Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Bán đất 5 x 22m  khu dân cư cát lái  giá 7.8 tỷ
4
7.8 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT 5 X 22M - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI PHƯỜNG CÁT LÁI QUẬN 2
ĐƯỜNG - RỘNG , THÔNG 12M
HƯỚNG: ĐÔNG NAM
PHÁP LÝ SỔ HỒNG
BÁN 7.8 TỶ
LH
Bán đất kdc văn minh (6x18) ctxd hầm 5t cực hiếm ngay the sunavanue. hàng cực hiếm đường số 52
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất KDC Văn Minh - Ngay The Sunavanue. Hàng cực hiếm .
Đường số 52, KDC Văn Minh, An Phú, Quận 2.
Diện tích: 5,8x18m - CN: 104m2
Hiện trạng: Đất Trống
Pháp lý : SHCC
CTXD: Hầm 4 tầng
Giá bớt lộc: 22 tỷ ~210tr/m2
LH
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền nội bộ khu trần não, 16x16 vuông đét giá chỉ 40 tỷ
3
40 tỷ 256 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Chính chủ bán đất mặt tiền đường xe hơi đường số 9, phường An Khánh, TP Thủ Đức:

- Diện tích quá hấp dẫn: 16x16m công nhận đủ trên sổ 256m².

- Giá đẹp: 40 tỷ

- Alo em ngay xem đất và trả giá tốt nhất, LH .
B.á.n đất tặng nhà mặt tiền đường thông nguyễn duy trinh  212m2  ngang 8.5m  chỉ 12.x t.ỷ
7
13 tỷ 212 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

B.Á.N ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG THÔNG NGUYỄN DUY TRINH - 212M2 - NGANG 8.5M - CHỈ 12.x T.Ỷ
Diện tích : 212m² ( 8.5x 26 )
Kết cấu : nhà cấp 4 ( tiện xây mới )
vị trí : mặt tiền đường thông nguyễn duy trinh, tiện ích xung quanh không thiếu gì
G.i.á : 12.x T.ỷ (làm việc chí.nh ch.ủ )
/-rose thích hợp xây CHDV, văn phòng, biệt thự kết hợp kinh doanh
LH/ Za.lo : gặp Thanh Chuyên Nh.à Đ.ất ...
Nhượng đất Biệt Thự VILLA THủ THIÊM nền E19 đường 88 thạnh mỹ lợi
1
59 tỷ 351 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhượng đất Biệt Thự VILLA THỦ THIÊM đường 88 phường Cát Lái (cũ Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2).
🌳 Lô E18 dt: 13,5x26m, đường 88, giá: 169tr/m2.
💵 Vị trí đ/d công viên, Cách MT sông chỉ 300m đi bộ.
☎️ 𝐌𝐫 Huy: 0902 755 3660902 755 xxx
Cập nhật giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026 dự án mystery villas đảo kim cương q2
10
35 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

LIÊN HỆ NGAY SMS, ZALO ( NHẬN BÁO GIÁ NGAY)
* Nền liên kế: Diện tích: (5x20m), (7x18m), (7x20m), (9x18m), (10x20m) quy cách xây (hầm, trệt, 2 lầu và sân thượng). Giá chỉ từ 250tr/m².
* Nền biệt thự: Diện tích: (14x20m), (16x28m), (14x24m) giá 300tr/m2
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
-Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- ...
Bán đất dự án huy hoàng  mặt tiền đường đồng văn cống  bán 37.8 tỷ
4
37.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT DỰ ÁN HUY HOÀNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỒNG VĂN CỐNG - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2.
- VỊ TRÍ: NẶM Ở ĐOẠN GIỮA ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐÁNG + LÊ HIẾN MAI, GẦN ĐƯỜNG TẠ HIỆN VÀ TRƯƠNG VĂN BANG.
- DT: 7 X 18M = 126m, SỔ HỒNG MỚI, THÍCH HỢP XÂY CAO TẦNG,
- BÁN 37.8 TỶ.
LH SƠN BẢY
Chỉ 40tr/m2 ! bán đất q2  ngay nguyễn duy trinh  450m2  9,5m x 37m nở hậu  xd hầm + 6 tầng
6
Thỏa thuận 449 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Q2 - Ngay đường Số 6, BTĐ - 450m² - Nở Hậu - XD: Hầm + 6 tầng - Giá tốt.

- Vị Trí: Vào Đường số 6, Bình Trưng Đông, cách Nguyễn Duy Trinh 600m - xung quanh đầy đủ tiện ích.

- Diện tích: 9,5m x 37m - Nở hậu 14,4m - Công nhận 449m² - Thổ: 382m².

- Hiện trạng: Đất trống (Xây dựng ngay).

- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 6 tầng.
- Đường QH mở đg 16m - vị trí đẹp, tiềm năng đầu tư/xây căn hộ dịch ...
Đất đẹp để xây chdv đường quốc hương. dt 11x24 (240m2). có ccxd 1hầm/8tầng. giá 32 tỷ tl
4
32 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp đường Quốc Hương, phường Thảo Điền, Quận 2

- Diện tích: ngang 11 x dài 24 mét - Diện tích công nhận: 240m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Đường hiện hữu 8m, ô tô đi hoặc đậu trước nhà thoải mái
- Lô đất đã có chứng chỉ quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 8 TẦNG, mật độ xây dựng 70%, hệ số sử dụng đất: 5.0
- Đất vị trí ...
Ngộp bank! cần bán gấp lô đất đường 12 trần não. dt 11x25, xd hầm/6tầng. giá 130tr/m2
3
33.8 tỷ 260 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Ngộp bank - Chủ cần bán gấp lô đất đẹp ở đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 11M x dài 25M - đất đẹp, vuông vức - Công nhận 260m2
- Khu vực đẹp, xung quanh kinh doanh nhộn nhịp và sầm uất
- Đường to rộng, khu vực thuận tiện di chuyển - chỉ 3 phút là đến trung tâm hành chính mới Thủ Thiêm, 3 phút để ra cao tốc Long Thành ...
Đất vàng góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2, dt 20 x 25m (500m2). giá 125 tỷ (250tr/m2)
3
125 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
ĐẤT VÀNG GÓC 2 MẶT TIỀN GIANG VĂN MINH, AN PHÚ, QUẬN 2
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm vị trí đẹp bậc nhất khu An Phú dành cho khách đầu tư, xây dựng biệt thự đẳng cấp hoặc tòa nhà văn phòng sang trọng.

- Diện tích: 20m x 25m, Công nhận: 500m²
- Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới ngay
- Phù hợp: Biệt thự cao cấp, building văn phòng, trụ sở công ty, showroom...

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền ...
Bán đất dt 7.7x20 lô góc hai mặt tiền đối diện công viên dự án huy hoàng, sát sông sài gòn
5
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích 7.7x20m trừ vạt góc còn 142.5m².

Xây dựng hầm, trệt, lửng, 4 tầng, tum thuận tiện xây văn phòng, căn hộ dịch vụi...

Giá bán 260tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy . Biết thêm thông tin dự án Huy Hoàng.
Khuôn đất vip 2 mặt tiền view sông 1080m2 khu compound riverside 239 nguyễn duy trinh q2 giá 115 tỷ
6
115 tỷ 1080 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán khuôn đất biệt thự view sông 239/4 Nguyễn Duy Trinh phường Bình Trưng Tây Q2. Khu toàn người giàu, khuôn diện tích lớn. Có sân Tenis, Trường Quốc tế. Dinh thự sông.
- Diện tích: 23x45m (1080m² thổ cư).
- 2 Mặt tiền trước sau, View sông siêu Đẹp. Liền kề trường Mầm non Úc Châu và Nhà văn hoá lao động TP Thủ Đức.
- Khuôn đất nằm trong khu Compound Riverside 239 Nguyễn Duy Trinh, ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền view sông đường lê hữu kiều q2, dt 411m2, giá 129.5 tỷ
4
129.5 tỷ 411 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view sông đường Lê Hữu Kiều KDC Thế Kỉ 21 - Bình Trưng Tây - Q2.
Diện tích: 16.4X25m=411m².
Hướng: Tây Bắc.
Hiện trạng: Nhà C4 tạm đang cho thuê.
Giá bán: 129.5 tỷ thương lượng.
Vị trí góc 2 mặt tiền view sông, trước nhà có công viên xanh mát quanh năm, khu vực an ninh, đường rộng 12m, giao thông thuận tiện.
Thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi.
Bán đất tại đường số 1, trần não, p an khánh .q2. giá 68 tỷ, 376m2, mặt tiền 15m. 0906 973 ***
4
68 tỷ 376 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa tại Đường số 1, Đường Trần Não, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), mảnh đất này có diện tích 376m², giá bán 68 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và khách hàng đang tìm kiếm cơ hội phát triển.