Bán đất tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt đường lê hồng phonghải phòng thửa đất hoa hậu diện tích  360m2 ngang 12.3m dài 30m
3
57.5 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG-HẢI PHÒNG THỬA ĐẤT HOA HẬU KCM064
Diện tích : 360m² ngang 12.3m dài 30m
Lợi Thế: vị trí V.I.P đối diện Phòng Thanh Tra Thành Phố Hải phòng,khu vực nhiều toà nhà văn phòng công ty biệt thự,cách sân bay chỉ 1km
Quy hoạch: được phép xây cao tầng, phù hợp để làm toà nhà văn phòng-dịch vụ-Khaách sạn vv
Tiềm năng: Giá Trị Tăng trưởng cực mạnh & phù hợp đầu tư dòng tiền
Pháp ...
Bán đất giá rẻ tại lê thiện  an dương  hải phòng.
3
3.2 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường 10, X.Lê Thiện, H.An Dương, HP

- Diện tích: 205m², mặt tiền 6.4m
- Đường trước nhà 3.5m.
- Gần các tiện ích trường học, chợ, đường quốc lộ 5 bán kính khoảng 250m.

- Giá: 3.2 tỷ, (Có thương lượng mạnh cho khách thiện chí).

Liên hệ: Thành VP: (hỗ trợ 24/24).
Chuyển nhượng gấp lô đất mặt đường bùi viện gần waterfront 250m ngang 15m kinh doanh đẹp
3
19.25 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
LH : - Em Hàm Hương
(t)
Lô đất xây cao tầng đẹp nhất tuyến 2 lê hồng phong, vị trí vip ngay tòa doji  510m2  61 tỷ
4
61.5 tỷ 510 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phẩm lô đất tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí siêu đẹp ngay sau dãy mặt đường, vị trí kim cương ngay tòa nhà Doji và Lạc Hồng plaza.
DT: 510m² - MT 17m - Từ mặt đường đi vào 50m - Vị trí phải nói là tập trung mật độ dân cư cao cấp đông đúc bậc nhất tuyến đường Lê Hồng Phong. Cấp phép xây tối đa 7 tầng nổi và 2 hầm. Xây tòa nhà khai thác dòng tiền tổt nhất.
Giá chào: 61,5 tỷ ~ 120tr/m² - Duy nhất ...
Cần bán 8.192m2  giá 430 tỷ. khu đất du lịch nghỉ dưỡng tại đảo cát bà, hải phòng. sổ đỏ đất tmdv.
14
Cần bán: 430 tỷ.
Siêu phẩm, Khu đất du lịch nghỉ dưỡng.
Mặt biển đường Tùng Thu, Đảo Cát Bà, Hải Phòng.
=========
- Diện tích: 8.192 m².
- Sổ hồng đất thương mại dịch vụ.
- Đường nhựa rộng đi lại thuận tiện.

- Vị trí ôm trọn bãi biển Tùng Thu. Bãi cát sạch đẹp, nước biển trong xanh, phù hợp phát triển Du lịch nghỉ dưỡng.
- Nằm sát khu đô thị trung tâm giải trí Cái Giá Cát Bà. Có sức hút mạnh mẽ ...
335m2 đất khu biệt thự sao đỏ  ngang 15m  tây nam
4
14.07 tỷ 335 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán đất khu biệt thự Sao Đỏ - Dương Kinh
- Diện tích: 335m² ngang 15m
- Đường rộng 12m cả vỉa vè
- Hướng Tây Nam
- Giá: 42 triệu/m² ~ 14 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán 1200m đất xưởng tại nam hải hải an hải phòng
3
17 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Nam Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

BÁN 1200m đất xưởng tại Nam Hải Hải An Hải Phòng.
Hiện tại là đất 03. Đã có 170m đất có bìa đỏ bên trên lên rất đẹp.
Diện tích: 1200m.
Đường trước mặt rộng 25m conterner chạy thoải mái.
Bìa đỏ đất ở 170m.
Giá: 17 tỷ.
Lh: Văn Cường. Chuyên đất nhà xưởng.
Lô góc mặt đường lê hồng phong vị trí vàng hiếm có (e68)  0917 696 ***
3
Thỏa thuận 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Lô góc mặt đường Lê Hồng Phong vị trí vàng hiếm có (E68) LH

D.tích: 425m (ngang 17 x 25) - Hướng: Tây Nam

- Được cấp phép xây dựng cao tầng đến 15 tầng tặng kèm bộ thiết kế tòa nhà hiện đại
- Vị trí trung tâm: Gần Doji, BigC, Lạc Hồng mật độ thương mại sầm uất
- Công năng: Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm dịch vụ cao cấp

Gi.á: 15x tỷ (có thương ...
Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e204)  0917 696 ***
3
13.46 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E204) LH

D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc

- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km

Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Lô góc tuyến 3 lê hồng phong đất biệt thự phúc lộc, hải an (e205)  0917 696 ***
3
28.91 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc tuyến 3 Lê Hồng Phong đất biệt thự Phúc Lộc, Hải An (E205) LH .

D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.

- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...

Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán lô biệt thự 270m mặt đường rộng 30m lô 18 lê hồng phong gần ktv
3
29.7 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN LÔ BIỆT THỰ 270m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30m LÔ 18 LÊ HỒNG PHONG GẦN KTV
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
(hiếm) mặt đường lê hồng phong  1100m2  2 mặt thoáng  đất ở kết hợp tmdv  giá hơn 230 tr/m2
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

* Diện tích: 1.100m² - Mặt tiền: 22m
* Bìa vuông vắn, phía sau giáp đường, dễ thiết kế tòa nhà, bố trí phương án PCCC, thoát hiểm
* Hướng: Tây Nam.
* Vỉa hè rộng 8m, đường rộng 8 làn xe. Thuận tiện để xe, hoạt động kinh doanh cần vỉa hè.
* Đất ở kết hợp TMDV - quy hoạch xây được cao tầng
* Gần TTHC Phường Ngô Quyền, các tòa văn phòng, Ngân hàng, nhà hàng khách sạn, khu dân cư...
* Dễ cho thuê ...
02 lô liền kề mặt đường lê hồng phong  780m2  ngang 20,3m  lô góc  giá bán 150 tr/m2
4
Thỏa thuận 780 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

* 02 Lô liền kề, không bán lẻ
* Diện tích: 780m² - Mặt tiền: 20,3m
* Bìa vuông vắn - lô góc giáp đường to - dễ thiết kế xây dựng
* Hướng: Tây Nam.
* Vỉa hè rộng 8m. Thuận tiện để xe, hoạt động kinh doanh cần vỉa hè.
* Gần khu hành chính Phường Hải An, khu biệt thự Phúc Lộc, khu dân cư Đằng Hải,...
* Hỗ trợ vay vốn Ngân hàng cho khách có nhu cầu
* Giá bán: 150 tr/m² (thỏa thuận)

LH: Mr. Hưng ...
Siêu phẩm đất tmdv 11.400m2 mặt đường thiên lôi, trung tâm hải phòng  giá cực rẻ
3
55 tỷ 11400 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Nghĩa Xá, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm đất TMDV 11.400m², mặt đường Thiên Lôi, trung tâm Hải Phòng.
+ Mặt tiền hơn 120m quỹ đất thương mại cực hiếm tại nội đô.
+ Diện tích: 11.400m² | mặt tiền hơn 120m thế đất rộng, vuông vắn, mặt đường Thiên Lôi cực đẹp.
+ Mục đích sử dụng: Sản xuất kinh doanh dịch vụ thương mại tổng hợp (TMDV).
+ Lợi thế: Phù hợp xây tổ hợp thương mại, trung tâm dịch vụ, kho logistics, showroom dự án quy ...
Lô đất 360m2 hàng hiếm mặt đường lê hồng phong lô 15, đối diện ubnd quận hải an cũ, hải phòng
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Lô Đất Hàng Hiếm Mặt Đường Lê Hồng Phong Lô 15, Đối Diện UBND Quận Hải An, Hải Phòng
Diện tích: 360m (Ngang 12m Dài 30m)
Vị trí đắc địa, hiếm có Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông Bắc Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Chuyên BĐS khu vực Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An, Lê Chân, mặt đường trung tâm
Nhiệt tình tận tâm - Nguồn hàng phong phú - hỗ trợ 24/7.
Bán 828m2 tuyến 2 lê hồng phong, thành phố hải phòng, mặt đường rộng 40m
5
98.53 tỷ 828 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán 828m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng, mặt đường rộng 40m
+ Vị trí cực đẹp trung tâm sầm uất nhất Lê Hồng Phong
+ Phù hợp xây văn phòng, nhà hàng, kinh doanh mọi mặt hàng hoặc xây siêu biệt thự đều đẹp
Hãy liên hệ e ngay để được hỗ trợ.
Bán 243m2 đất khu phân lô vip lê hồng phong, hải phòng  gần bigc, doji, lạc hồng, cục hải quan
3
20.66 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Bán đất khu biệt thự Phương Lưu 6 tuyến 2 Hoàng Thế Thiện, Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng.
- Diện tích: 243m² ngang 13.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Vị trí lô áp góc cực thoáng.
- Cách Lê Hồng Phong tầm 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan.
- Giá: 85 triệu/m² ~ 20.65 tỷ.
Bán lô đất 1564,8m2 thổ cư 100% văn cú, an đồng, an dương
5
Thỏa thuận 1564 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cú, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán lô đất 1564,8m² Văn Cú, An Đồng, An Dương
- Diện tích: 1564,8m² ngang 30m (thổ cư toàn bộ)
- Đường 3,5 - 4m
- Sổ hồng chính chủ
- Dân cư đông đúc, thửa đất sáng sủa, phân lô bán nền hoặc xây kinh doanh hết nước chấm
- Giá: 2x tr/m² (x tí hon)
LH E.Văn: (Zalo/SĐT) để biết thêm thông tin chi tiết
340m2 anh dũng 3 ngay trường mầm non hugo
3
Thỏa thuận 340 m²
Đất Riêng

P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Lô đất biệt thự đơn lập 340m² ngang 17m, đường hè 15m nằm tại vị trí vùng lõi dự án, khu Vip nhất, cách trường mầm non Hugo vài bước chân, xung quanh toàn biệt thự khủng, khu ấm dân cư,
Pháp lý hợp đồng mua bán, xây thô xong cấp bìa.
Hướng Đông Bắc.
Cơ sở hạ tầng đồng bộ.
Có bảo vệ 24/24.
Mẫu nhà phong phú.
2 lô đất liền kề tại cc kinh giao tân tiến
4
Thỏa thuận 300 m²
Đất Riêng

X.Tân Tiến, H.An Dương, HP

2 lô đất liền kề tại Cc Kinh Giao Tân Tiến 2 mặt tiền
Diện tích 2 lô 300m2
Phù hợp làm nhà xưởng
LH 0936.710.91
Từ 20 tới 40 của 119

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm