Đất Mặt TiềnToàn Quốc
Bán đất mặt tiền tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²
Đường An Phú 9, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD
DT: 1166,4m², thổ cư: 300m² (21,6x50m).
Gần đường Lê Hồng Phong 200m, gần Vòng Xoay An Phú 300m.
Phù hợp kho xưởng, xây biệt thự, xây trọ.
Đường rộng 10m thông hai đầu.
Sổ hồng riêng.
Ngân hàng hỗ trợ 70%.
Giá: 26tỷ TL.
Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Diện tích 303.9m² ngang 13m.
Đường rộng 26m và 16m. Hướng Đông Bắc - Đông Nam.
Cách biển và bến Du Thuyền 100m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 90tr/m² ~ 27 tỷ 350 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: .
Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM
- Diện tích: 8 x 22m.
- CTXD: Hầm + 7 tầng.
- Mật độ XD: 85%.
- Hệ số: 4.8.
- Pháp lý cá nhân.
- Vị trí đẹp, giáp Quận 1 - Nơi tập trung nhiều toà nhà văn phòng hạng sang, các toà chung cư căn hộ cao cấp, đẳng cấp...
Giá bán: 30 Tỷ thương lượng.
Liên hệ: . Xuân ...
Đường 768, X.Tân An, H.Vĩnh Cửu, ĐN
Bán đất mặt tiền DT768 Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Vị trí đắc địa:
Trên trục tỉnh lộ DT768 huyết mạch, kết nối trực tiếp Biên Hòa với trung tâm Trị An.
Gần cụm công nghiệp Tân An, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng phát triển mạnh.
Diện tích: 5.800m²
Mặt tiền: 45m
Chiều dài: 132m
Nở hậu: 70m
Phía sau giáp suối, mát mẻ, phong thủy tốt.
Pháp lý:
Sổ hồng riêng.
Có sẵn 600m² ...
Đường Số 7, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM
- Diện tích: 12.5mx48m (nở hậu 16m).
- Công nhận đủ: 605,1m² (thổ cư 100%).
- Đường rộng 16m tiếp giáp Quốc Lộ 1A.
- Diện tích lớn phù hợp làm kho xưởng, toà nhà, hay biệt thự.
- Giá 35 tỷ TL.
- LH: Mai Vững .
Đường Phạm Thiều, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
*Chỉ 50m ra biển Mỹ Khê
*Khu du lịch sầm uất bậc nhất giá trị khai thác cực cao
Thông tin lô đất:
- Diện tích: 200m² (2 lô liền kề)
- Ngang: 10m cực hiếm, vuông vức đẹp
- Vị trí mặt tiền rộng, rất phù hợp xây dựng cao tầng
** Thích hợp xây khách sạn, căn hộ cao cấp hoặc ...
Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
Thế đất đẹp, vuông vức lợi thế 2 mặt tiền cực hiếm.
Diện tích 141m² ngang 6m.
Thích hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng hoặc tòa building cho thuê.
Giá bán: 45 tỷ nay chủ thiện chí bán nhanh hạ sâu 3 Tỷ
Sản phẩm đẹp hiếm tiềm năng tăng trưởng mạnh dành cho nhà đầu tư nhanh tay!
----------
Liên hệ: (Trần ...
Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN
Diện tích 236m². Mặt tiền = hậu = 11.83m.
+ Đường to hè rộng
+ Vị trí: Thuộc đất đấu giá khu 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.
- Vị trí trung tâm xung quanh là trường học các cấp: Mầm non, Tiểu học, THCS.
- 100m ra các phố chính: Nguyễn Mậu Tài, Ngô Xuân Quảng, Thuận An, Thành Trung.
- 500m: Trung tâm hành ...
Đường Giáng Hương 7, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN
Vị trí đẹp view công viên hàng tuyển
Diện tích: 300m
Đối diện công viên không gian sống đẳng cấp
Giá bán: 87tr/m chỉ bằng giá lô không có view
Vì sao đáng mua:
* View công viên luôn cao hơn mặt bằng
* Quỹ đất biệt thự ngày càng khan hiếm
* Khu Euro Village 2 dòng tiền lớn đang săn
LH:
Mua vị trí - không mua giá - lô này đúng ...
Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
* Thông số:
- Diện tích đất: 170m² ngang 10m.
- Hướng: Nam.
- Đường 7m5 vỉa hè 4m.
- Gần với tháp đôi Sun Group đang xây dựng.
- Cách biển chỉ hơn 300m.
- Lô đất rất thuận lợi để xây căn hộ cho thuê, kinh doanh khách sạn hay đầu tư.
Giá bán chỉ 31 Tỷ có thương lượng
Liên hệ: Huy - làm ...
Đường Xuyên Phước Cơ, X.Phước Thuận, H.Xuyên Mộc, BRVT
+ Giá: 25,8 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Chiều ngang mặt tiền: 22m, rất phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Chiều rộng ngõ trước: 8m, thuận tiện cho xe ô tô vào.
Liên hệ để biết thêm chi tiết: Đan Tâm.
Tt.Chợ Lách, H.Chợ Lách, BT
Vị trí: Mặt tiền Quốc lộ 57B, xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long Diện tích: 7000 m² (trong đó có gần 1.500 m² thổ cư) Mặt tiền: Gần 70 m, sâu 100m, đường nhựa lớn xe container ra vào thoải mái, sổ hồng vừa mới ra.
Đặc điểm nổi bật:
* Vị trí đắc địa, ngay trục Quốc lộ 57B, thuận tiện kinh doanh buôn bán mở kho xưởng, nhà hàng, điểm dừng chân, cây ...
Đường Mới, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
Thông số:
DT 125m² ngang 10m.
Hướng Đông.
Mặt tiền đường 5m5 được phép xây 7 tầng.
Cách biển chỉ 200m, cách trung tâm tài chính 200m...
Khu vực thích hợp xây tòa căn hộ, khách sạn.
Phía sau đất có kiệt 3m, hướng Đông nên xây căn hộ sẽ rất đẹp.
Giá bán rẻ hơn thị trường 2 tỷ.
Giá chỉ 22.5 tỷ.
Liên hệ: Huy.
Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN
Cần tiền nên bán giá tốt nhất thị trường hiện nay
Thông tin chi tiết:
+ Diện tích : 236m2
+ Mặt tiền : 12m
+ Hướng: Tây Bắc
+ Vị trí trung tâm, xung quanh đầy đủ mọi tiện ích
Giá bán nhanh: Giá tốt nhất
Liên hệ: ( Gặp em Dũng Gia Lâm )
Đường An Thượng 22, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Điểm đặc sắc:
+ Giá: 130 triệu/m² có ngay lô đất xây khách sạn tại phố Tây An Thượng.
+ Mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 7.5m, thuận tiện cho xe hơi đi lại.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Gần các tiện ích:
+ Gần ...
Đường Lê Thánh Tông, P.Cẩm Châu, Tp.Hội An, QN
- diện tích: 347m (full 100% thổ cư) trong đó mặt tiền rộng 9m9 nở hậu 11m.
- pháp lý rõ ràng, thủ tục chuyển nhượng nhanh gọn, minh bạch
- vị trí toạ lạc ngay trên đoạn đẹp nhất của tuyến đường du lịch nghĩ dưỡng, lê thánh tông.
- sỡ hữu trực diện view nguyên 1 cánh đồng lúa An Mỹ nổi tiếng, mà ...
P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM
- Diện tích đất 331m² ngang 9m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, xây cao ốc văn phòng, kho xưởng, kinh doanh...
- Hiện đang có dòng tiền 30tr/ tháng.
- Đường thông, liền kề đường Vành Đai 2.
- Pháp lý sổ hồng, full thổ cư.
- Giá bán 23.2 tỷ (70tr/m²).
Liên hệ Đương để xem đất: .
Kết nối hạ tầng:
- Đường 12 thông với đướng số 2, đường 11: Tiện di chuyển đến ...
P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN
Vị trí trung tâm, tiện ích không thiếu gì
Sổ đẹp cất két
Giá 28,8 tỷ ( có thương lượng )
E Loan
Đường Trần Thanh Mại, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN
Thông số:
Diện tích: 150m².
Ngang 10m.
Hướng Tây.
Vị trí đẹp, ngay khu dân cư sầm uất, gần công viên hồ nghinh.
Cách biển chỉ 500m.
Giá: 24.8 tỷ (TL chính chủ).
-----------
Liên hệ: (Trần Huy) để xem đất thực tế!
Đường Hoài Thanh, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
DT 251m² ngang gần 7m.
Giá chỉ 84,4 triệu/m².
Phù hợp xây trọ, căn hộ, villa, cách sông Hàn chỉ 300m, xây dựng 7 tầng bao vip.