Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Quỹ đất mt võ nguyên giáp (xa lộ hà nội cũ), p. thảo điền, q2 (tp. thủ đức  p. an khánh hcm)
6
686.8 tỷ 1421 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Đất XD hotel: Hạ 690 tỷ về 686.8 tỷ (LVCC).
Quỹ đất MT Võ Nguyên Giáp (Xa Lộ Hà Nội cũ), P. Thảo Điền, Q2 (Tp. Thủ Đức - P. An Khánh HCM).
DT: 1,421.5m² (25.5mx60m) ODT.
Đã GPXD: 3 hầm, 18 tầng MĐ: 44% HS: 7.83.
DTS: 15,378m², cấp GPXD CN: Hotel.
HT: Đất trống.
VT: Cách ngã tư Thảo Điền 50m, cách Vincom Thảo Điền 150m, ngay ga Metro Thảo Điền, xung quanh nhiều Building, TTTM & CHCC cao cấp thích ...
Bán đất biệt thự sử hy nhan tml q2  22x22m cn550m2  ctxd 4 tầng  giá bán chỉ 150tr/m2
5
83 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Sử Hy Nhan, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- KHUÔN ĐẤT BIỆT THỰ NGANG LỚN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Vị trí ngay Sử Hy Nhan, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( khu vực biệt thự đẳng cấp hiện đại )
- Diện tích: 20x22 ( nở hậu 25m )
- Công nhận: 550m² đất
- QHXD 4 tầng ( phù hợp xây biệt thự đẳng cấp )
- Giá bán: 83 tỷ ( 150tr/m² )
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc ...
Bán đất 2 mặt tiền sông sài gòn và sông rạch chiếc, đường số 11, phường an phú, quận 2
3
199 tỷ 3400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 11, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất siêu phẩm hiếm có mặt tiền sông Sài Gòn và sông Rạch Chiếc sau căn hộ The Vista đường Số 11 Phường An Phú Quận 2.
- DT: 3400m², MT sông rộng 70m, có 400m² thổ cư XD ngay.
- Đất có 2 mặt tiền trước sau. 2 mặt trước view sông, mặt sau là đường rộng 8m.
- Đất nằm trong khu an ninh, yên tĩnh, gần khách sạn MIA, đường Đoàn Hữu Trưng, Đặng Tiến Đông, Giang Văn Minh và tuyến Metro.
- Pháp lý: ...
Bán đất đỗ xuân hợp, 53 tỷ vnd, 568 m2 giá hợp lý đầu tư.
6
53 tỷ 568 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chỗ này chuẩn bị lên sóng siêu phẩm đất nền tại Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 568 m² cực khủng. Mặt tiền rộng 18m, ngõ trước 20m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho ai muốn đầu tư. Chỗ này có phong thủy tốt, phù hợp cho những ai thích không gian yên tĩnh nhưng vẫn cần sự tiện ...
Bán đất thổ cư vị trí vàng thảo điền  quận 2  519m2  73 tỷ  sổ đỏ chính chủ
3
73 tỷ 519 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất nền Thảo Điền Quận 2 vị trí vàng.

- Diện tích đất: 519m² khổng lồ - hiếm có khó tìm tại khu vực Thảo Điền.

- Mặt tiền đường số 44 rộng 26m sâu 20m - cực kỳ lý tưởng để xây biệt thự hoặc kinh doanh.

- Giá bán: 73 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí). Chỉ ~139tr/m².
- Pháp lý: sổ đỏ chính chủ - sang tên nhanh gọn.

- Vị trí đắc địa: Nằm ngay trung tâm Thảo Điền Quận 2 - gần các tiện ...
Bán lô đất full thổ cư dt 3200m2. ngay mặt tiền đường an phú quận 2. sổ hồng sẵn. kế bên vincom q2
3
600 tỷ 3200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm.
Cần sang nhượng lô đất full thổ cư mặt tiền đường An Phú Quận 2.
DT đất 3200m².
Sổ sẵn.
Cách sông 150m².
Kế bên khu villa đẳng cấp của Keppel Land Riviera An Phú Quận 2.
Xây được 12 - 15 tầng.
Giá chỉ bằng 1/2 giá khu vực lân cận.
LH Ms Huyền để biết thêm thông tin chi tiết .
Bán đất tại đường số 50, 300 tỷ, 7575 m2, mặt tiền 68m
9
300 tỷ 7575 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 50, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Số 50, P. Bình Trưng Đông, Q2, HCM, diện tích 7575m² với mặt tiền 68m siêu rộng. Pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 12m, cực kỳ thích hợp cho việc đầu tư hoặc kinh doanh.

Giá chỉ 300 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp để phát triển. Khu vực này có tiềm năng tăng giá cao và là lựa chọn lý tưởng cho các dự án lớn.

Cách trường mầm ...
Lô đất 3 mặt tiền đồng văn cống, q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty )
 vị trí đẹp
4
128.11 tỷ 557 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần Bán lô đất 3 Mặt Tiền Đồng Văn Cống, Q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty ) (1.925)
- vị trí đẹp, ngang mặt tiền lớn (
- dt: 557m2
- đã có GPXD và thiết kế, tổng DTXD 2505m2
Vào xây dựng và sử dụng ngay
Quỹ đất lớn hiếm ở Q2 để xây VP
- giá 230triệu/m² còn TL
Bán quỹ đất 1.692m2 số 33 đường giang văn minh an khánh giáp villa riviera giá chưa đến 190tr/m2
11
320 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN QUỸ ĐẤT 1.692m² SỐ 33 ĐƯỜNG GIANG VĂN MINH AN KHÁNH GIÁP VILLA RIVIERA GIÁ CHƯA ĐẾN 190TR/M2

*Một tài sản quy mô lớn hiếm còn sót lại tại khu An Khánh, phù hợp nhà đầu tư ưu tiên quỹ đất trung tâm, vừa giữ tài sản dài hạn vừa có sẵn dòng tiền khai thác ổn định.

THÔNG SỐ
- Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, phường An Khánh, TP.HCM
- Kích thước: 24.5m x 72m
- Diện tích công nhận: 1.692m²
+ Trong ...
Đất giảm 10 tỷ | thảo điền quận 2 | 503m² | góc 2mt sông | giá 180 tỷ
3
180 tỷ 503 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Lý do: Thanh khoản 2026, giảm 5% (giảm 9.5 tỷ, làm tròn 10 tỷ). Gia chủ cần thu hồi vốn đầu tư giáo dục.

Vị trí: Đường Thảo Điền, P. Thảo Điền, Quận 2. Tọa lạc trong khu Compound Fideco an ninh 24/24, chỉ cách công viên bờ sông Sài Gòn 20m. Vị trí "vàng" chỉ mất 1 phút ra chuỗi siêu thị, nhà hàng cao cấp và các tiện ích chuẩn quốc tế.

Diện tích: 18.5m x 27.3m. Công nhận: 503m². Lô đất sở hữu 2 ...
Đất 1322.2m2 xây 12  16 tầng mặt tiền lương định của, an khánh, q2, ngay tthc thủ thiêm, 420 tỷ
7
420 tỷ 1322 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất xây 12 - 16 tầng mặt tiền Lương Định Của, An Khánh, Q2, ngay TTHC Mới Thủ Thiêm.
Mặt Tiền Lương Định Của, Phường An Khánh, TP Thủ Đức.
Vị trí ngay vòng xoay Trần Não và Lương Định Của, liền kề Trung Tâm Hành Chính mới Thủ Thiêm, gần Nút giao An Phú kết nối sân bay Long Thành và khu đông TP HCM, cách ga Metro Thủ Thiêm khoảng 500m,...
- Diện tích: 12,3 X 49,36m (nở hậu 15,36m).
- Diện tích đất ...
Cần bán gấp mt giang văn minh 1692m2 giá 320 tỷ đang cho trường thuê 1 tỷ/ tháng  0933 834 ***
6
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, An Khánh, Q2.
Diện tích: 24 x 68m DTCN 1692 m² full thổ.
HĐT: 1 tỷ /tháng hiện cho trường học thuê.
Pháp lý: Sổ hồng công ty đứng tên.
Liên hệ: Mr. Thơ gặp chính chủ.
7,3ha siêu đất vàng đại lộ mai chí thọ tp. thủ đức chỉ 55tr/m2 (đối diện metro), sắp ra 1/500
6
4015 tỷ 73000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Kính gửi quý nhà đầu tư chiến lược và quỹ đầu tư tài chính lớn.

Cơ hội đầu tư tại trung tâm mới của TP. HCM dự án quỹ đất 7,3ha mặt tiền Đại lộ Mai Chí Thọ, TP. Thủ Đức. Tuyến huyết mạch kết nối trực tiếp đến Khu đô thị mới Thủ Thiêm và trung tâm Quận 1.

- Vị trí: Mặt tiền đại lộ Mai Chí Thọ, phường An phú, TP Thủ Đức.
- Nhận biết vị trí: Ngay góc Mai Chí Thọ - Đồng Văn Cống.
- Diện tích: ...
Độc quyền bán đất mặt tiền đường lương định của, quận 2.  0911 383 ***
7
Thỏa thuận 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Độc quyền bán đất mặt tiền đường Lương Định Của, Quận 2.

- Vị trí rất đẹp, ngay gần đường Lương Định Của và Trần Não, Quận 2.

- Diện tích đất: 1300m².

- Khu xây cao tầng, phù hợp xây tòa văn phòng công ty, tòa khách sạn cao cấp.

Giá cần bán gấp thương lượng chính chủ.

LH: .
Bán đất biệt thự khu thạnh mỹ lợi, quận 2, đường 103tml, 32.5m*20.37m, shr, gần sông sài gòn
7
158.8 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán đất biệt thự dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ lợi, nay là Phường Cát Lái Tp HCM, vị trí gần sông Sài Gòn.
Diện tích: 32.5m x20.37m (662m²).
Vị trí: Mặt tiền đường 103 - TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ. Sau lưng là sông Sài Gòn.
Hướng: Đông Bắc.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 5 tầng.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.

* Giá bán: 158.8 Tỷ VNĐ (239tr/m²), giá có thương lượng.

Quý khách có nhu cầu ...
Bán nền bt 728m2 (26x28m) 2 mặt tiền giá 300tr/m2 view sông + công viên  0948 888 ***
8
218.4 tỷ 728 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền biệt thự, hướng Tây Nam.
DT: 26x28m nở hậu (728m²).
DTSD: 1200m² sang sử dụng.
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên và sông thoáng mát.
Giá bán: 300 tr/m² thương lượng (218.4 tỷ).
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Nền đã ép cọc sẵn. Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.

Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường ...
Bán lô bt 627.5m2 sai gon mystery villas 310tr/m2 tl view sông sg, công viên  0948 888 ***
13
194.53 tỷ 627 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự view sông Sài Gòn, 2 mặt tiền.
DT: 627.5m².
DTSD: 1.066m².
Giá bán: 310 triệu/m² (194 tỷ TL).
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bản vẽ thiết kế chi tiết.

Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 72 Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp Hồ Chí ...
Vip bán lô góc 2mt đường 20m  diện tích 936m2 view sông sài gòn, dự án huy hoàng, thạnh mỹ lợi, q2
3
351 tỷ 936 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2MT đường 20M view sông Sài Gòn - Dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP.HCM

- Diện tích đất 936,5m² gồm 3 lô.

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân.

- Vị trí: mặt tiền đường 20M Đặng Như Mai và đường 103-TML, khu dân cư quy hoach đồng bộ, dân trí cao, liền kề đảo Kim Cương.

- Quý Khách liên hệ
- VP ký gửi: số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa, TML, Q2
Duy nhất khuôn góc 550m2 view sông 170 tỷ khu compound eden nguyễn văn hưởng vip nhất thảo điền q2
5
170 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán Khuôn Đất góc 2 Mặt tiền, View sông Khu Compound Eden, Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền, Quận 2.
- Vị trí đất siêu hiếm, Vip nhất khu.
- Diện tích đất: 25m x 22m
- Khuôn Đất thích Hợp cho anh chị mua ở nghỉ dưỡng lâu dài. Khu vực Vip nhất Thảo Điền, nội khu chỉ 12 căn, Toàn giới tinh hoa của Việt Nam. Xem là thích ngay
- Hướng: Nam và Tây
- Giá bán: 170 tỷ
- Chủ thiện chí bán, pháp lý sổ hồng ...
Bán đất mặt tiền đường số 63 phường trưng đông quận 2
8
72 tỷ 887 m²