Bán đất tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc rẻ nhất mặt đường lê hồng phong hoàng thế thiện, hải phòng
6
132 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Bán lô góc rẻ nhất mặt đường phố Lê Hồng Phong vuông góc với phố Hoàng Thế Thiện phường Đông Hải Hải Phòng.
Trước đây lô góc này chào với giá 350 triệu/m².
Bây giờ còn có giá 310 triệu/m² bởi vì đang rất cần tiền.
Em mời các shark đầu tư mua nhanh ạ.
Diện tích: 425m² (17x25m).
Sổ đỏ chính chủ.
Hướng: Đông Nam và Tây Nam.
Giá: (132 tỷ).
LH: Văn Cường. Chuyên bán đất mặt đường Lê Hồng Phong.
Bán đất lô góc tuyến 2 võ nguyên giáp gần hoàng huy commecer, aeon mall, dt 303m2, ngang 22.5m
3
38.78 tỷ 303 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất lô góc khu vực đường Võ Nguyên Giáp gần Aeon Mall, Lê Chân
- Diện tích 303m2
- Lô góc hai mặt tiền 13.5m và 22.5m
- Trên đất có nhà xây 1 tầng đang cho thuê 40 tr/m2
- Gần 3 toà chung cư Hoàng Huy Commecer, Y học Biển, Aeon Mall, khu dân cư Trại Lẻ, Đào Nhuận, Quán Nam...
- Khu vực tiềm năng, kinh doanh sầm uất, cấp phép xây được 7 tầng
- Giá bán 128 tr/m² ...
Bán đất biệt thự khu phúc lộc  lê hồng phong hải an (trần hoàn đi vào)
3
21 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Khu đô thị Phúc Lộc - Tuyến 2 Lê Hồng Phong, Trần Hoàn đi vào đường to, đất rộng cực kì phù hợp xây biệt phủ.

- 290m² ngang 12,95m giá 21 ty
- 332,4m ngang 14,3m gúa 7x tr/m
- 2 lô cạnh nhau 274m² ngang 12,95m ( chập thành 548m ngang 25,9m ) giá 7x tr/m
- lô góc 413m giá 7x tr/m
- 306m² ngang 12,75m giá 6x tr/m
- 309m ngang 12,8m giá 66 tr/m
- 307m ngang 12,8m ( hai lô chập thành 614m ) hai ...
Cơ hội đầu tư dòng tiền, 300m² đất + sẵn 7 phòng trọ tại thủy triều, thủy nguyên
3
600 triệu 300 m²
Đất Riêng

X.Trung Hà, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)
Sản phẩm phù hợp nhà đầu tư muốn mua là có dòng tiền ngay!

Diện tích: 300m² đất 03.
Hiện trạng: Đã có sẵn 7 phòng trọ, khai thác cho thuê ổn định.
Giá thuê: Từ 1,5 triệu - 2 triệu/phòng/tháng.
Công suất: Luôn kín phòng, dòng tiền đều hàng tháng.
Vị trí thuận tiện, khu vực đông dân cư, nhu cầu thuê cao.

Giá bán chỉ: 600 triệu.
Hình thức mua bán: Vi bằng.

Giá đầu tư cực tốt vốn nhỏ, lợi nhuận ổn ...
Tuyển tập đất lê hồng phong siêu đẹp 375m1000m
3
35.63 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

***Khu vực Media Mart Lê Hồng Phong

Tuyến 1:
- Toà nhà 600m xây 11 tầng giá 200 tỷ
- DT 238m² giá 25,5 tỷ ( cây xăng )
- DT 540m ngang 20m giá 260tr/m
- DT 1100m ngang 20m giá 220tr/m
- DT 399m giá 80 tỷ

Tuyến 2,3:

- Đất xây toà nhà DT 595m ngang 17m ( hướng ĐN ) đường 40m 20 tầng giá 165tr/m
- Đất xây toà nhà DT 700m² ngang 20m lô góc đường 40m giá 9x tỷ

- DT 450m ngang 18m đường 40m ( ...
Mặt đường thành tô diện tích lớn giá mềm 240m2 ngang 8m
3
5.28 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG THÀNH TÔ DIỆN TÍCH LỚN GIÁ QUÁ MỀM
Đường nhựa 10m kinh doanh cực đẹp
Gần trường cấp 1,2 khu dân cư đông đúc
240m ngang 8m
Đã tách sẵn 2 lô 120m/lô
Phù hợp mở VP, cửa hàng, đầu tư giữ tiền
Chỉ 22tr/m rẻ hiếm khu vực

Zalo: Em Hùng
Mặt đường diện tích lớn chốt nhanh kẻo mất!
Bán 800m² đất 03 nhà vườn ngay trung tâm quảng thanh  thuỷ nguyên hp
3
Thỏa thuận 800 m²
Đất Riêng

X.Quảng Thanh, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)
800m² đất 03 nhà vườn ngay trung tâm Quảng Thanh - Thuỷ Nguyên- HP
Không gian rộng rãi thoáng mát yên tĩnh

Gần sông, không khí trong lành quanh năm
Đường thông các ngả, gần công viên tiện di chuyển

- Phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng
Trồng rau sạch nuôi gà câu cá thư giãn mỗi ngày

- Giá chỉ 1 tỷ 3

Lh e Vân để đc tư vấn và đi xem đất a:
Bán đất mặt mặt phố trần phú, trung tâm thành phố hải phòng, diện tích 600 m2 siêu hiếm, đẳng cấp.
6
60.5 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Lạc Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
Đất Mặt Phố Trần Phú, Trung Tâm TP Hải Phòng.
Dt: 600 m².
Mặt tiền: 13m.
Xây dựng: Xây được 15 tầng, hoặc cao hơn.
Xây khách sạn, văn phòng siêu đẹp.
Giá bán: 60,5 tỷ.
Lh/zalo eMaiCung.
309m2 đất khu biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  đông bắc  đường 25m
3
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 309m².
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Giá: 66 triệu/m² ~ 20.19 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Mảnh nhà vườn xã kiến minh minh tân kiến thuỵ hải phòng
3
7.67 tỷ 495 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Nhà Vườn ở minh tân kiến thuỵ hải phòng.Gần ga đường sắt LC_HP_HN

Ngay trung tâm hành chính 3 xã.Cách chợ 300m.Uỷ ban trường học ngân hàng.Cách trục đường to chỉ 500m

Thuận tiện đi lại.Thích hợp nghỉ dưỡng.

DT:495m² Bìa Đỏ.14m² đất liền kề.Có sẵn khuôn viên nhà.Chỉ sách vali về ở.

Giá:15,5tr/m2

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng
Đường 11m hoà nghĩa dương kinh gần đường cầu rào 3
4
6.25 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Nghĩa, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Mặt đường 11m Hoà Nghĩa Dương Kinh Hải Phòng

Gần đường cầu rào 3.Gần dự án vinhome Dương Kinh

DT:8x26,5=212m2

Giá:29,5tr/m2

Chính chủ gửi lô 433m² Thôn 8 Lê Xá, xã Tú Sơn cũ, Huyện Kiến Thuỵ.
- Bìa đỏ chính chủ full thổ cư.
- 10tr/m².
LH Thu Huyền để được chốt cọc chính chủ giá tốt.
250m2 đất biệt thự hồng thái, an dương  ngang 10m  đường 20m
3
8.75 tỷ 250 m²
Đất Riêng

X.Hồng Thái, H.An Dương, HP

- Đất biệt thự Hồng Thái, An Dương.
- Diện tích: 250m² ngang 10m dài 25m.
- Vị trí cực đẹp, đường trước mặt 20m bao gồm cả vỉa hè.
- Hướng: tây
- Giá: 35 triệu/m² ~ 8 tỷ 750 triệu thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản phẩm)
Nhà đất Văn Minh - Uy Tín - Chuyên Nghiệp
Bán 1100m2 đất mặt đường lê hồng phong đối diện mdm hải phòng xây toà nhà khách sạn
3
253 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

659 - Bán 1100m² mặt đường Lê Hồng Phong đoạn đối diện vũ trường MDM 2 mặt đường trước sau.
- Đất TMDV kết hợp đất ở lâu dài.
- Đầu tư xây toà nhà, ngân hàng.
Nằm cạnh ngân hàng TechCombank.
Diện tích: 1100m² (mặt tiền 22m x 50).
Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 253 tỷ (thoả thuận).
LH: Văn Cường (chuyên đất mặt đường Lê Hồng Phong).
Siêu phẩm nhà vườn mặt đường đại thắng, hòa nghĩa, dương kinh hải phòng
5
7 tỷ 1238 m²
Đất Riêng

Đường Đại Thắng, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

SIÊU PHẨM NHÀ VƯỜN MẶT ĐƯỜNG ĐẠI THẮNG, HÒA NGHĨA, DƯƠNG KINH HẢI PHÒNG

Diện tích: 1238m² Ngang 10m vuông vắn đẹp rộng. Trong đó có 180m² bìa đỏ còn lại là đất phía sau.
- Mặt đường 24m đang hoàn thiện tuyến giao thông huyết mạch, tiềm năng tăng giá cực mạnh

Cam kết không vướng quy hoạch
Cách trục đường 353 Phạm Văn Đồng chưa đến 200m
Bán kính 300m: chợ, trường học các cấp đầy đủ
Chỉ ...
Bán mảnh đất tmdv phố trần phú phường gia viên ngô quyền hải phòng 1208m2
3
25.5 tỷ 1208 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán mảnh đất TMDV phố Trần Phú phường Gia Viên Ngô Quyền Hải Phòng.
Mảnh đất còn thời hạn đến năm 2045.
Diện tích: 1208m² (chiều ngang 36m).
Sổ đỏ đất TMDV.
Giá: 25,5 tỷ.
Lh: Văn Cường (phone, zalo).
Bán 222m mặt đường lê quang đạo gần ngã 4 an đà.trước mặt đại học y xây khách sạn nhà hàng
3
41.29 tỷ 222 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

656. - Bán cặp đất đông khê ( mặt đường Lê Quang Đạo) 222m² vị trí VÍP Sắp thông Văn Cao Vị trí ngay ngã tư Phố Tây Sầm Uất.gần ngã tư An Đà
- Mặt tiền 10m đường trước 3m vỉa hè hơn 4m hai bên_ phía sau lưu ko 3m giáp sân trường Đại Học Y siêu thoáng
- Xây khách sạn toà nhà, đầu tư cho ngân hàng vị trí này tuyệt vời_ hiện hữu đã có 1 toà nhà cho thuê siêu thị căn hộ 7 tầng vô tư, nhà cao tầng xây ...
Bán mảnh đất lô góc mặt đường lê hồng phong hải phòng 0936 911 ***
3
117 tỷ 780 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất lô góc mặt đường Lê Hồng Phong Hải Phòng
- Diện tích 780m2
- Mặt tiền 20m
- Giá bán: 150 triệu /m2
- Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Công ty Bất Động Sản Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
Điện thoại:
Chào bán lô đất nở hậu siêu vip tại hải an  hải phòng
3
5.2 tỷ 202 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Vị trí : Phường Tràng Cát, quận Hải An
Gần ngay khu trung tâm hành chính
Diện tích: 202m² , mặt tiền 6.5m, nở hậu
Hướng: Đông Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,2 tỷ
Mr Hải : (Hỗ trợ 24/24)
Siêu phẩm nhà vườn mặt đường đại thắng, hòa nghĩa, dương kinh hải phòng diện tích 12
3
Thỏa thuận 1238 m²
Đất Riêng

P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Cam kết không vướng quy hoạch
Cách trục đường 353 Phạm Văn Đồng chưa đến 200m
Bán kính 300m: chợ, trường học các cấp đầy đủ
Chỉ ...
Từ 40 tới 60 của 119

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm