Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự song lập 10x20m ngay công viên trung tâm kdc thủ thiêm villa  hotline 0898 880 ***
3
33.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự song lập KDC Thủ Thiêm Villa.

Diện tích đất 10m x 20m mặt tiền đường số 87 - TML ngay công viên trung tâm.

QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.

Pháp lý: Hợp đồng và sổ hồng tên chủ đầu tư ThuThiemGroup. Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.

Giá bán 168 triệu/m².

Quý khách liên hệ: Trường.
VP tư vấn & ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm ...
Chính chủ bán đất diện tích lớn khu harbour ville, sơn trà, đà nẵng
3
25.2 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Tọa lạc tại khu vực phát triển năng động, đất nền dự án tại Harbour Ville, Phường Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn. Với diện tích 270m².
Mặt tiền rộng 12m, đường vào 10,5m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở biệt thự hoặc kinh doanh.

Điểm đặc sắc:
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Vị trí phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc cho chủ sở hữu.

Địa ...
Bán lô đất biệt thự khu đô thị chí linh, tp vũng tàu + ( dt 356m2) + full thổ cư + giá đầu tư
3
23.5 tỷ 356 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Chí Linh, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán đất biệt thự KĐT Chí Linh Vũng Tàu.

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự diện tích lớn, vị trí đẹp trong khu đô thị Chí Linh khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ, đáng sống bậc nhất khu vực.

Diện tích: 356,3m² (15,3m x 24m) 100% thổ cư.
Hướng: Đông Bắc (Tây Tứ Trạch).
Pháp lý: Sổ riêng công ty xây dựng ngay.
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức dễ thiết kế biệt thự.
Đường: 11m có vỉa hè rộng.

Giá ...
Chủ gấp bán, nền biệt thự đường góc 2 mặt tiền vị trí đẹp, gần sông mát mẻ giá đầu tư. hỗ trợ vay
15
25.02 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền biệt thự góc 2 mặt tiền KDC Phú Nhuận giá tốt.
Liền kề The Global City.
- Diện tích: 15m x 20m =278m².
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 90tr/m² = 25 tỷ.

- SĐT: - Thành Trung.
- Chuyên hàng chuyển nhượng KDC Phú Nhuận.
- Chuyên nhận ký gửi - mua bán chuyển nhượng BĐS Phú Nhuận.
- Hỗ trợ miễn phí check quy hoạch, pháp lý BĐS, xây dựng,...
- Hỗ trợ thông tin, ...
Đang bán đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, diện tích 300m2, giá 83tr/m2
8
24.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

SĐT: 07047410470704741xxx(em Linh)
Emai: lamlinh0107@gmail.com

*Đang bán đất nền dự án KDC Phú Nhuận có vị trí thuận lợi gần mặt tiền đường Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp và cao tốc Sài Gòn - Long Thành - Dầu dây. Kế cận các dự án hot sắp triển khai như: The Classia, khu đô thị The Global City.
*Pháp lý đã có sổ đỏ, hệ thống điện âm, nước máy sẵn sàng đáp ứng, đường đi thông ...
Bán đất biệt thự rộng 300m2  mặt tiền đường giáng hương 10  khu euro villa 2  hòa xuân ngang 15m
7
26.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Giáng Hương 10, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán lô đất biệt thự đẹp MT đường Giáng Hương 10 - Khu Euro Villa 2, Hòa Xuân
Diện tích: 300m² (ngang 12mX25)
MT đường 7m5 Khu Euro 2 quy hoạch biệt thự khép kín, dân cư văn minh, an ninh tốt - phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa ở hoặc nghỉ dưỡng
- Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh
- Giá bán đến công chứng: 26,1 tỷ TL
- LH: MS Hiền:
Zalo/call
BĐS Newlands chuyên nhà đất thổ cư Đà ...
Góc 2 mặt tiềndự án huy hoàng,q2dt 10x20mctxd hầm 6 tầnggiá 43 tỷ
4
43 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN CÓ CÔNG VIÊN TRƯỚC NHÀ-DỰ ÁN HUY HOÀNG - QUẬN 2

- Nền O55
- Diện tích : 10m x 20m - CN : 200M2
- CTXD: Hầm 6 Tầng
- Sổ hồng riêng cá nhân
- Công chứng ngay

- Giá bán 43 Tỷ

LH xem và thương lượng chính chủ
Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường thích quảng đức, vcn phước hải
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường Thích Quảng Đức, VCN Phước Hải
- Diện tích : 220m², ngang 10m
- Khu dân cư xây kín, kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty...
. Pháp lý : HDMB, xây nhà cấp sổ
. Giá bán chỉ : 145 triệu/m² ( 31.9 tỷ )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền kdc kiến á đường liên phường,p.phước long 86tr/m2
3
26.83 tỷ 312 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Biệt Thự Lô góc 2 Mặt Tiền ở vị trí đắc địa của KDC Kiến Á,Đối diện siêu dự án Globall City đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

+ Pháp lý đầy đủ sổ hồng riêng đảm bảo an toàn cho giao dịch.nằm lô góc hướng chính đường 20m, đường bên hông rộng 12m vị trí đẹp ra Liên Phường 50m.
Dt 16x20 ...
Bán gấp đất nền dự án khu dân cư thế kỉ 21, q2, 38,3 tỷ, 225 m2 giá tốt
3
38.3 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là mảnh đất nền dự án cực chất với diện tích 225m², giá chỉ 38,3 tỷ. Mặt tiền rộng 10m, cực kì thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng sẵn sàng, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Khu vực này không chỉ đẹp mà còn có phong thủy tốt, rất hợp cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.

Địa ...
Hiếm có khó tìm đất biệt thự view sông trịnh công sơn, kdc gia hòa, quận 9
7
39 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

HIẾM CÓ KHÓ TÌM ĐẤT BIỆT THỰ VIEW SÔNG TRỊNH CÔNG SƠN, KDC GIA HÒA, QUẬN 9

Vị trí đẹp bậc nhất khu dân cư Gia Hòa mặt tiền đường Trịnh Công Sơn, view trực diện sông và công viên xanh mát.

Diện tích: 15m x 20m công nhận đủ 300m
Thế đất vuông vức, thông thoáng, cực kỳ thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc nhà ở cao cấp
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, xây dựng hoàn công ngay
Quy hoạch ổn ...
Lô đất mặt tiền đường nại nam 8, sát toà tháp 69 tầng, đối diện tòa căn hộ masteri đà nẵng
6
26.9 tỷ 163 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nại Nam 8, P.Hòa Thuận Tây, Q.Hải Châu, ĐN

Lô đất mặt tiền đường Nại Nam 8, sát toà tháp 69 tầng của chủ đầu tư Sun Group, ngay cạnh Lotte Đà Nẵng.

Diện tích: 6m x 27.5m = 163m².
Hướng Đông Nam, đường 7m5 vỉa hè 4m.
Phù hợp xây nhà ở định cư, khách sạn, toà căn hộ apartment.

Giá bán: 26 tỷ 900.

Liên hệ: .
Cập nhật giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026 dự án mystery villas đảo kim cương q2
10
35 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

LIÊN HỆ NGAY SMS, ZALO ( NHẬN BÁO GIÁ NGAY)
* Nền liên kế: Diện tích: (5x20m), (7x18m), (7x20m), (9x18m), (10x20m) quy cách xây (hầm, trệt, 2 lầu và sân thượng). Giá chỉ từ 250tr/m².
* Nền biệt thự: Diện tích: (14x20m), (16x28m), (14x24m) giá 300tr/m2
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
-Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- ...
Bán đất dự án huy hoàng  mặt tiền đường đồng văn cống  bán 37.8 tỷ
4
37.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT DỰ ÁN HUY HOÀNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỒNG VĂN CỐNG - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2.
- VỊ TRÍ: NẶM Ở ĐOẠN GIỮA ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐÁNG + LÊ HIẾN MAI, GẦN ĐƯỜNG TẠ HIỆN VÀ TRƯƠNG VĂN BANG.
- DT: 7 X 18M = 126m, SỔ HỒNG MỚI, THÍCH HỢP XÂY CAO TẦNG,
- BÁN 37.8 TỶ.
LH SƠN BẢY
Bán gấp lô đất đẹp (6x20m) đường nại nam 8hoà cường bắchải châu.khu vực vip cạnh landmark, giá ok
7
22 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Halla Jade Residences, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán gấp đất đường 7.5m Nại Nam 8, Hòa Cường Bắc, Hải Châu.

Diện tích: 120m² (6x20m).
Vỉa hè 4m đất vuông vức đẹp.
Hướng: Tây Bắc.
Vị trí siêu đẹp: Cạnh toà Landmark Tower đẳng cấp bậc nhất thành phố.

Giá đầu tư thiện chí gặp trao đổi.

Liên hệ: Công Hiếu.
- Chuyên nhận ký gửi mua bán, cho thuê BĐS.
- Tư vấn hồ sơ vay vốn. Thiết kế thi công xây dựng.
- LH: .
Đất biệt thự khu sadeco giải trí vivo city q7,dt 12,5x20m..giá 30tỷ
3
30 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Giá 30ty..chỉ 120tr/m(quá tốt)
Bán lô đất Sadeco nghĩ dưỡng đối diện trung tâm thương mại Vivo city
Dt 12,5x20m,vuông vức.

Ctxd: 1 hầm 3 tầng,thích hợp là biệt thự vườn,tiện ít xung quanh có đủ mọi thứ ngay Phú mỹ Hưng,cách lotte chỉ 700m

Giá 30ty
Sp74

Lh:
Bán lô góc biệt thự giáp khu đô thị đông tăng long
5
21.59 tỷ 431 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nắm chủ: Bán lô góc 2 mặt tiền bên cạnh Khu Đô Thị Đông Tăng Long phường Trường Thạnh quận 9.
- DT: 431,7m² ngang 15 dài 24.
- MT đường thông, tiện làm biệt thự Nhà vườn.
- Sổ hồng riêng, có hỗ trợ ngân hàng.
Giá: 50tr/m². TLCC.
Bán đất dt 7.7x20 lô góc hai mặt tiền đối diện công viên dự án huy hoàng, sát sông sài gòn
5
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 7.7x20m trừ vạt góc còn 142.5m².

Xây dựng hầm, trệt, lửng, 4 tầng, tum thuận tiện xây văn phòng, căn hộ dịch vụi...

Giá bán 260tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy . Biết thêm thông tin dự án Huy Hoàng.
Tôi bán 360m2 mặt tiền biển d1 ocean dunes phan thiết
4
28 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Dunes, P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Chính chủ tôi cần bán bán lô đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.
- DT 360m² (18*20m).
- D1 mặt tiền biển đẹp.
- Đường nhựa lớn 30m.
- Vị trí đẹp đối diện công viên biển Đồi Dương, Ocean Resort, cafe.
- Giá 28 tỷ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán lô đất biệt thự khu đô thị chí linh vũng tàu, 356,3m2 rộng 15.3x24m giá 23.5 tỷ đầu tư tốt
3
23.5 tỷ 356 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Chí Linh, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán đất biệt thự KĐT Chí Linh Vũng Tàu.

Diện tích: 356,3m² (15,3m x 24m) 100% thổ cư.
Hướng: Đông Bắc (Tây Tứ Trạch).
Pháp lý: Sổ riêng công ty xây dựng ngay.
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức dễ thiết kế biệt thự.
Đường: 11m có vỉa hè rộng.

Giá ...
Từ 100 tới 120 của 573

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm