Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất cát lái sổ đỏ cá nhân, dt 7x20m, đường 12 mét, giá chỉ 62 triệu/m²
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP. HCM).
- Diện tích: 7x20m = 140 m².
- Đường 12 mét thông thẳng tới trường đại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán chỉ 62 triệu/m² (Giá tốt nhất thị trường hiện ...
Bán đất khu dự án 10 ha tân thới nhất quận 12
3
6.39 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tân Thới Nhất 18, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Chính chủ cần bán lô đất lọt khe khi 10ha p Tân thới nhất cũ sát bên nhà ga mê trô, khu công viên thuận kiều
DT.4m x20m sổ hồng riêng xd ngay đường 10m chỉ còn 1 lô duy nhất
Giá.6,39 tỷ thương lượng
LH.
Bán đất 5x18 ( 90m2 ), sổ hồng riêng, đường 10m, khu an ninh không bị ngập, kdc phú lợi p7q8
4
6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán đất KDC Phú Lợi phường Bình Đông Tp HCM. Đất sổ hồng riêng, diện tích (5m x 18m)

Diện tích đất: 90m² (5m x 18m)

Hiện trạng: đất trống

Hướng: Đông Bắc

Pháp lý: sổ hồng riêng

Vị trí: mặt tiền đường

Nội khu đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp (mầm non, Tiểu học An Phong, THCS Phú Lợi, THPT Nguyễn Văn Linh), chợ Phú Lợi 2, Công viên, ...

Vị trí nhà bán liên kết với các tuyến đường: ...
Bán gấp trong tuần  nền 8x20m(160m2) tại kdc thời báo kinh tế  hẻm 68 bưng ông thoàn  sổ cá nhân
3
10 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Lô B:
+ Diện tích: 160 m (8x20m), đường 12m, hướng Đông Bắc.
+ Khu dân cư hạ tầng đầy đủ sạch đẹp cốt nền cao ráo.
+ Sổ đỏ chính chủ bán, thích hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài.
Giá bán nhanh: 10 tỷ (giá tốt nhất).
+ Liên hệ: Quốc Dũng.
VPGD: 12 đường 82 P Long Trường, TPHCM.
Bán lô góc 2 mặt tiền vị trí đẹp đấu lưng liên phường tại kdc sở văn hoá tt ngang 7x15m giá 8,5tỷ
3
8.5 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô O diện tích 7x15m (97,5m²) trừ vạt góc, đường 12m 1/ Liên Phường hướng Tây Bắc - Tây Nam giá bán 8,5tỷ.

+ Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng nhanh, ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%.

+ Xây dựng ngay, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 3 lầu 1 tum, thiết kế hiện đại

+ Và còn rất nhiều sản phẩm khác phù hợp nhu cầu đầu tư của quý khách.

+ Xin liên hệ em qua số: Quốc Dũng.

+ VPGD: ...
Kdc làng đại học 13e intresco, đô thị nam sài gòn, giá cực tốt 44 triệu/m2
8
4.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thai Hoa (3 tin đăng)
Chill một chút với lô đất nền cực chất nằm ngay KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, HCM. Với nhiều diện tích, nơi này thật sự là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hay xây dựng tổ ấm riêng. Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán, xịn sò cho những ai yêu thích sự minh bạch.

Giá quá hời cho một vị trí đắc địa như này! Đất nền dự án này không chỉ đẹp ...
Bán đất nền shophouse mizuki park  mặt tiền trục chính  giá chỉ 6,9 tỷ  cơ hội đầu tư hiếm
5
6.9 tỷ 94 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền shophouse mặt tiền đường lớn trong khu đô thị Mizuki Park sản phẩm đầu tư khan hiếm, tiềm năng kinh doanh và khai thác cho thuê rất tốt.

Thông tin sản phẩm:

Loại hình: Đất nền shophouse

Vị trí: Mặt tiền trục giao thông chính nội khu lưu lượng cư dân qua lại cao

Giá bán: 6,9 tỷ (mức giá rất tốt so với thị trường hiện tại)

Kết cấu xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 tum (tối ưu kinh ...
Bán đất kdc hiện hữu, hẻm xe hơi, gần khu cnc  bưng ông thoàn
3
4.15 tỷ 51 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất sát khu CNC - Bưng Ông Thoàn - Dân cư đông 70%, dành cho anh chị có công việc gần đây.
Thông tin:
- Diện tích 51,5m², xây dựng 1 trệt 2 lầu.
- Giá bán 4 tỷ 150 triệu (thương lượng).
- Hướng Đông Bắc.
- Sổ hồng riêng.
- Cách khu CNC (Samsung) - 140m.
- Ra tới Liên Phường - 1,5km.
- Qua bên Global City - 4km.
Lô góc đường 9m thông, 79m2 chỉ 4,6 tỷ thương lượng
3
4.6 tỷ 79 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đường thông qua Centana Điền Phúc Thành.

Diện tích 6,3m x 12,6m = 79m², lô góc 2 mặt tiền đường 9m.

Sổ vuông công chứng ngay.

Giá 4,6 tỷ thương lượng.

LH .
Đất nền sổ đỏ riêng | kdc phú lợi q8 | giá tốt  đầu tư sinh lời ngay!
10
4.11 tỷ 62 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

ĐẤT NỀN SỔ ĐỎ RIÊNG | KDC PHÚ LỢI Q8 | GIÁ TỐT - ĐẦU TƯ SINH LỜI NGAY!

Bạn đang tìm một lô đất pháp lý rõ ràng - xây dựng tự do - vị trí tiềm năng? Đừng bỏ lỡ cơ hội cực hiếm tại KDC Phú Lợi, Quận 8!

* Thông tin nổi bật:

- Diện tích: 62,3m² (dễ thiết kế)
- Sổ đỏ riêng từng nền - công chứng sang tên ngay
- Xây dựng tự do - không bị ràng buộc thời gian
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng ...
Từ 3 tỷ 953  sở hữu sổ cá nhân 4x15m sang tên ngay, xây tự do, đường 10m kdc phú lợi p7 quận 8
6
3.95 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

- Vị trí thuận tiện, đầy đủ tiện ích.
- Tại KDC Phú Lợi P7 Quận 8.
- Đường 10m, ô tô ngủ nhà.
- Xây dựng tự do.
- Diện tích: 60 m².
- Hướng Đông Nam.
- Giá từ 3 tỷ 953.
- Sổ cá nhân công chứng sang tên.

- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ: Coop Food Phú Lợi, chợ Phú Lợi 2, Bách hóa Xanh, trường mầm non Thỏ Ngọc, trường tiểu học An Phong, trường THCS Phú Lợi, trường THPT Nguyễn Văn Linh, Đại học Kinh ...
|hot| nền sổ đỏ mới 2026  khu dân cư hiện hữu, mua an tâm  giữ tiền cực tốt! sang tên ngay.
14
3.4 tỷ 52 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

BÁN GẤP ĐẤT NỀN SỔ ĐỎ RIÊNG - KDC PHÚ LỢI Q8 | MUA LÀ GIỮ TIỀN, XÂY Ở NGAY!

Lô đất hiếm còn sót lại tại KDC Phú Lợi pháp lý rõ ràng, phù hợp mua ở hoặc đầu tư ngay thời điểm này.

* Thông tin nhanh:

- Diện tích: 52,2m²
- Sổ đỏ riêng từng nền sang tên trong ngày
- Xây dựng tự do, không thời hạn
- Khu dân cư hiện hữu, đường xá hoàn chỉnh

* Vì sao nên đi xem ngay:

- Đất có sổ riêng - an ...
Bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu invesco cát lái.quận 2.dt 5x21.88m(109.5m2) .giá 67 tr/m2.
5
7.33 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần Trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x21.88m (109.4m²)
- Giá 67 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán nền đất 7x12,5m = 87,5m2 kdc gia long riverside phước kiển
3
6.4 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
- Đất nền Gia Long Riverside, Phước Kiển.
- DT: 7x12,5m = 87,5m². Đường 8m. Lô đẹp.
- Không vướng hạ tầng.
- Khu view sông xịn sò, bảo vệ 24/7 cực an ninh, kế đô thị GS City, GPXD trệt lửng 3 lầu.
- Giá bán 6,4 tỷ. TL.
1 nền kdc nhơn đức đối diện trường đại học giá chốt 4.6 tỷ  0933 941 *** em trang
6
4.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần tiền kinh doanh chính chủ gửi bán nền đất khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng Nhà Bè.
Diện tích 95m², hướng Nam, gần rạch đối diện trường Đại Học SP TDTT HCM.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 tum.
Giá bán nhanh 4.6 tỷ (lô duy nhất bán trong thời điểm này) giá đã bao gồm móng cọc ép thực tế 316tr.
Pháp lý: HDMB - cho xây dựng ngay.
LH em Trang để tư vấn chi tiết.
01 lô duy nhất tại saigon south residences, view đẹp, 80 triệu/m2, dt 95m2, đất chính chủ
4
7.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon South Residences, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ) là một khu đất nền dự án cực chất với diện tích 95m².

+ Giá chỉ 80 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho một vị trí như thế này.
+ Phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu dân cư an ninh, thoáng đãng, không gian sống lý tưởng.

Gần trường học, có công viên, gần chợ/siêu thị, tiện lợi cho ...
Bán nền nhà phố vạn phát hưng, đường 20m, 6x24m, giá 60tr/m2.  bích trâm 0984 975 ***
3
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Bán nền nhà phố KDC Vạn Phát Hưng, Phú Xuân, diện tích 6x24m, 144m², hướng Đông Nam, giá 60tr/m².
Vị trí: Mặt tiền đường 20m, đường số 7, đường chính của dự án Vạn Phát Hưng. Đường hot nhất dự án.
Giá tốt đầu tư.
Anh chị quan tâm mua bán đất nền dự án khu dân cư Phú Xuân, gọi Bích Trâm để được tư vấn và đi xem vị trí thực tế.
Đường thông 12m, sổ sẵn công chứng ngay, dân cư hiện hữu
4
3.8 tỷ 58 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Việt Nhân - Tín Hưng, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất đường số 1 Cầu Ông Nhiêu, Long Trường, Quận 9
Khu dân cư hiện hữu, đông dân
Đường thông 12m có vỉa hè, ô tô tránh nhau
Diện tích 4m x 14,6m = 58,5m² vuông A4
Sổ sẵn công chứng ngay
Giá bán 3,8 tỷ
LH
Bán đất nền dự án hưng phú 1, giá 8,3 tỷ, 90m2(5x18) phước long b, q9, hcm
3
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Phường Phước Long B, Quận 9, TP.HCM, với diện tích 90m² và giá bán 8,3 tỷ VND. Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất tiềm năng tại khu vực phát triển.

- Mặt tiền rộng 5m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Đường vào rộng rãi 15m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Khu đất đã được đầu tư hạ tầng hoàn chỉnh ...
Bán đất 90m2, 6,7 tỷ tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, liên phường, q9, hcm
9
6.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.
+ Diện tích 90m², giá 6,7 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô.