Bán đất mặt tiền tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền bình lợi 262m2, view công viên, giá đầu tư chỉ 120tr/m2, hàng hiếm
6
31.44 tỷ 262 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ cần nhượng lại lô đất vị trí đẹp nhất khu dân cư Bình Lợi, Bình Thạnh.

- Diện tích: 262m². Vị trí lô góc cực kỳ thông thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Vị trí: Đối diện trực tiếp công viên nội khu, đường nhựa rộng rãi, xe hơi tránh nhau thoải mái. Kết nối thuận tiện ra Phạm Văn Đồng, đi sân bay chỉ 10 phút.
- Tiện ích: Khu vực an ninh, yên tĩnh, đầy đủ trường học, siêu thị, ...
Góc 03 mt đường 10,5m trần duy chiến  dt đất 135.7m2  giá 21,5 tỷ  cách biển 500m  gần vtv
3
21.5 tỷ 135 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Duy Chiến, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Chào bán lô góc 03 MT đường 10,5m Trần Duy Chiến - DT đất 136m² - Giá 21,5 tỷ - Cách biển 500m.

- DT đất: 135,7m² (ngang 6,4m).
- Đường 10m5, vỉa hè rộng rãi.
- Vị trí đẹp gần biển, khu vực kinh doanh đa loại hình dịch vụ. Thích hợp đầu tư giữ tài sản hoặc kinh doanh lưu trú dài hạn, kết hợp F&B.
- Giá 21,5 tỷ (TL).
Liên hệ Kim Ngân để xem đất thực tế và kết nối Thương lượng: .
Bán gấp đất view hồ 140m2 mt 7m đường 22m. kinh doanh siêu đẹp. đ/c khu 31ha trâu quỳ gia lâm, hn
3
35 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Khiêm Ích, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán gấp: Lô đất.
- Diện tích: 140m².
- Mặt tiền: 7m.
- Đường: 22m.
- View: Hồ điều hoà.
- Địa chỉ: Khu 31ha, đường Nguyễn Khiêm Ích, Trâu Quỳ, Gia Lâm, HN.

- Đường kinh doanh doanh đông đúc tấp nập, văn phòng, nhà hàng quán Cf.
- Gần ủy ban huyện, trường mầm non cấp 1. Cấp 2.
- Hướng mát mẻ, view hồ ko bị khuất tầm nhìn.
- Vị trí địa thế đẹp nhất khu vực cùng trục đường.
- Bao ...
Bán gấp đất mặt phố mai phúc diện tích lớn, mặt tiền lớn. quy hoạch phố 13,5m. 196 triệu/m2
4
39.5 tỷ 208 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Mai Phúc, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Phường Phúc Lợi, Hà Nội, trước đây Quận Long Biên, Hà Nội là một mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Với diện tích 208m², đất thổ cư, mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 10m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

- Giá: 39,5 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Mặt tiền rộng, thuận lợi cho kinh doan.
- Mặt phố rẻ nhất Long Biên. Giá đầu tư. Xây tòa văn phòng hoặc căn hộ ...
Bán gấp 280m2, mặt tiền 13m, đường 12m, khu 31ha, trâu quỳ, gia lâm. kinh doanh dòng tiền ổn định
3
36 tỷ 280 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thành Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ: Bán gấp đất biệt thự đơn lập.
- Diện tích: 280m².
- Mặt tiền: 13m.
- Đường: 12m.
- Vị trí: Kinh doanh đông đúc. Đường thông các ngả, khu vực tập trung cơ quan hành chính của quận sau này.
Dòng tiền cho thuê ổn định
- Hướng mặt hướng vườn hoa chợ.
- Có nhà 2 tầng đang cho thuê dòng tiền ổn định.
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ, kết nối giao thông thuận lợi.
- Bao quanh là đường Thành Trung, ...
Chủ bán lô đất mặt tiền đường lê văn thứ gần biển mân thái !
3
26.4 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thứ, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán Đất Đường 7m5 - Lê Văn Thứ Cách Biển Mân Thái Khoảng 400m !
- Diện Tích : 200m - 12m - Lề 4m
Vị trí đẹp , Tuyến Đường Thông Thẳng Biển, Gần Chợ Gần Trường Học, Tiện ích đầy đủ, Xung quanh dân cư đông đúc, Thích Hợp Xây Căn Hộ Dịch Vụ Cho Thuê Lưu Trú ..
- Giá Bán : 132tr/m² ( Có Thương Lượng )
A/c Thiện Chí Mua Tích Luỹ Tài Sản Liên Hệ E Xem Đất Và Lv Chính Chủ !
- Nhận Kí Gởi Mua Bán Nhà Đất ...
Gia chủ cán bộ trong ngành đã nghỉ hưu, cần bán mảnh đất để về ở cùng các con

+ 160m², mặt tiền rộng gần 8m
+ Trung tâm Gia Lâm, nơi đây sầm uất bậc nhất, tập trung mọi tiện ích đầy đủ của khu vực
+ Xung quanh là các dự án Víp trọng điểm của Gia Lâm.
+ Đầu tư, xây lên tòa nhà kinh doanh dòng tiền ổn.
+ Giá hiếm của khu vực.
+ Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay

Liên hệ em Hoan, hỗ trợ đầy đủ thông ...
Thiện chí bán khuôn đất mt bát nàn  23x13m  đoạn đẹp  1h+5t  giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng
4
31 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thiện chí bán khuôn đất MT Bát Nàn - 23x13m - đoạn đẹp - 1H + 5T - Giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng.
Duy nhất khuôn đất giá rẻ cuối năm MT đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.
- DT: 23x13m 230m².
- CTXD: 1 hầm + 5 tầng.
Vị trí thuộc đoạn đẹp của tuyến đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi.
Giá: 31 tỷ còn thương lượng.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Siêu phẩm bán đảo 5776m2, bám hồ đẹp, mặt tiền bám hồ 100m, giá rẻ nhất lương sơn
9
25.99 tỷ 5776 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Chanh, X.Cư Yên, H.Lương Sơn, HB

Siêu phẩm bán đảo 5776m², bám hồ đẹp, mặt tiền bám hồ 100m, giá rẻ nhất Lương Sơn.

Chủ định cư sang Úc, cần thanh lý, bán rẻ bản đảo Bám Hồ, 5776m2m² đất bám hồ cực đẹp tại Cư Yên Lương Sơn, giá cực rẻ! Chỉ 4.5 triệu/m² giá rẻ nhất khu vực.
Vị trí đắc địa:
Nằm tại xã Cư Yên, Lương Sơn, khu vực đang phát triển mạnh về nghỉ dưỡng và đầu tư.
Địa thế thoải, view hồ thoáng đẹp như tranh vẽ cực ...
Chào bán siêu phẩm góc 2mt đường khu điện âm trái, ngay bờ sông, 350m2, 28,5 tỷ, được xây cao tầng
3
28.5 tỷ 345 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Minh Mạng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Vị trí rất đẹp, nằm dựa lưng dãy shop house (đường bờ sông) khu Điện âm trái, ngay đảo Kim Cương.
Diện tích: Ngang 17,5m x 20m = 350m. (Góc 2MT 3 lô liền kề).
Giá bán: 28,5 tỷ.
Vị trí cực kỳ đắc địa, có 1 không 2.
Liên hệ: (gặp Việt) để xem đất thực tế và thương lượng trực tiếp.
Ngoài ra còn có nhiều sản phẩm đẹp, đa dạng khác trong khu vực, mời quý anh chị liên hệ để được tư vấn chi tiết!
Cảm ...
Mặt tiền kinh doanh lô góc đất 14x25m kdc đông thủ thiêm, quận 2
3
35 tỷ 350 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ngonha (44 tin đăng)
Mặt tiền kinh doanh lô góc đất 14x25m.
KDC Đông Thủ Thiêm, Quận 2.

+ Vị trí cực đỉnh đường Đỗ Xuân Hợp thông đường Nguyễn Duy Trinh.
+ Sổ vuông vức, giá 35 tỷ.
Gọi Nhã .
Bán đất 2.015,7m2 mặt tiền ql1a  giáp bình chánh  cách cao tốc 1km
3
50 tỷ 2015 m²
Đất Mặt Tiền

X.Mỹ Yên, H.Bến Lức, LA

Bán đất 2.015,7m² mặt tiền QL1A giáp Bình Chánh cách cao tốc 1km.

Vị trí: Mỹ Yên, khu vực giáp Bình Chánh (TP. HCM).
Diện tích: 2.015,7m².
Loại đất: Đất ở tại nông thôn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sử dụng lâu dài.

Lợi thế vị trí:

Mặt tiền Quốc lộ 1A.
Cách cao tốc cao tốc Bến Lức Long Thành khoảng 1km.
Kết nối nhanh về TP. HCM, miền Tây và miền Đông.

Phù hợp sử dụng:

Làm kho xưởng, bãi xe, kinh ...
Bán đất mặt tiền đường bát nàn, khu thạnh mỹ lợi, dt 11 x 25m. giá chào bán chỉ 48 tỷ.
3
48 tỷ 275 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Bát Nàn, khu Thạnh Mỹ Lợi cũ (nay thuộc phường Bình Trưng) - TP. HCM.

1. Diện tích: 11 x 25m (275m²), đất vuông vức, không lỗi phong thủy.

2. Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay.

3. Mặt tiền đường Bát Nàn rộng rãi, vị trí đẹp, thích hợp kinh doanh hoặc xây tòa nhà, biệt thự.

4. Vị trí & tiện ích:

Nằm trong khu Thạnh Mỹ Lợi, khu dân cư cao cấp, quy hoạch ...
Bán đất tặng nhà vỉa hè ô tô tránh kinh doanh ngô gia tự long biên 300m mặt tiền 12m 48 tỷ tl
5
48 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

CC GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP 300M, MẶT TIỀN 12M FULL THỔ CƯ. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ VUÔNG ĐẸP GIAO DỊCH NGAY.
MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH NGÀY ĐÊM. WIEW THOÁNG VNHX VIỄN. PHÂN LÔ XÂY TÒA VĂN PHÒNG ..JKHACH SẠN.... HOẶC TÁCH SỔ QUÁ ĐẸP... GIÁ CHÀO CHỈ 160 TRIỆU /M CÓ THƯƠNG LƯỢNG...GIÁ ĐẦU TƯ RẺ NHẤT LONG BIÊN HIỆN NAY....
LÔ ĐÂT QUÁ ĐẸP. GIAO THÔNG THUẬN LỢI.... CÁCH BigC LONG BIÊN CHỈ 200M.....
MẶT PHỐ NGÔ ...
Chỉ 35 tỷ sở hữu 2.415m mặt tiền nguyễn tất thành view pháo hoa charmora city 220ha
3
35 tỷ 2415 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

PHƯỚC ĐỒNG VIEW CHARMORA CITY
35 TỶ TRAO SỔ

Mặt tiền Đại lộ Nguyễn Tất Thành
Diện tích đất 2.415m (200m thổ cư)
View pháo hoa dự án Charmora City

Gần bán đảo Hoa Sen, Hòn Rớ 2, trường chuyên Lê Quý Đôn
Tiện ích chợ, trường, y tế trong bán kính 500m
Cách Trăm Trứng 700m, Diamond Bay & sân golf 1km

Liên hệ Trinh Jolie
Bán gấp đất mặt phố thượng đình, dt 140m2, mt 8m, giá 350tr/m2
4
49 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thượng Đình, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Thửa đất có vị trí cực hiếm, gần Ngã Tư Sở, mặt tiền bề thế.

Mặt phố quy hoạch ổn định, vỉa hè rộng thênh thang, kinh doanh cực kỳ sầm uất, con phố du lịch và ẩm thực của tương lai.

Rất phù hợp để xây toà nhà Văn phòng, Phòng khám, Spa, Trung tâm dạy học, Siêu thị
Giao thông vô cùng thuận lợi, gần Trường Chinh, Ngã Tư Sở, Nguyễn Trãi, Vành đai 2, vành đai 3, tương lai gần vành đai 2,5 sắp hình ...
Lô góc 2 mặt tiền thoáng, có view. với dt 687,5m2  full đất ở
9
35 tỷ 687 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Quyền, P.6, Tp.Đà Lạt, LĐ

Vị tí: KQH Bạch Đằng - Ngô Quyền - P. Cam Ly - Đà Lạt.
--------
- Diện tích: 687,5m² (30,85m x 24,48m) đất ở đô thị.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.
- Lộ giới: Đường nhựa 11m.
- Hướng: Tây Bắc, Tây Nam.
- Mô tả: Đất bằng phẳng, view thoáng. Vị trí lô đất nằm trong khu dân cư đồng bộ, gần chung cư Ngô Quyền, khu vực nhiều khách sạn, biệt thự nghỉ dưỡng cách hồ Xuân ...
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
Bán lô góc phạm vấn & nguyễn đức an, 2 mt rộng thoáng, gần tòa tháp đôi của sungroup..
3
21.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Vấn, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí vàng: Góc Phạm Vấn & Nguyễn Đức An, mặt tiền thông thoáng, cực kỳ dễ nhận diện
Khu vực tập trung nhiều khách sạn, căn hộ, nhà hàng cao cấp. Gần biển, tiềm năng khai thác cực lớn

Thông tin lô đất:

- Diện tích: 110,2m
- Ngang: 10m cực hiếm, lợi thế lớn
- Hướng: Đông Bắc
- Đường: 7m5- lề 3m
Lô góc 2 mặt tiền, rất thoáng. Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng hoặc building khai ...
Từ 100 tới 120 của 1130

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm