Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền kdc đào sư tích, nhà bè tháng 01/2026 dành cho khách hàng đầu tư
7
10.2 tỷ 141 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC Đào Sư Tích, Nhà Bè tháng 01/2026.
Đường 16m.
Diện tích: 6.5x21.7m (góc 2 mặt tiền đường 16m và 8m) giá 10.2tỷ.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng, xin phép xây dựng, hoàn công..
Liên hệ: gặp Tân xem 24/7.
Cần bán nền góc nhà phố kdc vạn hưng phú, phú xuân dt 12x23 giá 50tr/m2  0984 975 ***
3
12.6 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán gấp nền góc nhà phố thuộc KDC Vạn Hưng Phú, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích11.5x23m, 252m², hướng Đông Nam.
Giá 60tr/m².
Hướng Đông Nam mát mẻ. Mặt tiền đường chính, góc công viên bờ rạch thoáng mát, riêng tư, yên tĩnh
Anh chị quan tâm đầu tư đất nền khu vực Phú Xuân, nhắn em Trâm SDT để được tư vấn và đi xem vị trí.
Lô sổ đỏ dt 8x20m  gần trường đại học umt  thuận tiện ở và kinh doanh
5
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KDC Cát Lái Quận 2,
Khu C2 - 04 (Lô áp góc siêu đẹp)
+ Diện tích: 8x20m
- Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Hướng Đông Nam
Lh: Mr.Trần Hòa .

- Gần trường Đại Học Quản Lý và Công Nghệ Tp. Hồ Chí Minh quy mô 11.000 Sinh Viên, Xây dựng mẫu mã tự do, Không ép thời gian xây dựng, Có sổ đỏ
Bán nhanh lô r3 fpt 2 mặt tiền ngang 9m, đối diện công viên  bđs rồng đỏ chuyên fpt
7
12.86 tỷ 164 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán nhanh lô R3 FPT 2 mặt tiền ngang 9m, đối diện công viên - BĐS Rồng Đỏ chuyên FPT.

Vị trí đẹp: Ngã 3 đường 7m5. Sát FPT Complex.

Diện tích: 164.8m² (ngang 9m).
Hướng lô đất: Tây Bắc.

Pháp lý: Sổ đỏ. Giá 12.86 tỷ.

Liên hệ: Mr. Đấu để được tư vấn.

BĐS Rồng Đỏ - Chuyên FPT City Đà Nẵng.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ngày đầu hình thành. Chúng tôi nắm rõ dự án để cung cấp cho bạn ...
Bán 2 lô đất liền kề v5 fpt ngang 12m gần nam kỳ khởi nghĩa  bđs rồng đỏ chuyên fpt
7
10.3 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán 2 lô đất liền kề V5 FPT ngang 12m gần Nam Kỳ Khởi Nghĩa.

Lòng đường 7m5, lề 3m mỗi bên. Vị trí gần Nam Kỳ Khởi Nghĩa, tổng diện tích 180m² (12x15m). Hướng bắc. Gồm 2 lô liền kề nhau.

Pháp lý: Sổ đỏ, hỗ trợ vay 70%.

Giá 10.3 tỷ. Làm việc trực tiếp chủ. Sẵn sổ đỏ.

Liên hệ: Mr. Đấu.

BĐS Rồng Đỏ - chuyên FPT City Đà Nẵng.
Tận tâm - Bảo mật - An toàn.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ...
Bán lô đất đẹp ngang 6x20m mặt tiền đường 59 khu dân cư đông thủ thiêm quận 2
6
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Linh cần bán lô đất 6x20m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Quận 2 cũ TP HCM.
DT: 6x20, 120m².
Hướng Tây nam.
Pháp lý: Sổ công ty, xây nhà hoàn công sổ cá nhân.
Xây dựng: Hầm + 1 trệt + 2 lầu + áp mái.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền nhà phố biệt thự KDC Đông Thủ Thiêm quận 2.
Mặt đường trục chính 26m từ khu d vào khu c tđc bắc sông cấm thông thẳng ra cầu nguyễn trãi
3
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Mặt đường trục chính 26m từ khu D vào Khu C TĐC Bắc Sông Cấm thông thẳng ra cầu Nguyễn Trãi.
+ Vị trí đường rộng trên 26m không có giải phân cách, kinh doanh buôn bán thuận lợi.
+ Diện tích 200m², mặt tiền rộng 12,5m, vỉa hè 4m, thích hợp mở nhà hàng, khách sạn, kinh doanh buôn bán thuận lợi.
+ Pháp lý sẵn sổ hồng.
+ Giá 8xtr / m².
+ Liên hệ Mr Tuấn: .
Bán đất biệt thự phước sơn góc 2 mt đường giá 11.3 tỷ dt 162m2 vị trí đẹp , gần sun group
6
11.3 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 3/2, P.11, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Villa Phước Sơn P. 11 Vũng Tàu | vị trí vàng tiềm năng tăng giá cao - gần sát dự án Sun Group - pháp lý an toàn.

Nằm ngay Quốc Lộ 51B, cạnh MM Mega Market Vũng Tàu, khu biệt thự độc lập Phước Sơn sở hữu vị trí cực kỳ đắc địa trung tâm phát triển mới của TP. Vũng Tàu.

Bao quanh là loạt tiện ích & dự án lớn đang hoàn thiện:

- Bệnh viện Đa Khoa Vũng Tàu.
- Tòa án TP. Vũng Tàu.
- Khu nhà ở phía ...
Đất kdc thái sơn 1 bqp giá chỉ 57.5 tr/m2 , 10x25 sổ hồng, xây dựng ngay
6
14.29 tỷ 248 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

___KDC THÁI SƠN Nhà Bè _____cạnh GS Metro city
10 x 25m Giá 57.5 tr/m2
Sổ hồng, xây dựng ngay, đường 12m
Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Gọi em Vũ xem đất và giấy tờ
Bán nhanh đất 421m2 dự án tăng long garden, nội khu đông tăng long, giá chỉ 44 triệu/m2 0934 377 ***
5
18.5 tỷ 421 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nền biệt thự nội khu Đông Tăng Long.
Đón đầu ngọn sóng với những yếu tố tăng giá vượt bậc: Giá chỉ 44 triệu/m².

Hàng Limited nằm giữa 2 trục đường giao thông chính: 1 về Trung Tâm, 2 là đi các tỉnh cực kỳ thuận tiện.
1. Các tuyến đường kết nối đang hình thành 1 cách thực tế hơn bao giờ hết (VĐ3, Liên Phường, đường mở rộng Lã Xuân Oai. ).
2. Hiện thực hoá vấn đề cư dân sau khi chuỗi căn hộ ...
Giá cực rẻ. biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang  279,2m2 ngang 10m  giá 48 tr/m2
10
13.4 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, P. Bắc Nha Trang - 279,2m² ngang 10m - giá chỉ 48 triệu/m².

Cần bán lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, phường Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 279,2m², ngang rộng 10m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Vị trí: Lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà là khu đô thị lấn biển đẹp nhất Nha Trang, nằm cạnh bến du thuyền quốc ...
Siêu phẩm lô góc centana hiếm có khó tìm giá tốt nhất cho khách hàng đầu tư, chủ cần bán
7
11.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Siêu phẩm lô góc Centana hiếm có khó tìm.

Một trong những lô đẹp nhất khu Centana Điền Phúc Thành.
Vị trí: Lô góc đường song hành Vành Đai 3, đường rộng 20m thông thoáng.
Kết nối cực nhanh di chuyển thuận tiện mọi hướng.

Điểm nổi bật:
Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thoáng, dễ thiết kế, phù hợp ở hoặc đầu tư.
Ngang rộng 7m cực kỳ lý tưởng để làm văn phòng công ty, showroom, hoặc khai thác quảng ...
Nền biệt thự dự án kdc cảng sg, phú xuân nhà bè 240m2 giá 60tr/m2 sổ riêng.  0984 975 *** trâm
4
14.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự KDC Cảng Sài Gòn, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích 240m² (10x24m), hướng Tây Bắc, giá tốt đầu tư. Giá có thương lượng. Giá 60tr/m². Vị trí: Mặt tiền đường 25m, đường lớn nhất dự án.
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Ký công chứng ngay.
Lô đẹp, đường chính 12m, xe hơi chạy thoải mái, thông thẳng đường 15B Nguyễn Lương Bằng trong tương lai khi công trình của thành phố xây cầu Cần Giờ được ...
Cần bán gấp lô đất 18m vị trí đẹp ngay trục đường chính khu đp giá chỉ 105tr/m  c dung 0931 017 ***
3
11.55 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô đất vĩ trí đẹp, ngay trục đường chính KDC Đại Phúc. DT 5*22, Thiết kế được hầm, 3 lầu. Vị trí đường lớn phù hợp ở, mở VP, CT...
Chính chủ thiện chí bán giá chỉ còn 105tr/m
Qúy khách hàng có nhu cầu, liên hệ Em Dung để xem đất và trao đổi chính chủ
Bán đất mặt tiền lớn khu đại phúc, vị trí thoáng, đẹp giá 98tr/m.  ms duyên 0901 023 *** để xem đất
3
10.78 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất KDC Đại Phúc Green Villas, Bình Hưng, Bình Chánh.
+ Lô duy nhất 5x22m (110m²) giá 98tr/m² đường 18m hướng Đông Nam. Gần cổng chào.
- Ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị hợp đồng.
Qúy khách có nhu cầu xem đất, liên hệ Ms Duyên để thương lượng trực tiếp chủ.
Chính chủ cần bán lô đất dự án kdc phú nhuận 1 .phường thạnh mỹ lợi .quận 2.dt 7x18.5m giá 140tr
3
18.2 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần Tiền bán lô đất dự án KDC phú nhuận 1.Thạnh Mỹ lợi .Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ.

Dt .7mx18.5m giá 140tr/m² .đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Bán lô đất 5x20 kdc trung sơn vị trí đẹp, ngay trục đường chính 28m, giá chỉ 170tr/m
3
17.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất biệt thự đơn lập KDC Trung Sơn. DT 5*20m (100m²). Vị trí đẹp đường lớn, Phù hợp xây ở, VP cty,...
Sổ đỏ chính chủ bán giá chỉ còn 175tr/m². Hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 80%.
Xem đất và đàm phán chính chủ liên hệ em Dung , .
Chỉ 48 triệu/m2. dt 288m2 lô đất biệt thự giá tốt nhất kdc phú xuân vạn phát hưng.  0986 766 ***
10
13.82 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - PKD - Chuyên Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Cam kết đây là lô đất biệt thự giá tốt nhất dự án, cơ hội đầu tư, an cư.
Diện tích: 288m² - 12 x 24m.
Giá bán: 48 triệu/m² - Lô duy nhất

Cơ hội đầu tư: Cầu Phú Xuân 2, đường 15B kết nối PMH chuẩn bị khởi công.
KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch ...
Siêu phẩm hàng hiếm lô trục chính 711 tại kdc đh bách khoa  dt 7x27m (189m2) giá chỉ 75tr/m2
4
14.18 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô B1.
- Diện tích: 7m x 27m (189m²) hướng Đông Bắc.
- Mặt tiền đường trục chính đường 711 rộng 16m vỉa hè mỗi bên 3m. Trục xuyên tâm kết nối đường Nguyễn Duy Trinh và đường Đỗ Xuân Hợp.
- Vị trí đẹp, lô sạch đẹp thoáng không vướng cống và cột điện. Mẫu nhà 1 trệt 2 lầu mẫu hiện đại hoàn công nhanh chóng.
- Giá bán: 75tr/m² chủ thiện chí bán nhanh.
Liên hệ: Quốc Dũng.
BĐS Đất Việt chuyên kí ...
Lô biệt thự rẻ nhất phú hữu, 448m2 chỉ 19,5 tỷ
3
19.5 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế Bưng Ông Thoàn
Thông số 20x22m.
448m², đường vào 16m.
Gần Liên Phường.
Giá ngộp bank bán gấp.
A/c quan tâm liên hệ e Công .
Nhận ký gửi bđs giá tốt tp Thủ Đức.
Từ 760 tới 780 của 915

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm