Đất BánHồ Chí MinhQuận 2
Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²
Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
Vị trí:
Đường Nguyễn Đôn Tiết, phường Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Khu dân cư hiện hữu, gần đường lớn, di chuyển thuận tiện.
Thông tin lô đất:
Diện tích: 186 m².
Loại đất: Đất ở đô thị (thổ cư).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Đường vào: Hẻm xe hơi thông ra Nguyễn Đôn Tiết.
Thửa đất đã được đo vẽ rõ ràng, ranh ...
Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM
- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²)
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Vị trí nằm trên đường 66-CL (Đường 66-CL lộ giới rộng 48 mét)
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Giá bán: 85 triệu/m²
Liên hệ:
Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM
Vị trí: Mặt tiền Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. Thủ Đức (TP. Thủ Đức). Khu dân cư cao cấp An Phú - An Khánh, tiềm ...
Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
Đường trước nhà 16m.
KDC Đặng Gia Phát, vị trí cực đẹp tiềm năng tăng giá cao khi Đỗ Xuân Hợp nối dài.
Diện tích: 5x18 - 90m² thổ cư, sổ cá nhân.
Được xây cao, 1 trệt 3 lầu sân thượng.
Giá bán: 9 tỷ cho khách thiện chí.
LH: Tân Mùi .
Nhận ký gửi mua bán BĐS TP Thủ Đức.
Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM
- Dân cư đông đúc an ninh - không gian xanh mát .
- Dt: 5x20m
- Giá nhẹ : 75tr/m² - Sổ đỏ chính chủ
Lh: Mr.Trần Hòa .
Nhiều lô cần sang nhượng
Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- Diện tích: 105m² (ngang 6m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Tây Bắc
- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.
- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không thiếu ...
Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM
- Diện tích 200m² ngang 12m dài 20m.
- Đường trước đất đúng 12m, vỉa hè cây xanh, công viên có đủ.
- Cách sông Sài Gòn đúng 150m.
- Sổ hồng xây nhà hoàn công ngay. Sẵn sàng mua bán công chứng chuyển nhượng.
- Giá tốt 146tr/m² đúng 29 tỷ.
Liên hệ Ngô Hinh ...
Đường Lê Văn Thịnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
DT: 146m² (6.5 x 25m).
Đường rộng 6m. Gần chợ Cây Xoài và Nguyễn Thị Định, đang cho thuê 20tr/tháng.
Cách đường chính 50m, sổ hồng, bán 12.5 tỷ.
LH .
Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- Diện tích: 100m² (ngang 5.7m dài 17m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Đông Nam mát mẻ
- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không ...
Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- Xây hầm 5 lầu - giáp sông thoáng mát.
- Diện tích: 263.2m (15m x 18m)
- Đất trống, tiện xây dựng Hầm + 5 Lầu.
- Tiện ích: Ngay sát sông, gần kho bạc, Chi cục Thuế, đường 20m thông thoáng.
- Phù hợp: Đầu tư giữ tài sản hoặc xây dựng Building văn phòng.
- Hướng Tây Bắc
Giá bán 100 tỷ 054 (380 triệu/m²).
LH ...
Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
DT: 86m² (4,7m x 18m).
Đường dự phóng 20m, không dính lộ giới.
Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Giá: 9,5 tỷ (TL nhẹ).
LH Kiệt xem đất.
Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Ngang 7.1x19m, công nhận 134.9m².
Giá: 240tr/m².
Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, ngay công viên hồ sinh thái Thạnh Mỹ Lợi, khu trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, dân trí cao hạ tầng hoàn thiện môi trường sống trong lành.
Diện tích: 7.1 x 19m = 134.9m².
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 4 tầng, xây mẫu tự do.
Công năng lý tưởng: Biệt thự nghỉ dưỡng, văn ...
Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Siêu đẹp nhất Huy Hoàng mà còn được xây hầm + 7 tầng.
Hướng Đông Bắc.
Bán đất xây văn phòng KDC Huy Hoàng, Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 160m² (8m x 21m).
Hướng Đông Bắc.
Sổ hồng riêng.
Giá 103 tỷ (615 triệu/m²).
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- Diện tích đất: 12.4m x 27m (337m²) đường rộng 12m, hướng Nam.
- Loại hình: Biệt thự song lập.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 150 triệu/m² thương lượng chính chủ.
Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 đường ...
Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Diện tích đất 10m x 20m mặt tiền đường số 87 - TML ngay công viên trung tâm.
QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.