Bán đất mặt tiền tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường cửu long, bàn cờ nha trang, đang cho thuê
3
27 tỷ 218 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cửu Long, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Cửu Long, Bàn Cờ Nha Trang
- Diện tích : 218.3 (ngang 8.9m full ODT)
- Hướng Tây Bắc
- Mặt tiền cực rộng phù hợp kinh doanh nhiều loại hình
- Đang cho thuê, dòng tiền ổn định 25tr/1tháng
Giá : 27tỷ (thuế phí 2 bên)

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Hàng hiếm duy nhất! bán đất lô cặp mặt tiền trần khát chân xây ks300m2 (rộng 15m) giá 70trđ/m2
7
21 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô cặp mặt tiền đường Trần Khát Chân, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang (Phường Vĩnh Hoà) - 300m² - giá 70trđ/m².

- DT: 300m² (ngang 15m).
- Hướng Tây.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 20m.
- Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, gần trường học, gần chợ, cách biển 300m, gần bến du thuyền Quốc Tế, gần dự án căn hộ cao cấp Laluna đang xây dựng,...
- Cách biển 3 phút.
- Thuận tiện xây khách sạn, xây căn ...
Bán đất mt đường thăng long khu vip view sông hàn .dt 150m2 giá 23ty5  0942 992 ***
5
23.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thăng Long, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất MT đường THĂNG LONG - P.Hòa Cường Nam -Hải Châu- Đà Nẵng
-Vị trí : Khu Biệt thự dân cư dân trí cao , View đối diện nhìn ra sông Hàn thoáng mát
-DT : 150m² (7,5x20)
-Hướng : Đông Nam
-Đường : 15m lề 6m
-Giá : 23ty5 có thương lượng
-LH : Thùy Trang (zalo/call) đi xem và làm việc chính chủ
(đầu tư  đà nẵng) 250m2 mt nguyễn trực, cách biển vài bước chân  giá 115 triệu/m2  vị trí đẹp.
4
28.75 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trực, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

250m² MT Nguyễn Trực, cách biển vài bước chân - Giá 115 triệu/m² - Vị trí đẹp.
- DT đất: 250m² (ngang 10m)
- Đường 7m5, vỉa hè 4m5.
- Vị trí phong thủy tốt, kề núi sát biển, ngang 10m đẹp dễ thiết kế, xây dựng Villa, Boutique,..
- Đất ở 100%, rất thích hợp đầu tư giữ tài sản hoặc xây dựng kinh doanh nghỉ dưỡng.
- Giá bán: 115 triệu/m2
Liên hệ Kim Ngân để xem đất thực tế và kết nối thương lượng:
Đất view sông  mt đường thân văn nhiếp, q2. dt 12x19m. xd hầm/4tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
5
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, yên bình
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con của ...
Lô góc  vỉa hè  ô tô tránh 16m  mt 6.8m  đất vip lạc long quân
3
45.45 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

LÔ GÓC VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH 16M MT 6.8M ĐẤT VIP LẠC LONG QUÂN

Tây Hồ vị trí đỉnh cao dành cho giới thượng lưu

Diện tích 101m
Mặt tiền 6.8m hậu 6.8m
Sổ vuông đẹp không lệch phân nào
Lô góc cực hiếm
Vỉa hè rộng đường ô tô tránh ~16m
Giá ~450tr/m (có thương lượng)

Điểm nổi bật:
Mảnh đất gần như không lỗi phong thủy
Lô góc + mặt tiền rộng = giá trị thương mại cực cao
Đường rộng 16m ...
Góc hai mặt tiền nguyễn văn ký 1020m2 tc 300m2 ngay sát đường 25c (t1) vị trí kinh doanh thuận tiện
7
25 tỷ 1020 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Ký, X.Long Phước, H.Long Thành, ĐN

Cơ hội đầu tư siêu hời! Lô đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Ký (Hương Lộ 12), xã Long Phước, Long Thành, giá ngộp sâu, diện tích lớn, vị trí kim cương trên trục kinh doanh kết nối trực tiếp sân bay Long Thành.
Thông tin chi tiết:

Diện tích: Ngang 24,1m bám mặt tiền đường nhựa lớn, sâu 43m (nở hậu), tổng 1020m², gồm 300m² thổ cư. Hai mặt tiền hiện hữu: Mặt trước đường nhựa, mặt bên đường bê tông 4m. ...
Bán đất mặt tiền dx051 phú mỹ, 1482m2, thổ cư 500m2, giá chỉ 13,5tr/m2
3
20.01 tỷ 1482 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền DX051 Phú Mỹ

Diện tích: 1482m2
Thổ cư: 500m2
Đường nhựa 6m, thông thoáng
Hướng Đông Bắc
Giá bán: 13,5 triệu/m2
Ưu điểm: diện tích lớn, thổ cư nhiều, mặt tiền đẹp, thích hợp xây nhà vườn, biệt thự, kho xưởng hoặc đầu tư lâu dài.

Liên hệ: Minh Sang xem đất
Đất full thổ 2 mặt tiền lương văn nho đối diện chợ hoà hiệp gần vinhomes cần giờ
3
50 tỷ 997 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lương Văn Nho, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Bán 14m mặt tiền đường nhựa 2 làng Lương Văn Nho nở hậu 24m.
Full đất ở QH 2 mặt tiền Lương Văn Nho và đường vào Khu dân cư Hoà Hiệp.
Vị trí tìm năng tăng giá cực cao.
Giá 50tr/m² còn bớt. Rẻ nhất KV đang GD giá 60 - 70tr/m².
Nhanh tay liên hệ E Phát.
Đất  mặt tiền đường nguyễn duy cung  dt khủng 8x30  222m2 vuông  gần emart  xây cao tầng + hầm
3
24 tỷ 222 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Cung, P.12, Q.Gò Vấp, HCM

ĐẤT - MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN DUY CUNG - DT KHỦNG - 8x30 - 222M2 SỔ VUÔNG - GIÁ CHỈ 24 TỶ

- Diện tích: 8x30 cn 222m², sổ vuông đẹp
- Mặt tiền đường, xây cao tầng thoải mái có hầm
- Phù hợp khách mua xây căn hộ dịch vụ, khách sạn, kinh doanh đa ngành
- Gần Emart Phan Huy Ích, Quang Trung, Phạm văn Bạch
Sát biển, khu phố tây sầm uất, đất mặt tiền ngô thì sỹ, ngang 13m, dt 174m2, kiệt sau thoáng
4
46.98 tỷ 174 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Thì Sĩ, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô đất hiếm tại khu phố Tây An Thượng, sát biển, mặt tiền đường Ngô Thì Sỹ - tối ưu xây KS/căn hộ dòng tiền.

Thông tin tài sản:
- Diện tích: 174m² (ODT).
- Mặt tiền: ~13m (lợi thế cực lớn cực hiếm trong khu - không có lô thứ 2).
- Đường: Thông thoáng, dễ tiếp cận.
- Thế đất: Vuông vức tối ưu thiết kế & công năng.
- Vị trí: Khu An Thượng sát biển, trung tâm phố Tây sầm uất.
- Phía sau lô đất có ...
50 tỷ sở hữu át chủ bài mặt tiền đặng văn bi thủ đức, ngang khủng 8m
3
50 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: MS RUBY (1 tin đăng)
50 TỶ -- MẶT TIỀN KD SIÊU VIP !!!MẶT TIỀN KD TRỤC CHÍNH ĐẶNG VĂN BI BÌNH THỌ THỦ ĐỨC, 405M2, NGANG 8M,
Phường Bình Thọ - Thủ Đức

+ DT đất 405m², DTCN : 383m², trong đó DT Thổ 287m², DT đất NN 96m², ngang 8 dài 51m.
+ Mặt tiền KD siêu Vip ngay trục chính.

Call : ms Trinh
#bdsrubytrinh #mattien #thuduc #bdsthuduc #bdsdongtien #mattienkinhdoanh
Mặt tiền đường gò dưa !  524 m2 ! thổ cư 445 m2 ! thủ đức  38 tỷ  giảm còn 28 tỷ !
7
28 tỷ 524 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Gò Dưa, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Mặt Tiền Đường Gò Dưa !
------ 524 m² ! Thổ cư 445 m² !
Thủ Đức - 38 tỷ - Giảm Còn 28 tỷ !
---
Bank Định Giá 39 Tỷ ! ( 80 triệu/1 m²)
-----
15 Ngày Lên Kế Hoạch Đầu Tư !
Anh Chị Có Nhã Ý ! Xem Thực Tế Gặp Chủ Ạ !
------
-Lh ! Lộc Phát Tài ! Chốt Cọc
Gia đình cần bán lô đất cực đẹp góc 2 mặt tiền đường phan chu trinh và phan huy ích. gần biển
6
36 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Chu Trinh, P.2, Tp.Vũng Tàu, BRVT

SIÊU PHẨM 2 LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN HIẾM CÓ NGAY TRUNG TÂM DU LỊCH VŨNG TÀU GÓC
PHAN CHU TRINH & PHAN HUY ÍCH QUỸ ĐẤT VÀNG DÀNH CHO NHÀ ĐẦU TƯ KHÁCH SẠN, APARTMENT CAO CẤP

Tọa lạc ngay khu du lịch sầm uất bậc nhất TP. Vũng Tàu, nơi tập trung lượng khách du lịch cực lớn quanh năm.
Chỉ vài phút đi bộ ra biển, xung quanh là chuỗi khách sạn, homestay, café, nhà hàng hoạt động nhộn nhịp ngày đêm.

ĐẶC ...
Có giá tốt nhất bán đất mặt tiền an phú 19 đường xe công. 34x95m
7
34 tỷ 3200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Phú 19, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Gấp giá chốt tốt.
Hơn 30tỷ 1chút nhanh còn kịp.
Sắp lên nhựa rồi ạ đường xe công.
Đất làm kho xưởng mặt tiền An Phú 19. Có 4 sổ.
Ngay đầu đường DT743 vào đúng 100m tới đất.
Dt: 32x95= 3.200m² thổ cư 300m² (4 sổ).
(Còn dư 50m ngoài sổ cho luôn).
LH: xem đất.
Bán 4395m2 mặt tiền biển trần lê, tiến thành gần novaworld
4
30.76 tỷ 4395 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Lê, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (155 tin đăng)
Bán đất mặt tiền biển Trần Lê, Tiến Thành.
- DT 4395m² thổ cư.
- Mặt tiền đường và mặt biển đẹp.
- Gần trung tâm thành phố, NovaWorld và bến du thuyền.
- Xung quanh nhiều villa, homestay.
- Giá tốt 7tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết, Bình Thuận (Lâm Đồng).
Hot! 100triệu/m2 khuôn đất villa sát mặt tiền trần não, an khánh q2 (22x22m) gpxd hầm 5 tầng 46tỷ
3
48 tỷ 470 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cực sốc hạ giá "chục tỷ"! Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh khuôn đất xây Villa siêu vip ngay sát MT Trần Não - Đường số 12 P. An Khánh, Quận 2.

- Dt: 22 x 22m.
- CN: 470,2m.
- Đất trống vuông vức.
- GPXD: Hầm 5 tầng.
- 56 tỷ hạ về 46 tỷ chốt.
- Vị trí cực đẹp, đẳng cấp nằm trong khu vip, an ninh, yên tĩnh, gần trường ĐH Giao thông vận tải, tiện xây Biệt thự - Villa - CHDV sang trong, Mầm non ...
Bán đất tại nguyễn thị tú, 42 tỷ, 1600m2, mặt tiền 49m, pháp lý đầy đủ
4
42 tỷ 1600 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Tú, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Nằm tại đường Nguyễn Thị Tú, phường Bình Tân, Hồ Chí Minh, trước đây Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh, đất nền có diện tích 1600m², với mặt tiền rộng 49m, là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và doanh nghiệp.
- Giá 42 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Lưu ý đất chưa lên thổ cư,
- Ngõ vào rộng 16m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Mặt tiền rộng, phù hợp cho hoạt động kinh ...
Bán đất 7,2x 53m = 330m2 mặt tiền đường linh trung, thủ đức giá 80 triệu/m2
3
26.36 tỷ 329 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Linh Trung, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: KDT (10 tin đăng)
Bán đất mặt tiền kinh doanh đường Linh Trung, Tp. Hcm.
Vị trí đẹp khu kinh doanh sầm uất.
Gần ngã tư Linh Trung Lê Văn Chí, kế bên BV Việt Thắng.
Giao thông thuận tiện, khu vực đông dân cư, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề.
Diện tích: 329,5m².
Ngang 7,2mx53m.
Hướng Tây Bắc.
Nở hậu nhẹ, đất đẹp dễ khai thác.
Giá bán: 80 triệu/m² (còn thương lượng).
Thích hợp xây tòa nhà văn phòng, showroom, nhà ...
Lô đất đô thị 151m2 mặt dài 2 mặt tiền sát kcn & cụm cảng
3
30 tỷ 7000 m²
Đất Mặt Tiền

P.Tân Phước, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Cần bán gấp 7.000m² đất ở đô thị 2 mặt tiền đường nhựa 10m trung tâm khu dân cư Tân Phước, TP. HCM mở rộng.

Diện tích lớn hiếm có giữa khu đô thị hóa mạnh.
Kích thước vàng 151 x 46m, nằm trong khu bàn cờ, hạ tầng hoàn thiện, dân cư hiện hữu đông đúc cực phù hợp phát triển các mô hình BĐS khai thác dài hạn.

Vị trí chiến lược kết nối nhanh:
Cách Võ Nguyên Giáp (đường S) chỉ 400m.
Cách QL51 chỉ ...
Từ 180 tới 200 của 1141

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm