Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất giảm 10 tỷ | thảo điền quận 2 | 503m² | góc 2mt sông | giá 180 tỷ
3
180 tỷ 503 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Lý do: Thanh khoản 2026, giảm 5% (giảm 9.5 tỷ, làm tròn 10 tỷ). Gia chủ cần thu hồi vốn đầu tư giáo dục.

Vị trí: Đường Thảo Điền, P. Thảo Điền, Quận 2. Tọa lạc trong khu Compound Fideco an ninh 24/24, chỉ cách công viên bờ sông Sài Gòn 20m. Vị trí "vàng" chỉ mất 1 phút ra chuỗi siêu thị, nhà hàng cao cấp và các tiện ích chuẩn quốc tế.

Diện tích: 18.5m x 27.3m. Công nhận: 503m². Lô đất sở hữu 2 ...
Đất 1322.2m2 xây 12  16 tầng mặt tiền lương định của, an khánh, q2, ngay tthc thủ thiêm, 420 tỷ
7
420 tỷ 1322 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất xây 12 - 16 tầng mặt tiền Lương Định Của, An Khánh, Q2, ngay TTHC Mới Thủ Thiêm.
Mặt Tiền Lương Định Của, Phường An Khánh, TP Thủ Đức.
Vị trí ngay vòng xoay Trần Não và Lương Định Của, liền kề Trung Tâm Hành Chính mới Thủ Thiêm, gần Nút giao An Phú kết nối sân bay Long Thành và khu đông TP HCM, cách ga Metro Thủ Thiêm khoảng 500m,...
- Diện tích: 12,3 X 49,36m (nở hậu 15,36m).
- Diện tích đất ...
Lô đất 140tr/m2 ngay trần não,q2dt19x20mkhu xây cao tầng giá 54 tỳ
5
54 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán Lô Đất Giá Siêu Tốt ngay mặt tiền Trần Não - Quận 2

- Diện Tích: 19x20m
- Công Nhận: 375M2 ( 140tr/m² )
- Khu Được Xây Cao Tầng

- Khu vực dẫn cư, an ninh đảm bảo
- Gần bệnh viện Bưu Điện, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khoe.
- Có cỗng viên An Phú, không gian sống xanh mát.
- Hệ thống trường học chất lượng như Kalei Preschool, Shichida An Phủ.

Giá Bán 54 Tỷ

Liên Hệ Xem Và Thương Lượng ...
Rẻ nhất khu compound trần não 85tỷ diện tích lớn 480m2 khan hiếm quận 2 tiện xây văn phòng biệt thự
4
85 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất đẹp, giá siêu tốt, khu compound vip ngay Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- Liền kề đường Trần Não, khu an ninh, bảo vệ 24/7, có cổng bảo vệ.
- Hướng: Đông Bắc.
- Nội khu đồng bộ, đường 2 chiều xe hơi tránh nhau.
- Thích hợp mua xây Văn phòng, biệt thự hồ bơi cao cấp để ở hoặc đầu tư.
- Giá: 85 tỷ bớt lộc khách thiện chí. Cam kết không có khuôn thứ 2 so sánh.
- Pháp lý: Sổ hồng cá ...
Bấn nền đất biệt thự dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (15x19,28m), giá 57 tỷ
3
57 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bấn nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh
Diện tích: 15x19m 289.2m2
Vị trí: Ngay khu hành chính, gần trung tâm thương mại, gần sông Sài Gòn thoáng mát, ...... giao thông thuận lợi. Đây là nơi an cư lý tưởng
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 57 tỷ
Vui lòng liên hệ: Sang
Cần bán gấp mt giang văn minh 1692m2 giá 320 tỷ đang cho trường thuê 1 tỷ/ tháng  0933 834 ***
6
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, An Khánh, Q2.
Diện tích: 24 x 68m DTCN 1692 m² full thổ.
HĐT: 1 tỷ /tháng hiện cho trường học thuê.
Pháp lý: Sổ hồng công ty đứng tên.
Liên hệ: Mr. Thơ gặp chính chủ.
7,3ha siêu đất vàng đại lộ mai chí thọ tp. thủ đức chỉ 55tr/m2 (đối diện metro), sắp ra 1/500
6
4015 tỷ 73000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Kính gửi quý nhà đầu tư chiến lược và quỹ đầu tư tài chính lớn.

Cơ hội đầu tư tại trung tâm mới của TP. HCM dự án quỹ đất 7,3ha mặt tiền Đại lộ Mai Chí Thọ, TP. Thủ Đức. Tuyến huyết mạch kết nối trực tiếp đến Khu đô thị mới Thủ Thiêm và trung tâm Quận 1.

- Vị trí: Mặt tiền đại lộ Mai Chí Thọ, phường An phú, TP Thủ Đức.
- Nhận biết vị trí: Ngay góc Mai Chí Thọ - Đồng Văn Cống.
- Diện tích: ...
Giảm 5 tỷ! đất xây văn phòng mặt tiền tạ hiện thạnh mỹ lợi dt 144m2 (8m x 18m) giá còn 85 tỷ
8
85 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Siêu phẩm! Giảm nhanh 5 tỷ!
Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều toà nha ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vỉa hè 3m.
Gần sông Trần Quý Kiên, UBND TP Thủ Đức.
Giá chỉ còn 85 tỷ.
LH Quỳnh ...
Làm hàng xóm với siêu dinh thự lớn nhất huy hoàng khi sở hữu lô đất giá tốt nhất hiện tại
5
57.5 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất biệt thự KDC Huy Hoàng Quận 2.
Vị trí đất Lô Q Đường Số 69A, Phường Thạnh Mỹ Lợi.

+ Diện tích: 289,2m² (15m x 20m).
+ Hướng Đông Nam.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ QHXD: 6 tầng chiều cao 16m - Gồm: Hầm + trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng.

- Giá bán: 57,5 tỷ.
(Chỉ 199tr trong khi các lô xung quanh giá từ 220tr).
- Liên hệ - Mr. Thanh: .
Mặt tiền lưu đình lễ liền kề cụm chung cư tđc bình khánh. phù hợp làm văn phòng, showroom
8
145 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lưu Đình Lễ, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất Mặt Tiền Đường Lưu Đình Lễ, P An Khánh (Q2).

- DT: 365,4m (11,3m x 25m) NH: 17,8m.
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - Full Thổ Cư.
- Vị trí mặt tiền Đường Đôi rộng 30m, có đường hậu phía sau rộng 5m. Bên hông là cây xanh. Lô đất 3 mặt thoáng rất phù hợp cho doanh nghiệp xây toà nhà văn phòng, có lối thoát hiểm. Nằm liền kề cụm Chung Cư sắp được đấu giá lại vào tháng 5. ...
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m2 dự án huy hoàng
3
56.97 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m² dự án Huy Hoàng.

Diện tích 15x19.2m. 289.2m².

Xây dựng hầm, 5 tầng.

Giá bán 197tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm các lô trong dự án.
Bán lô nhà phố 12x18m (216m2) giá 64.8 tỷ khu compound sg mystery villas  0948 888 ***
16
64.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nhà phố diện tích lớn. Hướng Đông Bắc.
DT: 12x18m (216m²). Xây dựng ngang 10m chừa hông 2m sân vườn.
Mặt tiền đường trước nhà 12m thông thoáng.
Giá bán: 300 triệu/m².
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Lô đã ép cọc sẵn.
Thiết kế xây dựng & Giấy phép Xây dựng sẵn.
LH: Vũ.
Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Quận 2, Tp Hồ Chí Minh.
Loại ...
Bán đất biệt thự khu thạnh mỹ lợi, quận 2, đường 103tml, 32.5m*20.37m, shr, gần sông sài gòn
7
158.8 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán đất biệt thự dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ lợi, nay là Phường Cát Lái Tp HCM, vị trí gần sông Sài Gòn.
Diện tích: 32.5m x20.37m (662m²).
Vị trí: Mặt tiền đường 103 - TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ. Sau lưng là sông Sài Gòn.
Hướng: Đông Bắc.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 5 tầng.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.

* Giá bán: 158.8 Tỷ VNĐ (239tr/m²), giá có thương lượng.

Quý khách có nhu cầu ...
Bán nền bt 728m2 (26x28m) 2 mặt tiền giá 300tr/m2 view sông + công viên  0948 888 ***
8
218.4 tỷ 728 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền biệt thự, hướng Tây Nam.
DT: 26x28m nở hậu (728m²).
DTSD: 1200m² sang sử dụng.
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên và sông thoáng mát.
Giá bán: 300 tr/m² thương lượng (218.4 tỷ).
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Nền đã ép cọc sẵn. Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.

Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường ...
Bán lô bt 627.5m2 sai gon mystery villas 310tr/m2 tl view sông sg, công viên  0948 888 ***
13
194.53 tỷ 627 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự view sông Sài Gòn, 2 mặt tiền.
DT: 627.5m².
DTSD: 1.066m².
Giá bán: 310 triệu/m² (194 tỷ TL).
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bản vẽ thiết kế chi tiết.

Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 72 Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp Hồ Chí ...
Bán đất vàng, hiếm 216 nguyễn văn hưởng, 300m2, 260tr/m2 thương lượng
6
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

[THẢO ĐIỀN] [QUẬN 2] BÁN ĐẤT "VÀNG'' HIẾM
Vị trí: Hẻm 216 đường Nguyễn Văn Hưởng
Lô đất 2 mặt tiền trước sau, kế bên lô góc
DT: 300m² (15,35 x 19,8m)
Giá bán: 260tr/m² ~ 78 tỷ (còn thương lượng khách thiện chí)

Đường 12m thông, phù hợp xd CHDV cao cấp cho thuê khách nước ngoài
Vị trí VIP: Ngay cạnh trường quốc tế BIS, khu vực nhiều chung cư cao cấp, nhà hàng
Hiện trạng: có sẵn nhà 2 tầng ...
Bán lô biệt thự 407.5m2 giá 360tr/m2 góc 2mt, hướng đông nam, sài gòn mystery q2  0948 888 ***
17
146.7 tỷ 407 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự:
DT: 24.28x20m vạt góc (407.5m²).
DTSD: 955m².
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát. Đường Thông.
Giá bán: 360 triệu/m² Thương Lượng.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp ...
Bán dn dự án huy hoàng, 58 tỷ, 289 m2 tại tỉnh lộ 25b, thạnh mỹ lợi, q2, hcm
3
58 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chuyên bán đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh). Đất nền diện tích 289m², giá chỉ 58 tỷ VND. Mặt tiền rộng 15m, rất thích hợp cho các dự án kinh doanh và đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu miếng đất đắc địa này. Liên hệ ngay Phạm Ngọc Cảnh qua số để biết thêm chi tiết.
Đất vàng xây cao ngay trần não  10x32m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv, biệt thự  57 tỷ
4
57 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường lớn, cách Trần Não 50m
- Diện tích: 10x32m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não và Lương Định Của
- Giá: 57 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Bán 319.2m2(15.2*21m) đất biệt thự thạnh mỹ lợi, quận 2, shr, view công viên, gần sông sài gòn
6
73.42 tỷ 319 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất biệt thự đối diện công viên đẹp nhất khu Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Thủ Đức nay là phường Cát Lái , Tp HCM.

Diện tích: 15.2*21m (319.2m²).
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Quy cách XD được xây Hầm 4 Lầu.
Vị trí: Đối diện công viên cực đẹp, ngay sát sông Sài Gòn.

**Giá bán: 73.416 Tỷ VNĐ = 230 Tr/m².

Quý khách có nhu cầu xin liên hệ trực tiếp SĐT: để hỗ trợ xem đất và làm ...
Từ 80 tới 100 của 187

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh