Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền giá thực dự án đông dương, phú hữu, quận 9 vị trí đẹp
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán một số ít nền đất dự án Đông Dương, Phường Phú Hữu, Tp. HCM giá rẻ.
Nền H: Diện tích 100m² hướng TB, đường 12m, giá 48tr/m².

Liên hệ em Tuấn để được tư vấn chi tiết.
Nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất các dự án trong khu vực Quận 9 cũ.
Chính chủ bán lô đất samsung village. diện tích 107m2. sổ hồng. gọi ngay 0982 667 *** mr phan điền
5
6.1 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán đất nền Samsung Village.
- Diện tích lô đất 107m. Ngang 5,2m.
- Sổ hồng công chứng mua bán ngay.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá bán 57tr/m2
* Gọi Ngay Mr Phan Điền xem thực tế vị trí lô đất đang bán.
---
Thông tin liên hệ.
Phan Điền Realtor.
- Địa chỉ: 92 Đường số 6 KDC Khang An, Phường Long Trường, Thành phố Hồ Chí Minh.
- Phone: .
- Website: https://phandien.vn/
- Email:[email protected]
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2 có sổ riêng cty
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu dân cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Bán đất kdc samsung village 5,1 x 24m ( 122,5m2 ) chỉ 50tr/m2
5
6.1 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 5,1 x 24m ( 122,5 m² )
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do , xây đc Hầm + 3 lầu + tum
- Vị trí : cách khu Công Nghệ Cao 100m , cách Liên Phường 1,5km
- Thích hợp xây CHDV cho thuê, hoặc CBNV khu Công Nghệ Cao

* Giá bán : 6,1 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nhanh nền nhà phố shr kdc phú xuân cảng sài gòn, nhà bè, tp. hcm, giá 62tr/m2
5
8.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 6x22,2m (133.2m²) đường 20m sổ hồng riêng giá 62tr/m².
- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 Dương Văn Dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng Quận 7. Đi Cần Giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Bán đất 5x20m 100m² mặt tiền đường số kdc 13e intresco xã phong phú, huyện bình chánh
10
4.55 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất 5x20m 100m² mặt tiền đường số KDC 13E Intresco xã Phong Phú, huyện Bình Chánh (nay là xã Bình Hưng) TP HCM.

Xung quanh có các trường đại học lớn như Kinh Tế TP. HCM, Văn Hiến, Mật Mã, Tiểu học, Quốc tế Canada đầy đủ tiện ích hồ bơi, gym, siêu thị.

KDC 13E ngay mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh. Liền kề Phú Mỹ Hưng 5 phút.

Đất 5x20m 100m² 4.55 tỷ

Ngoài ra em còn các nền khác.

Liên hệ ...
Bán đất nền dự án phú gia cotec, 28 triệu/m2, 119m2, nhà bè, hcm, giá tốt
9
3.33 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP. HCM, với diện tích 119m². Với mức giá chỉ 28 triệu/m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- Vị trí: ...
Bán lô osaka 2 củ chi, diện tích 80m2, ngang 5m, đã có sổ, đường nhựa 7m
4
1.45 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Osaka Garden 2, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Bán lô đất ngang 5 x 16, đã có sổ hồng tại dự án Osaka 2 trên đường Võ Văn Bích.
Vị trí 1/ đường chính, đường nhựa 7m có vỉa hè.
Khu vực đang được đầu tư hạ tầng tọng điểm với Vành đai 3 và nút giao cao tốc Mộc Bài.
Ngay gần lối lên xuống cao tốc và Vành đai.
DIện tích 80 m² đã có sổ.
Giá bán 1,45 tỷ.
Xem đất liên hệ Mr Lộc , cảm ơn!
Sẵn nền 7x20m giá nhỉnh 60 triệu đồng/m2, tiện kinh doanh, đắc địa
4
8.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chủ gửi bán nền đất 7x20 giá tốt.
Mặt tiền đường lớn.
Ngay trung tâm khu.
Sau lưng đối diện trường đại học.
Liên hệ e tư vấn .
Cập nhật giỏ hàng kdc an thiện lý quận 9 (t03/2026)
8
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cập nhật giỏ hàng KDC An Thiên Lý quận 9 (T03/2026).

Diện tích: 5 x 18m.
Giá: 8,3 tỷ.

Ưu điểm KDC An Thiên Lý.
Đường nội khu 12m 30m, thông thoáng, có vỉa hè.
Khu dân cư an ninh yên tĩnh, có bảo vệ 24/7.
Đầy đủ tiện ích học tập vui chơi giải trí.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư.

Liên hệ: .
Hỗ trợ xem đất pháp lý rõ ràng thương lượng giá tốt.
Siêu hiếm  đất tiền mặt sông ông nhiêu tại dự án sở văn hoá tt q9 dt 5x17m( 85m2) giá 7,6tỷ
3
7.6 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Quỹ đất hiếm có khó tìm, tất cả dự án chỉ có 7 lô đất mặt tiền hướng ra Sông Ông Nhiêu, phía trước mặt có quỹ đất công viên rộng 500m² được tận dụng trồng cây xanh, View nghỉ mát, bến du thuyền,..... Toạ lại tại dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu nay P Long Trường, TP HCM.
- Vị trí thuận lợi nằm đoạn giao đường Liên Phường và đường Bưng Ông Thoàn kết nối tuyến Metro và Vành đai 2, Khu ...
Bán nền biệt thự kdc sài gòn mới phú xuân nhà bè, 245m2 xd 1 trệt 2 lầu, chỉ 34tr/m2
7
8.33 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

KDC Sài Gòn Mới, xã Nhà Bè.
Nền biệt thự song lập mặt tiền đường chính thông ra Đào Tông Nguyên.
Diện tích: 10m x 24,5m = 245m² (sổ công ty).
Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái.
Giá bán chỉ 34 triệu/m² + ký quỹ 200 triệu.
Pháp lý: HĐMB - giao sổ đỏ công ty.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a6 6x22m, 132m2 giá 58,5 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.72 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 58,5 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc
Pháp lý : HDMB + Ký quỹ 200 triệu
Ngân hàng hỗ trợ vay 50%

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán gấp lô đất 87,5m2 tại kdc gia long riverside phước kiển nhà bè kế bên kđt ziet giest chỉ 500m
7
6.45 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp lô đất tại KDC Gia Long Riverside Phước Kiển, Nhà Bè kế bên KĐT GS - Metrocity chỉ 500m.
Cách Phú Mỹ Hưng, Lotte Q7 chỉ từ 5 - 10 phút chạy xe.
- KDC hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước âm, bảo vệ 24/24.
- Sổ hồng riêng - ký mua bán ngay.
- Đường 8 - 16m view sông lớn (bán đảo sinh thái), có bờ kè kiên cố, thoáng mát, có bến du thuyền, cây xanh, vỉa hè thoáng mát.
- Dt 7 x 12,5.
- Giá: ...
Đất nền kdc gia long, nhà bè đẹp 7x12.5m xây dựng mẫu tự do.
4
6.29 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền trong KDC Gia Long, Nhà Bè
DT: 7x12.5m
Đường 8m, vị trí đẹp
Giá bán: 6.3 tỷ
Sổ hồng, xây dựng được ngay
Lh: gặp Tân xem 24/7
Bán đất nền dự án tại kdc phú xuân vạn phát hưng, 40 triệu/m2, 132m2 (6x22)
10
5.28 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ).

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Giá bán: 40 triệu/m².
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Dự án: KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Liên hệ em Việt để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại: .
Nền nhà phố view rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
10
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch duy nhất
Diện tích 6x24 144m2
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Đất khu green riverside 80m2, giá 5.3 tỷ sổ đẹp đường huỳnh tấn phát
7
5.3 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (9 tin đăng)
Đất nền dự án KDC cao cấp, khép kín, an ninh 3 lớp bảo vệ, mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè TP. HCM.
- Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 5 phút đi xe máy.
- Đường nhựa 8m, cây xanh, vỉa hè, nước sạch, điện ngầm.
- Diện tích: 5x16=80m² giá 5.3 tỷ sổ đẹp
- Vị trí đẹp, giá tốt.
-------------------------
LH: .
Bán đất dự án the star village lô e689 vị trí the star village lô e689
9
2.68 tỷ 76 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

BÁN ĐẤT DỰ ÁN THE STAR VILLAGE LÔ E6-89

Vị trí: The Star Village lô E6-89
Diện tích: 76,5 m
Giá chủ gửi: 35 triệu/m
Tổng giá: ~2,68 tỷ (có thương lượng nhẹ)

Khu dân cư quy hoạch đồng bộ
Đường sá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Phù hợp đầu tư hoặc xây ở lâu dài
Pháp lý rõ ràng
Từ 700 tới 720 của 928

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh