Bán đất tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự phúc lộc 397m2. vị trí đẹp tuyến 2 lê hồng phong, hải an
4
29.77 tỷ 396 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ PHÚC LỘC VỊ TRÍ ĐẸP TUYẾN 2 LÊ HỒNG PHONG, HẢI AN

Diện tích: 396,9m Mặt tiền: 14,7m vuông vắn, cực kỳ lý tưởng xây biệt thự
Đường thông trước đất: rộng 15m (có vỉa hè)
Hướng: Tây tứ trạch
- Nằm trong khu Biệt thự Phúc Lộc dân trí cao, quy hoạch đồng bộ
- Gần trung tâm hành chính Hải An
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: siêu thị, nhà hàng, café, khách sạn, ngân hàng ...
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Trục chính thông với đường Lê Hồng Phong toà Hoa Đăng sau quy hoạch.mua vào thì chỉ có lời
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Đông Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất đẹp tuyến 2 văn cao  ngô quyền hp 206m2 vị trí đẹp nhất văn cao
5
17.92 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất to Văn Cao - Ngô Quyền - Hải Phòng
- Diện tích 206,2m² ngang rộng
- Lô Góc 2 mặt tiền phù hợp xây khách sạn, apartment , biệt thự
- Za' 86,9 triệu /m²
LH: Hàm Hương
375m2 đất lô 6b lê hồng phong  cách phượng chi 100m  giá chỉ 95tr/m2
3
35.6 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Giá đã là tốt cho một lô đất đẹp vị trí trung tâm Lê Hồng Phong (Phượng Chi đi vào 100m) - Thuộc lô 6B - xây dựng tối đa 7 tầng, xây 60% đất.
DT: 375m² - MT 15m - view thoáng đối diện vườn hoa. Khu vực tập trung dày đặc nhà hàng khách sạn.
Giá: 95tr/m² (có TT) - Giá hợp lý còn tăng trưởng mạnh trong tương lai.
Lương Hoàng Realtor - chuyên Lê Hồng Phong và BĐS cao cấp: .
Bán lô đất mặt đường máng nước, phường dương quan ngay tthc mới tp thủy nguyên
5
22.55 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Cần bán lô đất vị trí đẹp mặt đường Máng Nước ngay TTHC mới TP Thủy Nguyên.
Diện tích: 205m² (ngang 8m).
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Hướng: Đông(Đông tứ trạch).
Nằm trên tuyến đường máng nước nối từ TTHC mới qua thị trấn Núi Đèo, đi qua KCN VSIP vị trí qua đẹp đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng, có thể xây dựng tòa nhà thương mại, nhà hàng, khách sạn, kinh doanh buôn bán. Bán kính 1km là TTHC mới TP ...
Siêu phẩm mặt đường hải phòng cửa ngõ vinhomes dương kinh đang cho thuê 20  30tr/tháng
12
Thỏa thuận 268 m²
Đất Riêng

Đường Hải Phong, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

Bán đất tặng nhà mặt đường Hải Phòng cung đường kinh doanh sầm uất nhất Dương Kinh, cửa ngõ bước vào đại đô thị Vinhomes Golden City. Vị trí vàng hiếm có, mặt đường 28m, vỉa hè 5m, kết nối nhanh trung tâm TP, cao tốc và Đồ Sơn chỉ trong vài phút.

Thông tin nổi bật:

Diện tích: 268m² | Mặt tiền: 11m | Nở hậu cực đẹp.

Hiện trạng: Nhà đang cho thuê kinh doanh café.

Dòng tiền: Thu nhập thực tế 20 ...
Siêu phẩm đầu tư lô góc lê hồng phong, 300m2  ngang 11,5m  giá chỉ 115tr/m2
3
31.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Siêu phẩm lô góc tuyến 2 Lê Hồng Phong chào bán ! Sau mỗi lô mặt đường vị trí cực đẹp tiếp giáp hai đường dân sinh lớn 15m. Chỉ 30m di chuyển từ mặt đường đến lô đất vị trí đắc địa.

- Dt đất : 300m² - MT : 11,5m - Hai hướng phong thủy. Đất ở đô thị cấp chính xây 6 tầng - xây 65% đất..

- Giá cực tốt cho một vị trí quá đẹp đầy tiềm năng để đầu tư : 31,5 tỷ ~ 115tr/m² - Giá chỉ thỏa thuận nhẹ cho ...
250.5m2 đất mặt đường bùi viện đối diện waterfront  ngang 15m  đông nam
4
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront.
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m.
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh.
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty.
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất mặt đường hà đậu, an phong, hồng phong, 710,2m2 ngang 18,24m vuông vắn
6
13.5 tỷ 710 m²
Đất Riêng

Đường 208, X.Hồng phong, H.An Dương, HP

Vị trí đất nằm sát sườn Khu đô thị Sơn Phúc Lumera City, gần ngay KCN An Dương 300 ứ m, đường sau này mở rộng 35m giao thông kết nối, huyết mạch của khu vực

Diện tích : 710m². Ngang 18,24m
Bìa đỏ chính chủ

Giá : DÀNH CHO CÁ MẬP

Toàn BĐS :

KIM CHỈ NAM : GIỚI THIỆU SẢN PHẨM ĐÚNG, MÔ TẢ SẢN PHẨM CHUẨN - GIÁ CHUẨN
Bán lô đất 407m² cực vip lô 26bc lê hồng phong, hải phòng
4
35.82 tỷ 407 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 407m cực VIP Lô 26BC Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 407m mặt tiền 28m Khe sau 2m.
- Hướng: Tây Nam.
- Vị trí: Trung tâm đắc địa khu vực đáng sống bậc nhất Hải Phòng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 88 triệu/m (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Lô đất 243m² khu biệt thự phương lưu 6 sau cục hải quan, tuyến 2 hoàng thế thiện, hải an, hải phòng
3
20.66 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Phương Lưu 6, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Lô đất 243m² khu biệt thự Phương Lưu 6 sau cục Hải Quan, tuyến 2 Hoàng Thế Thiện, Hải An, Hải Phòng
- Diện tích: 243m² Ngang 13.5m | Dài 18m | Vị trí lô áp góc cực thoáng
- Đường rộng 12m cả vỉa hè Cách Lê Hồng Phong chỉ 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan
- Hướng: Bắc ghé tây
- Pháp lý: Bìa đỏ cc - đất vuông vắn, phù hợp xây biệt thự cao cấp
Giá: 85 triệu/m² (thương ...
Thửa duy nhất 360m mặt đường lê hồng phong đang rao bán
3
57.96 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

THỬA DUY NHẤT 360m MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG ĐANG RAO BÁN
Hiện tại đây là thửa duy nhất đang rao bán các bác ạ.ngoài ra không còn gì thửa nào diện tích nhỏ như vậy đang bán nữa
Diện tích : 360m (12x30)
Giá : 161 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất mặt đường Lê Hồng Phong
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Tây Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự khu vực Hải An
Bán đất 360m2 giá 9,4 tỷ tại lập lễ, thuỷ nguyên, hải phòng
3
9.4 tỷ 360 m²
Đất Riêng

X.Lập Lễ, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền tại Phường Nam Triệu, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thuỷ Nguyên, Hải Phòng) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 360m², giá 9,4 tỷ, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lí tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Đất thổ cư, dễ dàng xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia chủ.
+ Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển trong tương lai.

Liên hệ ngay để ...
Mặt đường trực cát 224m2 ngang 8m ko quy hoạch cấp phép xây cao tầng ( trực cầu rào 3 )
6
18.8 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Ở đây mà làm 1 toà nhà 7 tầng cho thuê hay kd thì quá tuyệt luôn ạ

Lô đất mặt đường Trực Cát ( trục chính Cầu Rào 3 )
Có sẵn bìa đỏ 2 lô dt tổng : 224m² ngang 8m ( bên cạnh thừa làm lưu ko, ko khác gì lô góc )

Ko quy hoạch, xây cao tầng
Giá chủ rất thiện trí : 18,8 tỷ có tt
Lh :
Siêu phẩm mặt đường nhựa liên khê phương lưu kiếm
4
2.46 tỷ 246 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

DT 246m ngang 10
Đường thông gần chợ cóc dân cư đông đúc
Giá 10tr/1m
LH Ngay tô lan để được tư vấn hỗ trợ
Bán đất tại phường lưu kiếm, hải phòng, giá ưu đãi chỉ với 2,2 tỷ, 246 m2
4
2.2 tỷ 246 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Phường Lưu Kiếm, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ), với diện tích 246 m², mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 8m, phù hợp cho nhiều nhu cầu xây dựng.

- Điểm nổi bật:
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính: Nam.
+ Khu vực thuận tiện, dễ dàng di chuyển.
+ Đầy đủ tiện nghi với điều hòa, tủ lạnh, giường...

Mảnh đất này có tiềm năng lớn cho việc kinh ...
578m đất tuyến 2 lê hồng phong, hải phòng
3
57.8 tỷ 578 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất tuyến 2 Lê Hồng Phong

Sau toà nhà Đông Phương

Diện tích 578m ( 20 x 28.9 )

Giá 100tr/m

LH:
Trân trọng
Bán đất mặt đường bùi viện đoạn đối diện waterfront  diện tích 250.5m2 ngang 15m dài 16.7m
3
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront DTP077
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
Quyền bđs
Bán lô đất mặt đường đỗ mười diện tích sử dụng 2000m2. giá 230 tỷ
4
230 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Mười, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất siêu to khổng lồ mặt đường Đỗ Mười.
Diện tích hơn 1.078m² đất thổ cư bìa đỏ + 101m² ngõ của gia đình + thêm 750m² đất trống tự sử dụng.
Diện tích sử dụng tầm 2000m² mặt đường Đỗ Mười.
Vị trí đẹp, diện tích lớn phù hợp xây trung tâm tiệc cưới, cho thuê showroom, và xưởng...
Kết nối dễ dàng đến KCN Visip và TTHC mới của Hải Phòng. Nằm đối diện dự án Hoàng Huy New City.
Anh/chị đầu tư ...
Từ 0 tới 20 của 120

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm