Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp căn góc 2mt biệt thự lavila nhà bè | dt 8x17,6m
8
22.8 tỷ 132 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn góc nhà phố Lavila Kiến Á, Nhà Bè.

DT: 8m x 17,6m (132,8m²).
Diện tích sàn: 215,7m².
Vị trí: Căn góc 2 mặt thoáng đường nội khu lớn.
Hỗ trợ vay ngân hàng 80%.

Hotline/Zalo: .

Website: www.bdsnamsaigon.com

VP: 70 Đường 21, KDC Nine South Vina Nam Phú, xã Nhà Bè, TP. HCM.

Cơ hội sở hữu nhà phố Lavila Kiến Á vị trí đẹp nhất Liên hệ ngay để xem thực tế và tư vấn miễn phí!
Bán đất kdc 28ha nhơn đức, nhà bè. 5x24m, giá 34tr/m2
13
4.08 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, giá tốt nhất thị trường dành cho khách đầu tư, đất thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 34tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay trong khu dân cư. Hỗ ...
Lô đất đẹp 8x14, full thổ cư, lê văn lương, gần vivo city, nhỉnh 6tỷ .
3
6.6 tỷ 104 m²
Đất Riêng

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT VÀNG GIÁ TỐT HIẾM CÓ TẠI TRUNG TÂM VỚI CHIỀU NGANG 8M

Vị trí nằm trên đường Lê Văn Lương,Gần Phú Mỹ Hưng khu vực phát triển mạnh
Diện tích: 8m x 14m (112m) công nhận 104 m² .

Pháp lý: Full thổ cư, sổ riêng, xây dựng tự do
Đường rộng, xe hơi di chuyển thoải mái

Ưu điểm nổi bật:
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao
Phù hợp xây nhà phố, biệt thự mini ...
Bán biệt thự ngân long đường nguyễn hữu thọ nhà bè
7
31 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán nhà biệt thự Ngân Long đường Nguyễn Hữu Thọ Nhà Bè

- DT 10 x 21m - DTSD: 393m², 5 phòng ngủ, 6 WC.
- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu.
- Giá 31 tỷ sẵn HDT 50tr/th
LH không tiếp môi giới
Kẹt tiền bán nhanh lô villa kdc bộ công an, đường phạm hữu lầu, giá 66tr/m2.  0909 460 *** đức
7
20.8 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC ven sông Bộ Công An - đường Phạm Hữu Lầu. Nối bờ sông BT Nine South - Lavila giá tốt đầu tư hoặc an cư: 66tr/m².
- DT: 13.7mx23m. Giá: 66tr/m². SP hot.
Sổ hồng cầm tay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
Còn thương lượng khánh thiện chí.
LH: Đức.
Nhà 3 tầng đường 6m lê văn lương, nhà bè 105m2  3 tầng gồm 8pn  sát 3 trường đh
7
7.5 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
8 10

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG 6M LÊ VĂN LƯƠNG, NHÀ BÈ

DT: 7,1 x 15m công nhận 105m
3 tầng gồm 8PN, hiện xây 2 căn riêng biệt
Phù hợp ở đông người hoặc làm CHDV dòng tiền tốt
Gần 3 trường ĐH: Mở, Tài Nguyên, TDTT
Khu Nam phát triển mạnh hạ tầng, tiềm năng tăng giá tốt
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Giá 7,5 tỷ thương lượng
Liên hệ: Em Kỳ hỗ trợ xem nhà.
Bán đất kdc thái sơn 1 bqp. dt 10x25m sổ hồng, vị trí đẹp. giá 60tr/m2.  0909 460 *** đức
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC Thái Sơn 1 BQP.
- DT: 250m² (10 x 25m) giá 60tr/m².
- Sổ hồng riêng - hỗ trợ vay bank.
- GPXD ngay.
Call: Đức thương lượng chính chủ.
Bán đất lđh abc, phước kiển, nhà bè, dt 10x25m giá 80tr/m2, sổ hồng, xdtd.  0909 460 *** đức
3
20 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Giảm giá bán nhanh đất Làng Đại Học Phước Kiển ABC.
DT: 10 x 25m. Đường 12m.
- Sổ hồng riêng, xây tự do cao tầng.
- Song hành trục đường Nguyễn Hữu Thọ, gần nút giao Nguyễn Văn Linh, cách đô thị Phú Mỹ Hưng Q7 800m.
- Thuận tiện kết nối Nguyễn Hữu Thọ và Lê Văn Lương về trung tâm Quận 1 chỉ 15 phút.
- Giá: 80tr/m² thương lượng chính chủ.
LH: Đức.
Gốc 2 mt lê văn lương 277m2 ngang 10,5m, có nhà ở và cho thuê kinh doanh 20tr/tháng
5
11.9 tỷ 277 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Gốc 2 Mặt tiền Lê Văn Lương 277m² (10,5m x 28m).
- Có Nhà cấp bốn có gác, gồm 2PN, 1WC, phòng khách, bếp, mặt bằng rộng.
- Nhà đang cho thuê, kinh doanh ổn định 20 triệu/tháng.
- Gần 3 Trường ĐH tiện kinh doanh mua bán, xây mới.
- Có giá: 11,9 tỷ.
Lh: hổ trợ tư vấn, xem nhà.
Bán đất thổ cư  tặng gpxd chdv 5 tấm  mặt tiền đào sư tích, phước kiển, nhà bè  gần 3 trường đh
3
13.5 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

- Bán đất thổ cư - Tặng GPXD CHDV 5 tấm - Mặt tiền Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè - Gần 3 trường ĐH - 13tỷ5 TL.

- Diện tích: 10m x 20m full thổ cư - GPXD hầm - lửng - 4 tầng - tum thang.

- Gần KDC Phước Kiển, 3 trường ĐH Tài Nguyên, ĐH Mở, ĐH TDTT.

Có giá 13,5 tỷ (thương lượng trực tiếp chủ).
LH: hỗ trợ tư vấn, gặp chủ.
Bán nhanh đất đẹp, khu trung tâm lê văn lương gần vivo city, 7x21, chỉ 7.5 tỷ .
3
7.5 tỷ 147 m²
Đất Riêng

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

ĐẤT ĐẸP, XÂY DỰNG TỰ DO, KHU TRUNG TÂM LÊ VĂN LƯƠNG GẦN VIVO CITY, 7x21, CHỈ 7.5 TỶ .

Bạn đang tìm đất biệt thự, Lê Văn Lương gần Vivo City, hay lô đất ngang 7m xây biệt thự cao cấp Quận 7 Nhà Bè ?
Đây chính là lô đất đẹp hiếm còn sót lại trong khu dân cư quy hoạch đồng bộ, pháp lý chuẩn, giá tốt.

Diện tích: 147m² (7 x 21m).
Kích thước: Ngang 7m x dài 21m, đất vuông vức, cực đẹp.
Hiện trạng: ...
Gia đình cần bán gấp biệt thự dragon parc nhà bè (dt 8x21m=168m2) giá 18 tỷ 800tr,  0909 904 ***
8
18.8 tỷ 168 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Dragon Parc, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự Dragon Parc mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP. HCM.
- Diện tích: 8 x 21m.
- Thiết kế: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 1 áp mái + sân vườn.
- Diện tích xây dựng: 293m².
- Phù hợp vừa để ở, văn phòng & kinh doanh.
- Giá: 18 tỷ 800tr (thương lượng).
* Mặt tiền đường lớn, ngay tuyến Metro số 4, nằm ngay khu đô thị đang phát triển Gs Metrol, dự án tập đoàn Kiến Á, Phú ...
Chính chủ cần bán gấp nhà phố 7x17m gs metrocity zeitgeist nhà bè, giá tốt nhất khu
9
17 tỷ 119 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

DT: 7 x 17m | Hướng Tây Nam.

Xây dựng: Trệt + 2 lầu + áp mái.

Công năng: 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ/kho, 2 sân thượng (trước & sau).

Vị trí rất đẹp Gần tiện ích nội khu, giao thông thuận lợi.

Giá bán: 17 tỷ.

Ưu điểm nổi bật:
Thiết kế tối ưu không gian sống đầy đủ công năng cho gia đình 3 thế hệ.
Khu dân cư đồng bộ, văn minh an ninh 24/24.
Tiềm năng tăng giá cao thanh khoản tốt.
Có thể hoàn ...
Nhà phố ven sông nine south estate không gian sống xanh 7x20m, full nội thất giá nét
9
19.5 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Nine South Estates, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

KDC Nine South Estate Đường số, Nhà Bè
Diện tích: 7 x 20 m(140m²)
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu - sàn 260m
Công năng: Định cư lâu dài , tích lũy tài sản
Tình trạng: đầy đủ nội thất
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Giá bán: 19,5 tỷ (thương lượng) tùy vị trí

Điểm mạnh: KDC ven sông- Mặt tiền rộng vỉa hè thoáng khu compound an ninh dân cư đông, cực phù hợp định cư lâu dài

Vũ Ích Đạt
VP: Số 70 Đường ...
Bán biệt thự dragon parc phú long compound biệt lập giá tốt
10
21 tỷ 168 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Dragon Parc, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Hotline/Zalo: .

Biệt thự song lập diện tích 8x21m.
Diện tích: 8m x 21m (168m²).
Diện tích sàn: Khoảng 295m².
Số tầng: 4 tầng.
Tầng trệt: Khu vực tiếp khách lớn, phòng bếp, khu ăn uống và sân vườn nhỏ.
Lửng: 1 phòng làm việc + 1 phòng tắm.
Lầu 1: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm.
Lầu 2: 2 phòng ngủ chính, phòng tắm riêng, phòng sinh hoạt chung.
Mặt tiền: 8m, có diện tích sàn lớn hơn, cung cấp không gian ...
Không gian rộng rãi ngại gì không gọi em
14
6.1 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Dragon Hill Residence and Suites 2, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Dragon Hill 1.
- 3 Phòng ngủ 2WC.
- Diện tích: 122m².
- Giá bán: 6,1 tỷ (giá đã bao gồm thuế phí).
- Sổ hồng riêng, chủ không vay bank, mua bán công chứng trong ngày.
+ Liên hệ xem nhà: Mr Tú .
+ Quý khách mua đầu tư, để an cư lập nghiệp, gọi em em sẽ tư vấn thêm cho quý anh chị.
Nhà đẹp pháp lý rõ ràng xem là thích!
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m 212m2 giá 47,2tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m, 212m² giá chốt 47 tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Nhà phố hiện đại  khu dân cư 2581 huỳnh tấn phát  7,5m x 15m sổ hồng hoàn công đẹp giá 8,5 tỷ
14
8.5 tỷ 114 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố xây dựng mới từ miếng đất trống, thiết kế hiện đại đủ nội thất, mặt tiền Khu dân cư 2581 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè.
- Diện tích: 7,5m x 15m sổ hồng 114,9m² ONT 81m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng nhà xây ở đúc kiên cố chắc chắn, công năng đầy đủ, gara xe, sân thượng, sân phơi,..
- Với 04 phòng ngủ mỗi phòng đều có WC riêng.
- Nội thất toàn đồ cao cấp hiện đại, được trang bị đầy ...
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nhanh nền biệt thự view rạch 10x24m 240m2, giá 52 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất nền biệt thự view rạch tự nhiên thoáng mát.
Diện tích 10x24m 240m².
Xây dựng: 2 tầng mái.
Pháp lý: Ký quỹ 200tr: Có giao sổ đỏ công ty.
Giá bán 52 triệu/m² - giá tốt cho khách hàng mua ở, đầu tư.
Vị trí yên tĩnh, thông ra đường 15B bắt qua cầu Cần Giờ dự kiến khởi công 30/4/2025.
Khách hàng có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu kỹ liên hệ Tuấn: .
Từ 240 tới 260 của 967

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh