Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô biệt thự rẻ nhất phú hữu, 448m2 chỉ 19,5 tỷ
3
19.5 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế Bưng Ông Thoàn
Thông số 20x22m.
448m², đường vào 16m.
Gần Liên Phường.
Giá ngộp bank bán gấp.
A/c quan tâm liên hệ e Công .
Nhận ký gửi bđs giá tốt tp Thủ Đức.
Chưa đến 13 tỷ sở hữu ngay lô biệt thự view
sông 320m kdt chi đông mê linh hà nội 0967 522 ***
4
12.8 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Do nhu cầu chuyển đổi mục đích chính chủ cần bán lô nền biệt thự View sông,sổ đỏ chính chủ,vị trí đắc địa,thoáng đẹp, đường rộng sầm uất, ac có nhu cầu xin liên hệ xem đất .
--------------------------------------------
Bảo Ngân Land NV26. L12 KĐT Chi Đông.
Chuyên nhận mua - bán - ký - gửi các sản phẩm bất động sản tại thị trường Mê Linh. Với kinh nghiệm lâu năm, làm việc - nhanh - nhiệt tình - ...
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường phạm hùng kdc đại phúc vị trí đẹp giá 125tr/m  0931 017 ***
3
12.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gáp lô đất mặt tiền đường Phạm Hùng KDC Đại Phúc, vị trí đẹp gần ngay cồng chào KDC Đại Phúc, trục đường chính 40m, nối liền huyện Nhà Bè, Bình Chánh đi các quận trung tâm. Trục đường kinh doanh sầm uất. Rất thuận lợi để ở kinh doanh, vp công ty...
Thiện chí bán giá 12.5 tỷ.
Qúy khách hàng có nhu cầu xem đất và đàm phán chính chủ liên hệ em Dung , .
Bán đất nền dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 55 triệu / m2, 230m2, sổ hồng
6
12.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, TP.HCM, dự án đất nền Phú Xuân Cảng Sài Gòn mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. Diện tích đất lên tới 230m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Giá bán: 55 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ. Sổ đỏ
- Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho ô ...
11,5 tỷ dt 140m2, lô đất shophouse mặt tiền 3 trường đại học nhơn đức vạn phát hưng.  0906 459 ***
16
11.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - chuyên KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng.
Cập nhật giá shophouse 2 mặt tiền Nhơn Đức Vạn Phát Hưng tốt nhất tháng 4/2026.
Pháp lý: Sổ đỏ chủ đầu tư, giá bán đã bao gồm móng cọc thực tế tại lô đất 530 triệu.

Nền shophouse, trục đường chính 25m giữa trường đại học TDTT và Tài Nguyên.
Diện tích: 140m² (7m x 20m).
Giá bán: 11,5 tỷ - giá tốt nhất trục đường vào trường Đại học.

Liên hệ: Sàn ...
Bán gấp nền đất 8x20 khu trường thịnh quận 2. 161m2 vuông vức đường thông, sổ hồng riêng
5
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất tại Khu Dân Cư Trường Thịnh, đường Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 8m x 20,1m =160,8m2
- Sổ hồng riêng
- Giá bán: 15,5 tỷ còn thương lượng
- Hiện trạng có sẵn sân vườn sạch đẹp như hình

Quan tâm liên hệ em, xem thực tế đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung làm việc chính chủ.
- Hỗ trợ check quy hoạch hoàn toàn miễn phí
Hàng đầu tư  11,2 tỷ 140m2 mặt tiền 4a cực đẹp, đường 16m .tđc phước thiện, đối diện vinhomes .
12
11.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán gấp lô đất đẹp mặt tiền 4A - đường nhựa 16m, cực đẹp giai đoạn 1 tái định cư Phước Thiện, đối diện Vinhomes.
- Vị trí cực đẹp thích hợp để mở nhà hàng, quán ăn, cf, văn phòng..
- Dt: 140m - Giá ĐẦU TƯ : 11,2 tỷ
- Đường 4A 16m . Thông từ Nguyễn Xiễn xuống tới Song Hành vđ3 , sát bên đường Phước Thiện.
Liên hệ: Thắng Nhà Đất.
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự sổ đỏ kdc conic(giá thấp hơn mặt bằng chủ cần bán nhanh)
4
16.43 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Giá thấp hơn mặt bằng chủ cần bán nhanh.

Thông tin:
DT: 13 x 20,7m (269,3m²).
Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + sông (thoáng, hiếm).
KDC hiện hữu an ninh dân trí cao.

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.

Lô này: 61tr/m² rẻ hơn thị trường.

Điểm mạnh:
View kép (công viên + sông) giá trị ở & đầu tư đều tốt.
5 phút ra Nguyễn Văn Linh về Phú Mỹ Hưng ...
Bán gấp nền biệt thự kdc kiến á, liên phường, tp thủ đức. dt 10x20m giá 83tr/m2
5
16.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự Khu dân cư Kiến Á - đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

Vị trí gần ngay đại đo thị Global City.

- DT 10 x 20m
- Giá 83tr/m²
- Sổ Hồng Riêng

- Quý khách quan tâm Vui lòng liên hệ: Mr Hà để xem được rất nhiều lô và nhiều dự án khác nhau mà không mà nhiều thời gian.

* Hà Trần BĐS Chuyên Nhận Ký Gửi Môi Giới Các Dự Án Tại TP Thủ Đức.
- Cảm ơn quý khách xem tin ...
Bán nhanh 6x24m đất nền trí kiệt khang điền trục 14m giá 83,5 tr/m2
8
12.02 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

River Town Trí Kiệt, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp (hai mặt sông).
Cách Global tầm: 500m.
Đi trung tâm tầm 25 phút.
Liên phường đã thông xe.
Diện tích: 6x24m.
Trục: 14m.
Giá: 83,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm đẹp cùng khu vực ,..

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán đất biệt thựdự án vạn phát hưng phú xuân nhà bè dt 12x21m, giá 47 tr/m2  0911 630 ***
6
11.84 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè, đường rộng thoáng mát, diện tích 12x21m, giá 47tr/m².
LH: gặp Phong tư vấn xem đất, xin cảm ơn.
Cần bán nhanh lô biệt thư khu sadeco phước kiển a nhà bè, dt 10x18m, giá bán 15 tỷ thương lượng
3
15 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán nhanh lô đất biệt thự khu Sadeco Phước Kiển A Nhà Bè.
DT: 10 x 18m tổng 180m².
Đường 16m đối diện công viên.
Sổ đỏ cầm tay mua bán sang tên trong ngày.
Xây dựng 1 trệt 1 lầu sân thượng.
Khu dân cư yên tĩnh, dân trí cao, có vỉa hè cây xanh, an ninh tốt.
Cách Phú Mỹ Hưng 1km, cách quận 1.3.5.7 chỉ 15 phút đi xe.
Giá bán 15 tỷ thương lượng cho khách thiện chí.
Anh chị có nhu cầu ...
Bán đất nền dự án đẹp tại sadeco phước kiển, 16,5 tỷ, 7,5x20 137,5 m2, siêu đẹp
7
16.5 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Sadeco Phước Kiển, Đường 11, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 137,5 m² và giá bán 16,5 tỷ, bất động sản này cung cấp nhiều tiện ích và điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

- Diện tích: 137,5 m2
- Giá: 16,5 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Chiều ...
Nền nhà phố duy nhất hướng đông nam dt 7x30m(210m2) tại kdc đh bách khoa, cần bán gấp, giá 67tr/m
3
14.07 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô B1.
- Diện tích: Ngang 7m dài 30m(210m²) Sổ hồng cá nhân riêng, sổ không thế chấp.
- Hướng mát Đông Nam, Khu dân cư đã ở kín, tiện ích liền kề bán kính 2km.
- Giao thông kết nối Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp - Nguyễn Duy Trinh - cao tốc - Vành Đai 2.
- Giá bán: 67tr/m² thương lượng. Chủ đất hỗ trợ vay 3 bên.
- Liên hệ: Quốc Dũng.
- BDS Đất Việt chuyên kí gửi bán nhanh đất nền dự án Bách Khoa và ...
Chính chủ bán lô đất giá tốt nhất nam long trần trọng cung, 5x24m giá 16 tỷ
8
16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Bán lô đất ngay KDC Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villas, trường QT Emasi, giá tốt nhất TT Quận 7. LK Phú Mỹ Hưng, đường lớn 30m, tiện về Q1, Q2, Q4. Liên hệ Mr Châu.

Lô đất MT đường Số 1 đối diện Vincom.
- DT 5x24m (120m²).
- Hướng Đông.
- GPXD: Trệt + 4 lầu.
- Giá 16 tỷ.

Liên hệ xem đất 24/7. Làm việc chính chủ - dịch vụ chuyên nghiệp.
Liên hệ Mr Châu.
Hot! bán đất nền siêu đẹp kdc hoàng anh minh tuấn mặt tiền đỗ xuân hợp, p. phước long b, quận 9
3
12.69 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, P Phước Long B, Q9, Tp Thủ Đức.

Lô A: 5x18m đường 12m trục thông ra DXH giá 141 tr/m².

Lô B: 8x25m lô góc giá 260 tr/m² mặt tiền Đỗ Xuân Hợp.

Lock E: 10x25 trục thông ra ĐXH giá 108 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần bệnh viện, gần trường học, tích hợp khu vui chơi giải trí, thích hợp đầu tư và ở.

Liên ...
Bán nền biệt thự hưng phú, đường liên phường, tp thủ đức gần global city. dt 10x18.5m giá 73tr/m2
4
13.51 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất dự Án Hưng Phú, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, (Quận 9) TP. Thủ Đức.

- DT 10 x 18.5m, giá 73tr/m², Đường rộng 15m.

- Dự án Hưng Phú tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa. 2 mặt tiếp giáp với Đường Liên Phường rộng 30m và Đường Vành Đai 2 Võ Chí Công.
- Đi Cao Tốc chỉ 1km, cách đại dự án Global City chỉ 1km, các tiện ích xung quanh như chợ, trường học, siêu thị trong bán ...
Bán nhanh lô đất mặt tiền đường d6 dt 90m2 sổ hồng riêng, hướng bắc, giá bán 11.7 tỷ 0932 089 ***
5
11.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán nhanh lô đất mặt tiền đường D6 rộng 14m giá tốt nhất khu tái định cư Phú Mỹ 2 Q. 7 nay là Phường Tân Mỹ, TP. HCM.

- Vị trí liền kề Phú Mỹ Hưng gần chợ trường học..
- Diện tích: 5 x 18m (90m²).
- Sổ riêng.
- Hướng Bắc.
Giá 11.7tỷ.

Lh: Em Nguyên.
Tôi là chính chủ cần tiền bán gấp lô đất biệt thự sadeco 7x18m giá 17 tỷ, vị trí kế góc, gần sông
8
17 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco ven sông, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần bán lô đất nhà phố liền kề tại dự án Sadeco Ven Sông.
- Vị trí: Đối diện trường đại học RMIT, Q7.
- DT: 7 x 18m.
- Giá: 17 tỷ.
- GPXD: 1 trệt, 3 lầu.
Vị trí kế góc, về sát sông.
Sản phẩm giá tốt ko có hàng so sánh.
- Thương lượng chính chủ: Mr Châu.
Bán đất kdc kiến á đường liên phường, quận 9. dt 5x22m, giá 10.5 tỷ
6
10.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự Khu dân cư Nam Long - Kiến Á - đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

Vị trí mặt view sông, thoáng mát, đường rộng. Cách Global City chỉ 300m.
DT 5x22m.
Giá 10.5 tỷ.
Sổ Hồng Riêng

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ E Hà để xem vị trí, nhận thông tin chi tiết nhé.