Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e236) 0917 696 ***

Đăng: 08/05/2026
Giá: 21.07 tỷ
292 m2

SPCC, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E236) LH .

Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.

- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL292).
+ Chuyên BĐS các khu tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.

A/c kết bạn zalo để xem nhiều SP khác hoặc gọi trực tiếp để được tư vấn.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 21.07 tỷ
Diện Tích: 292 m2
Đường Trước Nhà: 23 mm
Mặt Tiền: 12,95m
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30496976
Ngày Đăng: 08/05/2026 - 22/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ