Bán đất biệt thự, dự án tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất biệt thự 400 m2 sao đỏ  dương kinh, đông bắc, đường 26m. giá chỉ 48 tr/m2
5
19.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

HIẾM: CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ TUYẾN 2 SAO ĐỎ/DƯƠNG KINH.
Liên hệ: (Mr. Long)

HOT : CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ SAO ĐỎ/DK TRỤC ĐƯỜNG 26M

- Diện tích 400 m² mặt tiền 20m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán chủ đâu tư, xây xong nộp hồ sơ làm bìa.
- Mật độ xây dựng ~35%, chiều cao 3 tầng.
- Trục đường chính rộng tới 26m.
Giá 48tr/m² (Có thỏa thuận).

- Lưu ý :
+ Hàng hiếm, đất 400 ...
Cần bán lô biệt thự vị trí trung tâm dự án seoul ecohome tràng duệ, giá 2x tr/m2
8
6 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Chính chủ cần bán lô biệt thự đơn lập tại dự án Seoul Ecohome:
- Cách chung cư 50m.
- Đi bộ ra TTTM.
- Ngay gần ngã tư trung tâm dự án.
- Diện tích 240m² - xây đơn lập.
Giá: 2x tr/m².
Inbox xem sổ: (Viber/Zalo).
(CHÍNH CHỦ) BÁN LÔ GÓC ĐẸP KHU ĐÔ THỊ SEOUL ECO HOME - TRÀNG DUỆ
4
5.7 tỷ 207 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

ĐẤT TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ – GIỮ TIỀN AN TOÀN
Vị Trí : Số HL1 -16 ( Số 16 đường Hoàng Lan 1 )
📐 Diện tích 207,5 m2 ( Full thổ cư )
📏 Mặt tiền lô góc rộng 28,1m phù hợp xây biệt thự , kinh doanh , văn phòng
🛣️ Đường: 7 m – Vỉa hè 5 m
🌆 Ưu điểm nổi bật:
• Đối diện KCN Tràng Duệ 1, gần KCN Tràng Duệ 2 & 3 (Sắp hoàn thiện) – hút hàng nghìn chuyên gia và hơn 150 nghìn lao động chất lượng cao với thu ...
Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền đẹp nhất khu đô thị cựu viên ,kiến an
3
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cựu Viên, P.Bắc Sơn, Q.Kiến An, HP

BÁN LÔ ĐẤT BIỆT THỰ GÓC ĐẸP NHẤT KHU ĐÔ THỊ CỰU VIÊN
- Vị trí đường Bắc Sơn ,tuyến đẹp nhất dự án ,rộng 15m ,vìa hè rộng 5m
- Diện tích 300m ( 15x20)
- Tọa lạc tại khu đô thị cựu viên Kiến An ,xung quanh đã xây hết ,dân cư đông đúc văn minh ,toàn quan chức ,doanh nhân . Kết nối vào trung tâm thành phố và các khu vực khác tất rất thuận tiện ,tiện ích đầy đủ
-Lô này tôi rất tâm huyết lựa chọn kỹ ...
Bán lô góc gần chung cư giá bao rẻ
7
Thỏa thuận 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Cần bán nhanh lô góc gần 10 tòa chung cư Evergreen.
Diện tích: 240m².
Đằng sau có công viên.
Đường to 17m.
Chi tiết liên hệ: .
Chuyển nhượng mảnh đất 280m2 tại khu đô thị icc quán mau | phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn
3
Thỏa thuận 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Chuyển nhượng mảnh đất 280m² tại khu đô thị ICC Quán Mau | Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn

- Diện tích MB: 280m².
- Vị trí đẹp mặt đường rộng, đỗ xe thoải mái, thuận tiện
- Thích hợp khách hàng nhu cầu xây dựng tòa nhà văn phòng cho thuê hoặc khách sạn
- Giá chào bán: Liên hệ

Thông tin minh bạch | Pháp lý chuẩn chỉ | Hỗ trợ nhiệt tình 24/7.
* Ngoài ra còn nhiều bất động sản đẹp và giá ...
Cần bán đất mặt đường phạm văn đồng vị trí đẹp
3
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Cần bán đất mặt đường Phạm văn Đồng vị trí đẹp
- Diện tích: 300m2
- Mặt tiền: 12m
Lô đất vị trí đẹp phù hợp làm showroom, văn phòng .......
Liên hệ:
Hàng siêu hiếm 700m2 mặt đường đỗ mười, thuỷ nguyên, ngay trung tâm hành chính, vị trí vàng
6
120 tỷ 700 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Hàng siêu hiếm 700m² mặt đường Đỗ Mười, Thuỷ Nguyên, ngay trung tâm hành chính, vị trí vàng.
- Siêu phẩm có 102 tại Thủy Nguyên, Hải Phòng.
- Bám trục đường Đỗ Mười, ngay gần trung tâm hành chính và đối diện là khu đô thị Hoàng Huy New City.
- 700m² mặt tiền rộng 27m.
Pháp lý sổ đỏ: Đất thổ thời hạn sử dụng lâu dài.
- Lô đất phù hợp xây khách sạn, văn phòng cho thuê, trung tâm mua sắm, và đầu ...
Thiện chí bán đất nền biệt thự sao đỏ 400m2 đường rộng tới 26m. giá chỉ 48tr/m2
3
19.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Đất nền này phù hợp cho việc xây dựng biệt thự ở hoặc làm công ty. Được quy hoạch rõ ràng, dự án Sao Đỏ hứa hẹn sẽ mang đến một môi trường sống lý tưởng.

- Diện tích: 400m² mặt tiền 20m
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Đường nội bộ rộng tới 26m
- Pháp lý : Công chứng hợp đồng mua bán chủ đầu tư, xây xong nộp hồ sơ ra bìa.
- Giá: 48 triệu/m² ( Có thỏa thuận )

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền tại khu đô thị vườn hồng  quận hải an. giá 62.5triệu/m2 (có thỏa thuận)
4
14.78 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất lô góc 2 mặt tiền khu đô thị Vườn Hồng tại quận Hải An, Hải Phòng. Giá: 62.5 triệu/m² (có thỏa thuận).
Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất vừa đẹp về vị trí, vừa chuẩn về phong thủy? Đây chính là cơ hội hiếm có dành cho bạn:
Diện tích trên bìa: 236.5m² (ngang 18m, sâu 20m).
Diện tích thực tế: 260m².
Giá chào bán: 62.5 triệu/m² (có thương lượng).
Hướng: Đông Tứ Trạch (chính Bắc & chính Đông) ...
Bán đất 282m2 lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự quận hải an, hải phòng. giá 62.5 triệu/m2
6
17.62 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất 282m² lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự quận Hải An, Hải Phòng. Giá: 62.5 triệu/m².

Một lô đất đẹp hiếm có, hội tụ đầy đủ yếu tố để vừa an cư, vừa đầu tư sinh lời:
Diện tích: 282m² (18m mặt tiền, sâu 20m).
Hướng: Đông Tứ Trạch hợp phong thủy, đón sinh khí tốt.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay khi giao dịch.
Vị trí đắc địa: Chỉ cách ngã tư Lê Hồng Phong khu vực sầm uất nhất Hải Phòng ...
Bán lô đất 2 mặt tiền khu biệt thự vườn hồng. 232m
4
13.2 tỷ 232 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 2 mặt tiền khu biệt thự Vườn Hồng. 232m.
- Loại hình đất biệt thự đơn lập.
- 2 mặt tiền trước và sau.
- Mặt tiền 15m sâu 15.5m.
- Hướng: Nam & Bắc.
- View trường mầm non quốc tế.
- Sát mặt đường 30m đi vào.
- Giá: 13,x tỷ.
Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Bán đất lô góc 260m² khu bt vườn hồng. giá 62.5 triệu/m²
6
16.25 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất lô góc 260m² khu BT Vườn Hồng. Giá: 62.5 triệu/m².

Lô đất đẹp nằm tại vị trí đắc địa của dự án. Sát đường 30m, nằm đối diện dãy biệt thự đơn lập. Đường nội bộ 2 mặt tiền 12m, vỉa hè mỗi bên 3m. Dân cư văn minh, xung quanh nhiều trường học các cấp, chợ, cách trục đường Lớn Lê Hồng Phong chưa đến 1km. Giao thông vô cùng thuận tiện.

- Cả dự án không có lô thứ 2.
- Diện tích: 260m² - 25 * ...
Bán lô đất 260.25m2 lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự vườn hồng. giá 56 triệu/m2
6
14.57 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 260.25m² lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự Vườn Hồng. Giá: 56 triệu/m².

Lô đất đẹp 2 mặt tiền hiếm hoi còn sót lại tại khu biệt thự Vườn Hồng, nằm tại vị trí đắc địa, áp lưng với lô mặt đường 30m, phía đối diện là dãy biệt thự đơn lập xây thô chuẩn bị được khởi công xây dựng.
- Diện tích: 260.25m² ngang 23,9m sâu 12m.
- Hướng: Bắc & Đông (lô góc 2 mặt tiền).
- Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu ...
Bán đất biệt thự kđt sao đỏ  mê linh  anh dũng  trước và sau khách sạn pearl river dương kinh
4
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Cần bán gấp lô đất biệt thự thuộc dự án Sao Đỏ (Anh Dũng 2), Mê Linh, Anh Dũng (đối diện KS Pearl River).
anh Kiên.

- Lô đất 300m² (15x20m) có lô góc, nằm trên trục đường 15m, vỉa hè 2 bên thuộc dự án Sao Đỏ, sau KS Pearl River, khu dân cư đông đúc, có bảo vệ 24/24, xung quanh đã xây dựng 80%.

- Vui lòng liên hệ trước khi qua xem, cám ơn đã đọc tin.

anh Kiên.
Cần bán gấp đất icc quán mau, lạch tray, dt 217m2, mt 11m, giá đầu tư.  0389 451 ***
4
Thỏa thuận 217 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Thông số:
Diện tích: 217m², mặt tiền 10.85m.
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Vị trí: Khu đô thị ICC Quán Mau, Lạch Tray, khu đô thị duy nhất nằm trên trục đường Lạch Tray, hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc, nằm ngay vị trí nút giao thông Lạch Tray - An Đà - Đình Đông. Tiềm năng đầu tư sinh lời cao, khai thác kinh doanh hoặc cho thuê tốt.
Giá: Thỏa thuận
Liên hệ: Đức Tuyên .
Chuyên mua bán và cho ...
Duy nhất 1 lô tuyến 3 icc quán mau  chỉ 135tr/m2  255m2  mt 14m  tiềm năng đầu tư vượt trội
3
34.43 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Đất nền bán tại ICC Quán Mau, Phường Lê Chân, Hải Phòng (cũ: Quận Lê Chân, Hải Phòng) với diện tích 255 m², mặt tiền rộng 14m, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

+ Diện tích: 255 m²
+ Giá: 135 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 14m, thuận lợi cho việc kinh doanh
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng

Đất có phong thủy tốt, giúp gia chủ an khang ...
Bán dn tại pg an đồng, 5,4 tỷ, 215m2, view đẹp xuất sắc
4
5.4 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

PG An Đồng, X.An Đồng, H.An Dương, HP

DN tại đường đô thị PG An Đồng, Khu đô thị PG An Đồng, Phường An Hải, Hải Phòng, trước đây Quận An Dương, Hải Phòng cực chất với diện tích 215m², giá chỉ 5,4 tỷ VND. Mặt tiền 12m, ngõ vào rộng 13m, dễ dàng cho xe cộ ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Nơi đây không chỉ lý tưởng để xây dựng tổ ấm mà còn thích hợp cho việc kinh doanh. Khu vực này có phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc. Gần ...
Bán đất biệt thự nghỉ dưỡng 300m2 giá chỉ 11tr/1m2 dự án hòn dấu resort, đồ sơn, hải phòng
5
3.3 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòn Dấu Resort, P.Vạn Hương, Q.Đồ Sơn, HP

- Chính chủ cần bán đất nền biệt thự tại dự án Hòn Dấu Resort Đồ Sơn.
- Hiện trạng đất đã đầy đủ cơ sở hạ tầng, nhiều khu vui chơi giải trí, nhà hàng khách sạn trên núi là khu nghỉ dưỡng quần thể. Bãi biển sạch sẽ yên tĩnh.
- Vị trí đẹp, trục đường chính rộng rãi có vỉa hè 2 bên.
- Diện tích: 300m².
- Giấy tờ: Hợp đồng, sang nhượng nhanh gọn (đã có bìa tổng dự án).
- Giá bán: 11 triệu/m².

Liên ...
Bán nền biệt thự nằm trên đại lộ ánh sáng, nằm giữa tttm và chung cư, mặt tiền 12m, nhận sổ đỏ ngay
5
Thỏa thuận 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, H.An Dương, HP

Bán nền BT 240m² gần chung cư, cách 30m, giá gốc chủ đầu tư, mặt tiền 12m, thích hợp làm kinh doanh nhà hàng, đầu tư tăng giá trong tương lai.