Bán đất tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
407m2 lô 26 lê hồng phong  ngang 14m  tây nam
3
34.6 tỷ 407 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Đất biệt thự lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 407m² ngang 14m dài 29m.
- Hướng Tây Nam.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 36.6 tỷ thoả thuận.

Bán đất khu vực võ nguyên giáp, hải phòng. dt 1200m2 phù hợp xây tòa nhà
3
83 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán BĐS khu vực Võ Nguyên Giáp, Hải Phòng.
Diện tích 1200m², lô đất vuông văn, pháp lý đầy đủ.
Phù hợp để xây tòa nhà, nhà hàng, khách sạn...
Giá bán 83 tỷ (có thỏa thuận).
Vị trí đẹp, đường rộng, giao thông kết nối thuận tiện.
Liên hệ: Mr Tuyên .
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e84)  0917 696 ***
3
14 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu Đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E84) LH .

D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.

- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.

Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán lô góc mặt đường lạch tray  vũ trọng khánh 6200m2 giá 240 tỷ
5
240 tỷ 6200 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc mặt đường Lạch Tray - Vũ Trọng Khánh 6200m² giá 240 tỷ.
Lô góc siêu to đẹp. Nằm ở mặt đường Lạch Tray. Xây toà nhà hoặc trung tâm thương mại thì hết ý.
Diện tích: Còn lại 6200m².
Giá: 240 tỷ.
Sổ đỏ.
LH: Văn Cường (phone, zalo).
Bán mảnh đất tmdv mặt đường phố thiên lôi vĩnh niệm hải phòng 65 tỷ
3
65 tỷ 11500 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán mảnh đất 11500m² tại mặt đường Thiên Lôi Vĩnh Niệm Lê Chân.
Đất sản xuất kinh doanh - dịch vụ thương mại tổng hợp 50 năm.
Thời hạn còn 20 năm (gia hạn).
Diện tích: 11.500m².
Giá: 65 tỷ.
Sổ đỏ đất TMDV.
Lh: Văn Cường (phone, zalo).
375m2 đất biệt thự cựu viên, kiến an  đối diện quảng trường  ngang 17,60m
4
13.13 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Cựu Viên, P.Bắc Sơn, Q.Kiến An, HP

- Bán đất lô góc biệt thự khu đô thị Cựu Viên, Kiến An.
- DTMB: 375m², ngang 17,60m, dài 21,30m.
- Đất lô góc, 1 mặt đường nội bộ, 1 mặt ngõ đi vào khu dân cư Cựu Viên. Vỉa hè 5m, đường thông tứ phía, giao thông, đi lại vô cùng thuận tiện.
- Ngay trước mặt là đường Quảng Trường, khách sạn Hải Nhiên. Vị trí vô cùng thoáng mát.
- Hướng: Đông.
- Giá: 35 triệu/m² = 13tỷ 125triệu (thỏa ...
Bán đất biệt thự 290m2 đường 12m kđt anh dũng 8, dương kinh, hải phòng
3
Thỏa thuận 290 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 8, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Bán đất DT 290m² đường 12m KĐT Anh Dũng 8.
- Lô đất nằm tại trục đường nội khu dự án, yên tĩnh thoáng mát. Khu vực dân cư ở đông. Pháp lý rõ ràng xây nhà cấp bìa. Tiện ích đầy đủ. Bán kính 500m bao gồm các công trình công cộng như trường học các cấp, bệnh viện. Kết nối dễ dàng vào trung tâm thành phố.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà cấp bìa.
- Giá: Thỏa thuận.
- Liên hệ: 0973 93 999.
Chuyển nhượng lô đất biệt thự kđt anh dũng 7 dt 280m2 đường 15m giá 2x tr/m2
3
7.7 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng chuyển nhượng lô biệt thự DT 280m² hai mặt tiền, vị trí hoa hậu.
- Lô đất với pháp ký chuẩn chủ xây nhà cấp bìa, đường to ô tô đánh võng.
- Hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ xung quanh là trường liên cấp quốc tế Anpha, Qsi, Dewey, siêu thị. Trong bán kính 1km.
- Giá chỉ 27.5 tr/m².
- LH .
Cần bán lô đất biệt thự 276m2 nam sông lạch tray (thuỷ lợi) ven sông cực mát.
3
11.59 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Rào 1, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chủ gửi bán lô đất biệt thự Nam Sông Lạch Tray (Thuỷ Lợi) view sông cực mát.
DT 276m² ngang 13,5m.
Hướng Bắc.
Giá 42 triệu/m².
Địa điểm cực đẹp gần các tiện ích khu dân cư đông đúc, bệnh viện, trường học.
Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ: Lương Phúc
Bán lô đất hoa hậu 300m2 giá tốt nhất, cạnh trường quốc tế qsi tại khu biệt thự mê linh
3
8.7 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán lô hoa hậu DT 300m² (15x20m), cạnh trường học Quốc Tế QSI tại khu biệt thự Mê Linh.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà thô cấp bìa.
- Khu đô thị dân cư về ở đông đúc, dân trí cao. Hệ thống an ninh tốt.
- Tiện ích: Cách trung tâm TP 10p chạy xe, bán kính 500m đầy đủ hệ thống trường liên cấp quốc tế.
- Giá: Thỏa thuận.
- Liên hệ: Lương Phúc chuyên đất nền Anh Dũng.
Cần tiền bán gấp lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau mdm  ngang 14.6m  đường 15m
4
32.24 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau MDM.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 130 triệu/m² ~ 32.24 tỷ.
LH Lương Phúc BĐS
Chuyển nhượng lô đất biệt thự 330m2 kđt anh dũng 3  vị trí đẹp nội khu dự án
3
Thỏa thuận 330 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 3, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chuyển nhượng lô đất biệt thự tại Anh Dũng 3, Dương Kinh, Hải Phòng.

Vị trí đắc địa ngay lõi trung tâm dự án.

Diện tích: 330m² ngang 16.5m.

Gần trường mầm non Hugo, sân pickleball, cách trường liên cấp Alpha, trường Quốc tế Mỹ vài bước chân.
Hạ tầng hoàn thiện, dân cư đông, thuận tiện ở & đầu tư.

Pháp lý rõ ràng: Xây thô, hoàn thiện mặt ngoài sẽ đo đạc cấp bìa.

Giá 3x triệu/m².

Liên hệ ngay ...
Bán đất tmdv kinh doanh đường phạm văn đồng quận dương kinh hải phòng
5
62 tỷ 20000 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Bán 20.000m đất TMDV quận Dương Kinh mặt đường Phạm Văn Đồng
Nằm ở gần khu vực ngã 3 Đồng Nẻo.được quy hoạch là lô góc giao với đường 362
Diện tích : 20.000m
Sổ đỏ đất tmdv còn 40 năm
Giá : 60 tỷ
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
5 quá hiếm duy nhất 1 lô tuyến 2 icc quán mau  dòng hàng hiếm mức giá còn ổn trước khi bứt phá
3
27.78 tỷ 217 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

5- Quá hiếm duy nhất 1 lô tuyến 2 ICC Quán Mau - Dòng hàng hiếm mức giá còn ổn trước khi bứt phá dư địa thông đường tuyến 1.

Thông số : 217m² - Ngang 10,85m - Hướng Đông Nam.

Giá chào : 128tr/m² - chỉ thoả thuận nhẹ - Bìa cá nhân
Bán đất mặt biển tùng thu cát bà, cạnh sun group, diện tích 8200m2, phù hợp làm khu resort cao cấp
9
Thỏa thuận 8200 m²
Đất Riêng

Đường Tùng Thu, Tt.Cát Bà, H.Cát Hải, HP

Cần bán khu đất mặt tiền đường Tùng Thu, Cát Bà, diện tích 8200m², đất thương mại dịch vụ, vị trí ôm trọn bãi biển Tùng Thu.
Quỹ đất biển hiếm, quy mô lớn, quy hoạch cho phép phát triển cao tầng tối đa 25 tầng, phù hợp triển khai tổ hợp du lịch lưu trú dịch vụ cao cấp.
Thế đất đẹp, lưng tựa núi, mặt hướng biển, thuận lợi cả về cảnh quan và khai thác lâu dài.
Tài sản phù hợp chủ đầu tư, quỹ đầu ...
Bán đất mặt đường 361, thị trấn núi đối, kiến thụy, hải phòng
4
8 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường 361, P.Núi Đối, H.Kiến Thụy, HP

- Thửa đất vuông vắn nằm trên trục đường lớn 361 kết nối giao thông khu vực thị trấn Núi Đối với khu du lịch Đồ Sơn, khu công nghiệp Tân Trào, đường vành đai.
- Mặt tiền rộng rãi phù hợp làm nhà hàng, nhà nghỉ, văn phòng cho thuê. Đặc biệt phía sau là sông Đa Độ, có hành lang rộng, tận hưởng không khí trong lành của tự nhiên.
- Cách đó không xa là khu công nghiệp Tân Trào, nhà máy điện khí LNG ...
425m2 đất xây toà nhà lô góc mặt đường trung tâm phố lê hồng phong
7
Thỏa thuận 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

425m² lô góc mặt đường trung tâm phố Lê Hồng Phong
- Diện tích: 425m² ngang mặt tiền 17m dài 25m
- Pháp lý: sổ đỏ chính chủ
- Hướng: Tây Nam - Đông Nam
- Cấp phép xây dựng 18 tầng (trong đó 17 tầng nổi và 1 tầng hầm)