Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất đỗ pháp thuận,q2dt 16m20m320m2giá bán 73 tỷ
3
73 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Pháp Thuận, P.An Phú, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ CAO CẤP ĐỖ PHÁP THUẬN, P. AN PHÚ, QUẬN 2

- Địa chỉ: Lô Đất Mặt tiền Đỗ Pháp Thuận, phường An Phú, Quận 2
- Diện tích: 16m20m
- Công Nhận 320m2
- Khu dân cư cao cấp, vị trí VIP an ninh, yên tĩnh, giao thông thuận tiện

- Giá bán: 73 Tỷ

Liên hệ xem và thương lượng chính chủ
Khuôn đất lớn full thổ 3028m2 chỉ tiêu xd 2 hầm 18 tầng 600 tỷ ngay lương định của an khánh quận 2
5
600 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đã có chỉ tiêu xây dựng 2 hầm 18 tầng, cho khách xây toà nhà trụ sở ngay trục Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 45 m x 72m, công nhận 3.028m².
- Kế vòng xoay Lương Định Của và Trần Não. Lối vào Bán đảo Thủ Thiêm, siêu vị trí kết nối Quận 1.
- Hàng hiếm diện tích lớn, chỉ tiêu xây dựng cao tầng. Kế nhà ga Thủ Thiêm, cao tốc Bắc Nam.
- Giá bán: 600 tỷ gặp trực tiếp chủ nhà thương ...
Nhượng đất Biệt Thự VILLA THủ THIÊM nền E19 đường 88 thạnh mỹ lợi
1
59 tỷ 351 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhượng đất Biệt Thự VILLA THỦ THIÊM đường 88 phường Cát Lái (cũ Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2).
🌳 Lô E18 dt: 13,5x26m, đường 88, giá: 169tr/m2.
💵 Vị trí đ/d công viên, Cách MT sông chỉ 300m đi bộ.
☎️ 𝐌𝐫 Huy: 0902 755 3660902 755 xxx
Đất vàng góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2, dt 20 x 25m (500m2). giá 125 tỷ (250tr/m2)
3
125 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
ĐẤT VÀNG GÓC 2 MẶT TIỀN GIANG VĂN MINH, AN PHÚ, QUẬN 2
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm vị trí đẹp bậc nhất khu An Phú dành cho khách đầu tư, xây dựng biệt thự đẳng cấp hoặc tòa nhà văn phòng sang trọng.

- Diện tích: 20m x 25m, Công nhận: 500m²
- Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới ngay
- Phù hợp: Biệt thự cao cấp, building văn phòng, trụ sở công ty, showroom...

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền ...
Khuôn đất vip 2 mặt tiền view sông 1080m2 khu compound riverside 239 nguyễn duy trinh q2 giá 115 tỷ
6
115 tỷ 1080 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán khuôn đất biệt thự view sông 239/4 Nguyễn Duy Trinh phường Bình Trưng Tây Q2. Khu toàn người giàu, khuôn diện tích lớn. Có sân Tenis, Trường Quốc tế. Dinh thự sông.
- Diện tích: 23x45m (1080m² thổ cư).
- 2 Mặt tiền trước sau, View sông siêu Đẹp. Liền kề trường Mầm non Úc Châu và Nhà văn hoá lao động TP Thủ Đức.
- Khuôn đất nằm trong khu Compound Riverside 239 Nguyễn Duy Trinh, ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền view sông đường lê hữu kiều q2, dt 411m2, giá 129.5 tỷ
4
129.5 tỷ 411 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view sông đường Lê Hữu Kiều KDC Thế Kỉ 21 - Bình Trưng Tây - Q2.
Diện tích: 16.4X25m=411m².
Hướng: Tây Bắc.
Hiện trạng: Nhà C4 tạm đang cho thuê.
Giá bán: 129.5 tỷ thương lượng.
Vị trí góc 2 mặt tiền view sông, trước nhà có công viên xanh mát quanh năm, khu vực an ninh, đường rộng 12m, giao thông thuận tiện.
Thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi.
Bán đất tại đường số 1, trần não, p an khánh .q2. giá 68 tỷ, 376m2, mặt tiền 15m. 0906 973 ***
4
68 tỷ 376 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa tại Đường số 1, Đường Trần Não, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), mảnh đất này có diện tích 376m², giá bán 68 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và khách hàng đang tìm kiếm cơ hội phát triển.

+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Mặt tiền rộng 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 40m, dễ dàng cho xe hơi vào tận nơi.
+ Pháp lý ...
Cắt lỗ nhẹ 3.300m² đất vàng an phú | quy hoạch cao ốc 18 tầng | chốt gấp
3
560 tỷ 3300 m²
Đất Riêng

Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán gấp đất vàng 3.300m² An Phú | xây 18 tầng | không còn lô thứ 2.

Lô đất vàng cần bán để có tài chính thực hiện hoàn tất công việc còn lại của các dự án khác.

- Tổng DT 3.300 m².
- Vị trí khu biệt thự giờ quy hoạch mới xây được chung cư, cao ốc... Được xây cao 18 tầng, hồ sơ đầy đủ điều kiện chuyển nhượng, khách hàng quan tâm khảo sát thị trường.

- Giá tốt cho nhà đầu tư - chốt bán 560 ...
Bán khuôn đất đẹp bát nàn q2  11x25 cn 270m2  ctxd hầm 4 tầng  giá bán 52 tỷ tl
3
52 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Bát Nàn, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN KHUÔN ĐẤT ĐẸP
Địa chỉ: Bát Nàn, phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức
- Diện tích: 11 x 25m
- Công nhận: 270 m2
- Hiện trạng: Đất trống
- CTXD: Hầm 4 Tầng
- Giá bán: 52 tỷ thương lượng
- Alo/Zalo (Em Hằng) . Hỗ trợ quý anh/chị đi xem nhà. Làm việc chính chủ ! Cám ơn quý anh/chị đã xem tin.
Bán lô đất xây cao tầng mặt tiền quốc hường thảo điền q2, dt  666m2, giá 266 tỷ
3
266 tỷ 666 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây toà cao ốc văn phòng mặt tiền đường Quốc Hương, P.Thảo Điền Q2, nay là Phường An Khánh TP.HCM,
DT: 12.5x53m 666m²,
hiện trạng nhà cấp 4, ko cho thuê, sổ ko vay
Giá : 266 tỷ thương lượng\
Vị trí : khu dân cư đông đúc , mặt tiền kinh doanh mọi ngành nghề dịch vụ
Khuôn đất lớn thích hợp xây toà nhà văn phòng, cho thuê
Bán 1.8 ha mặt sông thủ thiêm  2000 tỷ  siêu đất vàng tp thủ đức (liền kề khu bt lan anh)
4
2000 tỷ 18000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P.Bình An, Quận 2, HCM

Kính gửi Quý nhà đầu tư chiến lược,

Một BĐS Siêu Hiếm, Siêu Siêu Vip thuộc dải ven sông Thủ Thiêm, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức, giáp ranh lõi Trung tâm Tài chính Thủ Thiêm.
- Quy mô 1,8ha (18.000m²)
- Giá chào bán: Chỉ 2000 tỷ
- Đường Vòng Cung (R1): Trục đường huyết mạch rộng 36m bao quanh Thủ Thiêm, kết nối trực tiếp với lối vào lô đất. (Nhận diện vị trí: Kề bên khu biệt thự Lan Anh)
- Khu ...
Bán đất mt đường đồng văn cống, dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x22,6m) giá 247tr/m2
3
55.82 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT đường Đồng Văn Cống, dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 10 x 22,6m
Vị trí: Mặt tiền Đồng Văn Cống, ngay khu thương mại, hành chính, đường rộng giao thông thuận lợi, thích hợp làm công ty, kinh danh mọi ngành nghề,
Xây dựng gồn: hầm, trệt, lửng, 4,5 làu
Pháp lý: Sổ đỏ.
Giá: 247tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán đất biệt thự đẹp, gần sông sg, đối diện cv kdc huy hoàng  dt 15x19m  220tr/m2  0938 825 ***
3
63 tỷ 285 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô P, tại khu Thạnh Mỹ Lợi - vị trí siêu vip, đối diện sông, tiềm năng tăng giá mạnh!
Thông tin chi tiết lô đất:
- Diện tích: 15 x 19 m = 285 m².
- Đường trước nhà: 16m rộng rãi, đối diện công viên thoáng mát.
- Hướng: Tây Nam view đẹp gần sông cực đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.

Quy hoạch xây dựng:
- Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị ...
Bán gấp lô đất mặt tiền nguyễn duy hiệu 18x28m công nhận 480m chỉ 125 tỷ
4
125 tỷ 480 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Hiệu, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán gấp Lô đất mặt tiền đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích: 17.8x28m, nở hậu tài lộc 18m, công nhận 480m²
- Kết cấu: Hiện trạng đất trống, Quý đất lớn cực kì hiếm. Thích hợp phát triển Building văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp
-Mặt tiền Nguyễn Duy Hiệu kết nối trực tiếp Xuân Thủy, Nằm ngay trung tâm cộng đồng quốc tế. Bao quanh bởi villa cao cấp, nhà hàng, cafe sang ...
Bán đất da tthc tp thủ đức, view công viên sông sài gòn, xây cao 1 hầm 7t, sổ đỏ đầu tư + văn phòng
3
94.11 tỷ 482 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

+ Bán đất Tp. Thủ Đức (Q2 cũ), khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, sổ đỏ cá nhân, đất nền khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, giá rẻ, cực tốt, xây cao 6 - 7 tầng làm văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ cho thuê, khách sạn... Cần bán nhanh, khu vực đông dân cư, tiện ích nhà hàng, trường học ngay khu hành chính thành phố Thủ Đức, ngay Đảo Kim Cương, mặt tiền sông Sài Gòn. LH: ngay để biết thông tin về bất động sản ...
Chỉ 150 triệu/m2 đất xây biệt thự đường số 12  trần não, q.2. dt 17 x 29m (375m2). giá 56.3 tỷ
3
56.3 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
KHUÔN ĐẤT XÂY BIỆT THỰ CAO CẤP ĐƯỜNG SỐ 12 TRẦN NÃO, AN KHÁNH, QUẬN 2 Cách mặt tiền Trần Não chỉ 200m, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1

- Diện tích: Ngang 17m x Dài 29m. Diện tích công nhận: 375 m²
- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc biệt thự kết hợp văn phòng
- Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, an ninh cao
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giá trị tăng trưởng bền vững

+ Ưu điểm nổi bật:
- Quỹ đất ...
Chính chủ bán lô đất đường 20m  dự án huy hoàng  thạnh mỹ lợi  q2
3
107.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng xây cao tầng.

* Lô P 11. DT 15x20m, đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, cách sống chỉ 50m, vị trí lý tưởng xây dựng văn phòng, kinh doanh buôn bán... Giá bán 358tr/m².
Quý hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ. Trình Lê. Zalo. . Nhận ký gửi và tìm nhà đất theo nhu cầu khách hàng.
Chỉ 189 tr/m2 đất vàng 1692m2 góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2. dr 25 x70m. xd cao tầng
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT VÀNG AN PHÚ VISTA, TRUNG TÂM TP. THỦ ĐỨC
Góc 2 Mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú Vista, Quận 2 (nay là phường An Khánh)

- Diện tích đất: 25 x 70m. Công nhận: 1.692m²
- Hiện trạng: Đất trống. Quy hoạch: Xây dựng cao tầng
- Dòng tiền sẵn có: Hợp đồng thuê 1 TỶ/THÁNG

- Giá bán: 320 TỶ
- Chỉ khoảng 189 triệu/m² cho quỹ đất trung tâm An Khánh

Điểm nổi bật:
Vị trí chiến lược ngay ...
Chủ cần bán gấp 1300m2 đất  32x40m  giá 80tr/m2  khu compound   0931 456 ***
4
104 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết.
Dự án RiverSide Bình Trưng.
Pháp lý: Sổ đỏ - sang tên ngay.
Diện tích: 32x40m.
Tổng DT: 1300m².
Thổ cư: 400m².
Giá bán: 80tr/m².
Phù hợp quý khách mua đầu tư, xây dựng biệt thự sân vườn.
Diện tích đủ có thể làm hồ bơi, tiểu cảnh, sân tennis.
Mọi chi tiết xin liên hệ.
SĐT: - Làm việc chính chủ.
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Từ 20 tới 40 của 184

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh