Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh lô đất 90m trục đường d1 ( rộng 25m ) khu nam long giá tốt ( chỉ 11.2 tỷ )
8
10.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất diện tích 90m khu dân cư Nam Long, Phước Long B, Quận 9

- Vị trí: Mặt tiền đường 25m, thông ra Liên Phường
- Diện tích đất 4.5x20m
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 11.2 tỷ

Liên Hệ
Nhận ký gởi, mua bán nhanh nhà đất nam long ( Lấy phí thấp )
Cần bán gấp lô biệt thự (dự án tây 3/2) + cđt hodeco + (dt 247m2) + giá cực tốt chỉ 57 tr/m2
3
14.08 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở Tây 3/2, P.11, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Thông tin sản phẩm:
- Địa chỉ: Khu nhà ở Tây 3/2, mặt tiền đường Hàng Điều, Phường 11, TP. Vũng Tàu.
- Diện tích: 247m² (13m x 19m) vuông vắn.
- Đường trước nhà: Rộng 13m, vỉa hè thoáng, hạ tầng hoàn chỉnh.
- Hướng: Tây Tứ Trạch phù hợp phong thủy cho nhiều gia chủ.
- Pháp lý: Hợp đồng nguyên tắc với chủ đầu tư Hodeco.
- Giá bán: 57 tr/m².
Bán nhanh nền đất 125m khu dân cư kiến á đường liên phường giá 11 tỷ
3
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất khu Kiến Á đường Liên Phường giá tốt nhất.

- Lô 5x25m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán 11 tỷ.

Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gửi - mua bán nhà đất Quận 9 (lấy phí thấp).
Hàng độc quyền bán nhanh lô đất 7x33m tại kdc đh bách khoa giá tốt 69,5 tr/m2  0914 920 ***
3
16.05 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô B.
- Diện tích: 7m x 33m (231m²) hướng Tây Nam.

- Đường 12m, vỉa hè mỗi bên 2.5m lòng đường rộng 7m.

- Giá bán cạnh tranh nhất toàn khu: 69,5 tr/m².

- Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hỗ trợ vay ngân hàng.

- Liên hệ e để nắm thêm thông tin: (Quốc).

- Chuyên kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC ĐH Bách Khoa.
- Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Lô góc đầm sen nam hoà xuân đối diện công viên cách biển 2km gần sông công viên 50ha giá gốc cđt
9
13.65 tỷ 161 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

LÔ GÓC ĐẦM SEN SIÊU ĐẸP GIỎ HÀNG HIẾM NAM HÒA XUÂN
Chỉ cần nhìn vị trí là thấy đáng tiền
Mã lô: B2-157-33
Diện tích: 161.5m
Giá: 14,051 tỷ ( 87tr/m)
Hướng: Tây Bắc
View: Lô góc đối diện công viên cực thoáng
Điểm nổi bật:
Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ dễ xây dựng & kinh doanh
Ngay công viên không gian sống thoáng, mát
Khu dân cư hiện hữu hạ tầng hoàn thiện
Tiềm năng tăng giá mạnh khi ...
Bán lô nhà phố ngang 6m giá chỉ 10,2 tỷ  đường chính rộng 16m thông liên phường  võ chí công
8
10.21 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Hưng Phú đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Nền nhà phố ngang 6m x 18,5m = 111m² mặt tiền đường chính dự án rộng 16m thông Võ Chí Công và Liên Phường dự án có hạ tầng đẹp, có bảo vệ 24/24 và nhiều cây xanh.
- Lô đất có vị trí cực đẹp rất thuận lợi để mua đầu tư hoặc kinh doanh, xây làm văn phòng hay đầu tư.

Liên hệ Thanh .
Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu ...
Bán đất kdc hoàng anh minh tuấn quận 9, giá đầu tư, lô diện tích nhỏ,  0914 920 ***
3
13.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp 1 số lô đất nền Quận 9. Dự án nằm ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp rộng 30m kinh doanh đa ngành nghề, đối diện là KDC cao cấp 117ha và trung tâm TDTT Rạch Chiếc. Cách cao tốc Song Hành chỉ 300m. Cực kỳ thuận lợi. Đầu tư sinh lợi ngay.
- Lô A, DT 5x18m, đường 12m, hướng Tây Bắc, đối diện trường cấp 3, giá 150 tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu mua ở, đầu tư vui lòng gọi theo số: (Anh ...
Chính chủ bán lô góc đông nam vườn cam vinapol 200m2, giá 89 tr/m2,  0986 535 ***
3
17.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ms Thu (7 tin đăng)
Bán suất đầu tư giá tốt mặt đường Vành Đai 3.5 và 20.5 m.
LH .
Diện tích 200m². Giá 89tr/m².
Liên hệ ngay để chốt ạ.
Bán lô góc ngã tư 2 mặt tiền đường văn tiến dũng 34 mét
8
16.9 tỷ 363 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

Lô góc rộng thích hợp làm cafe, buôn bán, kết hợp căn hộ cao cấp. Gần trường đại học, gần bệnh viện, đường đi thuận tiện.
Chủ ở Mỹ cần tiền nên bán nhanh. A chị e nhanh tay ép giá. Ngang 16 dài 29m = 363.5m². Rất rộng.
Bán lô 132m2 ngang 6m kdc hưng phú đường 15m thông liên phường q9 giá 87tr/m2
4
11.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 6x22m.
- Đường 12m, Lề 3m.
- Khu yên tĩnh có chốt bảo vệ, công viên cây xanh thoáng mát.
Liên hệ em My .
Nhận kí gửi mua bán đất KDC Hưng Phú giá tốt.
Rẻ nhất dự án chỉ với 48 tr/m2 sở hữu lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ, kđt mới vĩnh hòa, bắc nt
4
13.39 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Nằm trên con đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13 m sạch đẹp, thuộc khu đô thị mới Vĩnh Hòa, phường Bắc Nha Trang.
Nơi đây tập trung nhiều dự án nghỉ dưỡng lớn phía Bắc Nha Trang, Bến Du Thuyền Quốc Tế...
Cơ sở hạ tầng đồng bộ, cách Tháp Trầm Hương chỉ 4 km.
Phù hợp mua nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán chỉ 48 tr/ m².
Liên hệ: Mr Quỳnh xem đất.
Bán đất nền dự án khu dân cư khang an, 10,64 tỷ, 152m2 tại phú ỷ, 152m2 tại phú hữu, q9, giá ưu đãi
5
10.49 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án siêu hot tại Khu dân cư Khang An, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ), với diện tích 152m², đang chờ người sở hữu. Gía chỉ 10,488 tỷ, đây chính là cơ hội vàng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm riêng.

- Diện tích: 152m², mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 12m, cực kỳ thuận tiện cho việc đi lại.
- Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, phù hợp cho việc kinh ...
Bán nhanh lô đất đẹp giá đầu tư ngang 7x26m kdc bách khoa phú hữu quận 9 tp hcm
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x26m KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC đại học Bách Khoa Q9.
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Venica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viện, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 182m² ngang 7x26m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông tứ trạch (duy nhất 1 lô này).
Giá ...
Bán đất biệt thự kinh doanh đối diện 3 tòa chung cư arita homes, đường 16m kinh doanh
14
20 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golden City 4, P.Quán Bàu, Tp.Vinh, NA

Bán đất biệt thự kinh doanh đối diện 3 toà chung cư Arita Homes đường 16m kinh doanh.

+ Diện tích đất: 216m² (12 m x 18m) có thể bán riêng từng lô rộng 6m).

+ Đường 16m - rải thảm có vỉa hè.

+ Hướng chính Tây.

+ Bìa đỏ công cty.

+ Nằm trong khu biệt thự, liền kề Gold 4.

+ Gần khu trung tâm thương mại của dự án Aritahome nên thuận tiện.

+ Đường sá đi lại thông thoáng, thông tứ phía.

+ Phù ...
Bán cặp đất vũ văn cẩn ngang 10m đường 7m5 sát sông cổ cò, thông fpt, khu villa cao cấp
4
13 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính Chủ Bán Cặp Đất Vũ Văn Cẩn KĐT Phú Mỹ An Ngang 10m Giá 13 Tỷ

- Đường Vũ Văn Cẩn, KĐT Phú Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
- Sát sông Cổ Cò, khu villa căn hộ cao cấp, môi trường sống đẳng cấp.
- Diện tích: 10 x 22,5m (225m²) ngang 10m hiếm
- Trục đường thông khu FPT, hạ tầng đồng bộ

Lợi thế nổi bật:
- Song song Trần Đại Nghĩa, kết nối nhanh Đà Nẵng Hội An
- Chỉ 3 phút ra biển & ...
Nền biệt thự view công viên tại kdc phong phú 4  12x20m  55 triệu/m2
5
13.2 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NỀN BIỆT THỰ VIEW CÔNG VIÊN _ KDC PHONG PHÚ 4 (KHANG ĐIỀN)
- Vị trí đẹp, không gian sống đẳng cấp cực hiếm trong khu
- Diện tích: 12 x 20m = 240m2
- Giá bán: 55 triệu/m² (giá tốt cho nền biệt thự view công viên)

* Ưu điểm nổi bật:
- View công viên trực diện, không gian xanh mát quanh năm
- Khu biệt thự đồng bộ, dân trí cao, an ninh 24/7
- Đường nội khu rộng, yên tĩnh, phù hợp an cư hoặc ...
Cần bán nhanh 220m trục đường 12m gần chung cư hausneo giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - cao tốc Song Hành đi Quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...
Lô: 220m (có phần đất công viên phía sau).
Ngay chung cư hausneo.
Ngang: 10m.
Giá: 73 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu quý khách hàng liên hệ ạ.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - địa ốc 3 quận 9.
Đất phú mỹ an, đường nguyễn phan chánh, ngũ hành sơn, tp đà nẵng
3
14.8 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Phan Chánh, Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.
Diện tích: 300m² (15x20).
Hướng Đông Nam.
Đường 7m5 lề 4m5, sát Trần Đại Nghĩa, Lê Văn Hiến...
Vị trí: Sát bờ sông siêu đẹp, Khu Quy hoạch biệt Thự riêng biệt, gần trường quốc tế...
Giá bán: 14tỷ 800 tl
Liên hệ: Hoàng Phát thương lượng giá trực tiếp chính chủ!
Lvcc bán lô diệp minh tuyền q9 dt 10x16m giá tốt 15.5 tỉ  hùng vĩ land chuyên hàng ngon gia hòa
6
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

LVCC: Bán lô Diệp Minh Tuyền Q9 DT 10x16m giá tốt 15.5 tỉ.

Giảm giá bán trước Tết! 17 xún 15.5 tỉ bớt lộc 15/01/2026.

- Đất khu dân cư Gia Hoà - Phước Long B, Quận 9.
- Diện tích: 160m² (10 x 16 m).

- Đừơng trước nhà 20m có vỉa hè.
- Sổ hồng cầm tay - xây dựng theo mẫu đẹp - chuẩn nhất của Gia Hoà.
- Khu víp và đẳng cấp chuẩn khu Đông, bán kính 2km tiện ích không thiếu gì cả.
Cần bán nhanh 110m2 cách mặt tiền đỗ xuân hợp, global city tầm 100m giá 120 tr/m2 // trục chính
8
13.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

MT đường 659 Đỗ Xuân Hợp, đối diện Global City quận 2.

Đối diện Global.
- Diện tích: 5x22m trục chính 659 thông ra Đỗ Xuân Hợp, Global city.
Giá: 120 tr/m². Bớt Lộc

Ngoài ra còn nhiều nền giá tốt khác cho quý khách hàng.
- Liên hệ: . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Từ 840 tới 860 của 914

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm