Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất vàng xây cao ngay trần não  10x32m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv, biệt thự  57 tỷ
4
57 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường lớn, cách Trần Não 50m
- Diện tích: 10x32m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não và Lương Định Của
- Giá: 57 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Bán 319.2m2(15.2*21m) đất biệt thự thạnh mỹ lợi, quận 2, shr, view công viên, gần sông sài gòn
6
73.42 tỷ 319 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất biệt thự đối diện công viên đẹp nhất khu Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Thủ Đức nay là phường Cát Lái , Tp HCM.

Diện tích: 15.2*21m (319.2m²).
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Quy cách XD được xây Hầm 4 Lầu.
Vị trí: Đối diện công viên cực đẹp, ngay sát sông Sài Gòn.

**Giá bán: 73.416 Tỷ VNĐ = 230 Tr/m².

Quý khách có nhu cầu xin liên hệ trực tiếp SĐT: để hỗ trợ xem đất và làm ...
Ngộp bank giảm 15 tỷ về 85 tỷ khuôn biệt thự 20x21m cn 406.3m2 khu vip ngay cao đức lân an phú q2
4
85 tỷ 406 m²
Đất Riêng

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Chính chủ cần bán gấp Khuôn biệt thự khu VIP, An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 21x20m DTCN: 406,3 m².
- Ngay công viên Cao Đức Lân, khu đồng bộ toàn người giàu.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá Bán: 100 tỷ giảm về 85 tỷ.
- Pháp lý: Cá nhân, sổ hoàn công đầy đủ, sang tên ngay.
- LH: - Vũ (Call/SMS/Zalo) gặp chính chủ, tư vấn thông tin miễn phí, hỗ trợ xem nhà 24/7.
- P/s: Vũ - Nhận kí gửi, mua bán ...
Bán đất biệt thự đơn lập 14x23m gần sông sài gòn, giá tốt 150tr/m2 kdc thủ thiêm villa
4
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự đơn lập Thủ Thiêm Villa - Nơi không gian sống trong lành bậc nhất khu Thạnh Mỹ Lợi (Q2 cũ)

Thông tin chi tiết lô đất:
Diện tích: 322m² (ngang 14m x 23m) - Gần sông Sài Gòn
Pháp lý: Hợp đồng công ty Novaland
Giá bán 150 triệu/m2

Vị trí siêu tiềm năng:
Gần sông Sài Gòn, 3 công viên lớn, không khí trong lành.
Ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức
Khu ...
Chính chủ cần bán gấp đất biệt thự compound khu river mark  p. bình an  quận 2  20x20m
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh lô đất khu Compound River Mark phường Bình An Quận 2.

DTCN: 400m² (20x20m) là 1 trong những khuôn đất diện tích lớn khan hiếm khu vực này.
Cách sông Sài Gòn vài lô, vị trí đẹp thoáng, thuận tiện xây villa cao cấp, gần sông, view công viên, view Landmark 81.

Nội khu toàn biệt thự đẳng cấp sang trọng, nhiều doanh nhân thành đạt sinh sống.

Đặc biệt, trên tuyến ...
Bán đất biệt thự ven sông đường lê hữu kiều, quận 2 diện tích 17x23m giá bán 48 tỷ
4
48 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự ven sông đường Lê Hữu Kiều Quận 2.
Diện tích: 17x23m.
Diện tích công nhận: 391m².
Vị trí: Ngay mặt tiền sông, view trực diện sông.
Không vướng hành lang an toàn sông.
Pháp Lý: Sẵn sổ hồng, công chứng ngay.
Giá 48 tỷ.
Chủ nhà thiện chí bán.
Hỗ trợ khách mua vay bank.
Liên hệ: Em Mưa.
Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2.
1
66 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Chánh Hưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2. ## Giá chỉ 134tr.m Thương lượng , CHỈ 66 TỶ CHOT BÁN
- Diện tích: 23m x 27m nở hậu đều - CN: 498.6m
- Khu vực tiềm năng tăng trưởng cao, đất lớn phù hợp xây dựng CHDV cao cấp, khách sạn, văn phòng,...
- Mặt tiền đường lớn kinh doanh. Gần Metro thuận tiện di chuyển
- Xây Mới: Hầm 7 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng ...
Ngay ga metro  lô đất mt đoàn hữu trưng, khu the vista an phú  10x35m, xây cao  48 tỷ
4
48 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 150tr/m2! Bán lô đất mặt tiền Đoàn Hữu Trưng nối dài ngay Ga Metro Rạch Chiếc - khu An Phú The Vista
- Diện tích: 10x35m
- Xây dựng được cao tầng, phù hợp xây văn phòng, biệt thự...
- Vị trí đẹp cách ga Metro chỉ vào bước chân, thuận tiện di chuyển vào trung tâm làm việcc, hoặc đi suối tiên du lịch
- Khu vực đang có dự án cầu vượt bắt qua bên Thanh Đa, kết nối giao thông và phát triển khu ...
Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự nguyễn văn hưởng (dt 12x28, cn 337,8m2), giá chỉ 55 tỷ
3
55 tỷ 337 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng (DT 12x28, CN 337,8m²), giá chỉ 55 tỷ.

1. Vị trí: Đất xây biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng - phường Thảo Điền, Quận 2.
2. Diện tích: 12 x 28, CN 337,8m², vuông vức.
3. Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái, sân vườn.
4. Giá bán: 55 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.

Sản phẩm cực hiếm, giá thấp hơn thị trường 20%,
Rất thích hợp để đầu tư và xây ...
Đất khu trung tâm hành chính tp thủ đức xây cao tầng, giá tốt nhất khu vực
3
142.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nhiều lô đất xây dựng cao tầng ngay trung tâm TP Thủ Đức (khu đất vàng Q2) trung tâm Tài Chính Khu Đông Tp Hồ Chí Minh:
- Cặp B diện tích 16x20=320m² giá 445 triệu/m².

Quy hoạch xây dựng: 1 hầm, 7 lầu.
Thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ vì chỉ cách trung tâm TP chỉ 5km, nằm ngay trung tâm hành chính tp Thủ Đức(khu vực đẹp nhất TP HCM trong tương ...
Trân trọng giới thiệu tới quý nhà đầu tư 1 lô đất diện tích lớn hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đường Trần Não.

Chủ nhà thiện chí bán lô đất đường Số 10, hẻm xe hơi đẹp, cách Trần Não chỉ 100 mét. Xây toà nhà vp, toà chdv 7 tầng hoặc villa cũng đều đẹp. Nếu diện tích lớn quá quý khách có thể cắt nhỏ bớt lại rồi bán vẫn ok vì dáng đất rất đẹp ạ.

1/ Lô đất đường số 10, Trần Não, Q2.
2 - Diện ...
Lô đất góc 2mt khu vip tốt nhất thị trường! 15,5x21m, nở hậu, 315,8m2 full thổ cư, chỉ 60 tỷ còn tl
6
60 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ nhà thiện chí bán nhanh lô đất giá 189 triêụ/m² - Giá quá tốt cho 1 tài sản vip, đường rất lớn, ngang lớn và an ninh.

Đất biệt thự compound mở: Đường số 66, Thảo Điền, Quận 2. Cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 200 Mét. Đường 12 mét cực đẳng cấp.

- Diện tích: 315,8m² Full thổ cư.
- Kích thước: 15,5m x 21m. Vuông vức, nở hậu đẹp.
- Chỉ tiêu XD: 1 hầm + 4 tầng, áp mái.
- Giá chào bán: 60 tỷ, còn ...
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Bán lô đất view sông mt nguyễn an quận 2  gần ubnd quận 2  khu bán đảo kim cương
3
110 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn_An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất MT Nguyễn An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - khu bán đảo Kim Cương.
- Diện tích: 16 x 20m.
- Khuôn đất.
- Nhà thích hợp mua xây biệt thự, văn phòng.
- Giá: 110 tỷ.
- Liên hệ: Tấn Vũ.
Bán đất nền dự án an phú  an khánh, 100 tỷ, 400 m2, p an phú, q2, tp.hcm
3
100 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại An Phú - An Khánh, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 400m², giá 100 tỷ VND, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Hướng cửa chính Đông Bắc, hợp phong thủy.
- Mặt tiền rộng 20m, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Đường vào rộng 18m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Khu vực phát triển, thu hút nhiều nhà đầu ...
Bán đất xây cao tầng tại lương định của, q2  dt 22x27m  giá rẻ ~147tr/m2
4
65 tỷ 440 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay ngã tư Lương Định Của - Vành Đai Tây Quận 2.

- Diện tích: 22m x 27m 440m².
- Chỉ tiêu xây dựng: Cao tầng.
- Giá 65 tỷ thương lượng.
- Thích hợp xây văn phòng công ty, biệt thự...
- Đường 16m thẳng cánh cò bay.

- Giá 65 tỷ.

LH xem và thương lượng chính chủ.
Bán lô biệt thự song lập dãy g khu dân cư thủ thiêm villa
3
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ BIỆT THỰ SONG LẬP DÃY G- KHU DÂN CƯ THỦ THIÊM VILLA
Diện tích: 12.4 x 27m (~335m²)
Đường trước nhà: 12m
Khu nội khu yên tĩnh, dân trí cao
Giá: 50 tỷ (~149tr/m²)
Pháp lý:
Chuyển nhượng hợp đồng
Sổ đất đứng tên CĐT ThuThiemGroup
Xây dựng hoàn công ra sổ riêng
Liên hệ: (Hảo)
VP ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa
Bán nhanh 313.2m2 đất ở mặt đường 40 , bình trưng đông cũ
5
18.75 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh 313.2m² đất ở mặt đường 40 , Bình Trưng Đông cũ
Diện tích : 313.2m² ( 9.06 x 35m , nở hậu 9.31m )
H- Đông nam
KDC , đường thông thoáng mát
Kết nối đường Nguyễn Thị Định vs đường Lê Văn Thịnh . Gần Chợ Cây xoài
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 60 triệu / m²
Xem đất LH/ za.lo Nguyễn Thắng :
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An ...
Bán đất góc 2 mt sát cc paris hoàng kim lương định của dt gần 406 m2 chỉ 10x tỷ
6
102 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất 2 mặt tiền đường Số 1 Lương Định Của, TP. Thủ Đức.
Vị trí đắc địa gần vòng xoay Trần Não Lương Định Của.

Diện tích: 12 x 27m, nở hậu lên đến 17.55m.
Công nhận: 405.3m². Đất sạch, không tranh chấp.
- Giá 102 tỷ.
Hiện trạng: Đất trống, không cho thuê, sẵn sàng phát triển.
Pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên nhanh.

Lợi thế nổi bật:

Hai mặt tiền cực hiếm, mở rộng giá trị khai thác thương mại ...
207 triệu/m2 đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 15 x 21.5m (317.5m2). giá 66 tỷ
3
66 tỷ 317 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền.
Quận 2 (TP. Thủ Đức) Khu nhà giàu, an cư đẳng cấp.

- Diện tích: 15m x 21,5m, công nhận: 317,5m².
- Quy mô xây dựng: Hầm + 3 Tầng.
- Phù hợp xây biệt thự đơn lập, biệt thự nghỉ dưỡng trong phố.
- Đường rộng, khu vực an ninh, quy hoạch đồng bộ.
- Khu dân cư cao cấp, hàng xóm trí thức doanh nhân.
- Giá trị giữ tài sản & tăng ...
Từ 40 tới 60 của 91

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh