Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán siêu phẩm mặt tiền xa lộ hà nội  quận 2
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Quỹ đất lớn hiếm hoi còn lại tại khu Đông TP.HCM

Vị trí chiến lược ngay trục Xa Lộ Hà Nội kết nối trực tiếp:
Thảo Điền, An Phú, Thủ Thiêm, TP. Thủ Đức

THÔNG TIN TÀI SẢN:
Diện tích: 1.692m²
Giá bán: 320 TỶ
Đơn giá chỉ: ~189 TRIỆU/m²
Hiện trạng: đang khai thác dòng tiền khoảng 1 TỶ/THÁNG

GIÁ TỐT HIẾM CÓ:
Trong khi nhiều lô nhỏ cùng khu vực đã giao dịch quanh mức 300 TRIỆU/m², tài sản ...
Đất building hiếm tp thủ đức – 538m² – xây hầm 7 tầng – khai thác gần 2.500m² sàn
3
34.5 tỷ 538 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ bán lô đất cực đẹp khu Lê Văn Thịnh Nguyễn Thị Định, vị trí phù hợp xây apartment, văn phòng, khách sạn, building cho thuê dòng tiền cực mạnh.

- DT: 12,5 x 44m, nở hậu 15m

- Công nhận: 538m²

- Đường quy hoạch 12m

- Được cấp phép xây dựng: hầm + 7 tầng

- Tổng diện tích sàn khai thác gần 2.500m²

- Khu vực dân cư đông, hạ tầng hoàn chỉnh
- Gần trung tâm hành chính TP Thủ Đức
- Kết ...
Cần bán đất thảo điền khu compoud, an ninh , bảo vệ 24/24 dtsd 1820 m2 giá 248 tỷ ~ 140tr/m2
3
248 tỷ 1780 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:

- Chính chủ cấn bán khuôn đất CN gần 1800 m² ngay tại Thảo Điền, bảo vệ 24/24 an ninh, khu Compoud, kín kẻ, tuyệt đối an toàn, phù hợp mua ở đầu tư dài hạn...
- Vị trí: Nằm cao ráo thoáng mát, thuận tiện di chuyển, cách Sài Gòn và ga Metrol Thảo Điền khoảng 3 - 5 di chuyển.
- Diện tích: 27 x 67 DTSD: 1820 m².
- Hiện trạng biệt thự củ xem như là đất, nhà để trống 7 năm ...
Quỹ đất lớn hiếm ngay khu thủ thiêm  an khánh  diện tích 22.100m2  mt sông sg 100m  giá 400 tỷ
7
400 tỷ 22100 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vô cùng khan hiếm với quỹ đất lớn mặt tiền sông Sài Gòn hướng về trung tâm Quận 1.
- Địa chỉ: Phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích công nhận: 22100m².
- Sở hữu mặt tiền sông Sài Gòn 100m - tầm nhìn rộng, giá trị phong thủy & thương mại vượt trội.
- Giá trị đặc biệt.
- Quỹ đất lớn hiếm tuyệt đối còn sót lại ven sông Sài Gòn.
- Vị trí đối diện trung tâm Quận 1, tầm nhìn sông skyline thành phố.
- ...
Gấp trong tháng! đất lớn giá rẻ nhất thảo điền, 10x50m nở hậu tài lộc, cn 887m2 giá 99 tỷ
4
99 tỷ 887 m²
Đất Riêng

Đường Số 61, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất cực hiếm còn sót lại phường Thảo Điền, TP Thủ Đức:

- Diện tích đẹp & hiếm: 8x50 nở hậu chữ L 25m, công nhận 887m².

- Đường trước nhà quy hoạch 6m, hiện hữu 4.5m xe hơi vào được tận nơi.

- Giá bán: 99 tỷ thương lượng khách thiện chí.

- Xem đất và gặp chủ trực tiếp vui lòng gọi: .
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Bán đất mt ngay nguyễn thanh sơn, thạnh mỹ lợi, quận 2. dt 32,5x20m. xd hầm 5 tầng. giá 159 tỷ
4
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Thanh Sơn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng ngay đường Nguyễn Thanh Sơn, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

Vị trí đẹp cách sông Sài Gòn chỉ 50m.

- Diện tích: 32,5 x 20m.

- Công nhận: 662m².

- Xây dựng: Hầm - 5 tầng.

- Giá bán: 159 tỷ.

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao. TH.
Khuôn đất lớn 1650m2 chỉ 139tỷ rẻ nhất mặt tiền nguyễn thị định & mặt sông cho khách xây toà nhà q2
5
139 tỷ 1650 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Giá Đầu tư, rẻ mặt tiền Nguyễn Thị Định, kế bên Trục Nguyễn Duy Trinh, siêu vị trí phường Bình Trưng, Quận 2.
- Mặt tiền Nguyễn Thị Định rộng 60m, phía sau là mặt sông Giồng Ông Tố.
- Diện tích khuôn đất: 1650m2
- Thích hợp cho Khách Mua Giữ tài sản, Xây dựng Toà nhà, Khách sạn, Nhà hàng.
- Giá: 139 Tỷ (siêu Tốt để đầu tư cuối năm)
- Pháp lý: cá nhân, sổ hoàn công đầy đủ, sang tên ngay
- LH: - ...
Chính chủ gửi bán đất mt 61 nguyễn trung nguyệt, quận 2, full thổ ngang ~15m. tlcc miễn qc kê giá
7
62.54 tỷ 781 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trung Nguyệt, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất mặt tiền 61 Nguyễn Trung Nguyệt Quận 2.
Vị trí: Mặt tiền đường ô tô thông 2 chiều.
Khu dân cư sầm uất, thuận tiện đầu tư hoặc khai thác kinh doanh.
Diện tích: 781,8m² (ngang 14,83m x dài 40,04m, nở hậu 26,05m).
Đất full thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Hiện trạng: Trên đất có khối nhà đang cho thuê, thu nhập ổn định 63 triệu/tháng.
Giá bán: 90 triệu/m².
Giảm còn 80 triệu /m².
Liên ...
Bán đất đường nội bộ quốc hương, phường thảo điền gần ga metro dt 3000m2 giá 1200 tỷ
7
1200 tỷ 2952 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán khung đất mặt tiền nội bộ đường Quốc Hương Phường Thảo Điền, TPHCM
Diện tích toàn khu: 2952.2m²
Diện tích phù hợp quy hoạch: 2,192m²
Pháp lý: Sổ đỏ: đất ở lâu dài
Thông số quy hoạch: thương mại dịch vụ, hệ số 7, chiều cao tối đa 100m, tầng cao tối đa 20 tầng, mật độ tối đa 50%. Giá bán: 1200 Tỷ
Định vị: https://maps.app.goo.gl/BzsdJpgboL4Bk8A59

Tư vấn pháp lý & nghiên cứu khả thi quý ...
Độc quyền! siêu phẩm 4 mặt tiền trương văn bang, thạnh mỹ lợi  160x180m  cn 29000m2
3
435 tỷ 29000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Một trong những đại siêu phẩm trung tâm mặt tiền Trương Văn Bang, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 160x180m.
- Diện tích công nhận: 29000m².
- Kết cấu: Hiện đang xin xây dựng dự án bệnh viện quốc tế.
- Vị trí 4 mặt tiền đường lớn gồm Trương Văn Bang, Phan Bá Vành, Nguyễn Địa Lô, Nguyễn Văn Kỉnh.

Liên hệ em làm việc trực tiếp chủ: - Ngọc Thành.
Chủ ngộp bank bán khuôn đất lớn 2 mặt tiền ngay trần não, 19x30m, 567.6m2 được xây cao, giá 66 tỷ
4
66 tỷ 567 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ ngộp ngân hàng cần thanh lý gấp gấp khuôn đất lớn ngay đường Trần Não, Quận 2.

- DT công nhận: 19x30m công nhận 567,6 m².
- Đất đẹp, 2 mặt tiền lớn, khu sang trọng, lịch sự.
- CTXD: Hầm + 5T.
- Đất phù hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê, văn phòng, biệt thự.
- Giá 66 tỷ TL.

- Liên hệ xem nhà và gặp chủ: .
Bán đất vàng khu lõi thủ thiêm  quận 2 (tp. thủ đức)
5
279 tỷ 1800 m²
Đất Riêng

P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Thông tin tổng quan
-Diện tích: 1.800 m²
-Loại đất: Thổ cư 100%
-Giá bán: 155 triệu/m²
-Pháp lý: Rõ ràng giao dịch trực tiếp chính chủ
Vị trí chiến lược:
Tọa lạc ngay nút giao Thủ Thiêm trung tâm phát triển trọng điểm của TP.HCM, khu vực được quy hoạch trở thành trung tâm tài chính thương mại quốc tế.

-Kết nối nhanh đến Quận 1 chỉ vài phút
-Liền kề các trục đường huyết mạch & khu đô thị ...
Bán lô đất mặt đường trần ngọc diện ( thảo điền) vị trí đắc địa khu kinh doanh buôn bán
3
846.09 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Ngọc Diện ( Thảo Điền) vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh buôn bán cho thuê . DT. 1.343 m² hướng Tây Bắc, giá 630 tr/ m² LH: A . Hải
Mặt tiền trục đường trần não. thêm mặt đường 23.
3
350 tỷ 976 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Lô có 2 mặt tiền- nở hậu- ngang 14,2m nở hậu kiểu chữ L 32m chủ cần bán.
Xây được 7 tấng và hầm. Khách sạn hay xây văn phòng và giữ tài sản
1 tài sản 3 giá trị- ở- kinh doanh- giữ tài sản- vị trí xuất sắc, gần trung tâm và gần
Sông Sài Gòn
Quỹ đất xây dựng building & hotel số 169 trần não, quận 2 (tp.thủ đức) p. an khánh hcm
3
850 tỷ 2200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất XD Building & Hotel: Hạ 900 Tỷ Về 8xx Tỷ (LVCC)
Quỹ Đất 169 Trần Não, Q2 (Tp.Thủ Đức) P. An Khánh HCM
DTTT: 2,200m2
DTCN: 1,450m² (41mx48m) ODT
CTXD: Hầm 30 tầng
Tiếp NĐT có NLTC & CMTC
Giá: 8xx Tỷ (LVCC)
Minh Vương
M&a da villas an khánh, 30 nền villas 1.8ha mt sông kđt thủ thiêm
6
2500 tỷ 18000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Bạch Đằng, P.An Khánh, Quận 2, HCM

M&A DA Villas An Khánh, 30 nền villas 1.8ha MT Sông KĐT Thủ Thiêm giữa Villas Lan Anh & DA Lê Quan, Làng Tôi, nối Vòng Xoay Trần Não, Q2 (TP Thủ Đức)
DT: 1.8ha (ODT: Hơn 1ha-10,500m²)
PL: 1/500 (1997 điều chỉnh 2001), BB Bàn giao mặt bằng, GPXD (6/2021)
HT: Phê duyệt đường 40m & con đường ven sông Sài Gòn dẫn vào hướng DA Lê Quan). Năm 2017, UBNDTP phê duyệt QH 1/2000 KĐT chỉnh trang (296.4ha) kế ...
Bán đất mặt tiền số 339b lê văn thịnh quận 2, ngang 23,11m có hợp đồng thuê giá tl chính chủ
4
60 tỷ 941 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất chính chủ tài sản khai thác thương mại.
Bán đất mặt tiền Lê Văn Thịnh, P. Cát Lái, Quận 2.
Quy mô khu đất: 941m² mặt tiền 23,11m.
Hiện trạng pháp lý: Thổ cư 100m² (104,6m² trong lộ giới được công nhận).
Định hướng sử dụng: CHDV, showroom, kho logistics, TMDV.
Hiện có hợp đồng thuê duy trì dòng tiền trong giai đoạn chờ triển khai.
Phù hợp nhà đầu tư pháp nhân, công ty BĐS, quỹ đầu tư ...
Bán khuôn đất lớn mt trần ngọc diện, thảo điền, q2 1343.6m2 (22x60m) đẹp nhất thảo điền q2. giá tốt
5
510.5 tỷ 1343 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Ngọc Diện, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất lớn MT Trần Ngọc Diện, Thảo Điền, Q2.
Đẹp nhất Thảo Điền Quận 2.
- Diện tích: (22 X 60m) CN 1343,6m².
- QH: Đất ở cao tầng, HSSD 5,5 lần.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 510,5 tỷ (380tr/m²) thương lượng mạnh cho khách thanh toán nhanh. Quan trọng thiện chí.
LH: Huyền.
Từ 40 tới 60 của 60

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh