Đất bán tại Phường An Khánh, Quận 2 diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biệt thự vip ngay kế sala, trần não  lương định của, 24x21m  504m2
3
115.8 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự Vip Quận 2, mặt tiền khu Him Lam Lương Đình Của, ngay Trần Não, kế khu Sala, trung tâm tài chính mới của TP HCM, về Quận 1 chỉ 5 phút, một trong những khu vực đáng sống nhất Quận 2, tiện ích dân sinh không thiếu thứ gì.

+ Khuôn đất hiếm, diện tích: 24x21m, 504m², vuông vức, phong thủy vượng phát.

+ Đường 16m, có vỉa hè, thông thoáng, khu dân trí.

+ Sổ hồng chính chủ.

+ Giá: ...
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Lương định của  quỹ đất lớn hơn 3000m2 full thổ cư  47m x 70m  600 tỷ
3
600 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất vàng hơn 3.000m² full thổ cư - SÁT CẠNH SALA
Vị trí: Lương Định Của, TP. Thủ Đức, cách Mai Chí Thọ (500m).
Diện tích: 47m x 70m. Vuông vức, mặt tiền cực lớn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất trống bàn giao ngay.
Ưu thế: Giáp khu Sala Đại Quang Minh. Chỉ tiêu xây dựng cao, phù hợp: Cao ốc Văn phòng, Trường quốc tế, Khu phức hợp.
Giá bán: 600 Tỷ (Thương lượng).
179 tr/m2 lô đất 2 mặt tiền 1500m2 đầu đường 34  trần não, sát bên thủ thiêm 20x75m. ctxd 12 tầng
4
268 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ lâu đời cần bán lô đất thuộc đường số 34 khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức cũ.

- Vị trí ngay Vòng Xoay Lương Định Của, Trần Bạch Đằng,sát bên khu Thủ Thiêm. Thuận tiện kết nối Q.1, Thảo Điền, Trạm ga Metro, Cao Tốc, XLHN - Võ Nguyên Giáp.

- DT 20x75m, CN 1500m², gần full thổ cư.

- CTXD 12 tầng. Phù hợp VP, CHDV, khách sạn....

- Sổ đỏ 1 đời chủ, kí CCMB ngay, hỗ trợ vay bank 200 ...
Khuôn đất lớn full thổ 3028m2 chỉ tiêu xd 2 hầm 18 tầng 600 tỷ ngay lương định của an khánh quận 2
5
600 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đã có chỉ tiêu xây dựng 2 hầm 18 tầng, cho khách xây toà nhà trụ sở ngay trục Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 45 m x 72m, công nhận 3.028m².
- Kế vòng xoay Lương Định Của và Trần Não. Lối vào Bán đảo Thủ Thiêm, siêu vị trí kết nối Quận 1.
- Hàng hiếm diện tích lớn, chỉ tiêu xây dựng cao tầng. Kế nhà ga Thủ Thiêm, cao tốc Bắc Nam.
- Giá bán: 600 tỷ gặp trực tiếp chủ nhà thương ...
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Bán quỹ đất 1.692m2 số 33 đường giang văn minh an khánh giáp villa riviera giá chưa đến 190tr/m2
11
320 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN QUỸ ĐẤT 1.692m² SỐ 33 ĐƯỜNG GIANG VĂN MINH AN KHÁNH GIÁP VILLA RIVIERA GIÁ CHƯA ĐẾN 190TR/M2

*Một tài sản quy mô lớn hiếm còn sót lại tại khu An Khánh, phù hợp nhà đầu tư ưu tiên quỹ đất trung tâm, vừa giữ tài sản dài hạn vừa có sẵn dòng tiền khai thác ổn định.

THÔNG SỐ
- Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, phường An Khánh, TP.HCM
- Kích thước: 24.5m x 72m
- Diện tích công nhận: 1.692m²
+ Trong ...
Đất 1322.2m2 xây 12  16 tầng mặt tiền lương định của, an khánh, q2, ngay tthc thủ thiêm, 420 tỷ
7
420 tỷ 1322 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất xây 12 - 16 tầng mặt tiền Lương Định Của, An Khánh, Q2, ngay TTHC Mới Thủ Thiêm.
Mặt Tiền Lương Định Của, Phường An Khánh, TP Thủ Đức.
Vị trí ngay vòng xoay Trần Não và Lương Định Của, liền kề Trung Tâm Hành Chính mới Thủ Thiêm, gần Nút giao An Phú kết nối sân bay Long Thành và khu đông TP HCM, cách ga Metro Thủ Thiêm khoảng 500m,...
- Diện tích: 12,3 X 49,36m (nở hậu 15,36m).
- Diện tích đất ...
Cần bán gấp mt giang văn minh 1692m2 giá 320 tỷ đang cho trường thuê 1 tỷ/ tháng  0933 834 ***
6
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, An Khánh, Q2.
Diện tích: 24 x 68m DTCN 1692 m² full thổ.
HĐT: 1 tỷ /tháng hiện cho trường học thuê.
Pháp lý: Sổ hồng công ty đứng tên.
Liên hệ: Mr. Thơ gặp chính chủ.
Độc quyền bán đất mặt tiền đường lương định của, quận 2.  0911 383 ***
7
Thỏa thuận 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Độc quyền bán đất mặt tiền đường Lương Định Của, Quận 2.

- Vị trí rất đẹp, ngay gần đường Lương Định Của và Trần Não, Quận 2.

- Diện tích đất: 1300m².

- Khu xây cao tầng, phù hợp xây tòa văn phòng công ty, tòa khách sạn cao cấp.

Giá cần bán gấp thương lượng chính chủ.

LH: .
Bán siêu phẩm mặt tiền xa lộ hà nội  quận 2
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (42 tin đăng)
Quỹ đất lớn hiếm hoi còn lại tại khu Đông TP.HCM

Vị trí chiến lược ngay trục Xa Lộ Hà Nội kết nối trực tiếp:
Thảo Điền, An Phú, Thủ Thiêm, TP. Thủ Đức

THÔNG TIN TÀI SẢN:
Diện tích: 1.692m²
Giá bán: 320 TỶ
Đơn giá chỉ: ~189 TRIỆU/m²
Hiện trạng: đang khai thác dòng tiền khoảng 1 TỶ/THÁNG

GIÁ TỐT HIẾM CÓ:
Trong khi nhiều lô nhỏ cùng khu vực đã giao dịch quanh mức 300 TRIỆU/m², tài sản ...
Quỹ đất lớn hiếm ngay khu thủ thiêm  an khánh  diện tích 22.100m2  mt sông sg 100m  giá 400 tỷ
7
400 tỷ 22100 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vô cùng khan hiếm với quỹ đất lớn mặt tiền sông Sài Gòn hướng về trung tâm Quận 1.
- Địa chỉ: Phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích công nhận: 22100m².
- Sở hữu mặt tiền sông Sài Gòn 100m - tầm nhìn rộng, giá trị phong thủy & thương mại vượt trội.
- Giá trị đặc biệt.
- Quỹ đất lớn hiếm tuyệt đối còn sót lại ven sông Sài Gòn.
- Vị trí đối diện trung tâm Quận 1, tầm nhìn sông skyline thành phố.
- ...
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Bán lô đất mặt đường trần ngọc diện ( thảo điền) vị trí đắc địa khu kinh doanh buôn bán
3
846.09 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Ngọc Diện ( Thảo Điền) vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh buôn bán cho thuê . DT. 1.343 m² hướng Tây Bắc, giá 630 tr/ m² LH: A . Hải
Mặt tiền trục đường trần não. thêm mặt đường 23.
3
350 tỷ 976 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Lô có 2 mặt tiền- nở hậu- ngang 14,2m nở hậu kiểu chữ L 32m chủ cần bán.
Xây được 7 tấng và hầm. Khách sạn hay xây văn phòng và giữ tài sản
1 tài sản 3 giá trị- ở- kinh doanh- giữ tài sản- vị trí xuất sắc, gần trung tâm và gần
Sông Sài Gòn
Quỹ đất xây dựng building & hotel số 169 trần não, quận 2 (tp.thủ đức) p. an khánh hcm
3
850 tỷ 2200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất XD Building & Hotel: Hạ 900 Tỷ Về 8xx Tỷ (LVCC)
Quỹ Đất 169 Trần Não, Q2 (Tp.Thủ Đức) P. An Khánh HCM
DTTT: 2,200m2
DTCN: 1,450m² (41mx48m) ODT
CTXD: Hầm 30 tầng
Tiếp NĐT có NLTC & CMTC
Giá: 8xx Tỷ (LVCC)
Minh Vương
M&a da villas an khánh, 30 nền villas 1.8ha mt sông kđt thủ thiêm
6
2500 tỷ 18000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Bạch Đằng, P.An Khánh, Quận 2, HCM

M&A DA Villas An Khánh, 30 nền villas 1.8ha MT Sông KĐT Thủ Thiêm giữa Villas Lan Anh & DA Lê Quan, Làng Tôi, nối Vòng Xoay Trần Não, Q2 (TP Thủ Đức)
DT: 1.8ha (ODT: Hơn 1ha-10,500m²)
PL: 1/500 (1997 điều chỉnh 2001), BB Bàn giao mặt bằng, GPXD (6/2021)
HT: Phê duyệt đường 40m & con đường ven sông Sài Gòn dẫn vào hướng DA Lê Quan). Năm 2017, UBNDTP phê duyệt QH 1/2000 KĐT chỉnh trang (296.4ha) kế ...
Từ 0 tới 18 của 18

Xem quy hoạch tại P. An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường An Khánh, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền: