Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nền đất thuộc kdc 13a hồng quang  mt trục chính  100m2  40tr/m2  0906 694 *** diệu
6
4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hồng Quang 13A Nam Sài Gòn, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nền đất thuộc KDC 13A Hồng Quang đường Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, HCM. Đối diện trường ĐH Kinh Tế.
- DT 5x20m - giá 40tr/m² - nằm ngay trục mặt tiền đường chính đi vài dự án.- vị trí giá rẻ , đầu tư bao sinh lời.

Dự án rẻ nhất khu Nam thành phố HCM.
Hạ tầng: Hoàn thiện hạ tầng phù hợp đầu tư trung hạn sinh lời cao.
Liên hệ: Diệu.
Bán gấp lô đất kdc tân kiên, bình chánh 81,2m2 giá 3,6tỷ  liền kề ql1a  sát đại lộ đông tây  shr
3
3.6 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tân Kiên Residence, X.Tân Kiên, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí: Mặt tiền Bầu Gốc lộ giới 20m, liền kề QL1A, nằm ngay trung tâm Tân Kiên.
- Diện tích: 81,2m².
- Giao thông vô cùng thuận lợi di chuyển vào các quận trung tâm thành phố, và đi về các tỉnh miền tây lân cận qua 4 trục đường lớn:
- Đại lộ Đông Tây.
- Quốc lộ 1A.
- Đường Kinh Dương Vương.
- Đường Nguyễn Văn Linh.
Đặc biệt là đã có sổ hồng (đất ở đô thị).
Alo em Thiện để xem đất.
Chỉ 4,5 tỷ/ dt 95m2 có ngay lô đất cạnh 3 trường đại học. cơ hội đầu tư kdc nhơn đức vạn phát hưng
12
4.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nhà phố giá tốt nhất KDC Nhơn Đức Vạn Phát Hưng
Lô đất nhà phố nội khu giá tốt nhất dự án.
Diện tích: 95m² (5m x 19m).
Giá bán: 4.5 tỷ. Lô đất nhà phố nội khu tốt nhất dự án.

Giá bán đã bao gồm móng cọc thực tế tại lô đất: Nhà phố 300 triệu
Liên hệ: .
Sàn giao dịch BĐS Annam Land - Chuyên Nhơn Đức VPH.
Bán đất kdc đào sư tích phước kiển  80m2  5.9 tỷ
4
5.9 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Đào Sư Tích Phước Kiển, Nhà Bè
Sổ hồng, 80m², 5.9 tỷ
Lh: (Lê Phong)
Kdc samsung village, đường bưng ông thoàn, p phú hữu, tp hồ chí minh
3
6.26 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất Samsung Village, P Phú Hữu, TP Hồ Chí Minh.
Lô đất mặt tiền đường 10m, Ngang 5, tổng diện tích đất 107m².
Giảm giá còn 58.5tr/m² so với giá cũ 63.5tr/m.
Hướng Đông Bắc.
LH gặp em Nam ạ!
Bán đất nền dự án 108m2, 66 triệu/m2 sổ đỏ cá nhân, thanh nhựt
6
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại The Sun City Phước Kiển, tọa lạc ở Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 108 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Thiết kế hiện đại.
- Khu vực yên tĩnh, môi trường sống trong lành.
- Đường vào rộng 20m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Mặt tiền 12m, phù hợp ...
Bán nền nhà phố cotec phú xuân 5x20m, 100m2, giá 40tr/m2  bích trâm 0984 975 ***
3
4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Cotec 100m², 5x20m, Đâu lưng đường Dương Thị Năm, dt 5x20, hướng Đông, giá 4 tỷ. Bớt lộc.
Pháp lý: Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng mua bán với cty. Xây nhà hoàn công ra sổ riêng.
Anh chị quan tâm mua bán/ký gửi đất nền dự án KDC Phú Xuân, liên hệ Bích Trâm để được tư vấn và đi xem vị trí thực tế.
Bán đất nền dự án kdc 13e intresco sau lưng trường đại học văn hiến giá rẻ
6
4.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán gấp lô đất đường nội bộ lộ giới 12m nằm trong khu dự án 13E Làng Việt Kiều Phong Phú Bình Chánh nay là xã Bình Hưng Tp.HCM
Nền đất có diện tích 5 x 20 = 100m
Vị trí đẹp không bị vướng ngã ba.
Ngân hàng hỗ trợ vốn
Giá bán: 4,5 tỷ
Xem đất liên hệ; Duy Dũng
Bán nhanh 108m ngang 6m mặt tiền đường 12m trục ngay liên phường giá 9,2 tỷ
7
9.2 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: MT đường Liên Phường 30m, ngay vòng xoay Liên Phường, giáp quận 2.

Diện tích: 108m
Ngang : 6m.
Trục 12m
ngay đầu Khang Điền
MT đường Liên Phường vô tầm 200m
Giá : 9,2 tỷ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9, Quận 2.
Cần tiền bán đất khu dân cư 13c  dt 85m2  4 tỷ, xd tự do, bank hỗ trợ vay 70% hđmb,
6
4 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán đất khu dân cư 13C - Bình Chánh, khu dân cư xây dựng đông đúc, an ninh, ổn định, có trường Quốc tế Canada, hồ bơi.
DT: 85m² - 4 tỷ, XD tự do (giá rẻ nhất thị trường) HĐMB. có ngân hàng hỗ trợ vay 70%
Liên hệ: Mrs Diệu.
Chính chủ bán gấp đất khu dân cư kiên cường đối diện công viên giá tốt cho đầu tư
3
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp đất khu 6B Kiên Cường, DT 5x20m, giá 58tr/m², hướng Đông Bắc, rất thích hợp việc mua đầu tư hay để ở, vì khu đó đang chuẩn bị xây chung cư, qua năm làm cầu bắc qua khu ven sông, khu dân cư hiện hữu, giá tốt đầu tư được. Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ: Ms. Trâm.
Bán đất dự án kdc 13a hồng quang đối diện trường đại học kinh tế tp. hcm giá 35tr/m2
5
4.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hồng Quang 13A Nam Sài Gòn, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán gấp nền đất tại dự án khu dân cư 13A Hồng Quang đường Nguyễn Văn Linh đôi diện trường đại học kinh tế TP. HCM.
Cơ sơ hạ tầng đang được tập đoàn địa ốc Kim Oanh làm hoàn chỉnh, thởi điểm tốt để khách hàng sở hưu cho mình một nền đất xây nhà giá rẻ.
Diện tích 7x20 hướng đông nam giá bán 35tr/m².
Xem đất liên hê: Duy Dũng.
Chỉ 40,5 triệu/m2. diện tích 6x22m  lô đất nhà phố giá tốt nhất phú xuân vạn phát hưng. 0906 459 ***
16
5.41 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline PKD: . Tự hào là nhà tư vấn uy tín với những thông tin chuẩn chỉnh nhất.
Còn 1 lô đất chỉ 40,5 triệu/m². Cam kết giá tốt nhất Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 132m² - 6m x 22m.
Giá bán: 40,5 triệu/m².

Tiềm năng Phú Xuân:
Cầu Cần Giờ - Cầu Phú Xuân triển khai ngày 15/1/2026
Sát vách Phú Mỹ Hưng, chỉ 5 phút di chuyển, quy hoạch đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh...
Không khí ...
Kẹt tiền ra gấp 5x19m đất đào sư tích residence, giá 6.3 tỷ sổ hồng
4
6.3 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Đào Sư Tích Residence.
5x19m.
Giá bán 6.3 tỷ.
Đất sổ hồng, xây tự do.
Khu đẹp văn minh.
Liên hệ em Vũ xem đất.
Nhận mua bán kí gửi nhà đất Phước Kiển, Nhà Bè.
Cần bán kdc 13c, mt 60m vành đai, 5x19.5m, giá 6.5ỷ/nền, vị trí đẹp, dt 0906 694 *** diệu
4
6.5 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM