Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ gửi đất cách nguyễn duy trinh 100m  giá tốt nhất thị trường  sổ đỏ  hẻm qh 6m
5
23.5 tỷ 430 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Bình Trưng Tây.
Ngay sát bên Homyland.
Giá bán: 23,5 tỷ (có thương lượng).
Diện tích: 430m².
Vị trí phù hợp đầu tư lâu dài, xây dựng căn hộ dịch vụ.
Liên hệ: .
Chỉ 189 tr/m2 đất vàng 1692m2 góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2. dr 25 x70m. xd cao tầng
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT VÀNG AN PHÚ VISTA, TRUNG TÂM TP. THỦ ĐỨC
Góc 2 Mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú Vista, Quận 2 (nay là phường An Khánh)

- Diện tích đất: 25 x 70m. Công nhận: 1.692m²
- Hiện trạng: Đất trống. Quy hoạch: Xây dựng cao tầng
- Dòng tiền sẵn có: Hợp đồng thuê 1 TỶ/THÁNG

- Giá bán: 320 TỶ
- Chỉ khoảng 189 triệu/m² cho quỹ đất trung tâm An Khánh

Điểm nổi bật:
Vị trí chiến lược ngay ...
Nhà đất hùng cát lái  bán lô sổ đỏ c5  13, dt 5x20m, tây nam, đường 67 cl, giá 70 tr/m2
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái, khu C5 - 13, diện tích: 5x20m (100m²), giá chốt 70 triệu/m².

- Mặt tiền đường 67 CL rộng 12m.

- Hướng Tây Nam, sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, chừa trước 3m, chừa sau 2m, 1 trệt 2 lầu 1 tum,...

Liên hệ xem đất: (Hùng Cát Lái).
Bán gấp lô đất 8x20m hướng tây bắc chỉ 65 tr/m2, thích hợp đầu tư sinh lời.  0949 133 ***
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp tìm chủ mới.

- Diện tích: 8x20m (160m²).
- Hướng Tây Bắc, đường thông suốt 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 65 tr/m².

* Xem thêm nhiếu sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

Văn phòng BĐS Liên Thăng Long ngay trung tâm KDC Cát Lái.
Số 184 Đường ...
Chủ cần bán gấp 1300m2 đất  32x40m  giá 80tr/m2  khu compound   0931 456 ***
4
104 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết.
Dự án RiverSide Bình Trưng.
Pháp lý: Sổ đỏ - sang tên ngay.
Diện tích: 32x40m.
Tổng DT: 1300m².
Thổ cư: 400m².
Giá bán: 80tr/m².
Phù hợp quý khách mua đầu tư, xây dựng biệt thự sân vườn.
Diện tích đủ có thể làm hồ bơi, tiểu cảnh, sân tennis.
Mọi chi tiết xin liên hệ.
SĐT: - Làm việc chính chủ.
Hùng cát lái  bán lô kdc ninh giang, dt 85m2, giá 6.8 tỷ, có móng sẵn trị giá 200 tr, có sh
3
6.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Ninh Giang, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô đất KDC Ninh Giang Cát Lái, diện tích: 5x17m (85m²), vị trí đẹp gần sát ngã tư, giá bán 6.8 tỷ.

- Đất có sẵn móng trị giá 200 triệu, có sổ hồng công ty giao cho khách giữ.

- Hướng Đông Bắc, Đông Nam

- Mặt tiền đường rộng 12m.

- Xây dựng theo mẫu công ty, chừa trước 3m, chừa sau 2m, kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sang tên hợp đồng mua bán, không ép xây dựng,..

Liên hệ xem đất: (Hùng Cát Lái).
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán dn tại khu dân cư thạnh mỹ lợi, 12 tỷ vnd, 87.5m2, mặt tiền 5m
4
12 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu hot ở Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, với diện tích 87.5m², giá chỉ 12 tỷ VND.
Mặt tiền 5m cực đẹp, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng sẵn sàng.
Phong thủy tốt cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.
Thiết kế thoáng mát, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ.
Cơ hội hiếm có để sở hữu ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2 view đẹp hàng hot
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), DN trong Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa đang chờ chủ mới! Với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Khu đất này có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng một ngôi nhà đẹp. Pháp lý đầy đủ giúp mọi thứ ...
T5/2026 huy hoàng, phú nhuận, thế kỷ, viila thủ thiêm, tuổi trẻ dt 5x20m, 8x20m 15x20m giá đầu tư
4
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhiều lô đất dự án Huy Hoàng, Phú Nhuận, Thế Kỷ, Viila Thủ Thiêm, Tuổi Trẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi (nay là Phường Cát Lái). Vị trí ngay Đảo Kim Cương (Q. 2 cũ) mặt sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt, đã có sổ đỏ sang tên cá nhân.

Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
* . Bán đất mặt tiền đường số(khu 1)phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích 100m² (5m x 20m).
- Hướng Tây Nam.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá ...
Bán đất nền thạnh mỹ lợi, quận 2, 160m2(8*20m), lốc i, gần sông sài gòn, sổ cá nhân, xây 7 lầu
4
46.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền khu trung tâm hành chính Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi.
- Diện tích: 8*20m = 160m².
- Quy hoạch XD: 1 Hầm + 6 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Vị trí ngay khu trung tâm Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi, gần sông Sài Gòn, gần ngay đường Tạ Hiện, tiện ích xung quanh: Siêu thị, khách sạn, nhà hàng, quán hát, ngân hàng, phòng công chứng, khu thể thao, hồ bơi... Đầy đủ.
* Giá ...
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất mt lê hữu kiều chỉ cách nguyễn thị định 10 bước chân, ngang 6.85m giá chỉ 19 tỷ
3
19 tỷ 149 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất MT Lê Hữu Kiều, P Bình Trưng (Bình Trưng Tây - Q. 2).
- Vị trí chỉ cách Nguyễn Thị Định vài bước chân.
- DT: 149.6m² (6.85m x 20.5m) trừ lộ giới còn 117.8m².
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng (2 sổ).
- Giá bán: 19 tỷ.
- Vị trí siêu đẹp để kinh doanh mua bán hoặc xây khách sạn và căn hộ dịch vụ.
Liên hệ em SĐT: Mr. Nguyện.
Chốt gấp  chỉ ~145tr/m2! xem ngay lô đất 380m2  10x38m  mt ngay nguyễn văn hưởng, thảo điền q2
3
55 tỷ 382 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chốt gấp - Chỉ ~145tr/m2! Xem ngay lô đất 380m² - 10x38m - MT ngay Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q2.

- Diện tích: 10 x 38m (380m²).

- Hiện trạng: Đất trống vuông vức.

- CTXD: Hầm - 7 tầng.

- Vị trí vàng: Mặt tiền đường số cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 50m, khu nội khu sang trọng, đường rộng 3 ô tô tránh nhau.

- Sổ hồng riêng - sang tên ngay.

- Giá bán: 62 về 55 tỷ 145tr/m² - quá rẻ.

* Alo Zalo ...
Đất 2 mặt tiền trước sau trần não, an khánh (q2 tp.thủ đức) xây dựng cao 5 tầng (5x24) giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU TRẦN NÃO, AN KHÁNH (Q2 TP.THỦ ĐỨC)

Vị trí: Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m
Công nhận: 118m
Hiện trạng: Đất trống
Đường rộng, ô tô tránh nhau
Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )

Giá: 26,5 về 25 tỷ bớt lộc

LH

Định vị: https://maps.app.goo.gl/qrUi8AePV4SkvdQS9?g_st=ic
Biến động 62tr/m2 chốt ngay 7x26m song song trục 711
3
11.28 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ mới báo giá mới rất thấp 62tr/m².
Mức tài chính rất dễ đầu tư cũng phù hợp với khách ở.
Cách dãy nhà hiện hữu 5 lô.
Sổ hồng sẵn, xây dựng ngay.
Có bảo vệ nhà bên cạnh an ninh tuyệt đối.
Gọi em ngay nhận vị trí chính xác lô đất/
Ngoài ra em còn bán hơn 20 lô đất khu dân cư Đại Học Bách Khoa đầy đủ kích thước, mức tài chính.
Bán lô đất đẹp mặt tiền thảo điền q2 , diện tích 1.076m2 , ngang 40m
3
300 tỷ 1076 m²
Đất Mặt Tiền

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khu đất vàng , Khu MT Thảo Điền Q2 , vị trí đắc địa của trung tâm TpHCM
Công chứng nhanh gọn . Khu kinh doanh sầm uất , nơi cư trú của những chuyên gia nước ngoài
Diện tích: 1.076m² , ngang 40m
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
Từ 140 tới 160 của 746

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh