Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Chốt gấp  chỉ ~145tr/m2! xem ngay lô đất 380m2  10x38m  mt ngay nguyễn văn hưởng, thảo điền q2
3
55 tỷ 382 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chốt gấp - Chỉ ~145tr/m2! Xem ngay lô đất 380m² - 10x38m - MT ngay Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q2.

- Diện tích: 10 x 38m (380m²).

- Hiện trạng: Đất trống vuông vức.

- CTXD: Hầm - 7 tầng.

- Vị trí vàng: Mặt tiền đường số cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 50m, khu nội khu sang trọng, đường rộng 3 ô tô tránh nhau.

- Sổ hồng riêng - sang tên ngay.

- Giá bán: 62 về 55 tỷ 145tr/m² - quá rẻ.

* Alo Zalo ...
Bán lô đất đẹp mặt tiền thảo điền q2 , diện tích 1.076m2 , ngang 40m
3
300 tỷ 1076 m²
Đất Mặt Tiền

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khu đất vàng , Khu MT Thảo Điền Q2 , vị trí đắc địa của trung tâm TpHCM
Công chứng nhanh gọn . Khu kinh doanh sầm uất , nơi cư trú của những chuyên gia nước ngoài
Diện tích: 1.076m² , ngang 40m
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
Siêu phẩm độc quyền  bán kín  khuôn biệt thự nguyễn văn hưởng, thảo điền  quận 2 435m2 chỉ 69 tỷ
3
69 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Siêu phẩm đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền.
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay trung tâm khu nhà giàu.

Vị trí đắc địa đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2 khu vực tập trung cộng đồng dân cư cao cấp, chuyên gia nước ngoài sinh sống.

* Thông tin chi tiết.

* Diện tích: 15m x 29m.
* Công nhận: 435m².
* Khuôn đất vuông vức cực đẹp, dễ thiết kế biệt thự sang trọng.
* Cho phép xây dựng: ...
Bán khuôn đất lớn gần sông, thạnh mỹ lợi, q2 giá tốt!
3
116 tỷ 322 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hiến Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất số 2 Lê Hiến Mai, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 16x20m.
- Công nhận: 322m².
- Vị trí cạnh lô góc.
- Đang cho Dê Ngon 39 thuê: 600tr/năm.
- Giá bán: 116 tỷ (360 tr/m²).
Hàng hiếm thảo điền quận 2  1000m2  chỉ 115 tỷ  ctxd hầm 6 tầng
3
115 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm Thảo Điền Quận 2 - 1000m² - chỉ 115 tỷ.

Diện tích: 1000m².
Hệ số đất 4.0.
Hiện trạng cấp 4.
CTXD hầm - 6 tầng.

Giá 115 tỷ.
Tuyết Ngân .
Thông tin thật - Giá thật - làm việc chính chủ.
Bán biệt thự quốc hương 330m2  68 tỷ  thảo điền , quận 2
4
68 tỷ 330 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ QUỐC HƯƠNG 330m² - 68 TỶ - THẢO ĐIỀN QUẬN 2

- Diện tích: 330m²
Sẵn kết cấu, hồ bơi - bể sục zaccuzi sân vườn
8 phòng ngủ, xông hơi
-

Giá 68 tỷ - vị trí đẹp
Siêu khan hiếm! bán lô đất mt giang văn minh, an phú (12 x 20m, xd hầm + 7 tầng), giá 68 tỷ
3
68 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất siêu khan hiếm mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú.

- Diện tích: 12 x 20m.

- Hiện trạng: Đất trống.

- Xây dựng: Hầm + 7 tầng.

- Vị trí đep, mặt tiền thoáng ngay The Vista - Chung cư Lumiere và cách Song Hành 100m, tiện ích xung quanh đầy đủ, xây dựng cao tầng, phù hợp vừa ở vừa mở văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ,...

- Giá bán: 75 tỷ về 68 tỷ.
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Chính chủ cần tiền, giảm 10 tỷ về 56 tỷ bán gấp khuôn đất xây cao trục đường 66, Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền, quận 2.
- Khuôn viên: 10m x 38m. Diện tích công nhận: 270m².
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây villa cao cấp hoặc toà văn phòng cho thuê.
- Vị trí vàng P. Thảo Điền cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 50m, khu nội khu sang trọng, đường rộng 3 ô tô tránh ...
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Quỹ đất mt võ nguyên giáp (xa lộ hà nội cũ), p. thảo điền, q2 (tp. thủ đức  p. an khánh hcm)
6
686.8 tỷ 1421 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Đất XD hotel: Hạ 690 tỷ về 686.8 tỷ (LVCC).
Quỹ đất MT Võ Nguyên Giáp (Xa Lộ Hà Nội cũ), P. Thảo Điền, Q2 (Tp. Thủ Đức - P. An Khánh HCM).
DT: 1,421.5m² (25.5mx60m) ODT.
Đã GPXD: 3 hầm, 18 tầng MĐ: 44% HS: 7.83.
DTS: 15,378m², cấp GPXD CN: Hotel.
HT: Đất trống.
VT: Cách ngã tư Thảo Điền 50m, cách Vincom Thảo Điền 150m, ngay ga Metro Thảo Điền, xung quanh nhiều Building, TTTM & CHCC cao cấp thích ...
Đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 19 x 26m (485m2). khu compound đẹp. giá 130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
BÁN ĐẤT KHU COMPOUND CAO CẤP NGUYỄN VĂN HƯỞNG, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2
Tọa lạc trong khu compound sang trọng bậc nhất Thảo Điền, an ninh 24/7, tập trung cộng đồng cư dân cao cấp và người nước ngoài sinh sống.

- Diện tích: 19m x 26m. Công nhận: 485m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
- Khuôn đất đẹp, vuông vức, mặt tiền rộng hiếm có

- Vị trí vàng trung tâm Thảo Điền khu vực ...
Bán đất huy hoàng mặt tiền đường tạ hiện rộng 25 mét, dt 8x20m, xây dựng được hầm + 7 tầng
5
72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Bán đất Dự án Huy Hoàng, nằm trên đường Tạ Hiện, Phường Cát Lái (cũ là P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2), TP. HCM.

Vị trí đắc địa cách trung tâm hành chính công 50m, sông Sài Gòn 300m.

DT: 820m (Tổng 160 m²)
Xây dựng: Hầm, 7 tầng phù hợp làm toà nhà văn phòng.
Pháp lý: Sổ hồng
Giá 450 triệu/m²

Liên hệ:
Bán đất mt đặng như mai, 10x20, 200m2, gần trương văn bang, 90 tỷ
4
90 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán Đất MT Đường Đặng Như Mai,Thủ Đức
- Địa Chỉ: MT Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường Cát Lái, Tp HCM
- Diện tích đất: 200m² (10m x 20m) ,
- Hiện trạng: đất trống thích hợp xây mới làm công ty, văn phòng, khu vực xây cao 7 tầng
- Vị trí: Mặt Tiền đường rộng 16m, vị trí đẹp, gần Trương Văn Bang, đối diện văn phòng đăng ký đất đai quận 2
- Hướng: đông nam
- Giá bán: ...
Bán đất compound 200 nguyễn văn hưởng, 12x25, 300m2, 90 tỷ
8
90 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán đất trong khu compound Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 12x25, 300m2
- Hiện trạng: đất trống
- Vị trí: khu compound đẹp, an ninh, có bảo vệ 24/24, ngay trung tâm của Thảo Điền, cách trường quốc tế BIS khoảng 500m, sát vách nhà ca sỹ Hồ Ngọc Hà
- Hướng: đông
- Giá bán: 90 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường ...
Bán đất biệt thự sử hy nhan tml q2  22x22m cn550m2  ctxd 4 tầng  giá bán chỉ 150tr/m2
5
83 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Sử Hy Nhan, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- KHUÔN ĐẤT BIỆT THỰ NGANG LỚN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Vị trí ngay Sử Hy Nhan, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( khu vực biệt thự đẳng cấp hiện đại )
- Diện tích: 20x22 ( nở hậu 25m )
- Công nhận: 550m² đất
- QHXD 4 tầng ( phù hợp xây biệt thự đẳng cấp )
- Giá bán: 83 tỷ ( 150tr/m² )
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc ...
Đất nền kinh doanh mặt tiền nguyễn thị định (mở rộng 30m), quận 2 ngang 11x28m
5
62 tỷ 287 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền mặt tiền kinh doanh Nguyễn Thị Định (30m), quận 2 ngang 11m vị trí kinh doanh đắc địa bậc nhất.
- Vị trí: Tọa lạc ngay mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m gần giao lộ đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 nay là Tp Thủ Đức, TPHCM.
Đây là khu trung tâm khá sầm uất nhộn nhịp khu phố kinh doanh với đầy đủ tiện ích và về trung tâm rất gần.
- Diện tích: Ngang 11x26m, ...
Bán lô đất khu compoud nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  300m2, giá  72 tỷ
3
72 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà khu compoud đường Nguyễn Văn Hưởng phường thảo điền quận 2
Diện tích: 15x20
công nhận: 300m2
hiện trạng cấp 4
giá bán : 72 tỷ
Khu biệt thự cao câp an ninh, xung quanh mát mẻ , thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi
Từ 40 tới 60 của 185

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh