Mua bán nhà đất tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán gấp lô đất 2 mặt tiền kdc green riverside đường huỳnh tấn phát, 82m2, giá 5tỷ đồng
9
5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Kẹt vốn bán nhanh lô đất 2 mặt tiền đường 8m khu Green Riverside - view công viên. Khu dân cư anh tuấn riverside phú xuân nhà bè.
- Vị trí: Đường Huỳnh Tấn Phát, trung tâm Nhà Bè.

Đất 2 mặt tiền đường chính 10m, vs 8m vị trí kinh doanh tốt.
- Diện tích: 5 x 17m công nhận 82m².
+ Bên cạnh là công viên lớn.
- Giá bán: 5 tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí.
Vị trí đẹp. Khu dân trí cao, an ...
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Chuyên bán căn hộ phú mỹ thuận, dt 95m, 2pn, 2wc, có vài căn, sổ hồng. giá từ 2.6 tỷ
16
2.6 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư

Phú Mỹ Thuận, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

LH: - Thu Trúc.
Bán căn hộ Phú Mỹ Thuận.
Địa chỉ: 2398 Huỳnh Tấn Phát.
====
- DT 95m², 2PN, 2WC, căn góc
- Có vài căn
- Giá từ: 2.6 tỷ.
====
- Pháp lý: Đang nộp hồ sơ làm sổ
- Sở hữu lâu dài.
Bán căn hộ phú mỹ thuận, dt 87m, 3pn, 2wc, căn góc, view công viên, sông, sổ hồng. giá từ 2.450 tỷ
21
2.45 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư

Phú Mỹ Thuận, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

LH: - Thu Trúc.
Bán căn hộ Phú Mỹ Thuận.
Địa chỉ: 2398 Huỳnh Tấn Phát.
====
- DT 87m², 3PN, 2WC, căn góc
- Có vài căn
- Giá từ: 2.45 tỷ.
====
- Pháp lý: Đang nộp hồ sơ làm sổ
- Sở hữu lâu dài.
Hot đất mt đường nguyễn lương bằng (40m) kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 12x24m, giá 60 tr/m2
7
17.28 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
4,3 tỷ tl nhà 1 lầu 4 pn 6 x 18 sổ đỏ thổ cư mua bán ủy quyền giao sổ hẻm 529/nguyễn bình nhà bè
11
4.3 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Bình, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Mua đất tặng nhà 6 x 18.
Giá: 4,3 tỷ TL Mạnh.
Nhà sân vườn 1 lầu 4 PN 2 Wc. Cách UBND huyện Nhà Bè 290m. Hẻm 529/Nguyễn Bình.
Sổ đỏ đất thổ cư có giấy phép xây dựng mua bán công chứng ủy quyền giao sổ.
LH: .
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Quá mê nhà phố hiện có thang máy nằm trong khu dân cư compoud có bảo vệ huỳnh tấn phát  giá 9.4 tỷ
23
9.4 tỷ 84 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố hiện đại có thang máy khu dân cư đồng bộ Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè - cạnh dự án Amelie Phú Mỹ Hưng (cách Phú Mỹ Hưng 5 phút xe máy).

Diện tích: Ngang 5m x dài 17m (sổ CN 84.2m²).

Xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.

Kết cấu: Sân xe hơi riêng biệt, phòng khách, nhà ăn, 4PN, 5 toilet, phòng thờ, phòng giặt, sân thượng...

Vị trí: Mặt tiền đường số khu dân cư an ninh bảo vệ 24/24.

Tặng Full ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Nhà mới nội thất sang trọng, thiết kế kiểu nhà vườn, nhà trong khu dân cư đồng bộ, 91m2, giá 5,8 tỷ
12
5.8 tỷ 91 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

+ Diện tích: 91m, ngang 6.2m. Nhà trệt gồm sân vườn rất rộng - phòng khách - bếp thiết kế sang trọng - 2 phòng ngủ - 2 wc.
+ Khu dân cư cao tầng dân trí - đưởng trải nhựa 8m - nhà cuối dãy oto đỗ cửa thoải mái
+ Kế bên khu dân cư Anh Tuấn - Pitechim - thông Đào Tông Nguyên - Huỳnh Tấn Phát
+ Sổ hồng riêng - Pháp lý chuânr - Hỗ trợ vay bank
Bán nhà phố kdc phú xuân nhà bè 6x24m giá bán chỉ 52tr/m2 xây dựng 3 tầng  trực tiếp cdt
6
7.49 tỷ 144 m²
Nhà Mặt Tiền

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè.
Nhà phố view rạch.
Diện tích 6x24m, 144m².
Bán nhanh giá 52 triệu/m² (7,488 tỷ).
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr (chưa sổ, xây dựng 3 tầng).
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Nhà phố sân vườn rộng thoáng ô tô đậu luôn trong nhà
8
5.9 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
2 2

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hi, kính chào quý khách! Cảm ơn quý khách đã quan tâm sản phẩm của chúng tôi.

* Pháp lý: Nhà phố hiện đại sổ hồng riêng biệt, pháp lý rõ ràng, bao công chứng sang tên.

* Kết cấu: Diện tích 6.2x17, 100m², CN 90m² thiết kế 01 trệt, 02 phòng, 02 toilet. Đã có sẵn nội thất như sofa, bàn ăn, giường tủ chỉ cần dọn vào ở ngay.

* Hướng nhà: Hướng Tây Nam.

* Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nhà phố khu dân cư anh tuấn green riverside cao cấp đồng bộ
10
9.2 tỷ 84 m²
Nhà Riêng
4 5

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Kính chào quý khách, cảm ơn quý khách đã quan tâm sản phẩm của chúng tôi.

* Pháp lý: Nhà sổ hồng riêng biệt, pháp lý rõ ràng, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

* Kết cấu: Diện tích 5x17m = 84m², trệt 02 lầu, sân thượng. 04 phòng ngủ, 05 toilets.

* Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện.

* Vị trí: Khu dân cư Anh Tuấn Green Riverside Nhà Bè.

* Giá bán: 9 tỷ 200 triệu (ngân hàng ...
Bán căn góc 3pn, 2wc diện tích 83m2 giá 3.5 tỷ  tặng nội thấtđã có sổ ngân hàng hỗ trợ vay 70%
8
3.5 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Orchid Park, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp căn hộ 3PN chung cư Orchid Park (Phú Gia), Nhà Bè.
- Diện tích 83m² (3 phòng ngủ, 2 toilet).
- Giá bán 3.5 tỷ (bao hết, bớt lộc khách thiện chí).

Tặng nội thất.
Căn góc 2 view, view sông thoáng mát.
Căn hô đã có sổ. Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.
Ngân hàng hỗ trợ cho vay tối đa 2.3 tỷ. Lãi suất ưu đãi.
Thiết kế căn hộ và sân phơi riêng biệt.

Tiện ích: Hồ bơi, cà phê, nhà trẻ, khu vui ...
Chính chủ thiện chí bán nhanh căn đơn lập vip amelie phú mỹ hưng diện tích đất 280m2 giá 30 tỷ
4
30 tỷ 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM