Bán đất mặt tiền tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất lớn làm kho xưởng mt đường an phú 09 ngang 21x50m
6
26 tỷ 1166 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Phú 9, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: Mr Ổn (53 tin đăng)
Bán đất MT đường An Phú 09 P. An Phú Tp. Thuận An.
DT: 1166,4m², thổ cư: 300m² (21,6x50m).
Gần đường Lê Hồng Phong 200m, gần Vòng Xoay An Phú 300m.
Phù hợp kho xưởng, xây biệt thự, xây trọ.
Đường rộng 10m thông hai đầu.
Sổ hồng riêng.
Ngân hàng hỗ trợ 70%.
Giá: 26tỷ TL.
Bán đất 2 mặt tiền biệt thự vĩnh hoà cách biển 100m sổ đỏ riêng đường rộng 26m
10
27.35 tỷ 303 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lô góc 2 mặt tiền đường Tế Hanh - Vĩnh Hoà gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
Diện tích 303.9m² ngang 13m.
Đường rộng 26m và 16m. Hướng Đông Bắc - Đông Nam.
Cách biển và bến Du Thuyền 100m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 90tr/m² ~ 27 tỷ 350 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: .
Rẻ nhất bình thạnh! bán gấp đất ngay mt nguyễn hữu cảnh, p.22 dt 8 x 22m  hầm+7 tầng  giá 30 tỷ
3
30 tỷ 176 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Khuôn đất xây dựng toà nhà sẵn GPXD Hầm 8 Tầng mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh - Nay thuộc Phường Thạnh Mỹ Tây.

- Diện tích: 8 x 22m.
- CTXD: Hầm + 7 tầng.
- Mật độ XD: 85%.
- Hệ số: 4.8.
- Pháp lý cá nhân.
- Vị trí đẹp, giáp Quận 1 - Nơi tập trung nhiều toà nhà văn phòng hạng sang, các toà chung cư căn hộ cao cấp, đẳng cấp...
Giá bán: 30 Tỷ thương lượng.
Liên hệ: . Xuân ...
Bán đất mặt tiền dt768  xã tân an, vĩnh cửu, đồng nai
4
24 tỷ 5800 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 768, X.Tân An, H.Vĩnh Cửu, ĐN

S155
Bán đất mặt tiền DT768 Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Vị trí đắc địa:
Trên trục tỉnh lộ DT768 huyết mạch, kết nối trực tiếp Biên Hòa với trung tâm Trị An.
Gần cụm công nghiệp Tân An, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng phát triển mạnh.
Diện tích: 5.800m²
Mặt tiền: 45m
Chiều dài: 132m
Nở hậu: 70m
Phía sau giáp suối, mát mẻ, phong thủy tốt.
Pháp lý:
Sổ hồng riêng.
Có sẵn 600m² ...
Mặt tiền đường số 7, phường bình hưng hoà, hồ chí minh. (12.5mx48m) giá 35 tỷ tl
5
35 tỷ 605 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: Vững (23 tin đăng)
Mặt tiền đường Số 7, Phường Bình Hưng Hoà, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 12.5mx48m (nở hậu 16m).
- Công nhận đủ: 605,1m² (thổ cư 100%).
- Đường rộng 16m tiếp giáp Quốc Lộ 1A.
- Diện tích lớn phù hợp làm kho xưởng, toà nhà, hay biệt thự.
- Giá 35 tỷ TL.
- LH: Mai Vững .
Bán cặp đất vip mt phạm thiều, ngay gần tòa soleil ánh dương, cách biển chỉ 50m, sát hồ nghinh..
3
36 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Thiều, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí kim cương: Mặt tiền Phạm Thiều Sơn Trà, ngay khu Hồ Nghinh, khu vực tập trung dày đặc khách sạn, căn hộ du lịch.
*Chỉ 50m ra biển Mỹ Khê
*Khu du lịch sầm uất bậc nhất giá trị khai thác cực cao

Thông tin lô đất:
- Diện tích: 200m² (2 lô liền kề)
- Ngang: 10m cực hiếm, vuông vức đẹp
- Vị trí mặt tiền rộng, rất phù hợp xây dựng cao tầng
** Thích hợp xây khách sạn, căn hộ cao cấp hoặc ...
Hạ sâu 3 tỷ bán gấp 2mt hồ nghinh  ngô quang huy, dt 141m2 ngang 6m. sát 2 tòa sun group giá tốt
3
42 tỷ 141 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí: Hồ Nghinh trục đường du lịch sầm uất, cách biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ.
Thế đất đẹp, vuông vức lợi thế 2 mặt tiền cực hiếm.
Diện tích 141m² ngang 6m.
Thích hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng hoặc tòa building cho thuê.

Giá bán: 45 tỷ nay chủ thiện chí bán nhanh hạ sâu 3 Tỷ

Sản phẩm đẹp hiếm tiềm năng tăng trưởng mạnh dành cho nhà đầu tư nhanh tay!
----------
Liên hệ: (Trần ...
Chính chủ cần bán gấp lô đất việt thự khu đất đấu giá 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.

Diện tích 236m². Mặt tiền = hậu = 11.83m.

+ Đường to hè rộng
+ Vị trí: Thuộc đất đấu giá khu 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.

- Vị trí trung tâm xung quanh là trường học các cấp: Mầm non, Tiểu học, THCS.
- 100m ra các phố chính: Nguyễn Mậu Tài, Ngô Xuân Quảng, Thuận An, Thành Trung.
- 500m: Trung tâm hành ...
Đất biệt thự mt giáng hương 7 view công viên
6
26.1 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giáng Hương 7, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

GIÁNG HƯƠNG 7 VIEW CÔNG VIÊN GIỮ TIỀN ĐỈNH CAO

Vị trí đẹp view công viên hàng tuyển

Diện tích: 300m
Đối diện công viên không gian sống đẳng cấp
Giá bán: 87tr/m chỉ bằng giá lô không có view

Vì sao đáng mua:

* View công viên luôn cao hơn mặt bằng
* Quỹ đất biệt thự ngày càng khan hiếm
* Khu Euro Village 2 dòng tiền lớn đang săn

LH:
Mua vị trí - không mua giá - lô này đúng ...
Cặp đất rẻ nhất mt nguyễn đức an, sát biển, dt 170m2 ngang 10m, thích hợp xây tòa căn hộ, khách sạn
3
31 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán 2 lô liền kề mặt tiền đẹp đường Nguyễn Đức An, lô đất hiện có giá rất tốt so với giá thị trường hiện nay.
* Thông số:
- Diện tích đất: 170m² ngang 10m.
- Hướng: Nam.
- Đường 7m5 vỉa hè 4m.
- Gần với tháp đôi Sun Group đang xây dựng.
- Cách biển chỉ hơn 300m.
- Lô đất rất thuận lợi để xây căn hộ cho thuê, kinh doanh khách sạn hay đầu tư.
Giá bán chỉ 31 Tỷ có thương lượng
Liên hệ: Huy - làm ...
Bán đất mặt tiền gần đường xuyên phước cơ, giá tốt 25,8 tỷ, 1355,2 m2
4
25.8 tỷ 1355 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuyên Phước Cơ, X.Phước Thuận, H.Xuyên Mộc, BRVT

Đất mặt tiền gần đường Xuyên Phước Cơ, Xã Hồ Tràm, Hồ Chí Minh - Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu cũ, lô đất này có diện tích 1355,2 m², phù hợp cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư lâu dài.

+ Giá: 25,8 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Chiều ngang mặt tiền: 22m, rất phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Chiều rộng ngõ trước: 8m, thuận tiện cho xe ô tô vào.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Đan Tâm.
Bán đất mặt tiền quốc lộ 57b, xã chợ lách, tỉnh vĩnh long, 7000 m2
6
47 tỷ 7000 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Chợ Lách, H.Chợ Lách, BT

Người đăng: Nhân (1 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Quốc Lộ 57b, Xã Chợ Lách, Tỉnh Vĩnh Long.
Vị trí: Mặt tiền Quốc lộ 57B, xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long Diện tích: 7000 m² (trong đó có gần 1.500 m² thổ cư) Mặt tiền: Gần 70 m, sâu 100m, đường nhựa lớn xe container ra vào thoải mái, sổ hồng vừa mới ra.
Đặc điểm nổi bật:
* Vị trí đắc địa, ngay trục Quốc lộ 57B, thuận tiện kinh doanh buôn bán mở kho xưởng, nhà hàng, điểm dừng chân, cây ...
Bán đất 2mt mỹ khê 8 dt 125m2 ngang 10m hướng đông cách biển 200m, được phép xây 7 tầng, giá rẻ
4
22.5 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mới, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Không có lô thứ 2 gần biển ngang 10m giá rẻ như này ạ.
Thông số:
DT 125m² ngang 10m.
Hướng Đông.
Mặt tiền đường 5m5 được phép xây 7 tầng.
Cách biển chỉ 200m, cách trung tâm tài chính 200m...
Khu vực thích hợp xây tòa căn hộ, khách sạn.
Phía sau đất có kiệt 3m, hướng Đông nên xây căn hộ sẽ rất đẹp.
Giá bán rẻ hơn thị trường 2 tỷ.
Giá chỉ 22.5 tỷ.
Liên hệ: Huy.
Chính chủ cần tiền gửi bán gấp mảnh đất biệt thự khu 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội
Cần tiền nên bán giá tốt nhất thị trường hiện nay

Thông tin chi tiết:
+ Diện tích : 236m2
+ Mặt tiền : 12m
+ Hướng: Tây Bắc
+ Vị trí trung tâm, xung quanh đầy đủ mọi tiện ích

Giá bán nhanh: Giá tốt nhất
Liên hệ: ( Gặp em Dũng Gia Lâm )
Đất an thượng 22 phố tây, 130 triệu/m2 251 m2, 11m ngang mặt tiền, phố tây biển đà nẵng . văn minh
3
32.63 tỷ 251 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Thượng 22, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Tại An Thượng 22, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, một cơ hội hiếm có để sở hữu mảnh đất với diện tích 251 m² đang chờ đón chủ nhân mới.

Điểm đặc sắc:
+ Giá: 130 triệu/m² có ngay lô đất xây khách sạn tại phố Tây An Thượng.
+ Mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 7.5m, thuận tiện cho xe hơi đi lại.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Gần các tiện ích:
+ Gần ...
Hàng hiếm, view lúa mặt tiền lê thánh tông, đất nở hậu, vị trí đẹp nhất khu vực
5
20.82 tỷ 347 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Thánh Tông, P.Cẩm Châu, Tp.Hội An, QN

Bán đất tặng nhà cấp 4 còn mới ken, tại đường lê thánh tông, có view lúa đẹp nhất nhì phố cổ.

- diện tích: 347m (full 100% thổ cư) trong đó mặt tiền rộng 9m9 nở hậu 11m.

- pháp lý rõ ràng, thủ tục chuyển nhượng nhanh gọn, minh bạch

- vị trí toạ lạc ngay trên đoạn đẹp nhất của tuyến đường du lịch nghĩ dưỡng, lê thánh tông.

- sỡ hữu trực diện view nguyên 1 cánh đồng lúa An Mỹ nổi tiếng, mà ...
Bán mặt tiền đường 12, trường thọ  ngang 9m giá 70tr/m2
6
23.2 tỷ 331 m²
Đất Mặt Tiền

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí mặt tiền đường 12, Trường Thọ.
- Diện tích đất 331m² ngang 9m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, xây cao ốc văn phòng, kho xưởng, kinh doanh...
- Hiện đang có dòng tiền 30tr/ tháng.
- Đường thông, liền kề đường Vành Đai 2.
- Pháp lý sổ hồng, full thổ cư.
- Giá bán 23.2 tỷ (70tr/m²).
Liên hệ Đương để xem đất: .

Kết nối hạ tầng:
- Đường 12 thông với đướng số 2, đường 11: Tiện di chuyển đến ...
Đất Việt Hưng, vỉa hè ô tô tránh, 175m, mặt tiền 7m giá chỉ 28,8 tỷ. Quá hợp lý để đầu tư
Vị trí trung tâm, tiện ích không thiếu gì
Sổ đẹp cất két
Giá 28,8 tỷ ( có thương lượng )
E Loan
Bán 2 lô lk mt trần thanh mại, dt 150m2, ngang 10m thích hợp xây tòa căn hộ, nhà ở, giá rẻ
5
24.8 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Thanh Mại, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Chủ nhà cần tiền nên chào bán 2 lô liền kề NT Trần Thanh Mại - P. An Hải Bắc - Q Sơn Trà - TP Đà Nẵng.
Thông số:
Diện tích: 150m².
Ngang 10m.
Hướng Tây.
Vị trí đẹp, ngay khu dân cư sầm uất, gần công viên hồ nghinh.
Cách biển chỉ 500m.
Giá: 24.8 tỷ (TL chính chủ).
-----------
Liên hệ: (Trần Huy) để xem đất thực tế!
Bán mt 7m5 hoài thanh  mỹ an, xây cao tầng ngay khu bắn pháo hoa, giá rẻ
3
21.18 tỷ 251 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoài Thanh, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

MT 7m5 Mỹ An ngay bờ Sông Hàn, ngay điểm bắn Pháo Hoa quốc tế.
DT 251m² ngang gần 7m.
Giá chỉ 84,4 triệu/m².
Phù hợp xây trọ, căn hộ, villa, cách sông Hàn chỉ 300m, xây dựng 7 tầng bao vip.
Từ 140 tới 160 của 1138

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm