Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
64tr/m2! bán khuôn đất góc 2mt đường 39, bình trưng tây q2. dt 22x20m. giá chỉ 28 tỷ tl
5
28 tỷ 435 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất góc 2 mặt tiền đường kinh doanh sầm uất - mặt tiền Đường 39, phường Bình Trưng Tây, Quận 2

- Diện tích: 22x20M, công nhận: 435m2
- Đất đẹp, góc 2 mặt tiền tiện kinh doanh, cho thuê hoặc xây khai thác căn hộ dịch vụ.
- Khu vực gần chợ, gần siêu thị, bệnh viện và trường học, xung quanh có đầy đủ tiện ích nên dễ kinh doanh và cho thuê
- ...
Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 p. bình trưng đông, quận 2 ngang 9m, nở hậu đẹp
3
18.78 tỷ 313 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 P. Bình Trưng Đông, Quận 2.
KDC hiện hữu.
Diện tích: 313m² (9m x 35,3m) nở hậu 9,3m.
Pháp lý: Full thổ cư 100%.
Giá bán: 60 triệu /m2
Phù hợp đầu tư, xây CHDV, nhà phố, khai thác cho thuê.
___
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo) kết nối chính chủ
Cần bán nhà chính chủ hỗ trợ kết nối người mua thiện chí.
Chính chủ kẹt ngân hàng cần bán gấp nền biệt thự dự án thủ thiêm villa, thạnh mỹ lợi, q2
7
51 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô Đất Biệt Thự Vị Trí Siêu Đẹp
Diện tích: 340m2
Giá: 150tr/m2
Văn phòng đại diện chủ đầu tư giao dịch: Thành Tâm Land
-Kiểm tra pháp lý minh bạch tránh tranh chấp, chuyên nghiệp
-Tư vấn pháp lý, huy hoạch
-Hồ sơ , giấy tờ nhanh gọn
-Bảo mật thông tin
Trụ sở: Đường D2, Khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
www.thanhtamland.com
Liên hệ ngay: (Giám ...
Siêu phẩm đất vàng xây villa thảo điền  giá tốt nhất trục nguyễn văn hưởng
3
50 tỷ 319 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Vị trí đắc địa: Đường Nguyễn Văn Hưởng - trung tâm Thảo Điền, Quận 2
-Khu dân cư cao cấp , biệt thự đồng bộ , môi trường sống chuẩn quốc tế
-Diện tích: 15m x 22m
- Công nhận: 319.2m² vuông vức, cực đẹp
- Xây dựng: 2 tầng (AM) lý tưởng thiết kế villa nghỉ dưỡng hoặc biệt thự ở cao cấp
- Đường trước nhà: 15m xe hơi đậu 2 chiều thoải mái
- Khuôn đất hoàn hảo để kiến tạo biệt thự phong cách cổ ...
Bán đất xây cao 1 hầm 5 tầng ngay trần não, q2 dt 362m2 (13mx30m)  giá 175 triệu/m2
4
63 tỷ 362 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất đẹp, xây cao tầng mặt tiền đường số 1 ngay Trần Não, An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 13m x 30m (công nhận 362m²). Thực tế sử dụng 440m².
- Vị trí đẹp mặt tiền đường 2 xe hơi tránh nhau, cách Trần Não chỉ 100m.
- Chỉ tiêu xây dựng 1 hầm 5 tầng - hệ số 4.0 (cho ra 1400m² sàn).
- Pháp lý sổ hồng cá nhân - giao dịch ngay.

- Giá bán: 175 triệu/m² (tổng 63 tỷ). thương ...
170tr/m2 rẻ nhất thảo điền  bán nhanh lô đất biệt thự gần nguyễn văn hưởng, dt 15x24 cn 320m2
4
53.5 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán nhanh lô đất biệt thự mặt tiền đường số 66 gần Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 nay là thành phố Thủ Đức:

- Diện tích lý tưởng để xây biệt thự: 15x24 CN 320m².

- Khu vực tập trung nhiều building văn phòng, biệt thự VIP, cao ráo không ngập nước.

- Xem đất và thương lượng chính chủ vui lòng gọi .
Bán đất góc 2mt lê hữu kiều, bình trưng tây, quận 2. dt 27 x 25m. xd hầm  5 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất góc 2MT đường Lê Hữu Kiều, Bình Trưng Tây, Quận 2.
Vị trí đẹp ngay Đảo Kim Cương và trung tâm hành chính Tp. Thủ Đức.

- Diện tích: 27 x 25m.

- Công nhận: 500m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Giá bán: 159 tỷ.

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Tìm đâu ra 129.9tr/m2 đất biệt thự 17x23m cạnh góc trực diện sông cv ngay lê hữu kiều thạnh mỹ lợi
4
50.8 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Trực diện mặt sông, bên cạnh công viên Tuổi Trẻ, sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m).

- Diện tích: 17 x 23m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 129.9tr/m² cho lô đất view sông vĩnh viễn!

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Duy nhất! bán đất góc đoàn hữu trưng  35x21m  ngay ks mia  xây hầm 7 tầng  giá tốt chỉ 72 tỷ
7
72 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Duy nhất! Bán đất góc Đoàn Hữu Trưng - 35x21m - Ngay KS Mia - Xây hầm 7 tầng - Giá tốt chỉ 72 tỷ.

- Diện tích: 35x21m - Công nhận 499m² - Full thổ - Nở hậu - Lô góc 2 mặt tiền.
* Lô Duy Nhất Sở Hữu Mặt Tiền 35m đang bán trong khu vực.

- Hiện trạng: C4 - tiện xây mới.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đoàn Hữu Trung - Ngay KS 5 Sao The Mia - An Phú The Vista - Gần ga Metro - Gần ...
Chính chủ bán lô góc 302.1m2 vị trí cực đẹp khu đông thủ thiêm giá chỉ 100tr/m2
3
30.21 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí ngay tuyến đường đẹp nhất của dự án Đông Thủ Thiêm thông ra Đõ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Diện tích: 302.1m².
- Già: 100tr/m².
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH: Ms Mai: để được tư vấn và tham quan dự án.
Chủ cần bán nhanh 302m ngang 17m hẻm xe hơi quận 2 giá tốt
5
15 tỷ 302 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vi tri : hẻm thông ra Nguyễn thị Định
Giá : 15 tỷ
Diện tích: 17x19m= 302m² ( Thổ Cư 200m²)

- Phường Hẻm Xe Hơi Nguyễn Thị Định, Bình Trưng Tây, gần Nguyễn Thị Định, Đảo Kim Cương, Ủy ban TP Thủ Đức
- Mặt tiền đường số , xe hơi thông.
- Đường có tương lai mở rộng thành 2 mặt tiền
- Cho xây dựng, Hầm trệt, 4 tầng.
Liên hệ:
Bán lô đất biệt thự song lập 12.4x27m giá tốt 148tr/m2 kdc thủ thiêm villa
5
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 12.4m x 27m (công nhận trên sổ 337m²).
QHXD: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng CĐT ThuThiemGroup.
Giá bán 148 triệu/m².
Quý Khách liên hệ: Trường.
Văn phòng ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
- Bán lô đất MT Đoàn Hữu Trưng, ngay An Phú Vista Q2 Vị trí góc 2 MT Đoàn Hữu Trưng và đường số 11, chí cách 200m ra ga Metro Rạch Chiếc, khu vực XD cao tầng 7 lầu, cách sông Sài Gòn 100m, diện tích: 23 X 27m CN 498,6m² thổ cư 100%. Hiện trạng cho thuê phòng trọ - Sổ không vay giá bán: 67 tỷ (chi co 134 tr/m²).
LH ngay A Hưng xem đất ngay.
Bán đất dt lớn 466m2 ngang 8.6m sát ngay đồng văn cống, kề tt hành chính thủ đức
5
25.9 tỷ 466 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

T4/26 chủ giảm còn 26 tỷ TL.
Tiện kinh doanh dòng tiền ổn định, DT lớn 466m² ngang 8.6m sát ngay Đồng Văn Cống, liền kề TT Hành Chính TP Thủ Đức.

Đối diện là chung cư Snow Town Sai Gon, cách đường Đồng Văn Cống chỉ 50m, cách khu trung tâm hành chính TP Thủ Đức 300m, ra Mai Chí Thọ chỉ 2 phút.
Diện tích: 466m² ngang 8.6m dài 57m, khu vực rất hiếm có những lô đất lớn.
Hiện trạng: Đất trống đang ...
Bán đất thảo điền, 20x25, 500m2, gần quốc hương, 70 tỷ
5
70 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán đất đường Thảo Điền, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 20x25, 500m2
- Hiện trạng: đất trống full thổ cư, thích hợp xây biệt thự, villa, văn phòng cty
- Vị trí: đường rộng xe hơi ra vào dễ dàng, nhà gần Quốc Hương, cách trường ĐH Văn Hoá khoảng 500m, cách trường BIS khoảng 900m
- Hướng: đông
- Giá bán: 70 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn ...
Chỉ ~125tr/m2  góc 2 mặt tiền thân văn nhiếp q2  (18x20m  cn 342m2)  hđt 60tr/th  giá 42.5 tỷ
3
42.5 tỷ 342 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Rẻ nhất! Bán đất 2 mặt tiền - Ngay Thân Văn Nhiếp Quận 2 - Giá chỉ 125tr/m².
- Vị trí ngay The Sun Avenue - Góc 2 MT đường ngay Thân Văn Nhiếp - KDC Văn Minh.
- Diện tích: Ngang 18m x Dài 20m. Công nhận: 342m².
- CTXD: Hầm 3 tầng - áp mái - Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu.
- HĐT: 60tr/tháng.
- Sát KĐT Thủ Thiêm đối diện quy hoạch tuyến nhà ga Metro Thủ Thiêm!
- Giá bán: 42.5 tỷ - chỉ ~125tr/m².
Liên hệ: ...
Chỉ 130tr/m² ! Bán Đất Góc 2 Mặt Tiền - Sát KĐT Thủ Thiêm - 18 X 18M - 345m² - Xây Hầm 4 Tầng

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đường Số, Gần Đảo Kim Cương, P.An Khánh - Sát KĐT Thủ Thiêm - Đối diện tuyến nhà Ga Metro Thủ Thiêm - Khu dự án quy hoạch đồng bộ đẹp, dân trí cao

- Diện tích: Ngang 18m x Dài 18m - Nở Hậu. - Công nhận: 342m2

- CTXD: Hầm 3 Tầng - áp mái - Phù hợp xây văn phòng hoặc villa sân ...
Bán đất khu compoud đường nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  19x25,5 , giá  130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây biệt thự khu compoud Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, TP.Thủ Đức
Diện tích khuôn đất: 19m x 25,5m
Diện tích công nhận: 485m²
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ
Giá 130 tỷ thương lượng
vị trí khu an ninh , yên tĩnh , không ngập nước , có nhiều tiện ích xung quanh như trường quốc tế, trường đại học , TTTM , Vincom
Nơi tập trung nhiều người ...
Siêu hiếm  đất 3 mặt tiền lê hữu kiều q2  gần 500m2 view sông trực diện  150tr/m2
3
74.97 tỷ 499 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Siêu phẩm 3 mặt tiền view sông trực diện đường Lê Hữu Kiều, Quận 2.
Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất vàng "3 mặt tiền" tại khu vực sầm uất nhất Quận 2 cũ:
- Góc 3 mặt tiền Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 (cũ), TP. Thủ Đức.
- Đối diện dự án cao cấp, view trực diện sông và sát cạnh công viên cây xanh, mang lại không khí trong lành, vượng khí.
- Lô đất 3 mặt tiền cực kỳ thông ...
Chủ thiện chí bán nhanh nền đất da huy hoàng  gần sông thoáng mát  dt 15,2x20m  250triệu/m2
5
76 tỷ 304 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự vị trí đẹp, thích hợp xây nhà ở cao cấp hoặc đầu tư giữ tài sản.
+ Vị trí: Khu dân cư Huy Hoàng, gần sông Sài Gòn - môi trường sống trong lành, yên tĩnh.
+ Diện tích: 15,2m x 20m ( 304m²) - đường 12m.
+ Quy hoạch: Xây dựng hầm + 3,5 tầng.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng - công chứng nhanh.

- Khu dân cư hiện hữu, đường nội khu rộng rãi, an ninh tốt.
- Phù hợp xây biệt thự ...
Từ 60 tới 80 của 93

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh