Mua bán nhà đất tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà 3 tầng, nguyễn bình, 130m2, hxh
4
6 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Nguyễn Bình, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà 3 tầng, 130m², Nguyễn Bình, giá chỉ 6 tỷ.
DT: 5.2x25m=130m².
Nhà 1 trệt, 2lầu, 3PN, 4WC, hẻm xe hơi.
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ.
Giá chỉ 6 tỷ.
LH .
[hàng hiếm] giá rẻ nhất amelie villa phú mỹ hưng, townhouse xẻ khe,  0968 424 ***
10
13 tỷ 127 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự liền kề Amelie Phú Mỹ Hưng
- Townhouse:
Diện tích: 127m2
Thiết kế: 4PN - 5WC
Giá bán: 13 tỷ

Nhà bàn giao thô, dễ thiết kế theo sở thích, căn xẻ khe hiếm đẹp nhất dự án.

Liên hệ xem và thương lượng giá tốt nhất: - Mai Khanh
Nhà 3 tầng mặt tiền đường huỳnh tấn phát, 5*27 , 135 m2 thổ cư chỉ hơn 12 tỷ.
9
12.9 tỷ 135 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà 3 tầng mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, 5*27, vuông đẹp công nhận 134 m² thổ cư. Chỉ 12,9 t.ỷ rẻ ơi là rẻ.

Đường Huỳnh Tấn Phát rộng thênh thang 30 m, nhà 3 tầng kiên cố còn mới đẹp ngay Đào Tông Nguyên. Giá tốt chỉ 12,9 t.ỷ chủ cần bán gấp. Riêng căn nhà đã gần 3 t.ỷ, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.

Vui lòng LH với Ms Huệ . Cảm ơn quý khách đã quan tâm.
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè diện tích 119m giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP.HCM, với diện tích 119m2. Với mức giá chỉ 28 triệu / m2, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè giá 28tr/m diện tích 119m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
Bán nhà sân vườn 160m2, đường xe hơi, huỳnh tấn phát, 4pn, sân đỗ xe hơi chỉ 6tỷ hơn
7
6.9 tỷ 114 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Diện tích: ngang 7mx20m, 3 phòng ngủ, phòng khách, có sân vườn, hồ cá, trồng rau.
Thực tế sử dụng 160m² CN 114m².
Trục đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, KDC hiện hữu.
Pháp lý: sổ hồng riêng, công chứng, hỗ trợ vay.
Liên hệ xem nhà
Bán nhanh nền góc 7x17 (119m²) cotec phú gia, nhà bè giá 28tr/m2
14
3.33 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại xã Nhà Bè, TP. HCM, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.
- Diện tích 7x17m (119m²) và giá bán chỉ 28 triệu / m². Khu đất có mặt tiền rộng 7m, đường vào 16m, có sổ cty.

+ Vị trí: Trung tâm xã NHà Bè. Sát Trường Cấp 3 Dương Văn Dương, Chung Cư Hiệp Nguyên.

Đặc điểm nổi bật của dự án là hệ thống giao thông mạch lạc, môi trường sống trong lành và không gian công cộng ...
Rẻ hơn thị trường 1 tỷ, nhà đẹp hxh, 4.5 x 23m (~103m2), 4 tầng, chỉ còn 7,5 tỷ
15
7.5 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đào Tông Nguyên, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Ngộp ngân hàng bán rẻ hơn thị trường 1 tỷ, nhà đẹp 4 tầng Đào Tông Nguyên, thị trấn Nhà Bè HXH 6m, giá chỉ còn 7.5 tỷ

4.5 23m (~103m)
Trệt + 2 lầu + sân thượng
4PN 5WC
Hẻm 6m xe hơi ra vào thoải mái
Full nội thất vào ở ngay
Giáp Quận 7 khu dân cư đông đúc

Giá chốt: 7.5 tỷ, (đã giảm sâu 1 tỷ, giá cũ 8,5 tỷ)

Ở kinh doanh đầu tư đều ngon, không có deal thứ 2

Vui lòng gọi Ms. Hải: để hẹn lịch ...
Bán nhanh nền nhà phố 6x24m đường 20m kdc phú xuân vạn phát hưng, xã nhà bè giá 53tr/m2
7
7.63 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 53 triệu/m² đường 20m.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và Agribank hỗ trợ cho vay.

Hạ tầng hoàn thiện, điện nước ...
Bán nền nhà phố minh long phú xuân  7x20m, giá 4.4 tỷ
3
4.4 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Chuyên đất nền dự án KDC Minh Long, xã Phú Xuân Nhà Bè.
Bán gấp nền nhà phố :
Diện tích: 7x20m.
Hướng Đông Bắc.
Giá: 4.4 tỷ.
AC quan tâm liên hệ em Duy SDT: .
Bán nhà phố mặt tiền kinh doanhkhu dân cư phú xuânnhà bè dt 138m2 giá chỉ 15tỷ800tr. 0909 519 ***
8
15.8 tỷ 138 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán Nhà Phố Mặt Tiền Kinh Doanh -Khu Dân Cư Phú Xuân - Nhà Bè

Giá : 15Tỷ800 ( thương lượng )

Diện tích: 6m 23m

Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu áp mái
Khu dân cư đồng bộ, nhà cao tầng, dân trí cao
Pháp lý: Sổ hồng riêng, Hoàn công đầy đủ, Hỗ trợ khách vay ngân hàng .
Liên hệ :
7.7m x 18m  3 tầng  hẻm oto  huỳnh tấn phát  nhà bè  7 tỷ 490
9
7.49 tỷ 145 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

7.7m x 18m - 3 tầng - hẻm oto - Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - 7 tỷ 490.
- Diện tích: 7.7m x 18m, 145m².
- Kết cấu: 3 tầng 4 PN.
- Sân để xe rộng rãi thoáng mát, cách đường lớn 50m.
Giá 7 tỷ 490 thương lượng.
Liên hệ: Châu.
Xem nhà thương lượng chính chủ.
Xin cảm ơn quan tâm.
Lợi nhuận kép 18 tỷ tại amelie nhà bè  dòng tiền 420 triệu/năm  sổ đỏ trao tay
24
18 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lợi Nhuận Kép 18 Tỷ Tại Amelie Nhà Bè Dòng Tiền 420 Triệu/Năm Sổ Đỏ Trao Tay
Cơ hội sở hữu BĐS dòng tiền hiếm hoi được quản lý bởi Phú Mỹ Hưng
Chỉ 18 tỷ cho một tài sản "vàng" tại trục Huỳnh Tấn Phát, mang lại hiệu suất khai thác và tăng giá vốn vượt trội:
+ 35 Triệu/Tháng: Thu nhập cho thuê thực tế (420 triệu/năm), tỷ suất sinh lời dòng tiền cực tốt cho phân khúc nhà phố cao cấp.
+ 100% Sổ Đỏ: ...
Đón sóng cầu và metro cần giờ, biệt thự kdc phú xuân, nhà bè 7m ngang chỉ 10.5 tỷ
10
10.5 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đón sóng cầu và metro Cần Giờ biệt thự Phú Xuân Nhà Bè 7m ngang 10.5 tỷ

7 x 16m (112m)
Trệt + 2 lầu + sân thượng
5PN 5WC
Gara ô tô trong nhà rộng rãi
KDC Phú Xuân khu đồng bộ, dân trí cao
Gần Quận 7 Phú Mỹ Hưng kết nối nhanh

Giá: 10.5 tỷ TL biệt thự dưới 11 tỷ cực hiếm
Bán nhà Nhà Bè, sổ hồng riêng, hoàn công đủ

Đón đầu Cầu Cần Giờ Phú Xuân 2 Metro tiềm năng tăng giá mạnh

Ms. ...
Tuyệt tác căn góc amelie  chỉ 18 tỷ sở hữu 120m2 chuẩn gu sống nhật bản giữa nhà bè, tp hcm
22
18 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Sống nghỉ dưỡng mỗi ngày tại ngôi nhà Hoa Hồng & Giàn Nho

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đủ tách biệt để tĩnh lặng, nhưng đủ đẳng cấp để khẳng định vị thế? Căn góc Amelie Villa chính là câu trả lời:
+ 360 Độ Mảng Xanh: Vị trí sát cạnh công viên nội khu, ban công ngập tràn hoa hồng và sân thượng với giàn nho trĩu quả.
+ Thiết kế Zen (Nhật Bản): Nhà mới vừa hoàn thiện, sự tinh tế thể hiện ...
Nhà bán kdc vạn hưng phú, phú xuân, 1trệt 2lầu, st, dt 112m2 sổ hồng giá 10,5tỷ.  0902 714 ***
7
10.5 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Hương (1 tin đăng)
Cần bán nhà KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú Nhà Bè, đường 12m, DT 7x16m (112m²), nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, DT XD 360m². Có 4 PN, 5 toilet, gara ô tô, nhà kiên cố, nội thất cao cấp đầy đủ tiện nghi, khu dân cư an ninh, sạch sẽ, thoáng mát, nhà thiết kế hiện đại, sang trọng. Đã hoàn công có sổ hồng, giá bán 10,5 tỷ. Quý anh chị quan tâm liên hệ em Trầm Hương để xem nhà thực tế ạ!
Bán amelia căn góc  full nội thất cao cấp, 4 phòng ngủ 4 toilet 6*18m giá bán 18.5 tỷ
6
18.5 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự Amelia căn góc full nội thất cao cấp giá 18.5 tỷ.

Chính chủ cần bán căn góc khu Amelia không gian sống đẳng cấp, riêng tư và xanh mát.

Diện tích: 6m x 18.5m.
Kết cấu: 4 phòng ngủ 4 toilet.
Full nội thất cao cấp, vào ở ngay.
Căn góc thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên.
Sân thượng có vườn nho riêng.
Trước nhà thiết kế vườn hoa phong cách Nhật Bản.

Giá bán: 18,5 tỷ.

Tiện ích nội khu ...
bán nền nhà phố đường 20m giá 60tr/m sổ hồng riêng 0916.681.682
4
60 triệu 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cảng Sài Gòn
- Nền Nhà Phố Lốc D, Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28 view công viên 2 mặt tiền trước sau
- Giá Bán 60tr/m thương lượng
- Hướng Đông Nam, Trung Tâm Hành Chính Huyện Nhà Bè, Kết Thông Trục Nguyễn Lương Bằng, Đi PMH Về Q7, Đi Cần Giờ, Nguyễn Hữu Thọ
- link video dự án: https://youtu.be/AMdYI-9hRJg

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án, Nhà ...
(hiếm)biệt thự 8x16m 4 tầng nhà mới xây  giá chỉ hơn 8 tỷ cách pmh 5p. khu an ninh shr hẻm oto 8m
7
8.9 tỷ 128 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Mỹ Nhi (2 tin đăng)
Bán siêu phẩm biệt thự tân cổ điển.

Nhà xây mới 100% Thiết kế sang trọng, kiên cố.
Đường nhựa 8m, xe tải xe hơi tránh nhau thoải mái.
Diện tích: 8 x 16m.

Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu.
Công năng đầy đủ:
Gara ô tô trong nhà.
Phòng khách sang trọng.
Bếp + phòng ăn rộng rãi.
4 phòng ngủ 5 WC.
Phòng thờ riêng.
Sân thượng + sân phơi thoáng mát.
Tặng toàn bộ nội thất Như hình, vào ở ngay.
Giá bán: 8.9 tỷ ...
Gấp. chủ gửi bán gấp đất nền dãy a6 kdc phú xuân vph giá 59tr/m2
3
7.79 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gửi bán gấp đất nền Phú Xuân VPH.

Diện tích 6x22 = 132m².

Quy cách xây dựng kiểu nhà phố liền kề, trệt, 2 lầu, áp mái.

Hướng Tây Bắc.

Vị trí dãy A6 mặt đường số 22 Nội khu dân cư Phú Xuân Nhà Bè.

Pháp lý sổ đỏ thổ cư.

Giá bán 59tr/m².

Liên hệ gặp Lợi.

Trân trọng.
Từ 20 tới 40 của 90

Xem quy hoạch tại X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh