Mua bán nhà đất tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Hot đất mt đường nguyễn lương bằng (40m) kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 12x24m, giá 60 tr/m2
7
17.28 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nhà phố kdc phú xuân nhà bè 6x24m giá bán chỉ 52tr/m2 xây dựng 3 tầng  trực tiếp cdt
6
7.49 tỷ 144 m²
Nhà Mặt Tiền

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè.
Nhà phố view rạch.
Diện tích 6x24m, 144m².
Bán nhanh giá 52 triệu/m² (7,488 tỷ).
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr (chưa sổ, xây dựng 3 tầng).
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ thiện chí bán nhanh căn đơn lập vip amelie phú mỹ hưng diện tích đất 280m2 giá 30 tỷ
4
30 tỷ 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ gửi bán căn đơn lập vip Amelie Villa Phú Mỹ Hưng. Khu Compound an ninh, bảo vệ 24/7 đầy đủ tiện ích...
Diện tích xây dựng 350m², hoàn thiện ngoài đồng bộ theo kiến trúc Pháp tuyệt đẹp.
Thiết kế 1 trệt 2 lầu, nằm ngay trung tâm dự án.
Đặc biệt diện tích 14*20m mặt tiền siêu rộng như căn White house.
Giá bán thiện chí 30 tỷ.
Liên hệ Thu Hà .
Hình chụp thực tế kèm tin đăng!
Bán cửa hàng mặt tiền nguyễn bình 6.8m x 15m nhà bè tp hcm.
3
7.5 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Nguyễn Bình, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần bán gấp mặt tiền đường Nguyễn Bình, Nhà Bè TP HCM, tuyến đường sầm uất, đông dân cư, kinh doanh cực kỳ thuận lợi!

Diện tích: Ngang 6,8m, sâu 15m.
Vị trí cực đẹp:
Nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Bình trục đường lớn, giao thông thuận tiện.
Khu vực đông dân cư hiện hữu, sát bên 2 chung cư lớn, lượng người qua lại đông đúc mỗi ngày.
Thích hợp mở cửa hàng tiện lợi, quán ăn, cafe, spa, văn phòng ...
Bán nhà mặt tiền dương cát lợi, nhà bè. dt 5x35m sổ hồng cn 110,9m2, giá 10,9 tỷ
6
10.9 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Dương Cát Lợi, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: VANDO LE (2 tin đăng)
Bán nhà mặt tiền Dương Cát Lợi, xã Nhà Bè, TPHCM.
Diện tích 5x35m. Nhà cấp 3.
Sổ hồng công nhận 110,9m².
Giá 10,9 tỷ.
Liên hệ zalo .
Vị trí: Mặt tiền đường thuận tiện kinh doanh, làm nhà ở hoặc vp cty. Gần chợ Phú Xuân, giáp quận 7 cũ.
Nền biệt thự hồng lĩnh 200m2, đường 20m, giá 25.5tr/m2 (bao sang tên) liền kề q7 và tuyến metro
3
5.1 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí đẹp, kết nối nhanh về Quận 7, gần trục Huỳnh Tấn Phát. Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng. Tương lai hưởng lợi tuyến Metro Bến Thành Cần Giờ đi qua khu vực.

Diện tích: 200m² (10m x 20m)
Giá bán: 25.5 triệu/m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều thông tin đặc biệt.
Anh chị liên hệ em Hoàng để được tư vấn chi tiết: Hoàng Nguyễn.
Bán Nhanh Nền Cotec Phú Gia 119m Giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🆖 Bán Nhanh Nền KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè
- DT: 7x17(119m) HĐMB giá 28tr/m
- 7x21(147m) giá 30tr/m có sổ cty
- vị trí: Cạnh Trường Cấp 3 Dương Văn Dương và Chung Cư Hiệp Nguyên
- Kết thông nguyễn lương bằng nối dài. Về phú mỹ hưng. Cần giờ. Trung tâm hành chính xã Nhà Bè.

📱: 09166816820916681xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành ...
nền biệt thự lô góc 252m đường 20m cotec phú xuân giá 41tr/m 0916.681.682
3
40 triệu 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 16, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- dự án cotec Phú Xuân
- bán đất Biệt thự
- 2 mặt tiền đường 16m
- Diện tích: 252m
- Đường lớn: 16m&12m
- Sổ Đỏ đầy đủ - sẵn sàng giao dịch
💵 Giá Bán Nhanh: 41tr/m2
- link video dự án: https://youtu.be/lqIj6lWSU9Q?si=yA7ShGKMIi3LJ8qg

📈 Ưu điểm: chủ cần bán gấp. Cam kết Thị trường không có sản phẩm thứ 2 giá này.

📍vị trí cực đẹp ngay UBND Huyện Nhà Bè, Trường THPT Dương Văn Dương, Chung cư ...
572m² góc 2 mặt tiền hẻm huỳnh tấn phát, phú xuân, nhà bè đã có sẵn 250m² đất ở
4
Thỏa thuận 572 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

LÂU LÂU MỚI CÓ LÔ ĐẤT ĐẸP NHƯ THẾ NÀY

DT tổng 572m², đã có sẵn 250m² đất ở
Có thể chuyển thêm gần 300m² thổ cư nữa

Đất góc 2 mặt tiền, cực dễ phân lô tách thửa
Phù hợp xây nhà trọ, biệt thự sân vườn hoặc đầu tư lâu dài

Vị trí rất gần mặt tiền Huỳnh Tấn Phát
Lô nhì, chỉ cách 1 căn là ra mặt tiền đường lớn

Khu dân cư đông, vị trí dễ khai thác sử dụng

Giá cả và hồ sơ pháp lý vui lòng LH ...
Kẹt vốn phải bán căn nhà tâm huyết khu amelie villa phú mỹ hưng giá rẻ 2 tỷ
6
11.9 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí cực đẹp, diện tích căn nhà:
- 6x20 m
Nhà hiện trạng bàn giao từ chủ đầu tư,
- Sổ hồng trao tay
- Bank hỗ trợ cho vay 70%.
Nay tôi nhượng lại cho AC hữu duyên giá rẻ hơn thị trường 2 tỷ - 11.9 tỷ.

Khu an ninh khép kín giá tốt, giá bán chỉ bằng khu dân cư bên ngoài. Quý Anh Chị quan tâm liên hệ:
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m 212m2 giá 47,2tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m, 212m² giá chốt 47 tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Nhà phố hiện đại  khu dân cư 2581 huỳnh tấn phát  7,5m x 15m sổ hồng hoàn công đẹp giá 8,5 tỷ
14
8.5 tỷ 114 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố xây dựng mới từ miếng đất trống, thiết kế hiện đại đủ nội thất, mặt tiền Khu dân cư 2581 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè.
- Diện tích: 7,5m x 15m sổ hồng 114,9m² ONT 81m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng nhà xây ở đúc kiên cố chắc chắn, công năng đầy đủ, gara xe, sân thượng, sân phơi,..
- Với 04 phòng ngủ mỗi phòng đều có WC riêng.
- Nội thất toàn đồ cao cấp hiện đại, được trang bị đầy ...
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Từ 0 tới 20 của 145

Xem quy hoạch tại X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.