Mua bán nhà đất tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất! amelie villa phú mỹ hưng, nhà bè, sàn 281m2, nội thất cao cấp! giá 16.9tỷ
4
16.9 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

! Giá bán: 16.9tỷ LH Thuỳ Linh đàm phán Cc.
Vị trí: Amelie Villa Phú Mỹ Hưng.
Căn góc view công viên 2 mặt thoáng vĩnh viễn.
Diện tích: 6x20m (120m²).
Diện tích sàn: 281m² sử dụng!
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.
Full nội thất cao cấp phong cách Nhật (Japan Style).

Giá trị nổi bật của căn góc công viên:
View xanh mát trước nhà là công viên, cực kỳ thoáng.
2 mặt tiền thông thoáng đón gió & ánh sáng tự ...
Bán đất nông nghiệp quy hoạch đất ở xã phú xuân, nhà bè
3
13.18 tỷ 2197 m²
Đất Riêng

X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Vị trí: Nằm gần sông giữa khu dân cư Minh Long - Hồng Lĩnh và Vạn Phát Hưng xã Phú Xuân Nhà Bè, khu vực phát triển sôi động, hạ tầng đang chuẩn bị đầu tư mạnh như trục 15B, cầu Phú Xuân 2B, cầu Cần Giờ và tuyến Metro Bến Thành - Cần Giờ.
Diện tích: 2.197m² khu đất vuông vức, bằng phẳng, thuận tiện đầu tư lâu dài.
Quy hoạch: Đất ở đô thị (đất nông nghiệp trong khu quy hoạch đất ở).
Giá bán: 6 ...
Tuyệt tác căn góc amelie  chỉ 18 tỷ sở hữu 120m2 3pn, 4wc chuẩn nhật bản giữa nhà bè, tp hcm
22
18 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Sống nghỉ dưỡng mỗi ngày tại ngôi nhà Hoa Hồng & Giàn Nho 3PN, 4WC - gọi ngay Mr Tựu -

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đủ tách biệt để tĩnh lặng, nhưng đủ đẳng cấp để khẳng định vị thế? Căn góc Amelie Villa chính là câu trả lời:
+ 360 Độ Mảng Xanh: Vị trí sát cạnh công viên nội khu, ban công ngập tràn hoa hồng và sân thượng với giàn nho trĩu quả.
+ Thiết kế Zen (Nhật Bản): Nhà mới vừa ...
Tuấn hailongreal bán nhà 207m  13,5 tỷ mặt tiền kinh doanh đường nguyễn bình gần huỳnh tấn phát
8
13.5 tỷ 207 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Nguyễn Bình, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Bán đất tặng luôn căn nhà cấp 4 mặt tiền đường Nguyễn Bình, Phú Xuân, Nhà Bè.
- Diện tích 6,7*31m nở hậu 7m (CN 207m²) thực tế sử dụng dài 35m.
- Nhà đang cho thuê phía trước tiệm thuốc tây, phía sau có 3 phòng trọ, và ở giữa là nhà ở 1 PK, 2 PN, 2 toilet.
- Thuận tiện kinh doanh quán ăn, siêu thị, nhà kho xưởng.
- Cách đường Huỳnh Tấn Phát 200m.
- Cách siêu thị Co. Op Nguyễn Bình 700m.
- Cách ...
Bán nền đất biệt thự 200m2 tại kdc phú xuân vạn phát hưng dãy b5, giá chỉ 51tr/m2. 0932 334 ***
5
10.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một trong những khu vực phát triển nổi bật nhất hiện nay. Đất nền dự án với diện tích 200m² và giá 51 triệu / m², hứa hẹn mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho các nhà đầu tư và gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá: 51 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m.
+ Chiều rộng: 20m.

Điểm nổi ...
Biệt thự nhà bè nguyễn bình, 117m2, full nội thất, 14 tỷ
14
14 tỷ 117 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Nguyễn Bình, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

BIỆT THỰ NHÀ BÈ NGUYỄN BÌNH, 117M2, FULL NỘI THẤT, 14 TỶ

Nguyễn Bình Nhà Bè , gần UBND, kết nối nhanh Quận 7, gần Phú Mỹ Hưng

11 x 15m (~117m)
3 tầng 4PN 5WC
Gara ô tô trong nhà
Hồ non bộ tiểu cảnh không gian sang trọng
Full nội thất cao cấp gỗ xịn vào ở ngay

14 TỶ TL biệt thự Nhà Bè giá tốt phân khúc
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Nhà ở cao cấp nghỉ dưỡng đầu tư giữ ...
Hot đất mt đường nguyễn lương bằng (40m) kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 12x24m, giá 60 tr/m2
7
17.28 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Bán nhà mặt tiền dương cát lợi, nhà bè. dt 5x35m sổ hồng cn 110,9m2, giá 10,9 tỷ
6
10.9 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Dương Cát Lợi, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: VANDO LE (2 tin đăng)
Bán nhà mặt tiền Dương Cát Lợi, xã Nhà Bè, TPHCM.
Diện tích 5x35m. Nhà cấp 3.
Sổ hồng công nhận 110,9m².
Giá 10,9 tỷ.
Liên hệ zalo .
Vị trí: Mặt tiền đường thuận tiện kinh doanh, làm nhà ở hoặc vp cty. Gần chợ Phú Xuân, giáp quận 7 cũ.
Kẹt vốn phải bán căn nhà tâm huyết khu amelie villa phú mỹ hưng giá rẻ 2 tỷ
6
11.9 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí cực đẹp, diện tích căn nhà:
- 6x20 m
Nhà hiện trạng bàn giao từ chủ đầu tư,
- Sổ hồng trao tay
- Bank hỗ trợ cho vay 70%.
Nay tôi nhượng lại cho AC hữu duyên giá rẻ hơn thị trường 2 tỷ - 11.9 tỷ.

Khu an ninh khép kín giá tốt, giá bán chỉ bằng khu dân cư bên ngoài. Quý Anh Chị quan tâm liên hệ:
Bán nhanh nền biệt thự view rạch 10x24m 240m2, giá 52 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất nền biệt thự view rạch tự nhiên thoáng mát.
Diện tích 10x24m 240m².
Xây dựng: 2 tầng mái.
Pháp lý: Ký quỹ 200tr: Có giao sổ đỏ công ty.
Giá bán 52 triệu/m² - giá tốt cho khách hàng mua ở, đầu tư.
Vị trí yên tĩnh, thông ra đường 15B bắt qua cầu Cần Giờ dự kiến khởi công 30/4/2025.
Khách hàng có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu kỹ liên hệ Tuấn: .
Kdc hồng lĩnh  phú xuân, duy nhất nền mặt tiền sông giá 39.5tr/m2
3
11.14 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Cần bán gấp duy nhất nền mặt tiền sông lớn KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ 39.5tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, nghĩa vụ thuế ...
Chính chủ bán gấp căn nhà phố phú mỹ hưng amelie diện tích 6*20m giá chỉ 13 tỷ
8
13 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ cần bán Amelie Villa Phú Mỹ Hưng giá chỉ 13 tỷ, sổ hồng cầm tay
Phố vườn 6*20m giá chỉ 13 tỷ giá tốt nhất.
Diện tích đất: 6*20
Diện tích sàn xây dựng: 282m²
Pháp lý: Sổ hồng
Amélie khu nhà Phú Mỹ Hưng được xây dựng và quản lý bởi chủ đầu tư uy tín Phú Mỹ Hưng.
Khu compound, an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.
Liên hệ Thu Hà làm việc chính chủ, thương lượng chính chủ.
Mua nhà Phú Mỹ Hưng - Mua ...
Cần bán nhanh căn nhà phố amelie phú mỹ hưng. diện tích 6*18,5m, giá chỉ 12,5 tỷ
9
12.5 tỷ 111 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán nhà phố Phú Mỹ Hưng, khu compound an ninh 24/24 được gia đình doanh nhân Quốc Vũ lựa chọn cho gia đình ở.
Vị trí: Căn góc sân vườn bao quanh tuyệt đẹp. Với diện tích 6*18,5m, xây dựng 1 trệt 3 lầu hoàn thiện đồng bộ bên ngoài theo kiến trúc Pháp tân cổ điển. Bên trong có chừa sẵn ô lắp đặt thang máy.
Giá bán:
- Căn 6*18,5m vị trí đẹp giá 12,5 tỷ.
Anh chị coi nhà vui lòng liên hệ em: ...
Chính chủ cần bán căn góc đẹp nhất dự án amelie phú mỹ hưng 8*19m giá 17 tỷ
9
16 tỷ 148 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán căn góc sân vườn vị trí đẹp, giá bán bằng 2021 chỉ 17 tỷ bao hết.
Căn góc hông vuông vức đẹp 8*18,5m xây dựng 1 trệt 3 lầu. Bàn giao đồng bộ toàn khu, bên trong thô có chừa ô lắp thang máy.
Chủ nhà kẹt ngân hàng bán gấp giá chỉ 17 tỷ bao hết.
Khu Amélie an ninh 3 lớp, cư dân Phú Mỹ Hưng tinh hoa.
Liên hệ Thu Hà .
[hàng hiếm] giá rẻ nhất amelie villa phú mỹ hưng, townhouse xẻ khe,  0968 424 ***
10
13 tỷ 127 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự liền kề Amelie Phú Mỹ Hưng
- Townhouse:
Diện tích: 127m2
Thiết kế: 4PN - 5WC
Giá bán: 13 tỷ

Nhà bàn giao thô, dễ thiết kế theo sở thích, căn xẻ khe hiếm đẹp nhất dự án.

Liên hệ xem và thương lượng giá tốt nhất: - Mai Khanh
Nhà 3 tầng mặt tiền đường huỳnh tấn phát, 5*27 , 135 m2 thổ cư chỉ hơn 12 tỷ.
9
12.9 tỷ 135 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà 3 tầng mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, 5*27, vuông đẹp công nhận 134 m² thổ cư. Chỉ 12,9 t.ỷ rẻ ơi là rẻ.

Đường Huỳnh Tấn Phát rộng thênh thang 30 m, nhà 3 tầng kiên cố còn mới đẹp ngay Đào Tông Nguyên. Giá tốt chỉ 12,9 t.ỷ chủ cần bán gấp. Riêng căn nhà đã gần 3 t.ỷ, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.

Vui lòng LH với Ms Huệ . Cảm ơn quý khách đã quan tâm.
Duy nhất đất biệt thự đơn lập 345m2 view rạch tự nhiên giá 17 tỷ ( 49,3tr/m2) .  tuấn 0939 386 ***
5
17.08 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất hiếm Biệt thự view rạch tự nhiên KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú
Diện tích 15x23 345m²
Giá bán 17 tỷ + móng cọc đà kiềng 1 tỷ
Lô đất đẹp đối diện công viên rạch đẹp, mẫu biệt thự hiện đại
Đường lộ giới 12m, hướng Đông Nam, khu vực yên tĩnh cho khách hàng thích riêng tư, sang trọng
Thông tin liên hệ em Tuấn Để xem đất trực tiếp và tư vấn xây dựng
Bán thửa đất nông nghiệp qh đất ở 2250m2 xã phú xuân  vị trí đón đầu hạ tầng nhà bè
3
11.02 tỷ 2250 m²
Đất Riêng

Đường 15B, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cơ hội sở hữu quỹ đất diện tích lớn nằm ngay tâm điểm phát triển hạ tầng phía Nam Sài Gòn. Vị trí cực kỳ tiềm năng dành cho nhà đầu tư đón đầu tăng trưởng dài hạn.
Cần bán gấp thửa đất nông nghiệp quy hoạch đất ở mặt tiền đường 16m, cách trục đường Kho B 30m, trục đường 15B chỉ 100m.
Tổng diện tích: 2.250m².
Giá bán: Chỉ 4.9tr/m².
Thích hợp đầu tư theo trục phát triển cơ sở hạ tầng mạnh mẽ như ...
Bán nền mặt tiền sông kdc hồng lĩnh  phú xuân  nhà bè
3
11 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Cần bán gấp nền mặt tiền sông lớn duy nhất KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông lớn, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ nhỉnh hơn 39tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).