp, dân cư đông.

Diện tích: 15x20m (300m² đất ở hoàn toàn).

Giá chỉ từ 19 triệu/m² cơ hội hiếm cho nhà đầu tư nhanh tay.

Liên hệ Hiền để xem đất thực tế và thương lượng trực tiếp.
Hailongreal đất bán 35tr/m2 (4,2tỷ), dt 5x24m, đường nhựa 14m, lê văn lương rẽ vào lê thị tám
6
4.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất lực chọn đầu tư dài hạn tốt nhất Nhà Bè, sổ hồng chuẩn, sang tên ngay.

- Đất đường 14m, ngã tư đường Lê Văn Lương rẽ vào Lê Thị Tám, khu tái định cư 28 ha, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Giá: 35tr/m².
- Diện tích: 5x24m, 120m².
- Vị trí siêu đẹp, ngay đường đôi cạnh vòng xoay trung tâm của dự án, cạnh 4 block chung cư.
- Cạnh 4 trường học, gần 3 trường đại học Mở, TDTT, Tài Nguyên Môi ...
Đất ở đã có sổ, đường 50m ngay trung tâm khu 28ha nhơn đức nhà bè, 5x21m, giá 6 tỷ
9
6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất thổ cư đã có sổ sang tên ngay, đường rộng 50m, ngay trung tâm KDC 28Ha Nhơn Đức, Nhà Bè, đối diện 4 block chung cư đang xây, 5x21m, giá chỉ 6tỷ, khu dân cư hạ tầng đẹp đã có điện nước âm, camera và bảo vệ trực 24/24, đã có 4 trường học các cấp và trạm y tế xã hoạt động ngay tai khu dân cư, chỉ cách 2 trường Đại Học 1,5km, vị trí chiến lượt ngay trung tâm Nhơn Đức, chỉ cách Phú Mỹ Hưng ...
Bán đất khu 28ha thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 14m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 33.5tr/m2
9
4.02 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 14m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 33.5tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ: .
Mr Tùy chuyên ...
Bán đất thổ cư, đã có sổ, khu vực nhơn đức nhà bè, 5x22m, giá 6 tỷ050, đường rộng 24m
7
6.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư đã có sổ, đường chính ngay đầu dự án, phù hợp đầu tư hoặc mở vp nhà đất, ngang 5mx22m, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m, giá chỉ 6 tỷ 050tr, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ ...
Từ 0 tới 20 của 193

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.