Bán đất tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chào bán lô đất nở hậu siêu vip tại hải an  hải phòng
3
5.2 tỷ 202 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Vị trí : Phường Tràng Cát, quận Hải An
Gần ngay khu trung tâm hành chính
Diện tích: 202m² , mặt tiền 6.5m, nở hậu
Hướng: Đông Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,2 tỷ
Mr Hải : (Hỗ trợ 24/24)
Siêu phẩm nhà vườn mặt đường đại thắng, hòa nghĩa, dương kinh hải phòng diện tích 12
3
Thỏa thuận 1238 m²
Đất Riêng

P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

SIÊU PHẨM NHÀ VƯỜN MẶT ĐƯỜNG ĐẠI THẮNG, HÒA NGHĨA, DƯƠNG KINH HẢI PHÒNG

Diện tích: 1238m² Ngang 10m vuông vắn đẹp rộng. Trong đó có 180m² bìa đỏ còn lại là đất phía sau.
- Mặt đường 24m đang hoàn thiện tuyến giao thông huyết mạch, tiềm năng tăng giá cực mạnh

Cam kết không vướng quy hoạch
Cách trục đường 353 Phạm Văn Đồng chưa đến 200m
Bán kính 300m: chợ, trường học các cấp đầy đủ
Chỉ ...
Mặt đường 23m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e137)  0917 696 ***
3
19.82 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 23m Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E137) LH .

D. Tích: 309.7m² (ngang 12,8 x 24,1m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường to vỉa hè rộng, khu dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự, bảo vệ 24/24.
- Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go, Lạc Hồng chỉ 2km...

Giá: 64 tr/m² (~ 19,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL309).
+ ...
Bán đất 2 mặt tiền hà nhuận ngay trung tâm khu công nghiệp lớn hải phòng
5
8.1 tỷ 437 m²
Đất Riêng

X.An Hòa, H.An Dương, HP

Người đăng: Mai Anh (2 tin đăng)
🔥 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN HÀ NHUẬN – NGAY TRUNG TÂM KHU CÔNG NGHIỆP LỚN HẢI PHÒNG-437m-8,1 tỷ 🔥📍 Hà Nhuận, Phường An Phong, Hải Phòng (Quận An Dương cũ)Chính chủ cần bán lô đất 2 mặt tiền cực đẹp, vị trí tiềm năng phát triển mạnh, phù hợp đầu tư hoặc khai thác kinh doanh lâu dài.✅ Thông tin lô đất:Diện tích: 10.3m x 41mNở hậu đẹp, phong thủy tốt02 mặt tiền: đường 12m và đường 4mĐường rộng thoáng, ...
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e236)  0917 696 ***
3
21.07 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E236) LH .

Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.

- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ ...
Đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e338)  0917 696 ***
3
27.46 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E338) LH

D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc

- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích

Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Lô góc 413.4m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 15.6m  đường 19m
6
28.94 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e232)  0917 696 ***
3
19.58 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E232) LH

D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô đất 425m2 tuyến 2 lê hồng phong, giá chỉ 85 triệu/m2
3
36.12 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất 425m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, giá chỉ 85 triệu/m².
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
654. đất mặt đường lê hồng phong  hải an  hp .diện tích 336m2 ngang 12.4m dài 27.11m . hướng tn
3
47.04 tỷ 336 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

654.- Đất mặt đường Lê Hồng Phong - Hải an - HP
- Diện tích: 336m² ngang 12.4m dài 27.11m
- Hướng Tây Nam
- Vị trí đối diện UBND Phường Hải An
- Giá: 140 triệu/m² ~ 47 tỷ
-pháp lý : sổ hồng chính chủ
Bảo ngọc - chuyên đất TDC HẢI AN - NGÔ QUYỀN - lê hồng phong ( zalo , sđt)
Siêu phẩm mặt đường lê hồng phong quỹ đất lớn hiếm có khó tìm điểm quá đẹp (1.100m ngang 22m)
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ KHÓ TÌM

Diện tích: 1.100m
Mặt tiền rộng: 22m
Hai mặt đường trước sau cực thoáng
Mục đích sử dụng: Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ
Vị trí đẹp, phù hợp xây tòa nhà văn phòng, showroom, khách sạn, căn hộ dịch vụ, trụ sở công ty

Giá bán: Liên hệ trực tiếp

Hotline:

Chuyên Mua Bán Cho Thuê Nhà, Đất Lê Hồng Phong & Mặt Phố Tại HẢI ...
Lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 14.6m  đường 15m
4
31 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau HONDA.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 31 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Hạ giá tới 3 tỷ chủ rất thiện trí cần bán đất mặt đường lê hồng phong diện tích 380m2
3
60.8 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Cần bán đất mặt đường Lê Hồng Phong diện tích 380m², vị trí 2 mặt tiền giá 1xxtr/m².
- Diện tích: 380m².
- Mặt tiền: 15m.
Lô đất vị đẹp mặt đường rộng giá chủ cần bán thiện trí mua là vào việc.
Liên hệ: .
Chính chủ gửi bán 340m2 đất 03 nhà vườn tràng duệ, lê lợi, an dương, hải phòng
3
1.2 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Đường 208, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Chính chủ gửi bán lô đất 340m². Đất 03.
Tràng Duệ, Lê Lợi, An Dương.

Diện tích: 340m² vuông vắn, đẹp.
Đường: Mặt đường 20m cực hiếm, giao thông thuận lợi.
Vị trí: Nằm gần KCN Tràng Duệ, khu dân cư sầm uất, tiềm năng tăng giá cao. Khu đất nằm trong khu vực đất ở.
Phù hợp: Đầu tư, xây dựng nhà vườn nghỉ dưỡng. Trên đất đã có nhà điện nước đầy đủ. Xây bao tường rào hoàn chỉnh.

Giá đầu tư hấp dẫn ...
Bán 1500m mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an hải phòng
3
93 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

BÁN 1500m MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM HẢI AN HẢI PHÒNG
lô góc siêu đẹp.chia lô tách thửa thì cũng càng đẹp.không 1 lỗi lầm
Đã dật vào trong lên không còn bị vướng quy hoạch mở rộng đường
Diện tích : 1500m (30x50)
Giá : 93 tỷ
Sổ đỏ đất ở lâu dài
Hướng : Đông và Nam
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất mặt đường lê hồng phong 110 triệu/m vị trí đẹp giá siêu đặc biệt
3
163.35 tỷ 1485 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Đất siêu đẹp mặt đường Lê Hồng Phong giá chỉ có 110 triệu/m.nhanh thì còn chậm thì hết ạ
Cần tiền rất cần tiền lên bán nhanh và bán gấp.giá bằng 1/2 giá thị trường
Diện tích : 1485m (mặt tiền 27x55)
Sổ đỏ chính chủ
Lô góc 3 mặt tiền
Vị trí nằm ở lối rẽ vào Trung Hành.gần Lẩu Nấm Hoàng Thành
Giá huỷ diệt : 164 tỷ (110 triệu/m²)
Nhanh tay gọi em : Văn cường (phone,zalo)
Siêu phẩm lô đất nhà vườn tại trung nghĩa, hợp đức, đồ sơn, hải phòng. dt hơn 500m2
3
Thỏa thuận 500 m²
Đất Riêng

Đường Trung Nghĩa, P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Người đăng: Kiên (14 tin đăng)
Chủ nhà cần chuyển nhượng lô đất nhà vườn tại Trung Nghĩa, Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng.

DT: tổng hơn 500m²
Trong đó có 144m² sổ đỏ còn lại là đất liền kề.
Mặt tiền bám mặt ngõ rộng 20m
Ngõ vào rộng 7m cách chục chính chỉ 20m, ô tô ra vào thoải mái.
Lô đất nằm trong khu dân cư đông đúc , toàn nhà cao tầng, cách trục chính Trung Nghĩa chỉ 100m
Xung quanh tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.
Thích ...
Siêu phẩm view trực diện vịnh lan hạ, đảo cát bà, lô đất siêu hiếm
10
40.8 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Đường Cái Bèo, Tt.Cát Bà, H.Cát Hải, HP

- Siêu phẩm mặt đường Cái Bèo,view trực diện biển,Vịnh Lan Hạ. Đảo Cát Bà, ĐK Cát Hải, TP Hải Phòng
- Diện tích 340m². bìa hồng chính chủ
- Mặt tiền lên đến 17m. đất vuông đẹp
- Vị trí nhìn thẳng ra Vịnh Lan Hạ, một trong những Vịnh đẹp nhất Thế Giơi. Thích hợp xây khách sạn, nhà hàng to đẹp
- Giá 120tr/m2
- Alo: E kiên
Từ 60 tới 80 của 121

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm