Mua bán nhà đất tại Tt. Nhà Bè, Huyện Nhà Bè diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà phố sân vườn đường xe hơi nguyễn thị hương  tt nhà bè
18
7.26 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Nguyễn Thị Hương, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Nhà sân vườn chữa lành - Sống là phải đã ngay từ khi bước vào.
- Hẻm 48 Nguyễn Thị Hương - Thị Trấn Nhà Bè.
Cách Khu Đô Thị Phú Mỹ Hưng vài phút xe Cảm xúc từ cái nhìn đầu tiên.
- Buổi tối lên đèn đẹp như resort mini riêng.
- Diện tích thực tế: 5.5m x 26m.
- Công nhận: 121.3m² full thổ cư.
- Kết cấu: 1trệt 1lửng 4PN 4WC khép kín.
- 1 Phòng thờ lớn - sân trước sân sau rộng rãi thoáng mát.
- Full ...
Lô đất thổ cư đường 6m 33 đào tông nguyên nhà bè  5m x 21m  sổ hồng riêng  giá 5,6 tỷ
4
5.6 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Đào Tông Nguyên, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất thổ cư mặt tiền đường 6m gần KDC Sài Gòn Mới số 33 Đào Tông Nguyên TT Nhà Bè cách Quận 7 2km.
- Diện tích: 5m x 21m ODT 94m² sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, nhà đồng bộ cao tầng, hẻm thông hè thoáng.
- GPXD trệt lửng 2 lầu sân thượng, hoặc xây tự do đều được.
- Ngân hàng hỗ trợ tài chính 70% cho khách hàng có nhu cầu với lãi suất ưu đãi.
Giá: 5 tỷ ...
Định cư nước ngoài  bán lỗ căn biệt thự nine south 7x20m giá 17.5 tỷ  0901 424 *** mr. sơn
8
17.5 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Nine South Estates, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ kẹt bank nên cần bán gấp căn tốt nhất dự án.

Trục đường chính, cách bờ sông 20m, không có sản phẩm so sánh.
- DT: 7*20m (140m²).
- Diện tích sàn XD: 270m².
- Hiện trạng: Nhà hoàn thiện cơ bản, nội thất chất lượng.
- Giá 17.5 tỷ.

Liên hệ: MR. Sơn.
Bán nhà 2 tầng lê văn lương, phước kiển , nhà bè , dt đất  135 m2cách lê văn lương chỉ 80m.
4
6 tỷ 135 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Lê Văn Lương, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Chỉ nhỉnh 6 tỷ cơ hội hiếm trong khu vực.

- Nhà mới , vào ở ngay được liền.
- Garage ô tô trong nhà đường xe hơi rộng quay đầu xe thoải mái , an toàn tiện lợi

- Chỉ ~80m ra trục đường Lê Văn Lương di chuyển cực thuận tiện, vị trí đắc địa
- nở hậu 6m phong thủy tốt .
Không gian rộng rãi thoải mái cho gia đình
Khu dân cư đông, tiện ích đầy đủ xung quanh
Gần chợ, trường học, thuận ...
Bán đất hẻm xe tải phước kiển nhà bè ngang hơn 5m  gần phú mỹ hưng, chỉ nhỉnh 4 tỷ
3
4.65 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

- Chủ cần bán nhanh giảm giá mạnh cho khách thiện chí.
* Ngang đẹp: 5 x 22.
* Đất vuông vức, cao ráo.
* Xây dựng tự do.
* Đã có giấy phép xây dựng.

Đường sạch đẹp, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Chỉ cách quận 7 10 phút đi chuyển nhưng Xe hơi vào tận nơi, diện tích rộng rãi thoải mái.
Thuận tiện xây nhà ở hoặc đầu tư rất tốt.

* Gần Phú Mỹ Hưng thuận tiện đi Quận 7, quận 4, quận 1, quận 8.
* ...
Bán nhà có sân rộng rãi đặng nhữ lâm, thị trấn nhà bè
12
7.26 tỷ 143 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đặng Nhữ Lâm, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà có sân rộng rãi Đặng Nhữ Lâm, Thị Trấn Nhà Bè.
DT: 5,5 x26m, nhà trệt 4 phòng ngủ.
Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ, hỗ trợ vay NH.
Giá 7,26 tỷ còn TL.
LH: Tú để xem nhà.
Quá rẻ! đất biệt thự sài gòn mới, trung tâm tt nhà bè, dt 245m2 giá đầu tư 32.5tr/m2.  0932 334 ***
5
7.96 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.
Diện tích: 245m² (10m x 24.5m).
Giá bán: Có thỏa thuận.
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Liên hệ: Thuận.
Bán nhà 121,3mv hẻm nguyễn thị hương, xã nhà bè. e 0933 573 *** em ti để đi xem nhà
20
7.27 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
4

Đường Nguyễn Thị Hương, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Anh (18 tin đăng)
Vị trí: Hẻm đường Nguyễn Thị Hương - Xã Nhà Bè.

Diện tích: 5,5m x 26m. CN: 121,3mv.
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng (2pn dưới đất 2pn trên lửng 4wc).

Giá: 7 tỷ 265 triệu TL ngay chủ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Hướng: Đông.

Gọi: gặp Ti để đi xem nhà và TL với chủ.
Nhà mặt tiền kinh doanh huỳnh tấn phát tt nhà bè  6x30m  xây khách sạn  chdv  giá 19,8 tỷ
5
19.8 tỷ 182 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Nhà mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát Thị trấn Nhà Bè, cách cầu Phú Xuân Quận 7 khoảng 1km, cách Phà Bình Khánh Cần Giờ 4km, đối diện khu dân cư Phú Xuân.
- Diện tích: 6m x 30m CN 182.9m².
- Nhà vuông vức, nền cao, không phạm phong thủy.
- Nhà 1 lửng suốt, mặt bằng lí tưởng.
- Khu vực kinh doanh mua bán sầm uất, trục đường Huỳnh Tấn Phát, giao thông thuận tiện.
- Tiềm năng phát triển, ở, kinh doanh, ...
Bán biệt thự huỳnh tấn phát tuyệt đẹp, 200m2, hầm. 4lầu, sân thượng chỉ 25,6 tỷ
6
25.6 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Biệt thự Châu Âu sang chảnh, đẳng cấp gồm 8 phòng sang xịn.
+ Thiết kế 1 hầm, 4 lầu. Sân thượng. Diện tích có ngang 8m x25m, 200m².
+ Hầm để 3 xe hơi, nhiều xe máy, sân thường, hồ non bộ tuyệt đẹp.
+ Nội thất toàn bộ bằng gỗ quý, nhập khẩu, trị giá 17 tỷ chủ tặng lại hết.
+ Biệt thự nằm ngay trục đường Huỳnh Tấn Phát giá trị tương lai cực lớn.
+ Chủ là doanh nhân nước ngoài thành đạt, bán định cư ...
Hàng hiếm ô tô đỗ cửa . cạnh dương cát lợi . dt 6m x 30m . giá tốt cho đầu tư. chỉ nhỉnh 40tr/m2
3
8.5 tỷ 180 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

- Bán Nhà Hẻm Ô tô Cách Q7 chỉ 200m
- nhà Củ tiện xây mới
- Diện tích: 6m x 30m ( CN 180m²)
- Phù hợp Vừa ở Vừa Kinh Doanh .. Xây CHDV
- Vị trí Cách Đường Huỳnh Tấn Phát Khoảng 30m
- Hẻm ô tô . Kinh doanh sầm uất
- Pháp Lí : Chuẩn . Hỗ trợ Vay
- Giá 8.5 tỉ còn Thương Lượng
- liên hệ : Xem trực tiếp
Bán tài sản hiếm có lô góc huỳnh thị đồng  huỳnh tấn phát 26x25m không lộ giới không qh chỉ 42 tỷ
11
42 tỷ 624 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Huỳnh Thị Đồng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bán tài sản hiếm có lô góc Huỳnh Thị Đồng - Huỳnh Tấn Phát 26x25m không lộ giới, không QH, chỉ 42 tỷ.
+ Cơ hội sở hữu tài sản giữ tiền tăng theo thời gian.
+ Xu hướng phát triển Nam Sài Gòn.
+ Vệ tinh gắn liền với hệ thống kết nối Cần Giờ - Bến Thành.
+ Đang khởi công 4 cây cầu lớn kết nối.
+ Đón đầu tuyến Metro Bến Thành - Cần giờ.
+ Định hướng xanh gắn liền thiên nhiên.
+ Tài sản khẳng định vị ...
Bán nhà ngang vip 6m gara ô tô trong nhà full nội thất  sát phú mỹ hưng chỉ 14.5 tỷ
3
14.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
4 5

Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

*Diện tích: 6 x 19m
*Kết cấu: 1 trệt 2 lầu
*Gara ô tô ngủ trong nhà, ban công rộng, sân sau thoáng mát
*Sổ hồng riêng hỗ trợ vay BANK
Hani Trang để được hỗ trợ xem nhà
#banngap #ngoptaiChinh #giammanh
#nhabanquan7 #nhagiatot #dealhot
#nhacothangmay #garaoto #nhadep
#cokhachlamngay #xemnha #chotkeo
Nhà 1 trệt 2 lầu + sân thượng _ 4PN 5WC, gara ô tô rộng rãi
Hẻm thông thoáng, khu dân cư đẹp, tiện di chuyển
hoàn công đầy đủ
Nhà đẹp phù hợp ở gia đình, mở văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản.
Lh hỗ trợ đi xem nhà

Pháp lý chuẩn - An tâm giao dịch
Bán đất đường 4m hẻm 1806 huỳnh tấn phát, xã nhà bè,tphcm, dt 4,2x25m đất ở, giá 4,4 tỷ
3
4.4 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Đất đường 4m hẻm 1806 đường Huỳnh Tấn Phát, xã Nhà Bè, TPHCM
DT: 4,2x25m, công nhận 105,2m², đất ở đô thị, khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, khu vực có nhiều tiện ích, đường 15B đang chuẩn bị làm, thuận tiện đi lại, thích hợp để ở.
Giá: 4,4 tỷ
liên hệ:
Mặt tiền đường dương cát lợi 126m2 4tầng ngang nở hậu 5.2m hoan công đầy đủ chỉ 11ty4
9
11.4 tỷ 126 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Dương Cát Lợi, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Siêu phẩm. TT Nhà Bè- Mặt Tiền đường kinh doanh sầm uất. GARA ÔTÔ
+Vị trí:
Mặt Tiền đường 16m. Dương Cát Lợi, TT Nhà Bè
Sât quận 7, Cách QUÂN 7 cây cầu
Khu vip, kinh doanh tốt
+Diện tích:
126m²(5 Nở 5.2m). 4 Tầng.
Phòng thờ, 4PN, 5WC, Sân Thương.
GARA ÔTÔ
+Sổ hồng riêng. Hoàn công đầy đủ
*Liên hệ em Vũ xem nhà. Hỗ trợ thương lượng trực tiếp chủ
Nhà mặt tiền huỳnh tấn phát 3 tầng giá chỉ 90tr/m2 giá ngang trong hẽm
5
12.5 tỷ 135 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bank thanh lý tài sản Mt huỳnh Tấn Phát
Dt 135m² Nhà 3 tầng DTSD 300m2
chỉ 12.5ty vừa nhà vừa đất
Khu vực kinh doanh được nhiều ngành nghề
LH Dân
Chính chủ bán kho xưởng đường đào tông nguyên, nhà bè, tp hồ chí minh,  0948 888 ***
3
19 tỷ 412 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Đào Tông Nguyên, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bán kho xưởng đất thổ cư 7,5 x 55 Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
Xưởng xây dựng 1 trệt 1 lầu
Phía trên thiết kế văn phòng làm việc và 3 phòng ngủ tập thể cho công nhân
Toàn bộ khu vực phía dưới full khu sản xuất
Sổ đỏ cá nhân, đã hoàn công đầy đủ
Xưởng đang cho thuê 30 triệu/tháng, hợp đồng dài hạn
Giá 19 tỷ
Liên hệ chính chủ: chị Hương
Nhờ anh em môi giới giới thiệu .
Đất mặt tiền 6x28m trên trục đường kết nối cần giờ  hơn 8 tỷ
3
8.6 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí: Khu vực dân trí cao, an ninh, đường trước nhà rộng thông thoáng, đường xe hơi né nhau. Nằm trên trục đường tàu điện ngầm kết nối quận 1 với Cần Giờ.
* Giao thông thuận tiện đi về miền đông, miền tây và sân bay Long Thành qua cao tốc Bến lức - Long Thành, Cầu Phú Mỹ 1 qua quận 2, Phú mỹ 2 qua Đồng Nai. Cầu Phú Xuân 2 cùng hệ thống tàu điện ngầm kết nối thẳng tới cầu Cần Giờ lá phổi của ...
Bán đất hiếm bè ngang khủng 8 m hiện hữu full thổ cư đường xe hơi thông tứ trunghuỳnh tấn phát
3
10.8 tỷ 269 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Thanh (5 tin đăng)