Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá tốt nhất lô góc biệt thự mỹ gia  ngay cổng chính, đối diện hồ bơi the capella nha trang
3
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC BIỆT THỰ KDT THE CAPELLA (MỸ GIA GÓI 8) NHA TRANG.
Vị trí đẹp: Ngay cổng chính vào khu tiện ích, hồ bơi trung tâm.
- Lô góc 2 mặt tiền, diện tích: 287.5m2
- Giá tốt nhất thị trường: 50tr/m2
- Liên hệ: - phone, zalo, viber, whatsapp Ngân
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 10x20m, sổ cá nhân, giá 83tr/m2
3
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 83tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 8x30m, hướng đb, giá tốt 73tr/m2
3
17.52 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 8x30m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 73tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán lô góc đất the seasons ngay lotte lái thiêu giá 10.8 tỷ. dt 8x21. sổ sẵn.  0386 602 ***
15
10.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Seasons Lái Thiêu, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

+ Cần vốn kinh doanh bán gấp lô góc đất khu dân cư The Seasons, ngay cổng chính Lotte Mart Lái Thiêu, Tp. Hồ Chí Minh.
+ Giá rẻ: 10.8 tỷ. Sổ sẵn. Full thổ. Đường 8m thông.
+ Diện tích: 8x21 (160m²).
+ Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 6 tỷ. Hồ sơ nhanh trong vòng 24h.
+ Khu dân cư an ninh 24/7.

* Liên hệ xem đất: (sms, zalo, viber, 24/7,... ).

Vị trí:
+ Cách QL13 300m, siêu thị Lotte Mart và BV ...
Bán lô gốc 3 mt đối diện trường dh fpt dt 257m2 giá đầu tư chỉ 13,1 tỷ 53tr/m2,  0905 959 ***
3
13.11 tỷ 257 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô đất B2 123 DT 257m² ngang 15m, sổ đỏ chính chủ 3 mặt tiền đối diện trường, thích hợp mua ở đầu tư lâu dài sổ đỏ chính chủ giá 13,1 tỷ 51tr/m².
LH quý nắm chủ nhận cọc. Ngoài ra còn rất nhiều lô FPT Khác.
Bán lô kẹp cống đường lê văn thủ nam việt á
6
10.5 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô kẹp cống đường Lê Văn Thủ - Nam Việt Á.

Diện tích: 105m², hướng: Tây Nam.
Đường: 7m5, vỉa hè: 4m.
Thuộc giai đoạn 1, gần công viên, cách sông 5 phút đi bộ, lô kẹp cống thích hợp xây toà căn hộ, villa nguyên căn cho thuê, hàng cực hiếm.

Giá: 10,9 tỷ (thương lượng chính chủ).

VLand 68.
57 Anh Thơ - Nam Việt Á.
Call/Zalo: .
Bán nền góc vip bo 51 (số nhà 39) đường số 7, kdc conic
12
12.22 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền góc mặt tiền đường số 7 và số 8, KDC Conic, Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, TPHCM. Số thửa 1028, tờ bản đồ số 4, mã nền BO 51 (số nhà đẹp: 39 đường số 7), DT 152,7m², chiều ngang 8m chiều dài 20m. (hướng chính Đông Bắc).
Pháp lý: Sổ hồng full thổ cư, vay bank 65%. Đã đổ bê tông lót gạch nền, có mái che, tiện kinh doanh ngay. Đất nền sổ hồng riêng, không ép xây dựng, có thể đầu tư lâu ...
Chỉ 55tr/m2 sở hữu 266m2 ngang 7,9m đường huỳnh văn nghệ ngay bến du thuyền vĩnh hòa nha trang
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT mới Vĩnh Hoà, Phường Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 266 m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam
- Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m. Đối diện công viên bồn hoa

- Nằm trong quần thể các dự án nghỉ dưỡng ven biển như: Siêu dự án nghỉ dưỡng Vega city, khu nghỉ dưỡng 5 Sao Amiana Resort.

- Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị.

Giá bán: 55 tr/m². ( 14,6 tỷ ). Có thương ...
Bán đất rẻ 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí vip gần biển.
10
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
Nắm chủ chào bán 2 mặt tiền văn tiến dũng sát đh fpt thuộc kđt số 3, tp đà nẵng
3
12.1 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

Nắm chủ chào bán lô 2mt đường Văn Tiến Dũng nằm ngay sát vách trường Đại Học FPT vị trí thoáng đẹp thuộc khu đô thị số 3, Điện Ngọc, TP Đà Nẵng.
- Vị trí: Nằm gần các trường Đại học, bệnh viện và nằm ngay trên trục chính đường 34m.
- Diện tích: 337,5m².
- Hướng: Đông nam.
- Đường: 34m và 17,5m bao gồm cả vỉa hè.
Pháp lý đầy đủ: Đã sẵn sổ hồng.
- Giá: 12ty1
Bán đất biệt thự đơn lập sát sông  hàng hiếm
3
11.4 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ ĐƠN LẬP SÁT SÔNG HÀNG HIẾM
Diện tích: 255m² (ngang 12m cực đẹp, dễ thiết kế villa)
Vị trí: Ngay gần sông thoáng mát, đón gió quanh năm
Hiện trạng: Đã xây hàng rào, ép cọc sẵn tiết kiệm chi phí & thời gian xây dựng
Giá bán: 45 triệu/m² (tổng 11.4tỷ)
- CÓ BẾN DU THUYỀN CẠNH BÊN
Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng ven sông, không gian riêng tư, đẳng cấp
Liên hệ xem đất thực ...
Bán lô đất đẹp đường song hào kđt fpt city đà nẵng, dt 160m2
6
12.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (117 tin đăng)
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG SONG HÀO KĐT FPT City Đà Nẵng

Vị trí: Đường Song Hào khu vực hiếm lô, không gian thoáng mát, đáng sống
Diện tích: ~160165m (ngang 7,5m x dài 21,1m)
Hướng: Bắc mát mẻ quanh năm
Đường: 15m, vỉa hè: 7m hạ tầng hoàn chỉnh, đậu xe thoải mái
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài
Xây dựng: Được phép xây 3,5 tầng phù hợp ở, văn phòng hoặc đầu tư cho thuê

Giá bán: 12 tỷ 800 tr

Liên ...
Bán lô đường song hào dt 160m fpt
4
12.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (117 tin đăng)
Bán lô Đường song hào dt 165m FPT
Dt (7,5 x 21,1 = 160m2
Hướng bắc
Đường 15m vỉa hè 7m
Giá bán : 12 tỷ 800 tr
Lh:
Lô góc siêu vip đối diện công viên đầm sen  sát sông  đà nẵng
3
14 tỷ 168 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô góc B2-157-33 đối diện công viên - sát sông - Khu Đầm Sen, Nam Hoà Xuân.
Diện tích 168m².
Giá bán 14 tỷ.
Liên hệ Kiều Anh để xem đất.
Việt Xanh Miền Trung.
Bán đất nền tại bình nguyên, 12,5 tỷ, 177,5m2 view đẹp, dĩ an, bình dương
9
12.5 tỷ 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Nền đất tại Bình Nguyên, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương, với diện tích 177,5m², là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Và xây cho sinh viên Làng Đại Học Quốc gia thuê.

Điểm nhấn:
+ Giá bán: 12,5 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 9m, phù hợp cho việc buôn bán hoặc xây dựng nhà ở.
+ Đường vào rộng 19m, thuận tiện cho xe ô tô ra ...
Bán đất 10x20m khu sông đà, gpxd 3 tầng 1 áp mái, đường 10m, ngay cầu bảy nhạo
5
15.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Sông Đà, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

1 nền duy nhất khu Sông Đà, Hiệp Bình Chánh.
- Diện tích: 10x20m = 200m². Quy hoạch xây biệt thự, 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Đường bàn cờ, rộng 10m, ngay trung tâm HBC, ra Phạm Văn Đồng hay Quốc lộ 13 đều tiện.
- Giá đầu tư: 15.5 tỷ.
Cần bán nhanh 10x20m đất nền liên phường quận 9, giáp quận global city, giá tốt
5
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường đi vô tầm 500m.
Hẻm xe hơi thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút...

Lô: 10x20m.
Sát công viên , ngay gần chung cư

Giá: 78,5 tr/m².
Ngoài lô này , có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Cần bán nhanh 200m2, ngang 10m, đường liên phường, quận 9, giá 78,5 tr/ m2
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Quận 2, gần Global City Quận 9.
Di chuyển về quận trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 10x20m.
Đối diện công viên.
Trục thông cách Liên Phường tầm 150m.

Giá: 78,5 tr/ m².
Pháp lý: Sổ cty , xây nhà hoàn công ngay

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 2, Quận 9.
Biệt thự phước long a ngang 12m giá rẻ nhất thị trườngkhông có lô thứ 2cách thích quãng đức 200m
6
14.25 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

-SIÊU PHẨM BIỆT THỰ PHƯỚC LONG A NGANG 12M HIẾM CÓ GIÁ CHẠM ĐÁY THỊ TRƯỜNG
-Cơ hội cực hiếm cho anh/chị đang tìm lô biệt thự đẹp tại KĐT Phước Long A khu dân cư cao cấp, dân trí cao, hạ tầng hoàn chỉnh.
++Thông tin lô đất:
+Diện tích: 275m² (Ngang: 12m) cực hiếm dễ thiết kế biệt thự đẳng cấp
+Hướng: Đông Bắc mát mẻ quanh năm, đón gió biển
+Đường rộng, khu biệt thự đồng bộ xây dựng sang ...
Bán lô biệt thự 430m2 trương minh giảng
6
19 tỷ 430 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (117 tin đăng)
Đất nền đẹp nằm ở vị trí thuận lợi, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Diện tích: 430 m².
+ Giá: 19 tỷ.
+ Hướng cửa chính: Đông.
+ Chiều ngang mặt tiền: 21.5m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 7m5.
+ Pháp lý: Đầy đủ.

Đặc điểm nổi bật:
- Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
- Mặt tiền rộng, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Từ 880 tới 900 của 912

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm