Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự nghỉ dưỡng phước lộc cần giờ. diện tích 500m2 giá 26tr/m2
3
13 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

KDC Phước Lộc.
Cách Vin 1.2km.
Diện tích 500m².
Giá 26tr/m².

Hỗ trợ khách hàng tìm kiếm các bđs phù hợp với tài chính và nhu cầu.
Ngay hồ sinh thái tuyệt đẹp 51tr/m2 đất bách khoa
3
13.06 tỷ 256 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đối diện hồ sinh thái.

Bên cạnh 2 công viên một công một tư mới xây dựng.

Ngang 8m thuận lợi làm sân vườn.

Đường nhựa phẳng phiu mới nâng nền.

Chủ mua từ 2003 nay bán mua nhà cho con ở Canada nên để giá mềm vì đã tăng nhiều.

Gọi e ngay để sở hữu lô đất view hồ.
Đất nền giá tốt kdc bách khoa, quận 9 cam kết giá cạnh tranh nhất với thị trường
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Làm việc trực tiếp chính chủ tại KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9, phường Long Trường. Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
Một lô thực sau cần bán:
- ...
Chính chủ gửi bán lô đất dự án mười mẫu phường bình trưng đông q2 tp hcm
12
12 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền rộng 20m khu dự án Mười Mẫu phường Bình Trưng Đông Q2 cũ.Tp HCM

DT 100m² 5mx20m có lề đường. Giá bán 12 tỷ.

2 Lô mt đường 49 dt mỗi lô 100m² 5mx20m
hướng đông và lộ hướng Tây.
giá bán 14 Tỷ và 15 Tỷ 1 lô.

ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / Zalo .
Cần bán gấp đất 7x20 khu thiên lý giá tốt nhất   0902 468 ***
8
11 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Cần tiền bán gấp lô đất Thiên Lý
Diện tích : 7 x 20 ,hướng tây bắc
Đường 12m ,vị trí đẹp .
Qúy khách có nhu cầu vui lòng liên hệ :
Cảm ơn quý khách đã xem tin
Chính chủ cần bán gấp đất đường 30m khu dân cư thiên lý  0902 468 ***
5
12.5 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Chính chủ cần bán gấp lô đất đường 30m khu Thiên Lý.

Diện tích(5 x 19.7= 98,5m²).

Hướng đông nam, vị trí đẹp.

Gía 12,5 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.

Qúy khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: .

Địa chỉ VP: 147 Huy Cận, khu dân cư Gia Hòa.

Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Bán gấp nền nhà phố sadeco nghỉ ngơi giải trí  q7 giá chỉ 120tr/m2
4
12 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Chuyên bán đất nền dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí, nằm sau SC Vivo - Q7.
Thông tin nền cần bán như sau:
+ Diện tích 5x20 - 100m², nằm trục đường số 6 (12m), hướng Đông Bắc giá cần chuyển nhượng nhanh 120tr/m².
Pháp lý: Hợp đồng, sang tên phụ lục.
Xây dựng: 1 hầm - 1 trệt - 1 lửng - 3 lầu.
Phù hợp mọi nhu cầu về đầu tư hay ở.
Quý Anh/Chị quan tâm các sản phẩm khác tại khu vực Sadeco NNGT liên hệ ...
Chủ cần tiền mua nhà sài gòn nên bán nhanh biệt thự 300m2 kđt bình nguyên
12
12.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình Thắng, Tp.Dĩ An, BD

Chủ cần tiền bán lô biệt thự đẹp khu ĐTM Bình Nguyên, thành phố Dĩ An, lô đẹp nhất dự án.
Hướng Bắc, gần công viên, vị trí trung tâm đẹp nhất khu, xây dựng tự do, mật độ xây dựng nhiều nhất.
Đường Thống Nhất mở rộng 30m thông ra BX miền Đông mới.
Xung quanh là cụm chung cư Bcons, CC Hưng Thịnh.
Kết nối nhanh chóng làng ĐHQG Thủ Đức, TP. Thủ Đức, trung tâm HC Dĩ An.

Lô biệt thự đẹp, vuông vức ...
Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nền biệt thự 240m2 (giá tốt nhất)
3
16.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp, Q9. Vị trí đẹp, liền kề khu đô thị Global City Quận 2.

- Lô 8x30m, giá 70 triệu/m².

* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên liền.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (lấy phí thấp).
Lô góc vị trí đẹp kđt mỹ gia nha trang giá đầu tư chỉ từ 47tr/m
5
13.51 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - Phường Nam Nha Trang. Cách biển chỉ 3km xung quanh đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, nhà hàng, công viên

- Gói 8 Mỹ Gia ( The Cappella )
Lô góc 2 mặt tiền 287,5m² ngang 15m - Đường lớn 26,5m
Giá chỉ từ 47tr/m bao ép cọc và Tk

- Thông tin chi tiết về khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang vui lòng xe tại: https://ghland79.vn/kdt-my-gia-nha-trang.html

- ...
Lô góc biệt thự đơn lập view cây xanh  gói 5 mỹ gia thái hưng giá bán 45 triệu/m2.
4
12.94 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc biệt thự đơn lập view cây xanh - Gói 5 Mỹ Gia Thái Hưng giá bán 45 triệu/m².
- Diện tích: 287.5m², ngang 15m.
- Góc biệt thự đối diện view cây xanh, gần sông mát mẻ, mật độ xây dựng đã cao. Khu đô thị an ninh, văn minh, có bảo vệ.
- Giá bán chỉ: 45 triệu/m².

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô góc cực đẹp đường a2 văn tiến dũng, vcn phước hải nha trang, phù hợp đầu tư kinh doanh
5
19.17 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc đường A2 Văn Tiến Dũng, VCN Phước Hải Nha Trang.
- Diện tích ngang 7.5m.
- Hướng Đông - Đông Nam.
- Lô góc cực đẹp đường A2 Văn Tiến Dũng và B3 Tạ Xuân Thu. Mật độ xây dựng đã cao, quỹ đất trống cực hiếm còn sót lại.
- Giá bán 135 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Cần bán khách sạn góc 2mt giá tốt sổ sẵn cạnh sân bay quốc tế lt đối diện trường học & kcn lộc an
14
10.5 tỷ 256 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu tái định cư D2D, X.Lộc An, H.Long Thành, ĐN

KHÁCH SẠN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐANG KINH DOANH DÒNG TIỀN KHỦNG - SỔ SẴN
- Khách sạn đang vận hành ổn định, có doanh thu hàng tháng sẵn
- Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp tối ưu công suất phòng & nhận diện thương hiệu
- Diện tích lớn dễ mở rộng quy mô, nâng cấp mô hình khách sạn

Nguồn khách dồi dào khai thác tối đa:

- Ngay Sân bay Quốc tế Long Thành lượng khách lưu trú cực lớn
- Đối diện trường học ...
Giá tốt nhất lô góc biệt thự mỹ gia  ngay cổng chính, đối diện hồ bơi the capella nha trang
3
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC BIỆT THỰ KDT THE CAPELLA (MỸ GIA GÓI 8) NHA TRANG.
Vị trí đẹp: Ngay cổng chính vào khu tiện ích, hồ bơi trung tâm.
- Lô góc 2 mặt tiền, diện tích: 287.5m2
- Giá tốt nhất thị trường: 50tr/m2
- Liên hệ: - phone, zalo, viber, whatsapp Ngân
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 10x20m, sổ cá nhân, giá 83tr/m2
3
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 83tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 8x30m, hướng đb, giá tốt 73tr/m2
3
17.52 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 8x30m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 73tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán lô góc đất the seasons ngay lotte lái thiêu giá 10.8 tỷ. dt 8x21. sổ sẵn.  0386 602 ***
15
10.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Seasons Lái Thiêu, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

+ Cần vốn kinh doanh bán gấp lô góc đất khu dân cư The Seasons, ngay cổng chính Lotte Mart Lái Thiêu, Tp. Hồ Chí Minh.
+ Giá rẻ: 10.8 tỷ. Sổ sẵn. Full thổ. Đường 8m thông.
+ Diện tích: 8x21 (160m²).
+ Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 6 tỷ. Hồ sơ nhanh trong vòng 24h.
+ Khu dân cư an ninh 24/7.

* Liên hệ xem đất: (sms, zalo, viber, 24/7,... ).

Vị trí:
+ Cách QL13 300m, siêu thị Lotte Mart và BV ...
Bán lô gốc 3 mt đối diện trường dh fpt dt 257m2 giá đầu tư chỉ 13,1 tỷ 53tr/m2,  0905 959 ***
3
13.11 tỷ 257 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô đất B2 123 DT 257m² ngang 15m, sổ đỏ chính chủ 3 mặt tiền đối diện trường, thích hợp mua ở đầu tư lâu dài sổ đỏ chính chủ giá 13,1 tỷ 51tr/m².
LH quý nắm chủ nhận cọc. Ngoài ra còn rất nhiều lô FPT Khác.
Bán lô kẹp cống đường lê văn thủ nam việt á
6
10.5 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô kẹp cống đường Lê Văn Thủ - Nam Việt Á.

Diện tích: 105m², hướng: Tây Nam.
Đường: 7m5, vỉa hè: 4m.
Thuộc giai đoạn 1, gần công viên, cách sông 5 phút đi bộ, lô kẹp cống thích hợp xây toà căn hộ, villa nguyên căn cho thuê, hàng cực hiếm.

Giá: 10,9 tỷ (thương lượng chính chủ).

VLand 68.
57 Anh Thơ - Nam Việt Á.
Call/Zalo: .
Bán nền góc vip bo 51 (số nhà 39) đường số 7, kdc conic
12
12.22 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền góc mặt tiền đường số 7 và số 8, KDC Conic, Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, TPHCM. Số thửa 1028, tờ bản đồ số 4, mã nền BO 51 (số nhà đẹp: 39 đường số 7), DT 152,7m², chiều ngang 8m chiều dài 20m. (hướng chính Đông Bắc).
Pháp lý: Sổ hồng full thổ cư, vay bank 65%. Đã đổ bê tông lót gạch nền, có mái che, tiện kinh doanh ngay. Đất nền sổ hồng riêng, không ép xây dựng, có thể đầu tư lâu ...
Từ 860 tới 880 của 905

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm