Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot! 100triệu/m2 khuôn đất villa sát mặt tiền trần não, an khánh q2 (22x22m) gpxd hầm 5 tầng 46tỷ
3
48 tỷ 470 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cực sốc hạ giá "chục tỷ"! Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh khuôn đất xây Villa siêu vip ngay sát MT Trần Não - Đường số 12 P. An Khánh, Quận 2.

- Dt: 22 x 22m.
- CN: 470,2m.
- Đất trống vuông vức.
- GPXD: Hầm 5 tầng.
- 56 tỷ hạ về 46 tỷ chốt.
- Vị trí cực đẹp, đẳng cấp nằm trong khu vip, an ninh, yên tĩnh, gần trường ĐH Giao thông vận tải, tiện xây Biệt thự - Villa - CHDV sang trong, Mầm non ...
Bán dn đẹp, tiện ích tại khu dân cư phú nhuận 4 giá 17,5 tỷ, 90m2
3
17.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm DN lý tưởng.
Giá chỉ 17,5 tỷ VND cho diện tích 90m².
Mặt tiền rộng 5m, cực kỳ phù hợp cho kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
Khu vực này có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Tiện ích xung quanh đầy đủ, dễ dàng ...
Khuôn đất lớn full thổ 3028m2 chỉ tiêu xd 2 hầm 18 tầng 600 tỷ ngay lương định của an khánh quận 2
5
600 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đã có chỉ tiêu xây dựng 2 hầm 18 tầng, cho khách xây toà nhà trụ sở ngay trục Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 45 m x 72m, công nhận 3.028m².
- Kế vòng xoay Lương Định Của và Trần Não. Lối vào Bán đảo Thủ Thiêm, siêu vị trí kết nối Quận 1.
- Hàng hiếm diện tích lớn, chỉ tiêu xây dựng cao tầng. Kế nhà ga Thủ Thiêm, cao tốc Bắc Nam.
- Giá bán: 600 tỷ gặp trực tiếp chủ nhà thương ...
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥– An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
1
25 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM

HANG HIEM NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥
📍 Khu The Vista – An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
* DT: 9M x 15M
* 💎 Diện tích: 124m²
* 🏡 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
* 🌟 Vị trí góc 2 mặt tiền cực thoáng – hiếm hàng
* 🚀 Khu dân cư cao cấp, gần Thảo Điền, tiện di chuyển trung tâm
👉 Phù hợp: ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, đầu tư giữ tài sản
💰 Giá bán: 24.5 tỷ
☎️/zalo ...
Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Bán đất 5 x 22m  khu dân cư cát lái  giá 7.8 tỷ
4
7.8 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT 5 X 22M - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI PHƯỜNG CÁT LÁI QUẬN 2
ĐƯỜNG - RỘNG , THÔNG 12M
HƯỚNG: ĐÔNG NAM
PHÁP LÝ SỔ HỒNG
BÁN 7.8 TỶ
LH
Bán đất kdc văn minh (6x18) ctxd hầm 5t cực hiếm ngay the sunavanue. hàng cực hiếm đường số 52
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất KDC Văn Minh - Ngay The Sunavanue. Hàng cực hiếm .
Đường số 52, KDC Văn Minh, An Phú, Quận 2.
Diện tích: 5,8x18m - CN: 104m2
Hiện trạng: Đất Trống
Pháp lý : SHCC
CTXD: Hầm 4 tầng
Giá bớt lộc: 22 tỷ ~210tr/m2
LH
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền nội bộ khu trần não, 16x16 vuông đét giá chỉ 40 tỷ
3
40 tỷ 256 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Chính chủ bán đất mặt tiền đường xe hơi đường số 9, phường An Khánh, TP Thủ Đức:

- Diện tích quá hấp dẫn: 16x16m công nhận đủ trên sổ 256m².

- Giá đẹp: 40 tỷ

- Alo em ngay xem đất và trả giá tốt nhất, LH .
B.á.n đất tặng nhà mặt tiền đường thông nguyễn duy trinh  212m2  ngang 8.5m  chỉ 12.x t.ỷ
7
13 tỷ 212 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

B.Á.N ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG THÔNG NGUYỄN DUY TRINH - 212M2 - NGANG 8.5M - CHỈ 12.x T.Ỷ
Diện tích : 212m² ( 8.5x 26 )
Kết cấu : nhà cấp 4 ( tiện xây mới )
vị trí : mặt tiền đường thông nguyễn duy trinh, tiện ích xung quanh không thiếu gì
G.i.á : 12.x T.ỷ (làm việc chí.nh ch.ủ )
/-rose thích hợp xây CHDV, văn phòng, biệt thự kết hợp kinh doanh
LH/ Za.lo : gặp Thanh Chuyên Nh.à Đ.ất ...
Nhượng đất Biệt Thự VILLA THủ THIÊM nền E19 đường 88 thạnh mỹ lợi
1
59 tỷ 351 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhượng đất Biệt Thự VILLA THỦ THIÊM đường 88 phường Cát Lái (cũ Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2).
🌳 Lô E18 dt: 13,5x26m, đường 88, giá: 169tr/m2.
💵 Vị trí đ/d công viên, Cách MT sông chỉ 300m đi bộ.
☎️ 𝐌𝐫 Huy: 0902 755 3660902 755 xxx
Cập nhật giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026 dự án mystery villas đảo kim cương q2
10
35 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

LIÊN HỆ NGAY SMS, ZALO ( NHẬN BÁO GIÁ NGAY)
* Nền liên kế: Diện tích: (5x20m), (7x18m), (7x20m), (9x18m), (10x20m) quy cách xây (hầm, trệt, 2 lầu và sân thượng). Giá chỉ từ 250tr/m².
* Nền biệt thự: Diện tích: (14x20m), (16x28m), (14x24m) giá 300tr/m2
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
-Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- ...
Bán đất dự án huy hoàng  mặt tiền đường đồng văn cống  bán 37.8 tỷ
4
37.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT DỰ ÁN HUY HOÀNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỒNG VĂN CỐNG - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2.
- VỊ TRÍ: NẶM Ở ĐOẠN GIỮA ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐÁNG + LÊ HIẾN MAI, GẦN ĐƯỜNG TẠ HIỆN VÀ TRƯƠNG VĂN BANG.
- DT: 7 X 18M = 126m, SỔ HỒNG MỚI, THÍCH HỢP XÂY CAO TẦNG,
- BÁN 37.8 TỶ.
LH SƠN BẢY
Bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái, quận 2. dt 5x20m(100m2). giá 85tr/m2
9
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp một số lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5 x20m (100m²) giá 85 tr/m².

- Liên hệ: (Thể 24/7) - để được tư vấn và dẫn đi xem đất thực tế.
- Rất hân hạnh được đón ...
Chỉ 40tr/m2 ! bán đất q2  ngay nguyễn duy trinh  450m2  9,5m x 37m nở hậu  xd hầm + 6 tầng
6
Thỏa thuận 449 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Q2 - Ngay đường Số 6, BTĐ - 450m² - Nở Hậu - XD: Hầm + 6 tầng - Giá tốt.

- Vị Trí: Vào Đường số 6, Bình Trưng Đông, cách Nguyễn Duy Trinh 600m - xung quanh đầy đủ tiện ích.

- Diện tích: 9,5m x 37m - Nở hậu 14,4m - Công nhận 449m² - Thổ: 382m².

- Hiện trạng: Đất trống (Xây dựng ngay).

- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 6 tầng.
- Đường QH mở đg 16m - vị trí đẹp, tiềm năng đầu tư/xây căn hộ dịch ...
Đất đẹp để xây chdv đường quốc hương. dt 11x24 (240m2). có ccxd 1hầm/8tầng. giá 32 tỷ tl
4
32 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp đường Quốc Hương, phường Thảo Điền, Quận 2

- Diện tích: ngang 11 x dài 24 mét - Diện tích công nhận: 240m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Đường hiện hữu 8m, ô tô đi hoặc đậu trước nhà thoải mái
- Lô đất đã có chứng chỉ quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 8 TẦNG, mật độ xây dựng 70%, hệ số sử dụng đất: 5.0
- Đất vị trí ...
Ngộp bank! cần bán gấp lô đất đường 12 trần não. dt 11x25, xd hầm/6tầng. giá 130tr/m2
3
33.8 tỷ 260 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Ngộp bank - Chủ cần bán gấp lô đất đẹp ở đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 11M x dài 25M - đất đẹp, vuông vức - Công nhận 260m2
- Khu vực đẹp, xung quanh kinh doanh nhộn nhịp và sầm uất
- Đường to rộng, khu vực thuận tiện di chuyển - chỉ 3 phút là đến trung tâm hành chính mới Thủ Thiêm, 3 phút để ra cao tốc Long Thành ...
Bán đất 5x20m. đ số 5, p an phú, q2. đất đã đổ móng sẵn. giá 22 tỷ  0938 888 ***
4
22 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất 5x20m. Đ Số 5, P An Phú, Q2. Đất đã đổ móng sẵn.
Giá: 22 tỷ.
Lh: .
Đất vàng góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2, dt 20 x 25m (500m2). giá 125 tỷ (250tr/m2)
3
125 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
ĐẤT VÀNG GÓC 2 MẶT TIỀN GIANG VĂN MINH, AN PHÚ, QUẬN 2
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm vị trí đẹp bậc nhất khu An Phú dành cho khách đầu tư, xây dựng biệt thự đẳng cấp hoặc tòa nhà văn phòng sang trọng.

- Diện tích: 20m x 25m, Công nhận: 500m²
- Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới ngay
- Phù hợp: Biệt thự cao cấp, building văn phòng, trụ sở công ty, showroom...

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền ...
Bán nền đất đường số 51 khu đô thị cát lái quận 2 dt 5x20m giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường số 51 khu đô thị Cát Lái Quận 2: dt: 5x20 (100m²) giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
Anh chị có nhu cầu mua xin liên hệ:
Em Cường
Để xem giấy tờ và vị trí
Bán đất dt 7.7x20 lô góc hai mặt tiền đối diện công viên dự án huy hoàng, sát sông sài gòn
5
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích 7.7x20m trừ vạt góc còn 142.5m².

Xây dựng hầm, trệt, lửng, 4 tầng, tum thuận tiện xây văn phòng, căn hộ dịch vụi...

Giá bán 260tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy . Biết thêm thông tin dự án Huy Hoàng.
Từ 80 tới 100 của 743

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh