Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất thế kỷ 21 phường bình trưng tây, q.2 , dt 5mx20,5m= 102,5m2 giá 195 triệu/m2, giá tốt
3
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỷ 21 phường Bình Trưng Tây, Q. 2 nay là phường Cát Lái.
Diện tích 5mx20,5m= 102,5m².
Vị trí nằm ngay Đảo Kim Cương, gần sông thoáng mát, dân cư đông đúc.
Được xây dựng trệt 3 tầng.
Giá bán 195 triệu/m²(tốt nhất thị trường).
Liên hệ: Thanh Trâm để được tư vấn tốt nhất.
Bán đất nền dự án mặt tiền đường liên phường, phú hữu, quận 9, lô d (dt 6x15m), sổ đỏ
3
11.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán 2 lô đất ở mặt tiền đường Liên Phường, Quận 9, sổ hồng chính chủ, dự án Sở Văn Hóa Thông Tin.
+ Ngay nút giao Bưng Ông Thoàn - Liên Phường.
+ Hạ tầng hoàn thiện.
+ Đường Liên Phường rộng 30m, có vỉa hè rộng rãi.
- Lô D..., Diện tích: 6x15m, hướng Đông Nam, đường 30m, giá bán 130 tr/m².
Thuận tiện để ở, mở văn phòng công ty, hoặc đầu tư...
+ Kề bên các dự án cao cấp.
Liên hệ xem đất và sổ: ...
Bán đất nền 150m2 tại kdc khang điền  intresco, giá 120 triệu/m2, dương đình hội, phước long
3
18 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp ở KDC Khang Điền - Intresco, đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ đang chờ chủ mới! KDC Khang Điền - Intresco là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. 150m² thoải mái để thiết kế không gian sống của riêng mình.

+ Mặt tiền rộng: 6m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng rãi: 30m, xe hơi ...
Cần chuyển nhượng gấp lô góc 320m2 mặt tiền công viên khu fpt đà nẵng giá siêu hấp dẫn
3
19.9 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Giá tốt cho một vị trí đẹp, không nên bỏ lỡ!

Cách trường học FPT từ cấp 1 -2-3 đến Đại Học chỉ 300m, gần bệnh viện Đại học Y khoa Phan Châu Trinh.
Chợ và siêu thị cũng trong tầm 1km, Cách biển 1,5km ,tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày.
Góc 2 mặt tiền đường 7m5
View công viên
DT: 320m² ngang 13m liền kề là các biệt thự siêu đẹp
Hướng Nam
Giá 19ty9 thương lượng cho khách thiện chí
LH ngay: Huyền ...
Thiện chí bán đất nền biệt thự sao đỏ 400m2 đường rộng tới 26m. giá chỉ 48tr/m2
3
19.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Đất nền này phù hợp cho việc xây dựng biệt thự ở hoặc làm công ty. Được quy hoạch rõ ràng, dự án Sao Đỏ hứa hẹn sẽ mang đến một môi trường sống lý tưởng.

- Diện tích: 400m² mặt tiền 20m
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Đường nội bộ rộng tới 26m
- Pháp lý : Công chứng hợp đồng mua bán chủ đầu tư, xây xong nộp hồ sơ ra bìa.
- Giá: 48 triệu/m² ( Có thỏa thuận )

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số ...
Cần bán lô ngang 6m đường b522 nguyễn văn hưởng kinh doanh vcn phước long 1
4
10.5 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô ngang 6m đường B5-22 Nguyễn Văn Hưởng kinh doanh VCN Phước Long 1
Diện tích 84m ngang 6m hướng Nam
Vị trí đẹp để kinh doanh trục chính rộng 30m vỉa hè 7m , kết nối cầu chính qua Sun Nha Trang
Giá 125tr/m ( 10 tỷ 500 triệu )
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm lô đẹp theo khách hàng
Bán lô đất dự án gold 4 đường phan bội châu gần chung cư arita home xây biệt thự rất đẹp giá rẻ
13
20 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golden City 4, P.Quán Bàu, Tp.Vinh, NA

Bán lô đất dự án Gold 4 đường Phan Bội Châu gần chung cư Arita Home xây biệt thự rất đẹp giá rẻ.

+ Diện tích: 216, rộng 12m, dài 18m.
+ Đường rải thảm 16m.
+ Hướng Tây.
+ Khu quy hoạch đồng bộ, dân trí cao.
+ Khu ở yên tĩnh.
+ Sát đường Phan Bội Châu và Ngô Gia Tự.
+ Vay được ngân hàng.

+ Xung quanh toàn là biệt thự đẹp và yên tĩnh.

+ Bìa đã có mua bán lăn tay công chứng.

+ Mua lô này xây lên ...
Chính chủ bán lô 5x20m kdc gia hòa | mt út trà ôn 16m | chỉ 12 tỷ
4
12 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT NỀN KDC GIA HÒA ART VILLAGE - LÔ NHÀ PHỐ 5X20 HÀNG HIẾM CÒN LẠI

Tiên Phong Holding chuyên môi giới nhà đất khu dân cư Gia Hòa Art Village, giới thiệu lô đất đẹp - vị trí hiếm còn sót lại trong khu:

* Thông tin lô đất
Diện tích: 5x20m (100m) - 12 tỷ
Loại hình: Đất nền xây nhà phố
Quy mô xây dựng: 1 trệt 3 lầu + sân thượng trước & sau
Vị trí: Mặt tiền đường Út Trà Ôn lộ giới 16m
Khu dân ...
1 nền duy nhất, kdc thái sơn, 10x25m, giá 58.5 triệu/m, xây dựng ngay
3
14.63 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chuyên bán đất biệt thự.
Dự án: KDC Thái Sơn (Bộ Quốc Phòng).

- Diện tích: 10 x 25 (250m).
- Pháp lý: Sổ hồng lâu dài (xây dựng liền).
- Giá bán: 58.5 triệu/m2
- Vị trí: Dự án nằm giữa 2 trục đường lớn (Nguyễn Hữu Thọ & Lê Văn Lương) xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM. Liền kề quận 7.
- Liên hệ: - Em Hoàng
Cần bán lô góc 110m2 kdc nam long  sát bên global city giá chỉ 13,5 tỷ sổ cá nhân
3
13.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS cần bán:

- DT: 5*22=110m² - sổ sẵn công chứng ngay

- Vị trí: Nằm lô góc 2mt đẹp, thông thoáng tiện di chuyển ra Liên Phường - Global city, Cách Sân vận động Rạch Chiếc 1km. Di chuyển tới Thảo Điền mất 6 phút.

- Giá 13,5 tỷ có TL
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Liên hệ: - Mr Giang
...
Chính chủ bán rẻ lô đất biệt thự nam long phước long b, quận 9 cũ, giá 80 triệu/m2.
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án tại Khu dân cư Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) nổi bật với nhiều ưu điểm hấp dẫn cho người mua. Đất nền có diện tích 200 m², rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Giá đang cần bán rất rẻ: 80 triệu/m2
+ Diện tích rộng rãi 200m² (10x20m), lý tưởng cho xây dựng nhà ở và khuôn viên.
+ Mặt tiền 20m, thuận lợi cho việc kinh ...
Bán đất khu biệt thự vườn hồng, đằng hải. giá 60 triệu/m2
3
11.22 tỷ 187 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất khu BT Vườn Hồng, Đằng Hải. Giá: 60 triệu/m².
Thông tin lô đất thuộc dự án - Khu đô thị Vườn Hồng.
- Diện tích: 187m², ngang 10m.
- Hướng: Tây Nam & sổ đỏ chính chủ.
- Quy hoạch xây biệt thự.
- Giá: 60 triệu/m².
Chi tiết xin vui lòng liên hệ: (Zalo - Hoàng Hiếu).
Nhà đất Vườn Hồng.
Giá tốt 45tr/m bán lô biệt thự mỹ gia giáp sông quán trường dành cho khách vip thiện chí
3
10.04 tỷ 223 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt 45tr/m bán lô biệt thự Mỹ Gia giáp sông Quán Trường dành cho khách VIP thiện chí
Diện tích 223m ngang 10m
Có bán cặp 2 lô liền kề
Vị trí đẹp đường thông kề bên sông quán trường mát mẻ đi bộ thể thao
Giá chỉ 45tr/m ( ~10 tỷ bao sang tên )
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp khách hàng
Cần bán lô mặt đường b522 kinh doanh kđt vcn phước long 1 nha trang
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô mặt đường B5-22 kinh doanh KĐT VCN Phước Long 1 Nha Trang
Diện tích 110m² ngang 5 hướng bắc
Vị trí đẹp trục chính đường lớn 30m vỉa hè rộng 7m kinh doanh tốt nhất khu vực
Giá 115tr/m² ( 12 tỷ 650 triệu )
Liên hệ em Trường An xem đất và hỗ trợ tìm sản phẩm đẹp phù hợp nhu cầu khách hàng
Bán đất lô góc 2 mặt tiền tại khu đô thị vườn hồng  quận hải an. giá 62.5triệu/m2 (có thỏa thuận)
4
14.78 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất lô góc 2 mặt tiền khu đô thị Vườn Hồng tại quận Hải An, Hải Phòng. Giá: 62.5 triệu/m² (có thỏa thuận).
Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất vừa đẹp về vị trí, vừa chuẩn về phong thủy? Đây chính là cơ hội hiếm có dành cho bạn:
Diện tích trên bìa: 236.5m² (ngang 18m, sâu 20m).
Diện tích thực tế: 260m².
Giá chào bán: 62.5 triệu/m² (có thương lượng).
Hướng: Đông Tứ Trạch (chính Bắc & chính Đông) ...
Bán đất 282m2 lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự quận hải an, hải phòng. giá 62.5 triệu/m2
6
17.62 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất 282m² lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự quận Hải An, Hải Phòng. Giá: 62.5 triệu/m².

Một lô đất đẹp hiếm có, hội tụ đầy đủ yếu tố để vừa an cư, vừa đầu tư sinh lời:
Diện tích: 282m² (18m mặt tiền, sâu 20m).
Hướng: Đông Tứ Trạch hợp phong thủy, đón sinh khí tốt.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay khi giao dịch.
Vị trí đắc địa: Chỉ cách ngã tư Lê Hồng Phong khu vực sầm uất nhất Hải Phòng ...
Bán lô đất mặt đường thích quảng đức, kđt vcn phước hải, giá 125tr/m, giá cũ 130tr/m
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tốt 125tr/m, giá cũ 130tr/m lô đất mặt đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m, ngang 6m, vỉa hè rộng
Vị trí mặt tiền đường kinh doanh Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm
Xây dựng được 1 trệt 4 lầu 1 tum
Pháp lý chuẩn nhất trong các KĐT
Giá cực tốt chỉ 125 triệu/m (thị trường đang rao từ 150-160)
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp ...
Bán lô góc biệt thự vườn hồng diện tích 193.5m²  giá 63 triệu/m²
5
12.19 tỷ 193 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc biệt thự Vườn Hồng diện tích 193.5m²- Giá: 63 triệu/m²

Thông tin sản phẩm:
- Diện tích: 193.5m² ngang rộng trên 15m
- Hướng: Tây & Bắc, sổ đỏ chính chủ
- Đường nội bộ quy hoạch 12m
- Vị trí thuận tiện, dân cư đi lại sầm uất, có thể kinh doanh buôn bán hoặc mở văn phòng, siêu thị mini, nằm ngay sát công viên, trường mầm non quốc tế và nhiều tiện ích khác.
- Giá bán: 63 triệu/m2

Liên ...
Chính chủ cần bán lô dt 95m2 giá 10.9 tỷ park riverside  hương
3
10.9 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Park Riverside cần bán
- Diện tích: 95m² ( ngang 6) xây dựng đẹp
- Giá bán 10.9 tỷ
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay
Liên hệ Quỳnh Hương xem thực tế.
Bán đất nền 148m2 ngang khu dân cư kiến á, liên phường, giá 77.5 tr/m2 trục công viên
8
11.47 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án nằm ngay góc Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
Giáp Global City quận 2.
Diện tích: 148m².
Trục 12 m ngay công viên kiến Á.
Giá: 77.5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô vừa và lớn cùng khu vực,..

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 9.
Từ 600 tới 620 của 921

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm