Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Trân trọng giới thiệu tới quý nhà đầu tư 1 lô đất diện tích lớn hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đường Trần Não.

Chủ nhà thiện chí bán lô đất đường Số 10, hẻm xe hơi đẹp, cách Trần Não chỉ 100 mét. Xây toà nhà vp, toà chdv 7 tầng hoặc villa cũng đều đẹp. Nếu diện tích lớn quá quý khách có thể cắt nhỏ bớt lại rồi bán vẫn ok vì dáng đất rất đẹp ạ.

1/ Lô đất đường số 10, Trần Não, Q2.
2 - Diện ...
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Bán đất nền vàng Q2 (nay phường Cát Lái, TP. HCM) | 15x20m | sổ hồng cá nhân.

Đảo Kim Cương điểm đến của giới đầu tư nhờ hạ tầng hoàn thiện, nhu cầu ở thuê kinh doanh tăng đều.

- Vị trí lô đất: MT Đường Số, Nguyễn Văn Kỉnh, Đặng Như Mai - phường Thạnh Mỹ Lợi (nay phường Cát Lái), TP. HCM.
- Hướng: Đông Nam (đón gió mát, ánh sáng đẹp phù hợp an cư & khai thác).
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang ...
Bán lô đất view sông mt nguyễn an quận 2  gần ubnd quận 2  khu bán đảo kim cương
3
110 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn_An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất MT Nguyễn An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - khu bán đảo Kim Cương.
- Diện tích: 16 x 20m.
- Khuôn đất.
- Nhà thích hợp mua xây biệt thự, văn phòng.
- Giá: 110 tỷ.
- Liên hệ: Tấn Vũ.
Chính chủ gửi siêu phẩm đất đẹp mt đường trương văn bang và tạ hiện p.tmloi q2.tp thủ đức, tp hcm
15
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán độc quyền lô đất MT đường tạ hiện và trương văn bang Phường Thạnh Mỹ Lợi,Q2 cũ. Tp HCM

Chính chủ gửi bán độc Quyền vị trí đất vip đẹp mặt tiền đường tạ hiện phường thạnh Mỹ lợi Q2 Tp thủ Đức cũ. Dt 144m² 8mx18m đang có hợp đồng thuê đất. Giá bán nhanh 85 tỷ

Qúy khách hàng có như cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí nhà đất: làm việc với chính chủ. / Zalo .
Bán đất nền dự án an phú  an khánh, 100 tỷ, 400 m2, p an phú, q2, tp.hcm
3
100 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại An Phú - An Khánh, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 400m², giá 100 tỷ VND, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Hướng cửa chính Đông Bắc, hợp phong thủy.
- Mặt tiền rộng 20m, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Đường vào rộng 18m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Khu vực phát triển, thu hút nhiều nhà đầu ...
Lô đất góc 2mt khu vip tốt nhất thị trường! 15,5x21m, nở hậu, 315,8m2 full thổ cư, chỉ 60 tỷ còn tl
6
60 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ nhà thiện chí bán nhanh lô đất giá 189 triêụ/m² - Giá quá tốt cho 1 tài sản vip, đường rất lớn, ngang lớn và an ninh.

Đất biệt thự compound mở: Đường số 66, Thảo Điền, Quận 2. Cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 200 Mét. Đường 12 mét cực đẳng cấp.

- Diện tích: 315,8m² Full thổ cư.
- Kích thước: 15,5m x 21m. Vuông vức, nở hậu đẹp.
- Chỉ tiêu XD: 1 hầm + 4 tầng, áp mái.
- Giá chào bán: 60 tỷ, còn ...
Bán đất xây cao tầng tại lương định của, q2  dt 22x27m  giá rẻ ~147tr/m2
4
65 tỷ 440 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay ngã tư Lương Định Của - Vành Đai Tây Quận 2.

- Diện tích: 22m x 27m 440m².
- Chỉ tiêu xây dựng: Cao tầng.
- Giá 65 tỷ thương lượng.
- Thích hợp xây văn phòng công ty, biệt thự...
- Đường 16m thẳng cánh cò bay.

- Giá 65 tỷ.

LH xem và thương lượng chính chủ.
207 triệu/m2 đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 15 x 21.5m (317.5m2). giá 66 tỷ
3
66 tỷ 317 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền.
Quận 2 (TP. Thủ Đức) Khu nhà giàu, an cư đẳng cấp.

- Diện tích: 15m x 21,5m, công nhận: 317,5m².
- Quy mô xây dựng: Hầm + 3 Tầng.
- Phù hợp xây biệt thự đơn lập, biệt thự nghỉ dưỡng trong phố.
- Đường rộng, khu vực an ninh, quy hoạch đồng bộ.
- Khu dân cư cao cấp, hàng xóm trí thức doanh nhân.
- Giá trị giữ tài sản & tăng ...
Bán đất góc 2 mt sát cc paris hoàng kim lương định của dt gần 406 m2 chỉ 10x tỷ
6
102 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất 2 mặt tiền đường Số 1 Lương Định Của, TP. Thủ Đức.
Vị trí đắc địa gần vòng xoay Trần Não Lương Định Của.

Diện tích: 12 x 27m, nở hậu lên đến 17.55m.
Công nhận: 405.3m². Đất sạch, không tranh chấp.
- Giá 102 tỷ.
Hiện trạng: Đất trống, không cho thuê, sẵn sàng phát triển.
Pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên nhanh.

Lợi thế nổi bật:

Hai mặt tiền cực hiếm, mở rộng giá trị khai thác thương mại ...
Chủ đi định cư cần bán đất mặt tiền đường tạ hiện (8x20m) giá 450tr/m2, thạnh mỹ lợi  0913 162 ***
5
72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ đi định cư cần bán đất mặt tiền đường Tạ Hiện (đường 25m), vị trí đẹp nhất dự án, trục kinh doanh sầm uất nhất.
Diện tích 8x20m = 160m².
Giá chỉ 450tr/m², giá tốt. Vị trí cực đẹp sát sông. Hướng ĐN.
Sổ hồng riêng. Lô đất đẹp không lỗi phong thuỷ không vướng cống tụ điện, ngay trục sầm uất kinh doanh tốt, toà nhà VP.
Được xây cao và hầm xây full đất, thích hợp với nhiều ngành nghề, ngay khu ...
Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền huy hoàng 247,5m² đối diện công viên, giá 265tr/m²
6
65.59 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 13x20m = 247,5m².
- Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 5 lầu.
- Đường: Thông thẳng ra sông Sài Gòn, giao thông thuận tiện.
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, đối diện công viên, khu biệt thự cao cấp, sang trọng, xây dựng gần kín.

Ưu điểm nổi bật.
- Vị trí đắc địa, thoáng mát, tầm nhìn đẹp ra sông Sài Gòn.
- Khu vực toàn biệt ...
Cực hiếm! bán lô đất liền kề (10x22m)  khu huy hoàng, chỉ 230tr/m² xây 1 hầm 6 lầu.  0913 162 ***
4
50.6 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất liền kề dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi giá chỉ 230tr/m².
Vị trí: Dự án Huy Hoàng, khu Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Ngay trung tâm sầm uất, sát Đảo Kim Cương, gần sông, gần UBND, trung tâm hành chính, trường học các cấp.
Diện tích: 10 x 22m vuông vức, liền kề, rất hiếm.
Xây dựng: Hỗ trợ xây hầm + 6 lầu, phù hợp mở văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ, nhà ở cao cấp.
Hạ tầng & giao ...
199tr/m2 nền biệt thự 15x20 đặng như mai gần sông
4
57.51 tỷ 289 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng
- Vị trí đường Đặng Như Mai , gần Sông thoáng mát
- diện tích 15x20m công nhận 289m2
- CTXD Hầm 5 Tầng
- giá bán 199 triêu/m còn bớt cho khách thiện chí
- pháp lý sổ hồng cá nhân
Chính chủ kẹt ngân hàng cần bán gấp nền biệt thự dự án thủ thiêm villa, thạnh mỹ lợi, q2
7
51 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô Đất Biệt Thự Vị Trí Siêu Đẹp
Diện tích: 340m2
Giá: 150tr/m2
Văn phòng đại diện chủ đầu tư giao dịch: Thành Tâm Land
-Kiểm tra pháp lý minh bạch tránh tranh chấp, chuyên nghiệp
-Tư vấn pháp lý, huy hoạch
-Hồ sơ , giấy tờ nhanh gọn
-Bảo mật thông tin
Trụ sở: Đường D2, Khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
www.thanhtamland.com
Liên hệ ngay: (Giám ...
Bán đất xây cao 1 hầm 5 tầng ngay trần não, q2 dt 362m2 (13mx30m)  giá 175 triệu/m2
4
63 tỷ 362 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất đẹp, xây cao tầng mặt tiền đường số 1 ngay Trần Não, An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 13m x 30m (công nhận 362m²). Thực tế sử dụng 440m².
- Vị trí đẹp mặt tiền đường 2 xe hơi tránh nhau, cách Trần Não chỉ 100m.
- Chỉ tiêu xây dựng 1 hầm 5 tầng - hệ số 4.0 (cho ra 1400m² sàn).
- Pháp lý sổ hồng cá nhân - giao dịch ngay.

- Giá bán: 175 triệu/m² (tổng 63 tỷ). thương ...
Bán đất siêu vị trí mt lương định của, 10x20m công nhận đủ, có vỉa hè trước đất 10m siêu đẹp
3
70 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

MT Lương Định Của - Quận 2 - MT đẹp, hàng khan hiếm ít khi có người bán.

* Vỉa hè 10m, lộ giới đường 60m, con đường thương hiệu bậc nhất Q2 kéo dài từ nút giao An Phú đến vòng xoay Trần Não.

Cần bán lô đất mặt tiền thương hiệu tại quận 2, tập trung nhiều trụ sở VP cty lớn, Ngân hàng, dịch vụ nhà hàng, shop thương mại, đường dẫn tới KDT Thủ Thiêm, kết nối nội đô - ngoại tỉnh giao thông thuận ...
170tr/m2 rẻ nhất thảo điền  bán nhanh lô đất biệt thự gần nguyễn văn hưởng, dt 15x24 cn 320m2