Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cắt lỗ nhẹ 3.300m² đất vàng an phú | quy hoạch cao ốc 18 tầng | chốt gấp
3
560 tỷ 3300 m²
Đất Riêng

Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán gấp đất vàng 3.300m² An Phú | xây 18 tầng | không còn lô thứ 2.

Lô đất vàng cần bán để có tài chính thực hiện hoàn tất công việc còn lại của các dự án khác.

- Tổng DT 3.300 m².
- Vị trí khu biệt thự giờ quy hoạch mới xây được chung cư, cao ốc... Được xây cao 18 tầng, hồ sơ đầy đủ điều kiện chuyển nhượng, khách hàng quan tâm khảo sát thị trường.

- Giá tốt cho nhà đầu tư - chốt bán 560 ...
Bán khuôn đất đẹp bát nàn q2  11x25 cn 270m2  ctxd hầm 4 tầng  giá bán 52 tỷ tl
3
52 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Bát Nàn, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN KHUÔN ĐẤT ĐẸP
Địa chỉ: Bát Nàn, phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức
- Diện tích: 11 x 25m
- Công nhận: 270 m2
- Hiện trạng: Đất trống
- CTXD: Hầm 4 Tầng
- Giá bán: 52 tỷ thương lượng
- Alo/Zalo (Em Hằng) . Hỗ trợ quý anh/chị đi xem nhà. Làm việc chính chủ ! Cám ơn quý anh/chị đã xem tin.
Bán đất mặt tiền đường số phường bình trưng đông q2 cũ
3
18 tỷ 449 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Dt 14x32m CN 449m², có 382m² thổ cư. Cho XD tổng DT sàn 1146m².
Giá chốt bán nhanh 18 tỷ.
Lô đất biệt thự cao cấp riverside , số 239 đường nguyễn duy trinh , p bình trưng, q2 , tp hcm
3
50 tỷ 496 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Homyland Riverside, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị Trí Đắc Địa , Có Bảo vệ 24/24 . Khu Dân Trí Cao Yên Tỉnh , 50m Ra Đường NGUYỄN DUY TRINH , Bán Kính 500m Xuân Quanh Đầy Đủ Tiện Ích.
DT : 500m². ( Ngang 12,8m . Dài 39 )
Pháp Lý : Sổ Hồng Riêng Công Chứng Ngay.
Hướng Đông Bắc
Giá Bán : 51tỷ. Thương Lượng Cho khách Thiện Chí.
A/c Quan Tâm Xem Vị Trí LH Zalo : C MAI
Bán lô đất xây cao tầng mặt tiền quốc hường thảo điền q2, dt  666m2, giá 266 tỷ
3
266 tỷ 666 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây toà cao ốc văn phòng mặt tiền đường Quốc Hương, P.Thảo Điền Q2, nay là Phường An Khánh TP.HCM,
DT: 12.5x53m 666m²,
hiện trạng nhà cấp 4, ko cho thuê, sổ ko vay
Giá : 266 tỷ thương lượng\
Vị trí : khu dân cư đông đúc , mặt tiền kinh doanh mọi ngành nghề dịch vụ
Khuôn đất lớn thích hợp xây toà nhà văn phòng, cho thuê
Bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21 mặt tiền trương văn bang, dt 5x22m, được xây 6 tầng, sổ hồng.
3
36 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Thế Kỷ 21 mặt tiền Đường Trương Văn Bang là cơ hội đầu tư hấp dẫn với các đặc điểm nổi bật như sau:
- Diện tích 5x22m = 110m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Giá chỉ 36 tỷ nền duy nhất vị trí đẹp
- Pháp lý: Sổ hồng
- Đang cho thuê có thu nhập mỗi tháng 20 triệu

Đặc điểm nổi bật của bất động sản này bao gồm:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Vị ...
Bán 1.8 ha mặt sông thủ thiêm  2000 tỷ  siêu đất vàng tp thủ đức (liền kề khu bt lan anh)
4
2000 tỷ 18000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P.Bình An, Quận 2, HCM

Kính gửi Quý nhà đầu tư chiến lược,

Một BĐS Siêu Hiếm, Siêu Siêu Vip thuộc dải ven sông Thủ Thiêm, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức, giáp ranh lõi Trung tâm Tài chính Thủ Thiêm.
- Quy mô 1,8ha (18.000m²)
- Giá chào bán: Chỉ 2000 tỷ
- Đường Vòng Cung (R1): Trục đường huyết mạch rộng 36m bao quanh Thủ Thiêm, kết nối trực tiếp với lối vào lô đất. (Nhận diện vị trí: Kề bên khu biệt thự Lan Anh)
- Khu ...
Bán đất biệt thự góc song lập, 215m2, kdc đông thủ thiêm 11x20m, xd hầm + 4 tầng  giá 99 tr/m2
7
21.29 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc biệt thự song lập KDC Đông Thủ Thiêm.

Diện tích: 215m² - 11x20m.
Xây song lập, lùi trước 3 sau 2, hông 2m.
Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 4 tầng.
Vị trị đường thông 2 đầu.
Giá bán tốt: 99 tr/m² - 21,285 tỷ.
Giá thương lượng trực tiếp chủ.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi KDC Đông Thủ Thiêm.
VP: BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.
Bán đất thổ cư  mặt tiền đường số 26  p. cát lái
5
9.5 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT THỔ CƯ - MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 26 - P. CÁT LÁI - GẦN ĐƯỜNG LÊ VĂN THỊNH VÀ LÊ ĐÌNH QUẢN - BỆNH VIỆN QUẬN 2.
- DT: 125M ( NGANG 5.5m x 23m ) ĐẤT KHÔNG BỊ DÍNH LỘ GIỚI
- ĐƯỜNG RỘNG ĐÚNG 12M, CÓ VỈA HÈ RỘNG 3M, THÍCH HỢP Ở, KINH DOANH BUÔN BÁN.V.V.....
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 9.5 TỶ ( CHỈ BÁN TRONG TUẦN, QUA TUẦN THU XẾP ĐƯỢC TÀI CHÍNH, SẼ KHÔNG BÁN GIÁ NÀY NỮA )
LH SƠN BẢY
Bán đất biệt thự song lâp dt 11x21.5 dư án thế kỷ 21 ngay trung tâm hành chính thủ đức cũ
6
41.3 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích 11x21.5m 236m².

Xây dựng trệt, 2 tầng, áp mái.

Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.

Giá bán 175tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Bán gấp đất mt đường nguyễn địa lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta,dt 7x18,5m,sổ hồng chính chủ
3
31.08 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp đất MT đường Nguyễn Địa Lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta, DT 7x18,5m, sổ hồng chính chủ, giá bán tốt nhất khu vực, Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ biết thêm chi tiết.
Bán đất nền kdc số 1, thạnh mỹ lợi, quận 2, 90m2 (5*18m), sổ hồng riêng, đường 40m, khu qh đồng bộ
6
14.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Gia Mô, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền khu dân cư số 1 - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp Thủ Đức.
- Diện tích lô đất: 5*18m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Vị trí lô đất: Mặt tiền đường lớn Trương Gia Mô, lộ giới đường rộng 40m, kế lô góc, khu quy hoạch đồng bộ, tiện ích xung quanh đầy đủ.
- Quy hoạch XD: Được xây hầm + trệt + 3 lầu.
- Giá bán: Chỉ 165tr/m² = 14.85 Tỷ VNĐ.

Quý khách có nhu cầu mua xin liên hệ ...
Bán đất nền dự án đông thủ thiêm, 108 triệu / m2. dt 108 m2. giá cực chất lượng uy tín đầu tư
4
11.66 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường C3, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM.
Diện tích 108m². Ngang 6m.
Giá bán 108 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
Khu vực được quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Tiện ích nội khu gồm công viên trung tâm, kênh cảnh quan, hồ điều tiết, trường học, hệ thống điện ngầm.

Địa điểm xung ...
Da thủ thiêm villa  nền đất nhà phố + biệt thự đang chào bán, giá cập nhật mới nhất! 0938 825 ***
3
39.1 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất nền DA Thủ Thiêm Villa!
Thủ Thiêm Villa đáng được chọn để làm nơi an cư, nghỉ dưỡng cho đại gia đình bạn!
Mời xem vị trí dự án trên Google Maps:

https://maps.app.goo.gl/cW6i9or73gM6oLas5

10x23m đối diện CV trung tâm, đường số 87 thông: 170tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu xem đất, tìm hiểu pháp lý và khảo sát vị trí thực tế vui lòng gọi cho em, SĐT: .
Đất nền đẹp tại Phường Bình Trưng. Q2 (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh)
- DT: 110m². Giá chỉ 11,5 tỷ VND.
- Hướng chính: Bắc
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh

- Gần bệnh viện thú y Terravet, Bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH), Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Trường học gần kề như Trường Mầm Non Úc Châu, Mầm Non Song Ngữ 3Y, Trường Mầm Non Nụ Cười Hạnh Phúc.

Khu vực ...
Bán đất mt đường đồng văn cống, dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x22,6m) giá 247tr/m2
3
55.82 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT đường Đồng Văn Cống, dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 10 x 22,6m
Vị trí: Mặt tiền Đồng Văn Cống, ngay khu thương mại, hành chính, đường rộng giao thông thuận lợi, thích hợp làm công ty, kinh danh mọi ngành nghề,
Xây dựng gồn: hầm, trệt, lửng, 4,5 làu
Pháp lý: Sổ đỏ.
Giá: 247tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán đất mt đường nguyễn văn kỉnh, tml q2 dt 7,1x19m giá 240tr/m2  0901 488 ***
3
31.44 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 7,1x19m.
Diện tích công nhận: 131m².
Giá bán: 240 tr/m².
Khu vực xây dựng cao tầng.
Sổ hồng cá nhân.
Liên hệ: Em Mưa.
Nhiểu vị trí bán gấp, bán rẻ lô đất đẹp diện tích 7x17m, trục đường thông 38cl,  0949 133 ***
3
7.74 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất 119m² ngay mặt tiền trục đường thông dài 38CL, nơi khu dân cư đã xây dựng nhiều, đông đúc, nhiều tiền tích xung quanh (cà phê Highland, siêu thị bách hóa xanh, trường mầm non tư thực, cụm trường học các cấp, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc Pharmacity, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).
Diện tích vuông vức: 7x17m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm đến từng ...
Bán lô góc hoa hậu trục đường chính 24m, dt 253,7m2 giá tốt chỉ 95 tr/m2.  0949 133 ***
4
24.1 tỷ 253 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt ngân hàng, chủ bán lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay trục đường chính KDC Cát Lái thuộc khu đô thị Cát Lái 152,9ha.
Tiện ích xong quanh đầy đủ gồm (cụm trường học các cấp, trường đại học UMT, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).

Diện tích khuôn viên: 12,9x20m vạc góc còn 253,7m², vỉa hè rộng, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm, thích hợp mua để làm tài sản đầu tư ...
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Từ 100 tới 120 của 730

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh