Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot! chỉ 1 lô nhà phố duy nhất kdc phú xuân vph, dt 6x21m, giá tốt 42 triệu,  0902 747 *** tuấn
6
5.29 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 126 m², giá 42 triệu / m².
- Pháp lý đang chờ sổ.
- Khu vực an ninh, dân trí cao.
- Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh.

Khu vực xung quanh
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Minh Tuấn.
Bán đất nền dự án tại huỳnh tấn phát, 50 triệu /m2, 200m2, nhà bè, hcm
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP.HCM. Khu vực này nổi bật với quy hoạch đồng bộ và thiết kế thông minh, phù hợp cho các gia đình và nhà đầu tư.

- Diện tích: 200m².
- Giá: 50 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m, đường vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.

Đặc ...
Kdc phú xuân 65 triệu/m2  144m2  đường 20m
8
9.36 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất dự án KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng - Huyện Nhà Bè - HCM.

Đường 20m: Khu vực A5 đường số 2
- 6x24m, 144m² - Giá: 65 triệu/m². Có sổ công ty

Agribank cho vay 60%.
Tín - .
Cần bán gấp nền nhà phố giá rẻ nhất chỉ 48tr/m2  0934 132 ***
4
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Hưng Phú
- Diện tích: 125m².
- Giá: 48 triệu/m².
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Chỉ 1 lô duy nhất sổ đỏ cầm tay dự án vạn phát hưng giá 55tr/m2  0934 132 ***
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Gía rẻ vị trí đẹp chỉ 1 lô duy nhất cần bán gấp
Diện tích: 126 m2
- Giá bán: 55tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
+ Trường Mầm Non
+ Trường 1,2,3
+ TTHC Huyện Nhà Bè
Liên hệ Diễm Phúc
Nền nhà phố 6x24 đường số 2 giá 60tr/m2 0916 681 *** nghinh
5
9.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm Xã Nhà Bè, TPHCM cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 69 triệu/m² đường 20m. Đường Số 2 trục chính kết nối Huỳnh Tấn Phát vào KDC.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và ...
Bán nền đất biệt thự 200m2 tại kdc phú xuân vạn phát hưng dãy b5, giá chỉ 51tr/m2. 0932 334 ***
5
10.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một trong những khu vực phát triển nổi bật nhất hiện nay. Đất nền dự án với diện tích 200m² và giá 51 triệu / m², hứa hẹn mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho các nhà đầu tư và gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá: 51 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m.
+ Chiều rộng: 20m.

Điểm nổi ...
Bán đất nền dự án phú xuân cotec, 38 triệu / m2, 100 m2 tại đường huỳnh tấn phát, nhà bè
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Phú Xuân Cotec, tọa lạc tại đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, TP.HCM. Với giá chỉ 38 triệu / m², diện tích 100 m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai mong muốn đầu tư vào bất động sản. Đất nền có mặt tiền rộng 5m, đường vào 12m, phù hợp cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ.

Dự án được thiết kế hiện đại với 427 nền nhà ở liên kế và 71 nền biệt thự song lập, ...
Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú Giá 45tr/m 0916.681.682
6
45 triệu 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú
- Dãy B1-dt 7x22(154m2)
- Cam kết giá bán rẻ nhất thi trường 45tr/m2
- Pháp lý HDMB xây dựng ngay hoàn công ra sổ
- Mặt Tiền đường nhựa 12m
- Hướng Tây Bắc.

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành Chính. Đăng Bộ, Đo Vẽ, Cắm Ranh Mốc ...!
Chính chủ bán gấp lô đất 2 mặt tiền kdc green riverside đường huỳnh tấn phát, 82m2, giá 5tỷ đồng
9
5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Kẹt vốn bán nhanh lô đất 2 mặt tiền đường 8m khu Green Riverside - view công viên. Khu dân cư anh tuấn riverside phú xuân nhà bè.
- Vị trí: Đường Huỳnh Tấn Phát, trung tâm Nhà Bè.

Đất 2 mặt tiền đường chính 10m, vs 8m vị trí kinh doanh tốt.
- Diện tích: 5 x 17m công nhận 82m².
+ Bên cạnh là công viên lớn.
- Giá bán: 5 tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí.
Vị trí đẹp. Khu dân trí cao, an ...
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Hot đất mt đường nguyễn lương bằng (40m) kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 12x24m, giá 60 tr/m2
7
17.28 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán đất kdc hồng lĩnh 100m2 giá 28tr/m2, hưởng lợi cầu đường và metro nối q7 nhà bè phát triển mạnh
4
2.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- BÁN ĐẤT KDC HỒNG LĨNH PHÚ XUÂN, NHÀ BÈ | CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO

Vị trí: Khu dân cư Hồng Lĩnh, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè

Diện tích: 5m x 20m (tổng 100m²)

Đường trước đất: rộng 16m, xe hơi di chuyển thoải mái

Giá bán: 28 triệu/m²

- Tiềm năng nổ bât

Kết nối thuận tiện về Quận 7, trung tâm TP.HCM

Gần các dự án hạ tầng trọng điểm: Metro khu Nam, cầu Phú Xuân 2, cầu Cần Giờ

Tiềm năng ...
Nền biệt thự hồng lĩnh 200m2, đường 20m, giá 25.5tr/m2 (bao sang tên) liền kề q7 và tuyến metro
3
5.1 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí đẹp, kết nối nhanh về Quận 7, gần trục Huỳnh Tấn Phát. Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng. Tương lai hưởng lợi tuyến Metro Bến Thành Cần Giờ đi qua khu vực.

Diện tích: 200m² (10m x 20m)
Giá bán: 25.5 triệu/m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều thông tin đặc biệt.
Anh chị liên hệ em Hoàng để được tư vấn chi tiết: Hoàng Nguyễn.
Từ 0 tới 20 của 99

Xem quy hoạch tại X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm