Bán đất mặt tiền tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
22tỷ300trbán đất mặt tiền nguyễn đức thuận gần quốc lộ 13 đường nguyễn đức thuận, phường hiệp thành
3
22.3 tỷ 861 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức Thuận, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền Nguyễn Đức Thuận gần Quốc Lộ 13
Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Khoảng giá22,3 tỷ~25,9 triệu/m²
Diện tích861 m²Mặt tiền 17.2 m
MT Nguyễn Đức Thuận.
Cách Quốc Lộ 13 khoản 200m.
Vị trí an cư, kinh doanh...
DT: 17,2 x 52, (tổng: 861m²). TC: 300m².
Giá: 26tr/m².
Bán nhanh đất đấu giá kiến hưng, 180m2, mt 16m, 35 tỷ   0987 104 ***
3
35 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Kiến Hưng, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

BÁN NHANH ĐẤT ĐẤU GIÁ KIẾN HƯNG PHÙ HỢP XÂY KHÁCH SẠN, CĂN HỘ DỊCH VỤ MẶT TIỀN KHỦNG 16M
Vị trí đắc địa khu đấu giá Kiến Hưng hạ tầng đồng bộ, đường rộng ô tô tránh, vỉa hè rộng 3m.
Diện tích: 180m2
Mặt tiền: 16m, vuông vắn.
Ưu điểm nổi bật:
Lô đất vuông đẹp, mặt tiền rộng hiếm có, cực kỳ phù hợp xây:
Toà văn phòng
Apartment, căn hộ dịch vụ
Khách sạn, nhà nghỉ.
Biệt thự sân vườn ...
Bán đất mặt tiền đường 30m vân đồn dt 300m đẹp !
3
24 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vân Đồn, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chủ Gởi Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Vân Đồn !
- Diện Tích : 300m - 10x30
Vị Trí Đẹp, Gần Ngã Tư Khúc Hạo , Chu Huy Mân , Gần Chợ Gần Trường Học, kinh Doanh Hoặc Đầu Tư Lâu Dài
Giá bán : 24tỷ
A/c Thiện Chí Liên Hệ E Xem Đất Và Làm Việc Chính Chủ !
- Nhận Kí Gởi Mua Bán Nhà Đất Tại Sơn Trà Tp Đà Nẵng ! E Xin Cảm Ơn !
Bán đất tại võng thị, 24.5 tỷ, 106 m2, mặt tiền 6m, ngõ 3m, 2 mặt ngõ, chia sẵn 2 sổ
3
24.5 tỷ 106 m²
Đất Mặt Tiền

đường Võng Thị, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại đường Võng Thị, Phường Tây Hồ, Hà Nội, trước đây Quận Tây Hồ, Hà Nội với diện tích 106 m², mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 3m, giá bán 24.5 tỷ VND. Tình trạng pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng.

+ Diện tích: 106 m².
+ Mặt tiền rộng 6m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 3m, dễ dàng di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Nhà 2 mặt ngõ, ...
Bán đất biệt thự lê văn lương ngay công viên đại dương  mt hướng núi sơn trà  105 triệu/m2.
3
42 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Lương, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất Biệt Thự Lê Văn Lương ngay Công viên Đại Dương - MT hướng núi Sơn Trà - 105 Triệu/m².

- Diện tích đất: 400 (ngang 12m)
- Đường rộng 15m; vỉa hè cực thoáng.
- Hướng Đông Nam
Thế đất đẹp trong Phong thuỷ.
- Khu vực có khí hậu mát mẻ, xung quanh nhiều dự án căn hộ chung cư cao cấp, tập trung lượng lớn Villa, Boutique đẹp, ngay Công viên Đại Dương..
- Giá bán: 105 triệu/m² (TL)
Liên hệ ...
Bán đất tại tôn đản, 30 tỷ, 634m2, mặt tiền 12m hàng hiếm bao đẹp
3
30 tỷ 634 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tôn Đản, P.Hòa Thọ Tây, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cực phẩm đất nền ngay tại Đường Tôn Đản, Phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng - Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng cũ đang chờ đón chủ mới. Diện tích 634m², với mặt tiền 12m thoáng đãng, cực kỳ thích hợp cho các dự án kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

Giá cực hấp dẫn chỉ 30 tỷ VND cho một vị trí đắc địa như thế này. Không chỉ là một mảnh đất, mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương ...
Chào bán lô đất 2mặt tiền ngay biển hà my 1lô duy nhất
5
36.95 tỷ 596 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Dương, P.Điện Dương, H.Điện Bàn, QN

Cần Bán đất biển Hội An Hà My vị trí đẹp đầu tư sinh lời tốt.
- Diện tích: 596m².
- Hướng: bắt -nam
- Đường 11,5m.
Các đặc điểm của lô đất như:
- Ra biển 100m (bãi tắm Hà My).
- Mặt tiền đất 10m thích hợp mở Vila Homstay.
- Nằm trên đường chính ra biển Kết nối Đà Nẵng - Hội An.
- Đất dọc biển giá trị gia tăng cao.
- Phía sau là khu biệt thự đẹp.
- Đối diện resot the nam hải và BelHamy thông ra ...
Chính chủ bán mt đường số 2, trường thọ, tp thủ đức, 5x28m
4
22 tỷ 134 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 2, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ cần bán MT Đường Số 2, Trường Thọ, Thủ Đức, HCM.
Vị trí MT DS 2. Cách Khu đô thị nén TOD Phước Long 160ha chỉ 200m. Cách Cầu nối sang Khu đô thị Bình Qưới và vành đai 2 chỉ 100m.

DT 134m²(5x28m).
Hướng Tây bắc.
Xây dựng DC 7 tầng.
Kinh doanh đa ngành nghề.
Đang định giá 21 tỷ.
Giá 26 tỷ xuống còn 22 tỷ.
Liên hệ lv chính chủ .
Đất view sông đà nẵng, mặt tiền chương dương, 100m2 (5x20m), đất 28 tỷ, gpxd 6,5 tầng 0934 880 ***
3
28 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Chương Dương, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chủ ở xa cần bán mặt tiền Chương Dương, view sông Hàn, vị trí đẹp, khu vực hiếm chủ bán ra lô góc.
Diện tích lớn 100m², hiếm có, đoạn sầm uất.
Anh chị ở Hà Nội - Sài Gòn cần view sông đẹp nhất Đà Nẵng liên hệ em Bình nhé.
Giá bán 28 tỷ có thương lượng.

Liên hệ em Bình để làm việc trực tiếp chính chủ. .
Chính chủ bán đất mặt tiền cmt8 vị trí ngay trung tâm phường thủ dầu một
5
42 tỷ 510 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Phú Cường, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Người đăng: Hiền (1 tin đăng)
Vị trí VIP ngay trung tâm đầy đủ tiện ích bán kính vài trăm mét.
Hạ 10 tỷ chủ cần bán khuôn đất rẻ mặt tiền đường nguyễn văn hưởng, thảo điền quận 2. dt 9x11m 50 tỷ
3
50 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hạ 10 tỷ! Chủ thiện chí bán giá rẻ khuôn đất vuông vức tại địa chỉ: Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 1.

- Diện tích: 92m² (9x11m).

- Kết cấu: Cấp 4.

- Giá hạ về 50 tỷ.
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Góc 03 mt đường 10,5m trần duy chiến  dt đất 135.7m2  giá 21,5 tỷ  cách biển 500m  gần vtv
3
21.5 tỷ 135 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Duy Chiến, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Chào bán lô góc 03 MT đường 10,5m Trần Duy Chiến - DT đất 136m² - Giá 21,5 tỷ - Cách biển 500m.

- DT đất: 135,7m² (ngang 6,4m).
- Đường 10m5, vỉa hè rộng rãi.
- Vị trí đẹp gần biển, khu vực kinh doanh đa loại hình dịch vụ. Thích hợp đầu tư giữ tài sản hoặc kinh doanh lưu trú dài hạn, kết hợp F&B.
- Giá 21,5 tỷ (TL).
Liên hệ Kim Ngân để xem đất thực tế và kết nối Thương lượng: .
Bán gấp đất view hồ 140m2 mt 7m đường 22m. kinh doanh siêu đẹp. đ/c khu 31ha trâu quỳ gia lâm, hn
3
35 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Khiêm Ích, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán gấp: Lô đất.
- Diện tích: 140m².
- Mặt tiền: 7m.
- Đường: 22m.
- View: Hồ điều hoà.
- Địa chỉ: Khu 31ha, đường Nguyễn Khiêm Ích, Trâu Quỳ, Gia Lâm, HN.

- Đường kinh doanh doanh đông đúc tấp nập, văn phòng, nhà hàng quán Cf.
- Gần ủy ban huyện, trường mầm non cấp 1. Cấp 2.
- Hướng mát mẻ, view hồ ko bị khuất tầm nhìn.
- Vị trí địa thế đẹp nhất khu vực cùng trục đường.
- Bao ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền bình lợi 262m2, view công viên, giá đầu tư chỉ 120tr/m2, hàng hiếm
6
31.44 tỷ 262 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ cần nhượng lại lô đất vị trí đẹp nhất khu dân cư Bình Lợi, Bình Thạnh.

- Diện tích: 262m². Vị trí lô góc cực kỳ thông thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Vị trí: Đối diện trực tiếp công viên nội khu, đường nhựa rộng rãi, xe hơi tránh nhau thoải mái. Kết nối thuận tiện ra Phạm Văn Đồng, đi sân bay chỉ 10 phút.
- Tiện ích: Khu vực an ninh, yên tĩnh, đầy đủ trường học, siêu thị, ...
Bán gấp 280m2, mặt tiền 13m, đường 12m, khu 31ha, trâu quỳ, gia lâm. kinh doanh dòng tiền ổn định
3
36 tỷ 280 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thành Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ: Bán gấp đất biệt thự đơn lập.
- Diện tích: 280m².
- Mặt tiền: 13m.
- Đường: 12m.
- Vị trí: Kinh doanh đông đúc. Đường thông các ngả, khu vực tập trung cơ quan hành chính của quận sau này.
Dòng tiền cho thuê ổn định
- Hướng mặt hướng vườn hoa chợ.
- Có nhà 2 tầng đang cho thuê dòng tiền ổn định.
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ, kết nối giao thông thuận lợi.
- Bao quanh là đường Thành Trung, ...
Chủ bán lô đất mặt tiền đường lê văn thứ gần biển mân thái !
3
26.4 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thứ, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán Đất Đường 7m5 - Lê Văn Thứ Cách Biển Mân Thái Khoảng 400m !
- Diện Tích : 200m - 12m - Lề 4m
Vị trí đẹp , Tuyến Đường Thông Thẳng Biển, Gần Chợ Gần Trường Học, Tiện ích đầy đủ, Xung quanh dân cư đông đúc, Thích Hợp Xây Căn Hộ Dịch Vụ Cho Thuê Lưu Trú ..
- Giá Bán : 132tr/m² ( Có Thương Lượng )
A/c Thiện Chí Mua Tích Luỹ Tài Sản Liên Hệ E Xem Đất Và Lv Chính Chủ !
- Nhận Kí Gởi Mua Bán Nhà Đất ...
Gia chủ cán bộ trong ngành đã nghỉ hưu, cần bán mảnh đất để về ở cùng các con

+ 160m², mặt tiền rộng gần 8m
+ Trung tâm Gia Lâm, nơi đây sầm uất bậc nhất, tập trung mọi tiện ích đầy đủ của khu vực
+ Xung quanh là các dự án Víp trọng điểm của Gia Lâm.
+ Đầu tư, xây lên tòa nhà kinh doanh dòng tiền ổn.
+ Giá hiếm của khu vực.
+ Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay

Liên hệ em Hoan, hỗ trợ đầy đủ thông ...
Thiện chí bán khuôn đất mt bát nàn  23x13m  đoạn đẹp  1h+5t  giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng
4
31 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thiện chí bán khuôn đất MT Bát Nàn - 23x13m - đoạn đẹp - 1H + 5T - Giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng.
Duy nhất khuôn đất giá rẻ cuối năm MT đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.
- DT: 23x13m 230m².
- CTXD: 1 hầm + 5 tầng.
Vị trí thuộc đoạn đẹp của tuyến đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi.
Giá: 31 tỷ còn thương lượng.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Siêu phẩm bán đảo 5776m2, bám hồ đẹp, mặt tiền bám hồ 100m, giá rẻ nhất lương sơn
9
25.99 tỷ 5776 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Chanh, X.Cư Yên, H.Lương Sơn, HB

Siêu phẩm bán đảo 5776m², bám hồ đẹp, mặt tiền bám hồ 100m, giá rẻ nhất Lương Sơn.

Chủ định cư sang Úc, cần thanh lý, bán rẻ bản đảo Bám Hồ, 5776m2m² đất bám hồ cực đẹp tại Cư Yên Lương Sơn, giá cực rẻ! Chỉ 4.5 triệu/m² giá rẻ nhất khu vực.
Vị trí đắc địa:
Nằm tại xã Cư Yên, Lương Sơn, khu vực đang phát triển mạnh về nghỉ dưỡng và đầu tư.