Mua bán nhà đất tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nhà phố kdc phú xuân nhà bè 6x24m giá bán chỉ 52tr/m2 xây dựng 3 tầng  trực tiếp cdt
6
7.49 tỷ 144 m²
Nhà Mặt Tiền

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè.
Nhà phố view rạch.
Diện tích 6x24m, 144m².
Bán nhanh giá 52 triệu/m² (7,488 tỷ).
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr (chưa sổ, xây dựng 3 tầng).
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán cửa hàng mặt tiền nguyễn bình 6.8m x 15m nhà bè tp hcm.
3
7.5 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Nguyễn Bình, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần bán gấp mặt tiền đường Nguyễn Bình, Nhà Bè TP HCM, tuyến đường sầm uất, đông dân cư, kinh doanh cực kỳ thuận lợi!

Diện tích: Ngang 6,8m, sâu 15m.
Vị trí cực đẹp:
Nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Bình trục đường lớn, giao thông thuận tiện.
Khu vực đông dân cư hiện hữu, sát bên 2 chung cư lớn, lượng người qua lại đông đúc mỗi ngày.
Thích hợp mở cửa hàng tiện lợi, quán ăn, cafe, spa, văn phòng ...
Bán nhà mặt tiền dương cát lợi, nhà bè. dt 5x35m sổ hồng cn 110,9m2, giá 10,9 tỷ
6
10.9 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Dương Cát Lợi, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: VANDO LE (2 tin đăng)
Bán nhà mặt tiền Dương Cát Lợi, xã Nhà Bè, TPHCM.
Diện tích 5x35m. Nhà cấp 3.
Sổ hồng công nhận 110,9m².
Giá 10,9 tỷ.
Liên hệ zalo .
Vị trí: Mặt tiền đường thuận tiện kinh doanh, làm nhà ở hoặc vp cty. Gần chợ Phú Xuân, giáp quận 7 cũ.
Bán Nhanh Nền Cotec Phú Gia 119m Giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🆖 Bán Nhanh Nền KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè
- DT: 7x17(119m) HĐMB giá 28tr/m
- 7x21(147m) giá 30tr/m có sổ cty
- vị trí: Cạnh Trường Cấp 3 Dương Văn Dương và Chung Cư Hiệp Nguyên
- Kết thông nguyễn lương bằng nối dài. Về phú mỹ hưng. Cần giờ. Trung tâm hành chính xã Nhà Bè.

📱: 09166816820916681xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành ...
Kẹt vốn phải bán căn nhà tâm huyết khu amelie villa phú mỹ hưng giá rẻ 2 tỷ
6
11.9 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí cực đẹp, diện tích căn nhà:
- 6x20 m
Nhà hiện trạng bàn giao từ chủ đầu tư,
- Sổ hồng trao tay
- Bank hỗ trợ cho vay 70%.
Nay tôi nhượng lại cho AC hữu duyên giá rẻ hơn thị trường 2 tỷ - 11.9 tỷ.

Khu an ninh khép kín giá tốt, giá bán chỉ bằng khu dân cư bên ngoài. Quý Anh Chị quan tâm liên hệ:
Nhà phố hiện đại  khu dân cư 2581 huỳnh tấn phát  7,5m x 15m sổ hồng hoàn công đẹp giá 8,5 tỷ
14
8.5 tỷ 114 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố xây dựng mới từ miếng đất trống, thiết kế hiện đại đủ nội thất, mặt tiền Khu dân cư 2581 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè.
- Diện tích: 7,5m x 15m sổ hồng 114,9m² ONT 81m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng nhà xây ở đúc kiên cố chắc chắn, công năng đầy đủ, gara xe, sân thượng, sân phơi,..
- Với 04 phòng ngủ mỗi phòng đều có WC riêng.
- Nội thất toàn đồ cao cấp hiện đại, được trang bị đầy ...
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m KDC Vạn Phát Hưng Giá 57tr/m Bao Sang Tên 0916681682
8
57 triệu 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🌟𝑲𝑫𝑪 𝑷𝒉𝒖́ 𝑿𝒖𝒂̂𝒏 - 𝑽𝑷𝑯👉𝐆𝐢𝐚́ 𝐫𝐞̉ 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧🌟
🆖 Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m Giá 57tr/m Bao Sang Tên
- Nền Nhà Phố Đường 16m diện tích 6x22(132m) giá 45tr/m
- Nền Biệt Thự đường 40m diệ tích 12x24(288m) giá 60tr/m
- Nền Biệt Thự song lập đường 12m diện tích 10x20(200m) giá 46tr/m
✅ Thời điểm tốt để chốt giao dịch đón đầu hạ tầng khu Nam
✅ Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ ...
Bán dãy nhà trọ 2 tầng  hẻm 5m  đào tông nguyên  nhà bè  5.6x22m  giá nhỉnh 6 tỷ
4
6.4 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Đào Tông Nguyên, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cơ hội sở hữu tài sản vừa có dòng tiền hàng tháng vừa giữ giá trị lâu dài tại khu vực phát triển mạnh của Nhà Bè. Dãy nhà trọ nằm ngay Đào Tông Nguyên, hẻm rộng xe hơi tới cửa, nhu cầu thuê khu vực luôn cao.

Vị trí: Đào Tông Nguyên, Nhà Bè
Khu dân cư đông đúc
Di chuyển thuận tiện ra Huỳnh Tấn Phát, Nguyễn Bình, Phú Xuân
Gần chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi và khu dân cư hiện hữu

Diện ...
Chính chủ bán gấp căn nhà phố phú mỹ hưng amelie diện tích 6*20m giá chỉ 13 tỷ
8
13 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ cần bán Amelie Villa Phú Mỹ Hưng giá chỉ 13 tỷ, sổ hồng cầm tay
Phố vườn 6*20m giá chỉ 13 tỷ giá tốt nhất.
Diện tích đất: 6*20
Diện tích sàn xây dựng: 282m²
Pháp lý: Sổ hồng
Amélie khu nhà Phú Mỹ Hưng được xây dựng và quản lý bởi chủ đầu tư uy tín Phú Mỹ Hưng.
Khu compound, an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.
Liên hệ Thu Hà làm việc chính chủ, thương lượng chính chủ.
Mua nhà Phú Mỹ Hưng - Mua ...
Cần bán nhanh căn nhà phố amelie phú mỹ hưng. diện tích 6*18,5m, giá chỉ 12,5 tỷ
9
12.5 tỷ 111 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán nhà phố Phú Mỹ Hưng, khu compound an ninh 24/24 được gia đình doanh nhân Quốc Vũ lựa chọn cho gia đình ở.
Vị trí: Căn góc sân vườn bao quanh tuyệt đẹp. Với diện tích 6*18,5m, xây dựng 1 trệt 3 lầu hoàn thiện đồng bộ bên ngoài theo kiến trúc Pháp tân cổ điển. Bên trong có chừa sẵn ô lắp đặt thang máy.