Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại bình trưng đông, quận 2(tp.hcm) 120 triệu/m2, 378.5 m2, hàng hiếm giá tốt
3
45.42 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Cityland Bình Trưng Đông, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất đô thị khu vự trung tâm Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Với diện tích 378.5 m², đất nền tại đây có vị trí thuận lợi và pháp lý đầy đủ.

- Diện tích: 378.5 m2
- Giá: 120 triệu VND/m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Tiện ích: Gần các dịch vụ tiện nghi

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin ...
Hot! 100triệu/m2 khuôn đất villa sát mặt tiền trần não, an khánh q2 (22x22m) gpxd hầm 5 tầng 46tỷ
3
48 tỷ 470 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cực sốc hạ giá "chục tỷ"! Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh khuôn đất xây Villa siêu vip ngay sát MT Trần Não - Đường số 12 P. An Khánh, Quận 2.

- Dt: 22 x 22m.
- CN: 470,2m.
- Đất trống vuông vức.
- GPXD: Hầm 5 tầng.
- 56 tỷ hạ về 46 tỷ chốt.
- Vị trí cực đẹp, đẳng cấp nằm trong khu vip, an ninh, yên tĩnh, gần trường ĐH Giao thông vận tải, tiện xây Biệt thự - Villa - CHDV sang trong, Mầm non ...
Lô đất biệt thự cao cấp riverside , số 239 đường nguyễn duy trinh , p bình trưng, q2 , tp hcm
3
50 tỷ 496 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Homyland Riverside, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị Trí Đắc Địa , Có Bảo vệ 24/24 . Khu Dân Trí Cao Yên Tỉnh , 50m Ra Đường NGUYỄN DUY TRINH , Bán Kính 500m Xuân Quanh Đầy Đủ Tiện Ích.
DT : 500m². ( Ngang 12,8m . Dài 39 )
Pháp Lý : Sổ Hồng Riêng Công Chứng Ngay.
Hướng Đông Bắc
Giá Bán : 51tỷ. Thương Lượng Cho khách Thiện Chí.
A/c Quan Tâm Xem Vị Trí LH Zalo : C MAI
Chủ gửi đất cách nguyễn duy trinh 100m  giá tốt nhất thị trường  sổ đỏ  hẻm qh 6m
5
23.5 tỷ 430 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Bình Trưng Tây.
Ngay sát bên Homyland.
Giá bán: 23,5 tỷ (có thương lượng).
Diện tích: 430m².
Vị trí phù hợp đầu tư lâu dài, xây dựng căn hộ dịch vụ.
Liên hệ: .
Bán đất xây biệt thự đường trần quý kiên quận 2 14x26m ctxd hầm 5 tầng. giá 47 tỷ
3
47 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Phố Trần Quý Kiên, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất xây biệt thự đường Trần Quý Kiến P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Khu đô thị cao cấp hạ tầng hoàn thiện giá trị gia tăng bền vững.

Diện tích: 14 x 26m.
Công nhận: 340m² vuông vức, pháp lý rõ ràng.
Thích hợp: Xây biệt thự cao cấp, villa nghỉ dưỡng hoặc văn phòng công ty.
Giá bán: 47 tỷ thương lượng chính chủ.

Ưu điểm nổi bật:

Nằm ngay trung tâm Thạnh Mỹ Lợi khu đô thị mới Quận 2.

Đường rộng, hạ ...
Bán lô góc 2 mặt tiền kdc đông thủ thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng  linh 0902 514 ***
6
31.71 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền KDC Đông Thủ Thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm kết nối trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh, liền kề Global City.
- Diện tích đất: 302m². Ngang 15x21m góc 2 mặt tiền rất đẹp.
- Đường trước nhà 12m vỉa hè 3m.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 105triệu/m².
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Lô đất xây cao tầng! giá cực rẻ, nhỉnh 130tr/m2 (12m x 30m) gần mt trần não
3
50 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 3, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Lô đất An Khánh Q. 2,

- Diện tích 12mx 30m.
- Đất trống, hợp xây hầm 6 tầng.
- Hướng Đông Bắc.

Giá 50 tỷ.
Đất vip an phú 10x33m đường 8m chỉ 150tr/m2
4
50 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường Số 2, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hẻm 33 đường Số 2, khu The Vista, An Phú, Q2.

DT: 10m x 33m.
Công nhận: 313.5m².
CTXD: Hầm + 4 tầng.

Vị trí đẹp:
Đường rộng 8m xe hơi tránh nhau.
Kế ga Metro Rạch Chiếc.
Gần sông, gần Song Hành Xa Lộ Hà Nội.

Phù hợp xây biệt thự, building văn phòng, CHDV cao cấp.
Giá hiện thuộc dạng rẻ nhất khu An Phú cho lô ngang 10m.

Giá: 52 tỷ chốt còn 50 tỷ.
Bán đất biệt thự đơn lập 14x23m gần sông sài gòn, giá tốt 150tr/m2 kdc thủ thiêm villa
4
46.2 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự đơn lập Thủ Thiêm Villa - Nơi không gian sống trong lành bậc nhất khu Thạnh Mỹ Lợi (Q2 cũ)

Thông tin chi tiết lô đất:
Diện tích: 322m² (ngang 14m x 23m) - Gần sông Sài Gòn
Pháp lý: Hợp đồng công ty Novaland
Giá bán 150 triệu/m2

Vị trí siêu tiềm năng:
Gần sông Sài Gòn, 3 công viên lớn, không khí trong lành.
Ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức
Khu ...
Bán đất biệt thự ven sông đường lê hữu kiều, quận 2 diện tích 17x23m giá bán 48 tỷ
4
48 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự ven sông đường Lê Hữu Kiều Quận 2.
Diện tích: 17x23m.
Diện tích công nhận: 391m².
Vị trí: Ngay mặt tiền sông, view trực diện sông.
Không vướng hành lang an toàn sông.
Pháp Lý: Sẵn sổ hồng, công chứng ngay.
Giá 48 tỷ.
Chủ nhà thiện chí bán.
Hỗ trợ khách mua vay bank.
Liên hệ: Em Mưa.
Ngay ga metro  lô đất mt đoàn hữu trưng, khu the vista an phú  10x35m, xây cao  48 tỷ
4
48 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 150tr/m2! Bán lô đất mặt tiền Đoàn Hữu Trưng nối dài ngay Ga Metro Rạch Chiếc - khu An Phú The Vista
- Diện tích: 10x35m
- Xây dựng được cao tầng, phù hợp xây văn phòng, biệt thự...
- Vị trí đẹp cách ga Metro chỉ vào bước chân, thuận tiện di chuyển vào trung tâm làm việcc, hoặc đi suối tiên du lịch
- Khu vực đang có dự án cầu vượt bắt qua bên Thanh Đa, kết nối giao thông và phát triển khu ...
Bán lô biệt thự song lập dãy g khu dân cư thủ thiêm villa
3
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ BIỆT THỰ SONG LẬP DÃY G- KHU DÂN CƯ THỦ THIÊM VILLA
Diện tích: 12.4 x 27m (~335m²)
Đường trước nhà: 12m
Khu nội khu yên tĩnh, dân trí cao
Giá: 50 tỷ (~149tr/m²)
Pháp lý:
Chuyển nhượng hợp đồng
Sổ đất đứng tên CĐT ThuThiemGroup
Xây dựng hoàn công ra sổ riêng
Liên hệ: (Hảo)
VP ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa
64tr/m2! bán khuôn đất góc 2mt đường 39, bình trưng tây q2. dt 22x20m. giá chỉ 28 tỷ tl
5
28 tỷ 435 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất góc 2 mặt tiền đường kinh doanh sầm uất - mặt tiền Đường 39, phường Bình Trưng Tây, Quận 2

- Diện tích: 22x20M, công nhận: 435m2
- Đất đẹp, góc 2 mặt tiền tiện kinh doanh, cho thuê hoặc xây khai thác căn hộ dịch vụ.
- Khu vực gần chợ, gần siêu thị, bệnh viện và trường học, xung quanh có đầy đủ tiện ích nên dễ kinh doanh và cho thuê
- ...
Siêu phẩm đất vàng xây villa thảo điền  giá tốt nhất trục nguyễn văn hưởng
3
50 tỷ 319 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (45 tin đăng)
Vị trí đắc địa: Đường Nguyễn Văn Hưởng - trung tâm Thảo Điền, Quận 2
-Khu dân cư cao cấp , biệt thự đồng bộ , môi trường sống chuẩn quốc tế
-Diện tích: 15m x 22m
- Công nhận: 319.2m² vuông vức, cực đẹp
- Xây dựng: 2 tầng (AM) lý tưởng thiết kế villa nghỉ dưỡng hoặc biệt thự ở cao cấp
- Đường trước nhà: 15m xe hơi đậu 2 chiều thoải mái
- Khuôn đất hoàn hảo để kiến tạo biệt thự phong cách cổ ...
Chính chủ bán lô góc 302.1m2 vị trí cực đẹp khu đông thủ thiêm giá chỉ 100tr/m2
3
30.21 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Vị trí ngay tuyến đường đẹp nhất của dự án Đông Thủ Thiêm thông ra Đõ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Diện tích: 302.1m².
- Già: 100tr/m².
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH: Ms Mai: để được tư vấn và tham quan dự án.
Bán lô đất biệt thự song lập 12.4x27m giá tốt 148tr/m2 kdc thủ thiêm villa
5
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 12.4m x 27m (công nhận trên sổ 337m²).
QHXD: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng CĐT ThuThiemGroup.
Giá bán 148 triệu/m².
Quý Khách liên hệ: Trường.
Văn phòng ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Bán đất dt lớn 466m2 ngang 8.6m sát ngay đồng văn cống, kề tt hành chính thủ đức
5
25.9 tỷ 466 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

T4/26 chủ giảm còn 26 tỷ TL.
Tiện kinh doanh dòng tiền ổn định, DT lớn 466m² ngang 8.6m sát ngay Đồng Văn Cống, liền kề TT Hành Chính TP Thủ Đức.

Đối diện là chung cư Snow Town Sai Gon, cách đường Đồng Văn Cống chỉ 50m, cách khu trung tâm hành chính TP Thủ Đức 300m, ra Mai Chí Thọ chỉ 2 phút.
Diện tích: 466m² ngang 8.6m dài 57m, khu vực rất hiếm có những lô đất lớn.
Hiện trạng: Đất trống đang ...
Chỉ ~125tr/m2  góc 2 mặt tiền thân văn nhiếp q2  (18x20m  cn 342m2)  hđt 60tr/th  giá 42.5 tỷ
3
42.5 tỷ 342 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Rẻ nhất! Bán đất 2 mặt tiền - Ngay Thân Văn Nhiếp Quận 2 - Giá chỉ 125tr/m².
- Vị trí ngay The Sun Avenue - Góc 2 MT đường ngay Thân Văn Nhiếp - KDC Văn Minh.
- Diện tích: Ngang 18m x Dài 20m. Công nhận: 342m².
- CTXD: Hầm 3 tầng - áp mái - Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu.
- HĐT: 60tr/tháng.
- Sát KĐT Thủ Thiêm đối diện quy hoạch tuyến nhà ga Metro Thủ Thiêm!
- Giá bán: 42.5 tỷ - chỉ ~125tr/m².
Liên hệ: ...
Chỉ 130tr/m² ! Bán Đất Góc 2 Mặt Tiền - Sát KĐT Thủ Thiêm - 18 X 18M - 345m² - Xây Hầm 4 Tầng

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đường Số, Gần Đảo Kim Cương, P.An Khánh - Sát KĐT Thủ Thiêm - Đối diện tuyến nhà Ga Metro Thủ Thiêm - Khu dự án quy hoạch đồng bộ đẹp, dân trí cao

- Diện tích: Ngang 18m x Dài 18m - Nở Hậu. - Công nhận: 342m2

- CTXD: Hầm 3 Tầng - áp mái - Phù hợp xây văn phòng hoặc villa sân ...
Từ 0 tới 19 của 19

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Quận 2