Mua bán nhà đất tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot đất mt đường nguyễn lương bằng (40m) kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 12x24m, giá 60 tr/m2
7
17.28 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Bán nhà mặt tiền dương cát lợi, nhà bè. dt 5x35m sổ hồng cn 110,9m2, giá 10,9 tỷ
6
10.9 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Dương Cát Lợi, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: VANDO LE (2 tin đăng)
Bán nhà mặt tiền Dương Cát Lợi, xã Nhà Bè, TPHCM.
Diện tích 5x35m. Nhà cấp 3.
Sổ hồng công nhận 110,9m².
Giá 10,9 tỷ.
Liên hệ zalo .
Vị trí: Mặt tiền đường thuận tiện kinh doanh, làm nhà ở hoặc vp cty. Gần chợ Phú Xuân, giáp quận 7 cũ.
Nhà phố phong cách hiện đại  xây dựng mới  có thang máy  khu dân cư dân trí cao đào tông nguyên
17
11.8 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đào Tông Nguyên, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà Phố hiện đại sang trọng, xây dựng mới từ miếng đất trống, tọa lạc tại mặt tiền đường 10m Khu Dân Cư dân trí Đào Tông Nguyên Nhà Bè.
- Diện tích: 5,4m x 15m CN 81m² trệt 02 lầu sân thượng, đầy đủ nội thất hiện đại, đúc kiên cố chắc chắn, nhà ép cọc tim đôi, chủ đầu tư tâm huyết.
- Với 04 phòng ngủ, toilet riêng đầy đủ công năng, gara xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi,
- Đường 10m thông ...
Nhà 5 lầu 5x18,5 mặt tiền huỳnh tấn phát giá tốt chỉ 11tỷ8
11
11.8 tỷ 92 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

MẶT TIỀN HUỲNH TẤN PHÁT VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA

Địa chỉ: Mặt Tiền Kinh Doanh Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè
Diện tích: 5m x 18,5m đất vuông vức, chuẩn đẹp
Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng

- Ưu điểm vượt trội: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, giá trị tăng cao
-Vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng, công ty, showroom, spa, khách sạn, siêu thị mini
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Kẹt vốn phải bán căn nhà tâm huyết khu amelie villa phú mỹ hưng giá rẻ 2 tỷ
6
11.9 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí cực đẹp, diện tích căn nhà:
- 6x20 m
Nhà hiện trạng bàn giao từ chủ đầu tư,
- Sổ hồng trao tay
- Bank hỗ trợ cho vay 70%.
Nay tôi nhượng lại cho AC hữu duyên giá rẻ hơn thị trường 2 tỷ - 11.9 tỷ.

Khu an ninh khép kín giá tốt, giá bán chỉ bằng khu dân cư bên ngoài. Quý Anh Chị quan tâm liên hệ:
Nhà phố mặt tiền kinh doanh mua bán đường huỳnh tấn phát phú xuân  5m x 18,5m sổ hồng giá 11,8 tỷ
8
11.8 tỷ 92 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè, cách cầu Phú Xuân Quận 7 khoảng 3km, cách Phà Bình Khánh Cần Giờ 1km.
- Diện tích: 5m x 18,5m 92m² CN 83m².
- Nhà vuông vức, nền cao, không phạm phong thủy.
- Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng đúc kiên cố chắc chắn, mặt bằng đẹp, lí tưởng, ở hay cho thuê kinh doanh đều được.
- Khu vực kinh doanh mua bán sầm uất, trục đường Huỳnh Tấn Phát, giao ...
Bán nhanh nền biệt thự view rạch 10x24m 240m2, giá 52 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất nền biệt thự view rạch tự nhiên thoáng mát.
Diện tích 10x24m 240m².
Xây dựng: 2 tầng mái.
Pháp lý: Ký quỹ 200tr: Có giao sổ đỏ công ty.
Giá bán 52 triệu/m² - giá tốt cho khách hàng mua ở, đầu tư.
Vị trí yên tĩnh, thông ra đường 15B bắt qua cầu Cần Giờ dự kiến khởi công 30/4/2025.
Khách hàng có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu kỹ liên hệ Tuấn: .
Kdc hồng lĩnh  phú xuân, duy nhất nền mặt tiền sông giá 39.5tr/m2
3
11.14 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán gấp duy nhất nền mặt tiền sông lớn KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ 39.5tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, nghĩa vụ thuế ...
Chính chủ bán gấp căn nhà phố phú mỹ hưng amelie diện tích 6*20m giá chỉ 13 tỷ
8
13 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ cần bán Amelie Villa Phú Mỹ Hưng giá chỉ 13 tỷ, sổ hồng cầm tay
Phố vườn 6*20m giá chỉ 13 tỷ giá tốt nhất.
Diện tích đất: 6*20
Diện tích sàn xây dựng: 282m²
Pháp lý: Sổ hồng
Amélie khu nhà Phú Mỹ Hưng được xây dựng và quản lý bởi chủ đầu tư uy tín Phú Mỹ Hưng.
Khu compound, an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.
Liên hệ Thu Hà làm việc chính chủ, thương lượng chính chủ.
Mua nhà Phú Mỹ Hưng - Mua ...
Cần bán nhanh căn nhà phố amelie phú mỹ hưng. diện tích 6*18,5m, giá chỉ 12,5 tỷ
9
12.5 tỷ 111 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán nhà phố Phú Mỹ Hưng, khu compound an ninh 24/24 được gia đình doanh nhân Quốc Vũ lựa chọn cho gia đình ở.
Vị trí: Căn góc sân vườn bao quanh tuyệt đẹp. Với diện tích 6*18,5m, xây dựng 1 trệt 3 lầu hoàn thiện đồng bộ bên ngoài theo kiến trúc Pháp tân cổ điển. Bên trong có chừa sẵn ô lắp đặt thang máy.
Giá bán:
- Căn 6*18,5m vị trí đẹp giá 12,5 tỷ.
Anh chị coi nhà vui lòng liên hệ em: ...
Chính chủ cần bán căn góc đẹp nhất dự án amelie phú mỹ hưng 8*19m giá 17 tỷ
9
16 tỷ 148 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán căn góc sân vườn vị trí đẹp, giá bán bằng 2021 chỉ 17 tỷ bao hết.
Căn góc hông vuông vức đẹp 8*18,5m xây dựng 1 trệt 3 lầu. Bàn giao đồng bộ toàn khu, bên trong thô có chừa ô lắp thang máy.
Chủ nhà kẹt ngân hàng bán gấp giá chỉ 17 tỷ bao hết.
Khu Amélie an ninh 3 lớp, cư dân Phú Mỹ Hưng tinh hoa.
Liên hệ Thu Hà .
[hàng hiếm] giá rẻ nhất amelie villa phú mỹ hưng, townhouse xẻ khe,  0968 424 ***
10
13 tỷ 127 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự liền kề Amelie Phú Mỹ Hưng
- Townhouse:
Diện tích: 127m2
Thiết kế: 4PN - 5WC
Giá bán: 13 tỷ

Nhà bàn giao thô, dễ thiết kế theo sở thích, căn xẻ khe hiếm đẹp nhất dự án.

Liên hệ xem và thương lượng giá tốt nhất: - Mai Khanh
Nhà 3 tầng mặt tiền đường huỳnh tấn phát, 5*27 , 135 m2 thổ cư chỉ hơn 12 tỷ.
9
12.9 tỷ 135 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà 3 tầng mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, 5*27, vuông đẹp công nhận 134 m² thổ cư. Chỉ 12,9 t.ỷ rẻ ơi là rẻ.

Đường Huỳnh Tấn Phát rộng thênh thang 30 m, nhà 3 tầng kiên cố còn mới đẹp ngay Đào Tông Nguyên. Giá tốt chỉ 12,9 t.ỷ chủ cần bán gấp. Riêng căn nhà đã gần 3 t.ỷ, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.

Vui lòng LH với Ms Huệ . Cảm ơn quý khách đã quan tâm.
Duy nhất đất biệt thự đơn lập 345m2 view rạch tự nhiên giá 17 tỷ ( 49,3tr/m2) .  tuấn 0939 386 ***
5
17.08 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất hiếm Biệt thự view rạch tự nhiên KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú
Diện tích 15x23 345m²
Giá bán 17 tỷ + móng cọc đà kiềng 1 tỷ
Lô đất đẹp đối diện công viên rạch đẹp, mẫu biệt thự hiện đại
Đường lộ giới 12m, hướng Đông Nam, khu vực yên tĩnh cho khách hàng thích riêng tư, sang trọng
Thông tin liên hệ em Tuấn Để xem đất trực tiếp và tư vấn xây dựng
Bán thửa đất nông nghiệp qh đất ở 2250m2 xã phú xuân  vị trí đón đầu hạ tầng nhà bè
3
11.02 tỷ 2250 m²
Đất Riêng

Đường 15B, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cơ hội sở hữu quỹ đất diện tích lớn nằm ngay tâm điểm phát triển hạ tầng phía Nam Sài Gòn. Vị trí cực kỳ tiềm năng dành cho nhà đầu tư đón đầu tăng trưởng dài hạn.
Cần bán gấp thửa đất nông nghiệp quy hoạch đất ở mặt tiền đường 16m, cách trục đường Kho B 30m, trục đường 15B chỉ 100m.
Tổng diện tích: 2.250m².
Giá bán: Chỉ 4.9tr/m².
Thích hợp đầu tư theo trục phát triển cơ sở hạ tầng mạnh mẽ như ...
Bán nền mặt tiền sông kdc hồng lĩnh  phú xuân  nhà bè
3
11 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán gấp nền mặt tiền sông lớn duy nhất KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông lớn, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ nhỉnh hơn 39tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, ...
Bán nhà phố mặt tiền kinh doanhkhu dân cư phú xuânnhà bè dt 138m2 giá chỉ 15tỷ800tr. 0909 519 ***
8
15.8 tỷ 138 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán Nhà Phố Mặt Tiền Kinh Doanh -Khu Dân Cư Phú Xuân - Nhà Bè

Giá : 15Tỷ800 ( thương lượng )

Diện tích: 6m 23m

Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu áp mái
Khu dân cư đồng bộ, nhà cao tầng, dân trí cao
Pháp lý: Sổ hồng riêng, Hoàn công đầy đủ, Hỗ trợ khách vay ngân hàng .
Liên hệ :
Cực hiếm biệt thự góc 2 mặt tiền 200m2 phú xuân chỉ 14.8 tỷ có sổ hồng cá nhân
12
14.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cực hiếm biệt thự góc 2 mặt tiền 200m² Phú Xuân chỉ 14.8 tỷ có sổ hồng cá nhân.

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng Nhà Bè giáp Quận 7.

14.8 tỷ (TL) biệt thự góc giá cực tốt.

10 x 20m | 200m² lô góc 2 mặt tiền siêu hiếm.

Trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng.
4PN 5WC gara ô tô.
Tặng full nội thất dọn vào ở ngay.

Sân rộng cạnh kênh mát không gian sống đẳng cấp.
Khu dân cư đồng bộ an ninh dân trí cao.

Sổ ...
Lợi nhuận kép 18 tỷ tại amelie nhà bè  dòng tiền 420 triệu/năm  sổ đỏ trao tay
24
18 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lợi Nhuận Kép 18 Tỷ Tại Amelie Nhà Bè Dòng Tiền 420 Triệu/Năm Sổ Đỏ Trao Tay
Cơ hội sở hữu BĐS dòng tiền hiếm hoi được quản lý bởi Phú Mỹ Hưng
Chỉ 18 tỷ cho một tài sản "vàng" tại trục Huỳnh Tấn Phát, mang lại hiệu suất khai thác và tăng giá vốn vượt trội:
+ 35 Triệu/Tháng: Thu nhập cho thuê thực tế (420 triệu/năm), tỷ suất sinh lời dòng tiền cực tốt cho phân khúc nhà phố cao cấp.
+ 100% Sổ Đỏ: ...
Từ 0 tới 20 của 39

Xem quy hoạch tại X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.