Bán đất tại Hải Phòng giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Trục chính thông với đường Lê Hồng Phong toà Hoa Đăng sau quy hoạch.mua vào thì chỉ có lời
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Đông Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất đẹp tuyến 2 văn cao  ngô quyền hp 206m2 vị trí đẹp nhất văn cao
5
17.92 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất to Văn Cao - Ngô Quyền - Hải Phòng
- Diện tích 206,2m² ngang rộng
- Lô Góc 2 mặt tiền phù hợp xây khách sạn, apartment , biệt thự
- Za' 86,9 triệu /m²
LH: Hàm Hương
250.5m2 đất mặt đường bùi viện đối diện waterfront  ngang 15m  đông nam
4
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront.
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m.
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh.
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty.
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất mặt đường hà đậu, an phong, hồng phong, 710,2m2 ngang 18,24m vuông vắn
6
13.5 tỷ 710 m²
Đất Riêng

Đường 208, X.Hồng phong, H.An Dương, HP

Vị trí đất nằm sát sườn Khu đô thị Sơn Phúc Lumera City, gần ngay KCN An Dương 300 ứ m, đường sau này mở rộng 35m giao thông kết nối, huyết mạch của khu vực

Diện tích : 710m². Ngang 18,24m
Bìa đỏ chính chủ

Giá : DÀNH CHO CÁ MẬP

Toàn BĐS :

KIM CHỈ NAM : GIỚI THIỆU SẢN PHẨM ĐÚNG, MÔ TẢ SẢN PHẨM CHUẨN - GIÁ CHUẨN
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Tây Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự khu vực Hải An
Mặt đường trực cát 224m2 ngang 8m ko quy hoạch cấp phép xây cao tầng ( trực cầu rào 3 )
6
18.8 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Ở đây mà làm 1 toà nhà 7 tầng cho thuê hay kd thì quá tuyệt luôn ạ

Lô đất mặt đường Trực Cát ( trục chính Cầu Rào 3 )
Có sẵn bìa đỏ 2 lô dt tổng : 224m² ngang 8m ( bên cạnh thừa làm lưu ko, ko khác gì lô góc )

Ko quy hoạch, xây cao tầng
Giá chủ rất thiện trí : 18,8 tỷ có tt
Lh :
Bán đất mặt đường bùi viện đoạn đối diện waterfront  diện tích 250.5m2 ngang 15m dài 16.7m
3
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront DTP077
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
Quyền bđs
Chuyển nhượng gấp lô đất mặt đường bùi viện gần waterfront 250m ngang 15m kinh doanh đẹp
3
19.25 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
LH : - Em Hàm Hương
(t)
335m2 đất khu biệt thự sao đỏ  ngang 15m  tây nam
4
14.07 tỷ 335 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán đất khu biệt thự Sao Đỏ - Dương Kinh
- Diện tích: 335m² ngang 15m
- Đường rộng 12m cả vỉa vè
- Hướng Tây Nam
- Giá: 42 triệu/m² ~ 14 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán 1200m đất xưởng tại nam hải hải an hải phòng
3
17 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Nam Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

BÁN 1200m đất xưởng tại Nam Hải Hải An Hải Phòng.
Hiện tại là đất 03. Đã có 170m đất có bìa đỏ bên trên lên rất đẹp.
Diện tích: 1200m.
Đường trước mặt rộng 25m conterner chạy thoải mái.
Bìa đỏ đất ở 170m.
Giá: 17 tỷ.
Lh: Văn Cường. Chuyên đất nhà xưởng.
Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e204)  0917 696 ***
3
13.46 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E204) LH

D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc

- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km

Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Mặt đường 23m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e137)  0917 696 ***
3
19.82 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 23m Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E137) LH .

D. Tích: 309.7m² (ngang 12,8 x 24,1m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường to vỉa hè rộng, khu dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự, bảo vệ 24/24.
- Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go, Lạc Hồng chỉ 2km...

Giá: 64 tr/m² (~ 19,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL309).
+ ...
2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e232)  0917 696 ***
3
19.58 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E232) LH

D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán 330m2 đất mặt ngõ 337 đà nẵng  ngô quyền  hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
15.51 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất hiếm trung tâm Ngô Quyền - Hải Phòng.
Vị trí đắc địa: Sau nhà mặt đường 337 Đà Nẵng, thuộc quận Ngô Quyền khu vực sầm uất bậc nhất Hải Phòng.
Đường vào rộng 5m, ô tô tránh nhau dễ dàng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 330m² (ngang cực rộng 17m) thế đất đẹp, vuông vắn.
- Hướng: Tây Bắc.
- Có thể bán linh hoạt:
- Lô nhỏ: 138m² (ngang 8,4m) - 6,48 tỷ.
- Lô to: 192m² (ngang 8,4m) - 8,x ...
Đất nền siêu chất tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), với diện tích 290m², giá chỉ 17,5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ. Đặc biệt, vị trí này cực kỳ thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Không chỉ là nơi để xây dựng tổ ấm, mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho tương lai.

Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên
+ Công viên ...
Đất nền bán tại xóm trại, thủy nguyên, 63,5 triệu / m2, 250m2 đẹp xuất sắc
3
15.88 tỷ 250 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng, trước đây Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng, đất nền lý tưởng cho các dự án tương lai.
- Diện tích rộng 250m², thoải mái xây dựng theo ý thích.
- Giá chỉ 63,5 triệu / m², cực kỳ hấp dẫn cho khu vực này.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
- Ngõ vào rộng 18m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển.
- Phong thủy tốt, mang lại vận khí cho gia ...
Bán đất tại xóm trại, đường tỉnh 359, thủy nguyên, 17 tỷ, 261 m2, giá tốt hot!
3
17 tỷ 261 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ, lô đất này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 261m², đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, giúp đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Đất có giá 17 tỷ, rất hợp lý cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Diện tích rộng rãi cho phép xây dựng nhiều công trình, phù hợp với nhiều loại hình sử ...
Bán đất tại thủy đường, 74 triệu / m2, 204 m2, hàng hot chỉ với giá này
3
15.1 tỷ 204 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền cực chất tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) đang chờ đón chủ mới! Diện tích 204m², giá chỉ 74 triệu / m², quá hời cho một vị trí đắc địa. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

- Diện tích: 204m2
- Giá: 74 triệu / m2
- Pháp lý: đầy đủ

Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh, như bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên, siêu thị Lan Chi Mart ...
Đất bán tại đường tỉnh 359, thủy đường, 16,6 tỷ, 275 m2, giá cực chất
3
16.6 tỷ 275 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất nằm tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 275m², là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

- Giá bán: 16,6 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Diện tích rộng rãi, đáp ứng nhu cầu xây dựng phong phú.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên.
- Siêu thị Ngọc Am Mart và ...
Đất nền tọa lạc tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), sở hữu diện tích 208 m² với giá 68 triệu / m². Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước.

- Diện tích rộng rãi 208 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc và ...
Từ 0 tới 20 của 31

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.