Mua bán nhà đất tại dự án Khu đô thị Cát Lái, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán đất khu thạnh mỹ lợi ngay tthc cũ quận2 vị trí đẹp gần khu tttm giá 125tr/m2
3
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhiều lô đất dự án khu Thạnh Mỹ Lợi, ngay TTHC, sát sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương, quận 2, vị trí đẹp gần khu thương mại, khu vực tiện để ở, kinh doanh và đầu tư, tất cả lô đất đều có sổ đỏ.

Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².

Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².

Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.

Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
Cần bán đất nền dự án khu 50ha cát lái khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích vị trí đẹp giá 65tr/m2
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án khu dân cư 153ha Cát Lái, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP Thủ Đức.

DT 6x20m giá 75 tr/m².

DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².

DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².

DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².

Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².

Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².

Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².

Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
Hot! chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 24m  shr dt 160m2, kdc cát lái, tp. hcm giá 85tr/m2!
5
13.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc KDC Cát Lái:
- Lô C2-03.
- Diện tích 8x20m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Đường 24m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá chốt 85tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và tư vấn liên hệ em Hải
Hot! chính chủ gửi bán đất phú gia, dt 7x17m, khu đô thị cát lái, tp. hcm, giá rẻ 63tr/m2
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Dự án Phú Gia, KDC Cát Lái, P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

- Xây dựng nhà 1 trệt 2 lầu + 1 sân thượng theo mẫu nhà công ty thiết kế hiện đại.
- Lô B2-xx DT 7x17m.
- Đuờng 12m trải nhựa điện nước âm.
- Hướng Đông Nam.
- Giá chốt nhanh 63tr/m².

* Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích: Trường mầm non, cấp 1, 2, Đại Học UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,. Có nhiều chung cư cao tầng đã xây dựng và ...
Hot! chủ gửi bán lô đất dt 100m2, shr, kdc cát lái, ngay trung tâm tp. hcm giá 71tr/m2!
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất thuộc dự án Kiến Á:
- Lô C5- 13 gần trường học cấp 1, 2, đại học UMT
- Diện tích 5x20m
- Sổ hồng cá nhân.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Hướng Đông Nam .
- Giá chốt nhanh 71tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua ...
Hot! chủ bán lô đất kiến á dt 149m2 shr, kdc cát lái, p. cát lái ngay tt. tp. thủ đức giá 67tr/m2
4
9.98 tỷ 149 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc dự án Kiến Á, KDC Cát Lái:
- Lô C5-07.
- Diện tích 7.45x20m.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Đông Nam
- Sổ hồng cá nhân mua bán công chứng nhanh chóng.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Giá 67tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu, Có đầy đủ tiện ích trường học: Mầm non, cấp 1, cấp 2, Trường ĐH UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,..

* Ngoài ra em còn hỗ trợ tư vấn thông tin ...
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

AC có nhu cầu mua và ...
Cho thuê căn hộ dichj vụ full nội thất đầy đủ tại cát lái quận 2
5
3.8 triệu 18 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

CHO THUÊ STUDIO CÓ BAN CÔNG , PHÒNG MỚI 100%

Địa chỉ: Phường Cát lái, Q2 cũ .

Tiện ích :
Cửa từ vân tay, máy giặt chung, sân đậu xe free, PCCC , camera an ninh.
Gần siêu thị, trường học các cấp.
Nội thất: Giường + nệm, tủ đồ, máy lạnh, nước nóng năng lượng, kệ bếp, ban công.

Giá thuê : chỉ từ 3.8 Tr/ Tháng /cọc 1 tháng

LH :
Đất nền khu đô thị cát lái  sở hữu vị trí vàng tại quận 2  100m2  sổ hồng sẵn  giá 50 triệu/m2
11
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Bán đất nền Quận 2 - 100m² - Full thổ cư - Sổ đỏ riêng từng nền - Giá chỉ 50 triệu/m².
* Vị trí đắc địa:
+ Nằm trong khu vực hưởng lợi trực tiếp từ Cầu Cát Lái đã khởi công (kết nối TP. Thủ Đức - Nhơn Trạch - Đồng Nai).
+ Ngay trung tâm Quận 2, kết nối nhanh các trục đường Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 1.
+ Dễ dàng di chuyển 15 phút về Quận 1, Quận 7, Bình Thạnh, Quận 9.
+ ...
Bán nền đất đường số 51 khu đô thị cát lái quận 2 dt 5x20m giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường số 51 khu đô thị Cát Lái Quận 2: dt: 5x20 (100m²) giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
Anh chị có nhu cầu mua xin liên hệ:
Em Cường
Để xem giấy tờ và vị trí
Chính chủ bán nhanh căn nhà phố 3 lầu, 314m2 (7x17) nhà sổ riêng, hoàn công sổ sẵn. giá 11.5 tỷ
6
11.5 tỷ 119 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp căn nhà phố 3 lầu khu đô thị Cát Lái - .

- DT đất 7x17 tổng đất 119m².
- DT sàn 314m².
- Nhà 3 lầu, rộng rãi, thoáng mát.
- 5 PN, 5WC có nội thất cơ bản.
- Đường trước nhà 20m, cây xanh mát mẻ.
Vị trí: Nằm.
Trong khu đô thị Cát Lái, Đối diện chung cư, gần ngã tư quán xá đầy đủ.
- Nhà nằm trong khu dân cư yên tĩnh, quy hoạch đồng bộ.
Lh: (Tài) mở cửa xem nhà.
Lô đất 3 mặt tiền đồng văn cống, q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty )
 vị trí đẹp
4
128.11 tỷ 557 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần Bán lô đất 3 Mặt Tiền Đồng Văn Cống, Q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty ) (1.925)
- vị trí đẹp, ngang mặt tiền lớn (
- dt: 557m2
- đã có GPXD và thiết kế, tổng DTXD 2505m2
Vào xây dựng và sử dụng ngay
Quỹ đất lớn hiếm ở Q2 để xây VP
- giá 230triệu/m² còn TL
Bán đất khu 50ha cát lái q2, cụm c506 gần trường chỉ 7,5 tỷ. nhà đất lê sanh cam kết giá đúng
9
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Nhà Đất Lê Sanh (Cty TNHH BĐS & XD Lê Sanh) chuyên Mua Bán & nhận Ký Gửi dự án Khu đô thị Cát Lái Quận 2.

Bên em:
- Bán đúng giá khách gửi (Không kê giá bán).
- Không rao giá ảo (giá thấp rẻ mạt làm mất thời gian của nhau).
- Không đăng giá thật thấp để lôi kéo khách để rồi dẫn đi xem xong báo bán rồi hay ngưng bán.

Thông tin lô đất cần bán như sau:

1. Diện tích đất: 100m² (5x20m).
2. Hướng ...
Bán nhanh lô đất phú gia cát lái quận 2  giá 63tr/m2 dt( 7x17),đường thông dài, vị trí cực kì đẹp
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp khu đô thị Phú Gia Cát Lái, phường Cát Lái, Quận 2 (TP. Thủ Đức):
- Diện tích: 7x17m (119m).
- Vị trí đẹp, đường thông dài
- Giá bán chỉ 63tr/m² sổ hồng riêng, sang tên ngay, Giá có thương lượng cho khách thiện chí.
- Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, gần trường đại học, siêu thị, bảo vệ 24/7.
- Khu dân cư đông đúc, thích hợp kinh doanh, cho thuê hoặc để ở.
- Gần các tuyến ...
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái lốc c506, vị trí đẹp hướng đn, giá 69tr/m2
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới phú Gia Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở,
Diện tích 5x20m = 120m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Giá chỉ 69 triệu/m². Hướng Đông Nam.
Đất thổ cư, được xây full, được xây 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua ...
Đất sổ đỏ đường 49cl gần trường học siêu thị chung cư dt 5x20m  lô đẹp c5  07
5
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô SỔ ĐỎ Cát Lái vị trí đẹp
Vi trí : đường Đồng Văn Cống nối dài Phường Cát Lái .
+ Khu C5 - 07 Lô 41 (Lô đẹp không dính gì)
- Diện tích: 5x20m (100m²)
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².

- Mặt tiền đường 49 CL rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái

- Xây dựng mẫu tự ...
Đất sổ đỏ kđt cát lái đường 55 cl dt 5x21.89m  sổ đỏ công chứng ngay  giá nhẹ 69tr
7
7.55 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị Cát Lái 154ha .
+ Không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh
- Cộng đồng văn minh - Thuận tiện ở và mở văn phòng cty .
+ Khu C5-12- đường 55 CL rộng 12m
- DT 5x21.89m (109.4m²) - Hướng Đông Nam
+ Giá 69 Triệu/m2
LH : Mr.Trần Hòa
Chuyên sang nhượng - kí gửi - cho thuê KĐT Cát Lái .
Kẹt tiền, bán rẻ lô 7x17m, đường thông đẹp, giá đầu tư sinh lời chỉ 67 tr/m2.  0949,133,688
4
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần tiếp gấp, chủ bán giá rẻ chốt sớm cho lô đất dự án Kiến á đẹp vuông vức, không lỗi phong thủy
- Diện tích: 7x17m (119m²)
- Hướng Tây Bắc, đường 38CL thông suốt ngay trung tâm dự án KDC Cát Lái (Khu Đô Thị Cát Lái 152,9ha)
- Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, siêu thị King Food, cửa hàng tiện lợi Win mart, Family mart, cafe Highlland, Bách Hóa Xanh, hiệu thuốc ...
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái gần trường đại học, giá 65 triệu/m², sổ đỏ, hướng đông nam.
5
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở.
Diện tích 8x20= 160m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Hướng : Đông Nam
Gần trường đại học , vị trí đẹp
Giá chỉ 65 triệu/m².
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua sắm, cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 500m ...
Bán đất cát lái sổ đỏ cá nhân, dt 7x20m, đường 12 mét, giá chỉ 62 triệu/m²
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (13 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP. HCM).
- Diện tích: 7x20m = 140 m².
- Đường 12 mét thông thẳng tới trường đại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán chỉ 62 triệu/m² (Giá tốt nhất thị trường hiện ...
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản dự án Khu đô thị Cát Lái Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án Khu đô thị Cát Lái ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án Khu đô thị Cát Lái.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản dự án Khu đô thị Cát Lái chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản dự án Khu đô thị Cát Lái tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất dự án Khu đô thị Cát Lái trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại dự án Khu đô thị Cát Lái: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại dự án Khu đô thị Cát Lái: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.