Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
70tr/m2 nền biệt thự 240m2 kdc đại phúc thuộc xã bình hưng phạm hùng nối dài
8
17.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Nền biệt thự KDC Đại Phúc (Green Villas), đường Phạm Hùng nối dài, Xã Bình Hưng - Bình Chánh.
- DT: 10x24m giá 70tr/m².

- Khách quan tâm vui lòng liên hệ xem vị trí nền: 09386910010938691xxx Cảnh.
- Cám ơn đã xem tin.
Cần bán đất mặt phố KDC Kim Sơn giá thoả thuận
1
15.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

+Diện tích thực tế: ngang 10mx dài 20m= 200m2
+Tiện ích đầy đủ, điện, đường, trường, trạm trong bán kính 1km.
+Giá cả rất linh động, khách thích là chốt.
+Đất hướng Tây-Bắc.
+Hiện trạng: đất bằng phẳng cao ráo.
+Gần cầu UBND, công an, TTYT.
Quý anh chị có thiện chí muốn mua nên cân nhắc sớm. Tài sản ở khu này sẽ có giá trị cao trong tương lai gần.
Cơ sở hạ tầng khu vực đồng bộ. Điện âm, nước máy ...
Bán nhanh đất nền đẹp, giá tốt DT 200m2, Giá 87tr/m2 KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9
4
17.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
- KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Phú Nhuận, KDC Đông Dương, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế....
- Hỗ trợ tư vấn và pháp lí
*Anh/ chị quan tâm xin liên hệ em Linh: 07047410470704741xxx
----------------------------------------
- Đầy đủ các ...
Bán đất biệt thự song lập kdc nam long đường d6 rộng 16m,diện tích 200m2 giá khó tin chỉ 78tr/m2.
3
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường D6 lộ giới rộng 16m thông thoáng. Vị trí cực đẹp, chỉ 1 xẹc ngắn ra trục đường huyết mạch Liên Phường. Giao thông kết nối hoàn hảo ra vòng xoay Liên Phường, Võ Chí Công, cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây chỉ trong vài phút.
Diện tích:
10m x 20m (Tổng diện tích công nhận: 200m²).
Đất vuông ức, khuôn viên chuẩn để thiết kế một căn biệt thự song lập sân vườn ...
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và ...
Bán lô biệt thự siêu vip mặt đường đào duy tùng kề góc sát trần đại nghĩa
4
18.5 tỷ 375 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán gấp lô đất biệt thự siêu đẹp đường Đào Duy Tùng Phú Mỹ An - Ngũ Hành Sơn.
Diện tích 375m².
Hướng Bắc lệch Đông.
Đường 33m 2 làn Đào Duy Tùng.
* Kề góc sát đường Trần Đại Nghĩa.
* Đi thẳng 150m là đến bờ Sông và công viên ven Sông.
Cách TTTP 6km.
Cách biển 1km.
* Khu quy hoạch biệt thự khang trang.
* Bán kính 300m đầy đủ mọi tiện ích cần.
Gia chủ đang rất thiện chí bán chỉ 19tỷ.
LH Mr ...
Độc quyền lô góc đối diện công viêntrục thông sông b2119 đầm sen nam hoà xuân
3
11.52 tỷ 174 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Độc quyền lô góc siêu đẹp đối diện công viên
B2-119-1
Diện tích 174m2
Hướng Tây Bắc
Vị trí đối diện công viên- thông ra sông - thoáng mát
Giá 11,52 tỷ
Liên hệ Kiều Anh để biết thêm thông tin
Bán lô biệt thự góc siêu đẹp, siêu vip  gói 7 kđt mỹ gia, nha trang.  0935 834 ***
5
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (9 tin đăng)
Chính chủ bán Lô Biệt Thự góc Siêu Đẹp, Siêu VIP đối diện đường Công Viên Cây Xanh (rộng 29m), Gói 7 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.
Diện tích: 287,5m².
Hướng Bắc và Tây.
Giá bán: 50 triệu/m² (cọc riêng 158 triệu, tặng thiết kế).
Liên hệ: Thanh xem đất và làm việc trực tiếp với chủ!
Cập nhật bảng giá tháng 04/2026 đất nền Đại học bách khoa, quận 9
3
17.33 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
Hỗ trợ gỡ rối pháp lý, tìm đất thích hợp
Em Hoàng Long: 09331144880933114xxx
Email: nguyenvohoanglong0806@gmail.com
----------------------------
CẬP NHẬT BẢNG GIÁ ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA THÁNG 04/2026:
- Nền B2: 7x33= 231m2, đường trục chính, giá 75tr/m2
- Nền B2: 7X30= 169.5 (góc), đường trục chính, giá 80tr/m2
- Nền A: 27x26= 702m2, đường 12m, giá 45tr/m2, thích ...
Đất full thổ cư  kdc khang điền  phước long b(cũ)  tp thủ đức
5
17.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

ĐƯỜNG NỘI KHU 15M VỈA HÈ - KDC KHANG ĐIỀN - PHƯỚC LONG - TP THỦ ĐỨC.
DT : 200m (8 x 25) full thổ vuông vức
- Hiện trạng đất trống KDC GIA HOÀ nội khu bao quanh tiện ích không thiếu bất cứ gì.
- Khu biệt thự toàn giới thượng lưu.kết nối giao thông đỗ Xuân hợp đi trung tâm Q1,Q2,Q7 cao tốc.
Giá chỉ nhỉnh 85tr/m (TLCC)
LH BẢO HỖ TRỢ XEM ĐẤT TRỰC TIẾP
Bán lô đất 200m2 đối diện công viên kdc hưng phú liên phường q9, giá tốt 85r/m2
5
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích: 10x20m.
- Đường 15m gần công viên, khu an ninh có bảo vệ.
- Nhận mua bán kí gửi đất khu dân cư Hưng Phú Q9 giá tốt.
Liên hệ em My: .
Hàng vip lô đất biệt thự 352m2 2 mặt tiền v1 fpt vị trí đẹp  bđs rồng đỏ chuyên fpt city
5
16 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô đất biệt thự 352m² 2 mặt tiền V1 FPT vị trí đẹp.

Diện tích 352m². Hướng Nam và hướng Tây.

Vị trí thuộc phân khu V1, sát trục chính Bắc Nam. Gần nhiều biệt thự rất đẹp đã hiện hữu.

Giá chỉ: 16 tỷ. Sẵn sổ đỏ công chứng.

Liên hệ: Mr. Đấu.

BĐS Rồng Đỏ - Chuyên FPT City Đà Nẵng.
Tận tâm - Bảo mật - An toàn.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ngày đầu hình thành. Chúng tôi nắm rõ dự án để ...
Bán đất nền dự án hưng phú 1, 76 triệu/m2, 175m2 giá ưu đãi uy tín
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 175m², giá bán 76 triệu VND.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Hàng hiếm 240m2 mt đường chính kdc vĩnh phú 2, phường bình hoà tp hồ chí minh
5
13 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vĩnh Phú II, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

240m² mặt tiền đường chính KDC - đường 18 vị trí lí tưởng để an cư và kinh doanh mọi ngành nghề.
- Diện tích rộng rãi, thông thoáng, thuận lợi cho việc xây dựng nhà hoặc đầu tư kinh doanh.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ như liền kề trường mẫu giáo, cấp 1-2-3, chợ đầu mối, bệnh viện Quốc Tế, TTTM, Doanh Nghiệp, Công Ty,...
- Đường rộng, giao thông thuận tiện, nối liền ra quốc lộ 13 đang được mở ...
Chính chủ bán nhanh lô biệt thự view sông dt 455m2 tại d/a thời báo kinh tế sài gòn q9
3
19.5 tỷ 455 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Diện tích 13m x 35m (455m²), đường 12m, hướng Tây Nam, đối diện công viên và rạch Gò Lớn.

- Xây dựng tự do, sổ sẵn cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.

- Giá rẻ: ~43 tr/m² (thương lượng).

- Vị trí: Hẻm 68 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

+ Liên hệ: (E Quốc Cty Đất Việt).

+ Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Bán đất mặt tiền đại lộ võ văn kiệt, phường an lạc 4.5x20m, có sẵn giấy phép xd xây 4 tầng
3
15.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Cơ hội sở hữu vị trí vàng cho nhà đầu tư! Chính chủ cần xuất cảnh, gửi bán gấp lô đất mặt tiền đường Võ Văn Kiệt, phường An Lạc, ngay sát địa chỉ số 1850.
+ Diện tích: 4.5m x 20m (full thổ cư 100%).
+ Vị trí: Thuộc KDC Nam Hùng Vương sầm uất, hạ tầng hoàn thiện.
+ Pháp lý cực chuẩn: Sẵn giấy phép xây dựng 1 trệt 4 lầu, tiết kiệm thời gian và chi phí cho gia chủ mới.
+ Giá bán: 15 tỷ 500 triệu ...
Bán nền 8x20 kdc khang an, đường liên phường q9 chỉ 78tr/m
3
12.48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nền đất 8x20 KDC Khang An - đường Liên Phường Q9
Vị trí ngay nút giao đường Liên Phường - Võ Chí Công
Đường thông 12m
Pháp lý: sổ cty xây nhà hoàn công ra sổ các nhân
Quý khách quan tâm liên hệ Tiến
Nhận ký gởi BĐS quận 9 củ, TP Thủ Đức
Một số nền đất nhà phố thuộc dự án đại học bách khoa, quận 9 cần bán giá tốt nhất, cạnh tranh nhất
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên tư vấn mua bán các nền đất giá tốt tại dự án Bách Khoa, đường Nguyễn Duy Trinh, phường Phú Hữu, TP HCM. Dự án nằm tại vị trí đắc địa, bốn mặt sông thoáng mát, kết nối với đường song hành, liền kề đại dự án Global City.

- Diện tích 7x26m =182m², đường 12m, hướng Đông Nam, giá 71,5 tr/m².

Ngoài ra còn các sản phẩm với diện tích Biệt thự, quý khách vui lòng liên hệ:
Em Tuấn sdt: (Zalo, ...
Bán đất  khu nam long + kiến á  đường rộng 12m  bán 13.5 tỷ
3
13.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT - KHU NAM LONG + KIẾN Á - ĐƯỜNG RỘNG 12M
DT: 6 X 20M
ĐƯỜNG 12M
PHÁP LÝ SỔ ĐỎ, BÁN 13.5 TỶ
Bán đất đường 27m kđt green city cách biển 500m
5
14.5 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green City, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán lô đất vàng cạnh sát biển Viêm Đông.
-------
Vị trí: Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc tuyến đường huyết mạch nối biển và khu dân cư.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 360m² lô. Mặt tiền 15m rộng siêu đẹp.
- Đường trước nhà: 27m, vỉa hè rộng rãi, cây xanh mát mẻ.
- Hướng: Nam mát mẻ quanh năm.
Cách bãi tắm Viêm Đông chỉ 500m đi bộ vài phút là tới biển.
Khu dân cư hiện hữu, gần trường học, ...
Từ 40 tới 60 của 912

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm